kabisa tuna taarifa nyingine pia inatoka mm -hmm. e moshi kule mkoani kilimanjaro ambapo padri amefikishwa mahakamani kwa makosa kadhaa yakiwepo ubakaji pamoja na ulawiti taarifa zilianza kusambaa kuanzia siku zilizopita e, sasa taarifa hii mzee kibwana si utaigusa kwa namna gani mzee na uwanja ni wa kwako karibu sana unajua nimechelewa mm. nime kidogo sababu nimepigwa buta, eh? buta? Hey, kwa hilo swali aliloniuliza mm. unamzungumzia alfikishwa mahakamaljana mm. nakumbuka mkambala ali, aliweka simu yashe ya mmoja mm. ambayesema turudi kwenye maadili turudi kwenye imani yani wote turudi kwa viongozi wetu wa imani ili tanzania unakumbuka mi nilipinga Mm-hmm. sio nilipinga kwamba tusirudi unane, nipinga, kwamba inategemea na namna ambavyo viongozi wao wanavyowasilisha ujumbe wenyewe wanaishi hivo hivo bahaiso padri wa tarifi nye, tarifi nye ya, apu, apu. Mm-hmm. Soka, kanisa la katoliki la parokia teule ya mtakatifu aopagt jimbo la moshi mkoani kilimanjaro amesomewa mashtaka matatu katika mahakama mbili tofauti Padri huyo mwenye miaka amesmiwa mastaka hayo eh, jumaatau septemba 26 kwanyakati tofauti akianza na mahakama ya akimu moshi kisha mahakama ya wilayaoshi moja la ubakaji wa mtoto aidha katika kesi ya tatu padri huyo anashtakiwa kwa kosa la kumbaka mtoto wa miaka 12 eneo la kanisa alilokuwa hakihudumu kesi hiyo imeahirishwa hadi oktoba 18222 ambapo kesi itakuja kwa ajili ya kusomewa maelezo ya awali awaliufle ma- umekamilika au-, ma- karibuni sana upleeekaaalezomanae upelelezi umekamilikaukamiika mm. ume ume mapemaamawaekamlisha hey, ume. mapematunataka mara nyingi tuajiaahwakailisheupelelez kwa, kwa mapema ili kupunuza i changamoto ya kukaa sanamahakamaniashwa lakini amekosanamerudisarankwa la, la, amekosa kwa... mm. e, maana, Sao, karanga, kwa maana la... ya kwamba lazima alikuwa awe na watu wawili ambao kila mmoja angetoa milioni km kama amana lainiionianasbodi inaitwa hati ya dhamana yenye thamani hiyo lakini sifedhalamekosa dhamana tukiwa tunaendelea kuzungumza tumemtafuta mchungaji wlemo ambayo tutazungumza naye hapa tutapata uh, mtazamo wake ili kuweza husu swala hili kabisa mchungaji huyu ni habari za asubuhi salama, salama, salama. tunasema bwana yesu wasifiwe naam tunafurahi kuungana na tuna wewe asubuhi hii <laughs> na kumekuwa na mjadala mpana na wa wazi kabisa maana tayari eh, pad amefikishwa mahakamani kwa mujibu wa sheria lakini tunarejea kwenye matendo haya ambayo tunaamini kwamba e, viongozi wa dini mna nafasi kubwa sana kutusaidia e, sisi kondoo wa muu e, kwanza watu wanashtushwa taarifa kama hizi sisi ambayo tunawatarajia na yanatokea kama haya nini kimetokea kwenye mifumo kwanza huko na uja moja kwa moja kwa, kwa wananchi karibu asante sana uh, mchengo wangu uko namna hii uh, padri kama padri tukiondoa nafasi yake kama padri uh, tujue kwamba na yeye ni binadamu uh, kwa sababu tumekuwa pia tukisikia mambo ya namna hii watu wengine wanafanya wakati mwingine wazazi kwa hiyo tukiondoa nafasi ya upadri au utumishi wa mungu kwa mtumiwa huyu tujue kabisa na yeye ni mwanadamu na kwa sababu ni mwanadamu shetani anaweza akamtumia kwa namna na hiyo ambayo imeweza kuonekana na hiyo sura ambayo imekuwepo ya kwamba kuna huyo mtoto ameweza kubakwa Aa, lakini jambo jingine nikisimama katika misingi ya kiimani ukisoma kwenye biblia neno la mungu linasema mpanzi alipanda mbegu shambani na adui alipopanda ngano adui akaja akapanda magugu kwa hiyo hata hivyo hivyo katika utumishi wako ambao ni kweli wamesimama lakini kuna wengine ambao yumkini shetani anawapandikiza kwa nia moja tu kulichafua na kuliharibu kanisa kwa sababu hapa kinachokuwa pointedi sio kanisa kama kanisa tunatakiwa tumpointi mtu kama mtu ambaye anaweza akafanya upu kama mtu mwingine kabisa Aa, lakini kwenye neno la mungu biblia inasema ya kwamba nitampiga mchungaji na kondoo watatawanyika kweni yangu ni kwamba mara nyingi shetani anapotaka kuliharibu kanisa anapotaka kuaribu tasisi ya dini hampigi muumini kama muumini anaangalia mchungaji ni watu wangapi wako nyuma yake kwaio wakishaona watu wengi sana wako nyuma yake na kama hivi tunaona ni padri ambayo nyumayak nawatu weng awanaokifana nmpga kcafua kanta mrugana nawatu warudi nyuma katamawatayangu yatau ataaatiaoyoats kama waumini tuna nafasi kubwa sana ya kuwaombea wale viongozi wetu wa dini walei ambao wako mbele wachungaji mapadri sisi ambao tuko nyuma tunatakiwa tuwaombee kwa sababu wanapopigwa wao hawapigwi wao kama wao nia ya shetani kuleta jambo kama hilo ni kulisambaratisha kanisa ni kuichafua taasisi ni kutaka na kuzui hata ile imani ambao watu walikuwa nayo kwaio atakatu nwatie moyo wananchi nawo ambao wananisikiliza jamani jukumu la kulitunza kanisa jukumu la kumwombea mlijeshi ambayo yuko mbele ni la kwetu sisi kwa hiyo tunapoona pia mambo kama haya yanatokea nadhani ni nafasi kubwa ya sisi ambao ni waumini kusimama kwenye nafasi yetu kuomba kwa ajili ya au viongozi wanaotuongoza jamani mchungaji kuwa padri sio kazi rahisi shetani anawinda sana hiyo kazi ya mungu na anatafuta tu kwenye kpoint kama hiyo ili tu aweze kuharibu kazi ya mungu na kulichafua kanisa au no. kuchafua taasisi ni nafasi sasa ya wananchi mm. na wale ambao ni waumini kuwaombea hao watu wanaowaongoza ili mambo kama haya yanapotokea yasiendelee kulichaua e, mchungaji wini kileo tuna, k, e, kile, e, kilemo, tuna kilemo. kushukuru sana kuwa nasi asubuhihii kupitiaau kamballiu nasali a chunatumpige ah, tu shetani ushukuru mtumishi sisi tutaanzia leo kuanza kumpiga shetani hapa asubuhi e, yeah. na pepo hili kabisa lipotee kabisa la kuwapa vuruga watumishi wa mungu Eh, amen, amen, amen. haya yeah, imemsikia uh, mchungaji weini kilemo huyo anasema yeah. uh, kwamba wanaotafutwa ni sis na ukiangalia ukweli kwa sababu sahivi imani watu inakuwa ina, inapotea ina kwa viongozi wa dini mtushetani analenga ksema mbao hey. napaeliatahuyu si, sasa uh, uh, wee weye kitugani hata huyu kitu gani mchugnwe watu wengine a waielewawanaukla lazma wamchukulia yule ni binadamu piahapa hapa tukua tuna taasisi kama jeshi la polisi mm-hmm. eh, polisi wao wenyewe walikuwa natumiwa kwa mambo mengi lakini mm-hmm. kwa mujibu wa au miongozo ao ya kikazi mm-hmm. eh, eh, airuhusu mambo yanayofanya laini tunasema tunaipa esutuma jeshi la polisi yeah. kwa sababu yeye ni mtumishi wa pale yeah. lakini hiyo uh, tunaosema lazima ipelekee hivyo mm. kwa sababu jamii ilivyo inaamini kabisa mm. huyu aliyekuwa kwenye kundi fulani awezi kufanya hivi hiyo hiyo huwezi kuiondoa lakini tutabakia pali. kupeana elimu kama hivi eh, na moyo vile vilevile eh, eh, kwa sababu kuna mwingine asha amini kwamba taasisi hiyo kama mapade ya wutumishi wa mungu wengine awaoi wengine wanaoa wengine hivi ili kutokana na misingi yao waliojiwekea lakini tunaamini kwamba lolote linalotokea huyu bado binadamu huwezi yeah. kumondoa kwenye b