jibu midaa mikusanyiko hii na tangulia mmarindo aya usichelewe aya wakina mama najua mnajua wimuaili zoezi je mmewandaa tu wenu na kuwa taarifu mama nimefurahi sana mimi wakwange wote wawili wako tayari yani nkaliba ondoa shaka mimi wangu wote tangia muda Ayy! Ayy! mamajibu vipi usheemwita mwanao tayari mama kesho kesho kutu watakuwa hapa safi saf nafulai kuwa naona keshubavu kijini kwetu naomba tujipigie makofi wakinamama wakiwa wameshapanga mipango yao ya kuendesha zoezi la kukeketa mabinti zao tena kwa lengo la kuwafanya wake bora kwa ume zao mabinti wa kijiji hicho pia wanaonekana kufurahia tukio hilo wakiwa hawajui ubaya wa tukio hilo lindo hivo una furaha kama nilionao mimi He, yani weacha tu mama kaniambia yumi wala ichukui muda kweli tena pdangu alifanyiwa hevyo zamani sasa hivi kaolewa sasa je ilo embe langu nishaliwai kwana umeangua eye nsia e, jamani mshaanza embelenyewe bichi emtwaeni nyumbani jibu ni binti mdogo msomi pasipokujua mipango ya mama yake anaingia kwenye treni kuianza safari ya kwenda kumwona mama yake aliyedai kuwa ni mgonjwa huu mtoto atawasili muda sio mrefu hemu nirudi nyumbani za zasahizi nzuri k jamani ilijua sio la kawaida linawaka