it's my papa, mama, vijana, kitu took you sikiliza kizwailiki Kizwa Kizwa kitukz na ustalo andaehuasubuhi usta, usta, usta, na mapema wendio kiongozi wa badae utosaidia baba na mauamukawendehue na mapema we ndio kiongozi wa baadaye kasaidia baba na mama kiswahili kitukuzwe ndio lugha ya taifa baba na mama vijana kitukuzwe iwahkiswahili kitukuzwe ndio lugha afrika baba na mama vijana Kiswa hili, kiswa hili ana barabara kabisa mpenzi mskilizaji karibu katika kipindi cha kiswahili kitukuze nikiwa naudhaa kwa siku zote melenga sokufa ustadha na ubavuni mwangu yupo msikilizaji najua tumepezana siku nyingi hatujasikizana ndivoo tunarejea tulikuwa katika malaavida hali hiyo alafu pia mambo na kimitambo ndio kaleta tafah lakini tumerejea inakuwa vizuri sana kutangamana naye kutangamananaakutaguanaye tare6 na mwezi nw mwezi wa ngapi wa pili ndivyo ndio tuna taftafunmkaribia mwezi mwezi karibia mwezi wote hatujafanya kiswali kitukuzwe kama kwa tulifanya wiki mbili za za kwanza zaanzhizo hmm. mm-hmm, jumamosi mbili na. kwa hivyo msikilizaji hapajaharibika jambo kila kitu kiko paali pake kila kitu ama kila sauti ipo inarejea katika maski yako ama katika visikizi kama umeweka pale ndivyo hivyo ni malenga sokufusahndai na kipindi ni kisali kitukuze hivyo tunaanza msikilizaji labda kazi tu labda leo ametuandalia uh, nini lafa nitakwambia kapulete lina nini leo hii msikilizaji um, basi kama ilivyoada hapa hivi tunakujuza tu mengi leo basi kutakuwa nadhani andae metutarishia burudani kiasi tena nami nitakuwa narudi na kukujiuza unajua mara nyingi umejipata katika hali ya kukamatwa na polisi lakini tegea tegea tu ujue ni haki zako ni gani pale tu unapokamatwa na polisi unafaa kufanywa nini msikilizaji usiende mbali wala pia usimtume mtoto dukani usimtumia mtoto dukani anavyokuambia kazikahivyo alikuambia kwamba nimekuandalia burudani nani nikunyima achanikupakulia msikilizaji ili tuanze kwenda sambamba wakati huo huo sanaswit lake suku wenye dimbwi ni sijiwezi nimezama mikorazo maibidhibanana penzi hulifichi thaman sindano itachoma misi ya beriki atawakaniroge kigoma Sugar, sugar, sugar. My life is nothing without you. Sugar, sugar, sugar. Then I'm sending a baggage to you. Sugar, sugar, sugar. tufike saresare shikandize ushare ni kuvuweka makambali vile hawa pumui wakereko madui sugar sugar sugar msikilizaji msikilizaji karibu tena katika kipindi chako cha kitukuzwe kama kama ada, mimi kwa siku zote sokufa, kanina, eh? kadzo kwa hivyo ekuamwezi wamapenzi mwezi huu na pia nani katika wake hmm, kwamba anamsifia mtoto naa loowke Zaji, uh, labda ulimulia binti iyo vyatu ama binti bintialikunlia vyatu ama ekamani binti alikunlia jamaa vyatu, vyatu vinaitua, useme, ule kiatu, nahili, ama vipi. Bila shaka na aliunlia uh, vinaitan nianze na knnaasatu ianze unajua kai unajabuti hmm. nikiona pembezoni hapa ndani ya studio Tuka na, U, na <laughs> sisi hapa <laughs> kahivo katizacha ni nikujuza tu kwa faida yako kwamba buti ni kiatu cha ngozi chenye kisigino kikubwa ambacho kinafunika mguu wote na sehemu ya chini ya mundi wa, na agalabu uvaliwa na askari kwa hivyo agalabu mara nyingi sti ukivaa ni askari buti ile ile ile pale rangi ya maruni uh. hmm, ni kikubwa kisigino kirefu na kikubwa kinachofunika mguu wote na sehemu ya chini ya muundi angalia <laughs> ingekuwa video inge taswira kamili na uchuria, na uchuria, msikilizaji kwa hivyo zaanpat uh, aswtnde aina nyingine ya kiatu kuna kiatu kinaitwa kanda mbili e, alikuwa kandambilalikua pal akiniambia kwamba taftandambwahivo kanda mbili slippers kwa hivyo kanda mbili ni kiatu cha wazi ambacho huwa na mikanda miwili iliyoungana kwa mbele um, Katsu, tuki- ukinipa kisawe cha kanda mbili E, kisa, sasa chak, slippers, sasa kisweli, kisweli, sasa kisa, sasa ya ya kiswahili katika tutakua nakueleza shaka ende katika mtendaetu ya kijamii pale unity radio 254, zomzia, facebook instagram na twitter baada ya kipindi nitakuwa naweka pale katika mtenda etu ya kijamii ili uweze kufaidi nachokuambia kwa hivyo pia kuna makubadhi ni kiatu cha wazi chenye soli bapa kinachotengenezwa kwa ngozi na kutiwa nakshihasasana mm, na inavaliwa na wale wanafunzi eh? mara nyingi zile vatu aina ya bata mm, na matafiz alafu pia kuna mchuchumiokazzaiikaztumichuchumoomupa mchuchumio Lakini sana. ni kiatu kinachovaliwa na wanawake kinachoziba mguu na kuacha wazi nakuwacha wazi na chenye kisigino kirefu chebamba mtarawanda ni kiatu cha chambao kinachofanana na maubafubaainieminkita ana nikiau ambacho ni chambao, na na Alafu pia, kuna njumu bwana rex ambaye ni podua wetu apa atakua naelewa kichwa kule upande wa pili kwa hivyo njumu ni kiatu chenye soli ya misumari au vinundu vidogo na ambacho valiwa na aaeaughian ni, ni vatu vyote nasema yule smaulmsmdunga njumu fiti Yeah, kama i takwambia jumufiri sasa <laughs> alafu kuna raba najua natume unajua raba yeah, yeah, kama kama zile raba zinita ngoma yeah. yeah, sana anazipendaa sanatamnikaudi nyumbani <laughs> hata hivyo raba ni ketu kinachoziba mbuu ambacho hutengenezwa kwa kitambaa kigumu na suli ya mpira alau kuna pia kiatu kingine kinaitwa raizoni ni kiatu cha kium ambacho kinafunika mguu na ambacho huwa na kisigino kinene na kirefu msikilizaji labda tu nimekujuza baadhi ya ya ya viatu aina ukitaka sana nitakuwa nikituma picha katika mitandao yetu kijamii facebook instagram twitter zidi ni Unity 254. Um, kule kwa maana ya tovuti tovuti yetu ni w, ni niiw lakini kuna tashwishi kidogo lakini itakuwa nasuluhishwa mda usiokuwa mrefu utakuwa nazidi kutagusana kutangamana kabla kazo akuletee alichokuandalia ku, alicho bila shaka Hata, na tutakuwa tunapata burudani na tukifunga funga aumu hii kazo sh tukirejea utakua natujuza yale ambayo umetubebea najua siku zote umetubebea mazuri sio ausiokwa hivyo tunamwambia tunamwambiaja msikilizaji usibanduke wala usimtume mtotodmtume ndapi <laughs>