Karibu tena kwenye Skiza the Podcast. Hii ni mara baada ya kimya cha muda mrefu sana. E, tulikaa kimya kwa muda mrefu. Hii ni kuhakikisha kwamba tuna faciliteti e, michongo mizima ya huamia kwenye kidigitali kabisa, na kama unavyojua kabisa, Skiza the Podcast, sisi hapa tunakupa msiki, msikilizaji na mtazamaji, kwamba unatakiwa listen or learn, afu uko huko ndani tunahakikisha kwamba una enjoy. This means kwamba, yani, tunamaanisha kwamba this is all about entertainment. Sasa baada ya kimya cha muda mrefu Eh, kuna mshikaji wangu mamen men kabisa hapa hivi ambaye kwa muda mrefu tumekuwa tukionana hapa na pale, eh, tukizungumza mambo ya hapa na pale, lakini mwisho wa siku nikaja kuona sio mbaya, sio mbaya kabisa, nikamkaribisha kwenye Sikiza The Podcast kwa sababu vitu ambavyo tunavizungumzia humu ndani it's all about entertainment, eh, na when tukizungumzia entertainment hatuachi kuwataja vijana na vijana ndo watu wazima kabisa ambao wako kwenye soko la entertainment. Sasa, kabla hatujafika kwenye, kwenye kumtambulisha mwenetu hapa, e, nikukumbushe tu kwamba hapa tulipo tupo The Ridge ambayo inapatikana Masaki kwenye jengo kabisa la Cole Plaza. Eh, ndo watu ambao wametupa nafasi ya sikuendelea kukaa hapa, tunajidai tuna tunavimba tuna, enjoy, tuna kabisa au sio? Kinyamwezi kiachana na hivyo. Pia kuna sponsa kabisa, huyu ni sponsa wetu ambaye eh, kwa muda mrefu tangu tunaanzisha e, eh, ndo mshikaji ambaye aliamua kuonyesha sapoti kwa 100% kwa kutengenezea graphics kali za Kinyamwezi. E, eh, hawa jamaa wanaenda kama infinity picha. E, eh, infinity picha jamaa wanajihusisha na utengenezaji wa design, wana design graphics eh, wana shoot film and documentaries Alafu pia ni social media management. Hawa jamaa hawa ni ma specialists. Ukitaka mtu kabisa akusaidia ku manage eh, social media account zako, basi usite kwa check Infinity Picha hapo ukienda hapo Instagram utawakuta kama Infinity Picha, ila sisi pia Instagram, TikTok na, fa na Facebook jina ni moja tu la at, Skiza the podcast. Sasa turudi kwako kwa mwanangu sana. kwanza nakuwaje, mzee? safi. fresh fresh, yeah, karibu bana. <clears throat> asante, asante. unajua uh, mwanangu, tunapozungumzia swala so zima la entertainment tunawazungumzia vijana yeah. Sasa na we pia ni moja ya kijana ambaye kwenye masala mazima entertainment naweza nikasema umeingia huko kwa asilimia kubwa sana na, na vijana ambao wewe umeamua kujihusisha nao mm. Ni vijana ambao wako katika vyuo yeah, vikuu. Kwanza E, ningetaka tu mtu akufahamu akikutana na wewe akutambue kwa jina gani kwa sababu mimi nakuja kwa title mbili, as the race Renson na mmiliki pia wa page ya the student. Sasa hivi ungependa mtu akutambue kwa kipi? Ah, okay, wengi kweli wamekuwa wananifahamu, kuna watu, kuna kuna dada nilikuwa naye siku moja akasema hivi, ana mmiliki page ya the student ni nani? Nikamwambia. Sasa, eh, mtu ambie, okay, kwa majina yangu ya vitabuni ya, ndo majina yangu lakini ni miliki wa page ya the students ambayo inahusu education, entertainment, history, events na na, na lifestyle za wanafunzi vyuoni ni mm. Peji ambayo inadili na masuala mazima ya wanafunzi vyuoni. Ya, lakini pia my personal account ya IG ni Raise Ransom, japokuwa wengi hawaifahamu kwa sababu sipendaji kuiweka wazi mm. Ya, kwa sababu ya watu kuja kujua kwamba bwana mwendeshaji wa hichi kitu ni huyu hapa ni hapa, yeah. Lakini kwa watu ambao tumefikia, mm. Aa, kwa sasa hivi it's okay, hata wakinijua bado hamna wa shida kwa sababu fan base kidogo na mshukuru Mungu isha kuwa kubwa isha kuwa kubwa, ya eh, kitu ambacho ilikuwa ni target ya mm. ya kwetu sisi kuja kufikia kwa kwa tunavyoenda kwa hiyo ni, ni, kwa kwa kifupi ndo ndo iko hivyo yeah. Sawa, eh, wewe ndio mmiliki wa The Student hivi. Kwanza nataka tu tujue kwamba mm. au mtazamaji na msikilizaji na sikiza, sikiza The Podcast mm. ajue kwanza wazo la kuja na hichi kitu kwa ajili ya wanafunzi kama The Student lilitoka wapi wazo? Tumefika chuo mwaka wa kwanza. Mimi by the way, mimi na ndugu yangu, mimi ni pacha na ndugu mm. yangu ambaye pia naye yupo yudizi pale pale, ndio ndio kipindi tumelipoti, mimi na yeye tunasoma kozi tofauti, yeye anasoma kule coaf, mimi nipo kwa CMC, ndio ndio kipindi tumefika pale chuo tunafanya usajili mm. na ndugu yangu akanambia kuna page fulani ilikuwepo mwanzo, tulikuwa tunaifuatilia sana, inaitwa University Gang. Eh, yeah, yeah, yeah. sasa ile yeah, University Gang yeah. kipindi mimi nipo form four. nilikuwa naiona sana. na mm. nimefika mpaka form 6 form 5 hapa ile page ilikuwepo na yule jamaa hey, mm. hey. mm. mm. mimi nishawahi kumtafuta. Nikamwambia bro, unafanya kazi nzuri sana. Anasema eh, hivyo hivyo hivyo hivyo, lakini baadaye mimi nakuja kumaliza form 5, ile page ikapotea. Ikapotea. Ilipopotea, basi sipo, tunafanya usajili pale na ndugu yangu, ndugu yangu ananiambia bwana, University Gang ishakufa tunaingiaje sisi? Eh. Akanambia wewe, wewe masuala ya ya ya Instagram account wewe unayaweza. Hem, tuje na kitu hapa tufanye. Kwa maana kwamba ile ile wazo la The Students limetoka kwa ndugu yangu mimi, lakini mimi ndo founder wa ile jina. Kwao mimi nikamuuliza, anasema tunaingiaje? Nikaambia kwa nini tusijiite the students? mm. Basi nakumbuka tulikuwa pale kitivo cha sheria pale UD, hey, tunapiga picha za usajili, ndio pale pale mimi nikachukua simu yangu nikatengeneza akaunti kwa followers mm. imeanza na followers huyu mmoja mmoja, yeah. by then tumeanza pale, tunapost picha za watu picha za watu picha za watu picha za watu mm. tukaona kitu kinaenda viral, lakini kitu kinavyoenda mm. viral Mm. Uh, mawazo yanazidi kupanuka, unajua, ukiwa unafanya japo mm. kuna kukata tamaa, kuna muda followers hawapandi, likes una post yeah. zina kuwa mbili yeah. eh, sometimes hizi inafikia 100, hizi zinaenda mpaka ngapi? mm. Lakini tukawa tunapeana moyo afu bado tunatumia kubwa yeah. Lakini baadaye tukawa tunapeana moyo, wewe mwanangu, tusifeli, tusifeli, tusifeli, tusifeli. Ndugu yangu kila siku ananipa moyo mm. baadaye ndo kitu kinaenda kinaitika kinaitika kinaitika, na kadri kinavoitika mawazo yanazidi kupanuka panuka. Kwa hiyo mwisho wa siku, mpaka sasa hivi the students tunaiona pale mm. Lakini pia yani, naweza nikasema in general kwamba lile ni wazo la watu la watu wawili. Ndugu yangu yeye ndo alikuja na wazo, mimi nikatoa jina mm. Kutoa jina, mimi nikaanza management ya ile idea. Ni nani ya ile idea, implementation nzima ya idea mm. Ndo nafanya mimi mpaka sasa hivi yeah, yeah. Sawa so. yeah. Ni eh, kitu kizuri sana na eh, the student eh, tunavu tunavuiona kwa sababu, hata mimi mwenyewe ni mmoja wa watu ambao nilikuwa ni naifuatilia sana the student, pia nikawa si sijui mmiliki ni nani afu bado mmiliki niko naye. Unajua una mtu anamiliki account uko naye kwenye mazingira yako tu ya kawaida, lakini unajui kama ndo mtu mwenyewe yeah, paka mwisho wa siku ulivoniambia mimi ndo namiliki ile account ya the student. Nataka tu uniambie eh, the student mm, katika kuifungua eh, ni inawasaidiaje wanafunzi wa, wanaosoma chuo kikuu hususan chuo kikuu cha Dar es Salaam labda na vyo vingine mm. na je wazo lilikuwa kwa wanafunzi wa chuo kikuu cha Dar es Salaam peke yake mm, au pia vyo vingine? Ah, okay, nianze kwanza unapozungumzia University of Dar es Salaam na mm, nafikiri ndio mama wa vyo vyote. Ndio nimekuwa nikibishana na watu kila siku mle mtandaoni kwamba eh, bana yudo mwarudi afanye hivi hapa mm, lakini mimi nawaambia hata yudo uh, wale maprofesa ambao wapo pale yudo ni zao mm la yudizi hey. Kwao unapozungumzia UDSM ni, ni mama wa vyuo vyote kwa wapi kwa, kwa kwa Tanzania. Kwa Tanzania. Kwa hiyo uh, the students, tulikuwa tumelenga UDSM kwa sababu UDSM uh, ina, ina mawanda mapana na inajulikana sana. Alafu sasa ujue, katika haya maswala ya, maswala mazima ya management za account, mm. uh, kwa mfano, sisi tunavyofanya kwamba angalia ni kwa uchache sana kwa sababu mm. ya, ya ule ufikiaji wa taarifa inakuwa hey, ni ngumu sana kufanya kazi sehemu ambayo haupo muda wote mm na lakini pia sisi hatuna uwezo wa kusema kwamba tunawaahidi vijana kwamba sijui watuletee habari mm. kwamba sijui wafanyeje. Huo uwezo bado hatuna yeah. Mm. Umeona, kwa hiyo the students uh, sio kwamba ni kwa University of Dar es Salaam peke yake no. mm. Uh, ni, ni, ni kwa vyuo vyote vya, vya Tanzania, lakini bado hatujaenda katika ile level ambayo sisi tunaitamani tuna, tuna, lakini tunaamini kwamba siku moja mm. uh, tutafika katika ile level ambayo tunaitamani kwamba tuweze kupata access ya kila kinachoendelea katika kila Chuo mm. Na ukisema kwamba university nini, the student ina inawafaidisha vipi wa wa, wa, wa, wa fuatiliaji wake mm. Uh, kama unavyoona sasa hivi tumekuwa tukiendesha session mbalimbali mbali, ambazo ni za kuwasaidia wanafunzi mm. Uh, tumekuwa tukipokea kero mbalimbali mbali, na bahati nzuri kero nyingi ambazo tumepokea zimekuwa zikishughulikiwa mm. Tumewahi kusolve kesi ya Uzili Ali na wanafunzi mm. Tumewahi kusolve makesi ya ya refund ya, ya kidogo tumesolve kwa baadhi ya vyuo yeah. Tumesolve makesi ya ya nini ya ya, ya mifumo ya vyuo kuyumba mm. Tumesolve kesi mbalimbali mbali kupitia the students, kwa hiyo una inafika hatua unaona wewe ni kwamba sisi hatuwezi kuexpose zile DM ambazo tunapokea kila siku, kwamba bwana yeah. umenisaidia hivi umenisaidia hivi no. mm. Lakini DM ni nyingi, watu wanashukuru kwamba bwana kitu fulani kimeenda sawa kitu fulani kimeenda sawa mm. na inazidi kuwafaidisha nini, inazidi kuwafaidisha mm. Lakini pia swala la kutoa taarifa na pia imekuwa ni kivutio kwa watu, lakini pia istilahi mbalimbali ambazo tumekuwa tukitoa. Kwa mfano University of Dar es Salaam, watu hawajui wazo la yeah. university litoka wapi yeah. Uh, ukimzungumzia Dosa Azizi watu walikuwa hawamjui yeah. kumbe Dosa Azizi yule mzee ndo alikuwa Mwalimu Nyerere wameshuka pale, wametoa wazo la kuweka chuo pale Mlimani mm, kwa mm, hiyo ni vitu ambavyo watu walikuwa hawavijui, yani wa, mtu anasikia tu University of Dar es Salaam ameingia ametoka mm. Imeisha. Kwa hiyo mm. unakuta zile zile vitu zinawasaidia, zina watu, in short mm. Yeah. Yeah, sawa na umesema unawasaidia wanafunzi. Mm. Sasa kuna moja mimi mwenyewe ni mtu ambaye nipo chuoni kikuna chuo kikuu na nasoma pale. Sasa mm. mwanangu kuna hichi kitu ambacho kimekuwa kikitatiza sana. No. Kwa mfano unakuta mtu anasoma mm. chuo pale mm. hajui ana eh, mm. hajui kwamba hata, eh, ni credit zipi ambazo akifikisha anakuwa amedisco na credit mm. na zipi akifikisha atakuwa mm. amepasi. Sasa mtu kama yule akikujia, demo, anakuambia brother, mm. mimi na GPA hii hapa mm. je, yeah, nimeendelea au sijaendelea? una, una, una, naendelea au sijaendelea? amekupa tu GPA yake wewe mm. mm. unamsaidiaje mwamba kama yule? Ah, okay. Na, ah. Na kabla hujajibu ujia, mm. pia uniambie ni ni namna gani ambavyo, ni jibu lipi ambalo wewe unaweza ukampa, mm. asijisikie vibaya hata kama hajafaulu. Okay, yani, katika kipindi hichi cha mtihani hayo maswali yamekuwa ni mengi sana. mm. Sasa As watu wanauliza nipate sapu ngapi keli sijui ngapi sijui mm. nini GPA mm, uh, uh, yani kila chuo kina utaratibu wake yeah, mm, na sisi ambao tunajitahidi ni kwamba the student tutajitahidi kufuatilia taratibu za kila chuo mm, kwa mfano CBE, IFM mm, Tumaini mm. sijui social work na Institute of Social Work, tunajua taratibu zao. kwa hiyo mm. ukishajua taratibu za chuo inakuwa rahisi kumsaidia ule mwanafunzi kwa mfano mm kwa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam GPA chini ya 1.8 so nakuwa medisco tayari. Kwa hiyo yule mtu namwambia bwana, kuna watu wengi wanakuja, anauliza kwa sababu GPA mimi na, na, na swi ngapi na, na, na mbili swi point zero, lakini na, na, na, na keli swi inafanyaje? Unamwambia wewe nenda nenda ka, kafanyaje karudie lile somo, wewe bado hujadisco, unaendelea. Kwa hiyo yani ukishajua taratibu za chuo inakuwa ni rahisi kumsaidia mtu, na mimi huwa sijibu swali kama sina uhakika. Umekuwa ukiona zile quick responses ambazo nimekuwa nikiweka kwenye insta story, watu kuja na maswali mbalimbali mbali. Kama swali silijui nitamwambia ngoja nifuatilie, yeah. Na nikisha fuatilia nitamwijia DM nitamwambia bwana kuna moja, mbili, tatu. Kwa hiyo kisha, yani ni ni, ni ni swala la kujua taratibu za chuo husika na kumjibu ule mtu ambaye anakuwa ame, ameuliza kitu kama hicho, tuamie yeah, yeah. kwenye masala mazima ya tu, hapo tulikuwa tunazungumzia masala mazima ya elimu mm, na taaluma kwa ujumla mm. na kataka, nataka pia tuamie kwenye masala mazima ya entertainment mm. E, unajua mtu anapokuwa chuoni mm, mtu anapokuwa chuo kikuu mm. E, ana expect kwamba sio kusoma tu, yani sio muda wote utakuwa unasoma yeah, uburu lazima like uburudike yeah. Sasa nataka kujua eh, ni, ni namna gani ambavyo unaweza ukawasaidia wanafunzi wakahakikisha kwamba ukiachana na, na, na, na, na, na, na, na, kusoma mm. pia naweza nikaenjoy nikiwa chuo kikuu. okay. Mm. Yani unajua ukiwa chuo mm. uh, watu wengi kwa mfano hata sisi tulivyofika first year mimi mm. was like, nilivo, nilikuwa na ndoto ya kuchagua University of Islam mm. uh, before na, na nilikuwa nawaza kwamba nikifika tu, na nakumbuka nilikuwa naangalia maafali ya chuo kikuu cha Dar es Salaam kwenye yeah. TV wakamtangaza best student mm. Ah, niliwishi nili siku moja nami niwe best student. Nilikuwa namwambia namwambia mamangu mi, lazima nibaki nibaki chuoni. Chuo, ni chuo, ni chuo nipo nyumbani apo sijafika. <laughs> chuo bana hey. <laughs> umaona eh? Sasa yeah. Hey. Uh, nilipofika chuoni mm. Ndo nikagundua unajua, chuo kina mambo mengi, hasa hasa ukiwa mjini Dar es Salaam lazima yeah, yeah, yeah. Vitu vingi sana. Watu jiji, yeah. Lakini, uh, kitu ambacho nime notice ni kwamba entertainment kwa wanavyo ni muhimu sana kwa sababu mm. Wezi ukasoma muda wote bro. Wezi ukasoma yeah, wezi ukasoma muda wote. Yeah. Inatakiwa pia uenjoy, inatakiwa pia uh, na, na pia kwenye hizi enjoyment mm. ndio unatengeneza marafiki wapya. Kwenye enjoyment utakutana na mtu anasoma Tumaini, utakutana na mtu anasoma sui uh, atakutana na mtu anasoma IFM utakutana wa wapi, wa wapi? Mm. Uh, na watu wa wapi wa wapi wanavyua wana hizi house party na zinawaunganisha watu wengi, japokuwa wazazi wamekuwa wakizipinga sana hizi house party eh, lakini nategemea na theme ya house party ikoje na mm. Umeona, uh, kumekuwa na events mbalimbali mbali ambazo zinaandaliwa kwa hiyo zile events Uh, sio kwa kuharibu yani, yeah. Uh, ni, ni kwa kujenga yani, kusoma na burudani ni vitu ambavyo club mm. Kuna restaurant, huku, huku, kuna hii pia, unaweza ukaja hapa the Ridge Coffee, uka enjoy, unaweza ukaenda wapi, ukaenda wapi, hiyo yote ni ni kupata burudani nikupataua yani, tunataka usome, at leisure. Mm. Sio usome kwa kuteseka, unaona. Mm. Mm. Kwa hiyo entertainment na chuo, Aa, ambe, kwepe, yeah. Amkwepe, mm. Heya, na chuo ni kitu ambacho ni vitu viwili sawa na hivi kuna event ambayo ulishaenda alafu kutana na wanafunzi wakasema hii ndio ndivyo ambayo tunatakiwa tuishi, na unaweza ukasi, ipi ndio event ambayo unahisi wanafunzi wa juu ambao tunatakiwa tuishi? Aa, yani event ambazo nimeenda nikaenjoy, event ya kwanza ilikuwa ni show ya Kids Daniel, show ya Kids Daniel. Na kumbuka ilifanyika mara ya kwanza ikaharibika, ikafanyika mara ya, <laughs> ya <laughs> pili. Mm. Uh, ile show ilikuwa na wanavyo wengi sana, ilikuwa eh, na wanawake wengi wavyo. mm. Najua Nigerian artist na wanawake wavyo ni kama Uh, kitu kimoja kizuri katika burudani mm, umeona, na ndio niliona kwamba bwana, kumbe haya mambo yanawezekana na, mm, by then mimi niliuza tiketi nyingi kwa wanavyuo mm, niliuza tiketi nakumbuka, uh, zilianzaga zinasuasua, lakini baadaye nikawa napokea simu nyingi, watu wanataka tiketi, watu wanataka tiketi, mm, kwao yani walikuwepo watu wengi kwao yani ni tosa amazing tulikutana na ni watu enekutana ni nao pia tuka enjoy tukafanyaje basi mm. lakini pia show nyingine zipo nyingi kwa kweli ambazo nime enjoy. E na, na, na umesema zipo nyingi na mm. pia ningetaka pia utuambie kwamba ni show ipi hiyo mm. ambayo ilia nasnd unajua, akati tunafungua akati una, unaanzisha kitu Mdeo. Kuna muda mwingine sidhani kama ulianzisha kwa lengo la kuja kuandaa event ilo yeah. Ulianzisha kama, kama e, social media kwa ajili ya kuconnect wanafunzi mm, mm. wachuo wa viongozi mm, then baada ya kwenda kwenye event moja mbili tatu ukaona, mm, sasa hapa kuna haja mimi kuanda even. Event ipi ilikuhamasisha wewe, <coughs> mwisho wa siku uh, ukasema, em na mimi ngoja niandae event ambayo tuzo tukakutanisha wanafunzi ah, okay mimi mimi hapa baada mm. ya kuanzisha ile the student mm. Uh, ni watu kuna yani wale wale, yani ni wale status wa wangu sijui mm, kwa sababu mimi ni, ni mtu ambaye nimekuwa nikienda sana club mm, kwa hiyo yani mtu anakuwa anahisi kwamba una experience na kitu fulani, kwa hiyo mm, mimi nilianza, mfano mtu ana birthday ana yeah, contact, nasema mm, wale mimi na birthday na jiuliza, nifanyie wapi au unaweza ukanifanyia connection tufanye wapi na watu kadhaa, yeah, niandalie kwa uzile. Nime nimefanya birthday ya kwanza, nikafanya birthday ya pili, nikafanya birthday ya tatu. Baada ya mm, ile ya tatu nikasema, ah, kumbe mm, I can do something na unavyofanya birthday mm. Uh, wale watu ambao wamekunani ku, wame wamekuandae wame wame wame mm. wanakuja na watu wengine kwao, unakuta mm. familia inaongezeka, mi watu wengine wale wakija, unakuta u mm. amevutika, naambia ah, nipe namba ule mshikaji bwana mbali kufanyia mm. na the same same mimi mda huo tunafanya hii event, kuna watu ambao wanakuwa unachukua namba zao. Kwa hiyo mm. unakuta audience inaendelea kuwa kubwa mm. baadaye mimi ndio nikaona ah, kumbe Kumbe na mimi naweza kufanya kitu changu mimi mwenyewe. Umeona eh? Kwa hiyo ndo nikaanzia pale. Nakumbuka nimeanza event ya kwanza ambayo ilinisukuma niende kufanya. Ilikuwa ni auspati moja hivi. Tulifanya auspati moja ilikuwa Masaki. Na ilikuwa ni watu wachache. Tulianza na watu wachache washikaji zangu ni wamimbani bwana kuna moja, mbili, tatu auspati, mchango ni hivi, ni hivi. Eh? Mwitikio ukawa mkubwa brother. Baadaye kitu kikaenda viral, ma DJ matinzuri tulikuwa nao kila kitu kikawa settled kwa hiyo watu wakaenjoi siku hiyo kwao, yeah. Kwa kupitia pale ndo nikaona kwamba kumbe hivi vitu vinawezekana vina, ka. kikubwa ni kuendelea kuongeza, kuongeza uongeza watu. Wa watu, yeah. E, na kila siku mi nikuwa najitahidi kwamba kila napoenda kwenye shughuli yoyote najitahidi kuongeza mtu mpya, mm. au kama nikienda club, nimemwangalia mtu Instagram, mtu fulani nimemwona kwamba u nikaa naye. anaweza kunipa anaweza kuni, naweza nikafaidika kupitia yeye nitafanya njia yote mpaka nimpate, mona. Kwa hiyo ndo hivyo ndo tukaa tunaenda hivo mwisho wa siku mambo yamekuja kunyoka y ya mm. Yeah, sawa. Na pia kuna unajua, ukishamiliki peji kwa mfano yeah. Sasa hivi peji inaenda bro. mm -hmm. Peji inaenda sana, kuna zile DMs ambazo sure. unapokea hivi eh, ni DM zipi eh, kati ya za boys, tunaweza kusema za boy, boys, boys au za girls, ni zipi ambazo inakuwa ni in rahisi kurespondi na kwa nini? <laughs> Yani kati ya uh, DM za yeah. wakaka yeah. na wadada hivi ni zipi ambazo ni res kurespondi, na ni kwa nini? na unajua na, unajua, unajua mm. ile notification ya someone wants to send you a message mm, safi hasa mm. Asa, ile ikiingiaga nikaangalia ile DP ile mm, kama ni ya mdada ntawai fasta kufungua yeah, kwa nini huwa? <laughs> <laughs> Kuna, kuna hali fulani hivi inakuwepo mm. Yani kuna, kuna nini, kuna, kuna ile kihamuhamu ki, ki yeah. Sama, eh. Eh, huyo anataka kunitumia nini? mm kama ni ya boy hmm, najua kama kama atakuwa kama atakuwa ame share yani, kama boy najua, mimi najua boys wangu wanataka nini. Atakuwa anataka hmm, namba na ya mtu fulani hmm, ambaye nimemposti mimi hmm, au atakuwa anataka kujua kitu fulani cha mtu ambaye anasoma pale chuoni hmm. kwa hiyo yani zile huwa na na kuwa na, kuona, na, kuona, na kuona expectation, expectation expectation za faster well, kabla ya baada ya kuona kuona zile message hmm, lakini wale wadada wadada anajua sio rahisi kukutext eh? yeah, yeah. Kwa hiyo mdada akikutext tu lazima kuna kitu atakuwa nahitaji yeah. Kwayo yani, nakuwa fasta sana kufungua meseji za wadada mm -hmm. Ni sidangani yeah. Nakuwa fasta sana Le, sawa na hivi. Uh, kuna mdada ambaye alisha kudima kuambia naomba namba ya mkaka fulani ambaye umemposti kwenye peji ya the student Hapana, hapana. <laughs> Ila wanangu sasa wengi, ah, hey, hey, anakuja akwambia, bwana, mimi nina kiasi, wengine wanaweka hela, mimi nina kiasi, fanyie mpatie namba ya huyo mtu, nami katika swala la hela mwenyee <laughs> E, na hivi ulishakutana na mtu ambaye wewe unajua unamiliki page ambayo ni kubwa. Ukakutana mm. na mtu ambaye mm. alikuwa hajui kama ni mmiliki wa the student, alafu mm. akakujua kwa wakati huo. Na ni moment gani ambayo unaiona una, una, una kwa mtu ambaye ndio umekutania kwa mara ya kwanza ambaye unajua kabisa huyo alikuwa hajui au una, una unajua huyo mtu kwamba hajui kama ndio mmiliki wa the student? Ah, ah bwana, kuna moment mmoja hivi ambayo nilisave mwangu. Nakumbuka mm. nilikuwa pale main campus ya ah, mm. na kula na washikaji wengi tu. Mm. Walikuwa wengi sasa. Kuna kuna kijana mmoja naye anaendesha, alifungua baada ya kuona mimi nimefungua. e, naziona nyingi tu nazionaga nyingi sana sitamtaja, lakini nafikiri, uh, ni watu fulani ambao wanajikuta ma celebrity pale chuoni e. Sasa yule bwana alikuwaga nanitafuta kila siku, anataka anijue mimi ni nani mimi ni nani na kila siku, yani tulivokuwa tunakutana, anasema kama yule the student fee anafanya nini, kama yule. Mimi nipo pale, hapo pale wanamsikiliza tu yule yule jamaa, bwana ni hatari, na mimi nachangia, na mimi nachangia, na kama yule bwana jamaa yule tukimjua yule ah, yule jamaa ni hatari. Basi mana siku moja tupo pale tunakula na washikaji. Sasa wale washikaji, mimi kuna baadhi ambao nishawahi kufanya nao kazi, wananijua. Wana Wana wananijua. Sasa ilikuwa ni kipindi cha kampeni. Yeah. Na kipindi cha kampeni tunajua peji ilikuwa ya moto hata yeah, ya moto. Yeah, yeah. Basi sasa ikapita mada fulani hivi. Nakumbuka Alice yule mgombea alipita na magari anaenda Magufuli ndio alikuwa yeah. Anafunga kampeni. Yeah. Tutazungumzia yeah. Leo tutazungumzia yeah. Leo tumalize kwanza hili. Umeona sasa baadaye bwana kuna mtu mmoja alikuja akaropoka pale mm. Akasema ah kama wewe unavoendesha ile peji yako ile the students. Yeah. <laughs> Jamaa <laughs> yeah, yeah. Ah, yeah. Ndo pale akawa amejua akasema, kule achana na huyu hey. Yeah. Sio poa, nikaona jamaa yeah, kule amepata, amekuwa excited yani kujua kabisa alinani alinywea kabisa, unajua mm, hey. tofauti ambavyo walikuwa mimi ananiambia hey. kwamba ni mtu fulani ambaye anavimba ni mtu fulani ambaye yuko hivi yuko hivi, anakukuta mshika hey. hey. mm. <laughs> yes, mm. ni mshikaji fulani vihambo kabisa, alafu bwana alinywea alinywea, sisi si kuamini mpaka kanashanga. Basi kwa ni moment moja ambayo naikumbuka sana yani naikumbukaga sana kichwani mwangu japo zipo nyingi. Hey, sawa hicho e, ni kitu ambacho si wenyewe tunajifunza bana, kwamba kama umjui mtu usiokasema mtu anavimba kwa sababu mmeonana kwenye mitandao ya kijamii tu au umeona kile anachokifanya kwenye mitandao ya kijamii ile, unaweza kukutania kwenye personality yake, ukuta mtu fulani ni mtu poa sana, mtu ambaye ha vimbi wala nini. Kuna swala zima walizungumzia swala la uchaguzi mwaka jana, na moja ya page ambazo zilikuwa zinaripoti uchaguzi kutoka chuo kikuu cha Dar es Salaam, uchaguzi wa serikali ya wanafunzi Daruso pale, ndio ni page yako, na emtupe kwanza vuguvugu ile la wagombea wawili Alice na Hamisi. Eh, tunaona kwamba Alis alikuwa na, alikuwa anatembea na ndinga za levels kabisa, ali eh, Hamisi alikuwa anatembea na gari za kawaida hem tu pele moment ya kile kinyanganyiro eh. ni ni details hizi ambazo ulikuwa unazipokea wewe kwenye account kwenye ile upost kwenye, kwenye mitandao ya kijamii mm. na kinyanganyiro kilikuwaaje? Uh, yani, kati ya wakati ambao nilikumbana nao mgumu sana ni mm. wakati wa kipindi cha uchaguzi nilikuwa natukanwa sana mm. nilikuwa napongezwa pia sana mm. yani ilikuwa ni ni, ni, ni, ni, win-win situation win-win situation mm. Lakini sasa watu walikuwa wanajiuliza ile ni page ambayo ni ya chuo kikuu cha Dar es Salaam, kwa nini unaripoti habari ah, za mgombea mmoja? mm. Alis nafikiri ni mtu wa kwanza kabisa ambaye alinitafuta mm. akanaambia bro mm. ninataka kufanya kitu fulani, kufanya nini? Yani, ilikuwa ni mwezi mmoja kabla ya uchaguzi mm, mm. Tupo nyumbani kipindi hicho, mimi nipo Bukoba, Alisi na yeye yupo Bukoba. Ananiambia bwana mimi nataka kufanya kitu fulani, kitu gani? Akaniambia nitakwambia. Alisi huwa ananiitaga mkuu, mkuu, mkuu. Anaambia nitakwambia. Sawa, sawa. Baadaye ilipita wiki moja, akani, akaniita, akaniambia hivi wewe unavyoniona mimi nafaa kuwa kiongozi? Akaniambia wewe unaniona unaniuliza maswali ya hivyo? Akasema mimi bwana nataka nigombee urais na ninachokitaka wewe ninataka unisapoti kuanzia unis Chini, mpaka mpaka mimi napokwenda kuna mimi hmm. Akasema nataka kabisa uwe campaign manager. Akwambia mimi kuwa campaign manager siwezi. Wezi, yeah. Siwezi kufanya hiyo kazi ya kuwa campaign manager hey. Wewe tafuta mtu ambaye anaweza kuwa campaign manager, ila mimi nitasimamia katika social networks, kwa hiyo kwenye mtandao wa kijamii hmm. hmm. hmm. Tukawa tumekubaliana hivyo hivyo, sawa. Siku ya uchaguzi, siku ya kuchukua fomu ikafika, Alisa akaenda akachukua fomu. yeah. Na bahati nzuri mchujo ukapuka ukaenda uka, uka, uka, uka, akapita. yeah. Baada ya kupita ndo uliona kazi sasa ya kumpusha Alisa, watu wamjue, ndio ikaanzia pale. siasa na ni kweli, wale viongozi baada ya kuwapa namba wamemfuata Harris na mpaka sasa hivi Harris anafanya kazi nao vizuri yeah, na ni vigogo wakubwa tu ambao walikuwa walikuwa wanapongeza na wengine kama walikuwa wanafuatia kwenye comments, walikuwa na comment kabisa kwenye kwenye, kwenye page ni namna gani peji ilikuwa inaenda. Kwa hiyo hata wao wenyewe alikuwa na koment kwenye, kwenye posti za Haris wanafany umi mwalimu alikomenti. Hata ukienda ukaangalia Al, nani, Halima Mdee walikuwa na koment sana. Humphrey Polepole alikuwa na komenti sana, unaona. Mm, mm. walikuwa na komenti mno kwayo mpaka hapo na... enda watu wakamjua. Lakini <laughs> yeah, time... mwisho hey, wa siku matokeo alitangazwa bana dada yetu amepigwa chini na Hamis. By the way the student tunaona kabisa alikuwa na msapoti Aris <laughs> akarudi bana aka akaposti kwamba Hamis ndo ameshinda <laughs> yeah. E, zile, zile siasa za, za serikali ya wanafunzi zikawa zimeisha zika huyo hapa au kukutana na kashfa. Sasa kwa wale wana ambao walikuwa wako kwa upande wa Hamisi wakaanza kusema, eh bro, ni kwambie yeah, like, ah, hakuna siku ambayo nimetukanwa kama siku ambayo Hamisi ameshinda hey. Ile habari ile niliandika Hamisi kushinda niliandika namajoni sana kwanza, <laughs> nilikuwa natetemeka <laughs> hey. Nakumbuka nilikuwa pale Magufuri block C kuna, kuna, uh, kuna msichana mmoja alikuja akaniona pale na alikuwa anajua kabisa mimi nipo upande wa, wa naniais na mm. Alikuwa ananijua mimi kama ni mwendeshaji wa peni. Akasema anajua upo unaandika hii habari lakini moyoni unasikitika. <laughs> Ni kweli nilikuwa nasikitika, eh. Siwezi nikadanganya umma eh. Ya, kwa hiyo baada ya pale mimi nilichukua kitu kimoja kwamba kuna maisha baada ya hili. Kwa hiyo kuna maisha baada ya hili kwamba ili uonekane mshindani ni lazima ukubali, ukubali matokeo, ukubali kushindwa. Kwa hiyo mimi ndio maana nilisema ah, yote bwana ni ya kampeni ya uchaguzi kwa sababu huwezi kusema watu ambao wam support Harris, sasa hivi wam support nani? Wam support Hamisi. Na Hamisi wengine kwa ingiza kwenye wizara, anafanya nao kazi vizuri. Kwa hiyo nikaona bwana, ili ilishapita basi tuendelee na maisha ya kawaida. Na sasa hivi Hamisi ni mtu ambaye anafanya naye kazi vizuri. Kama ana habari ataniita atasema bwana bwana kuna habari nataka tupublish nini tu, yeah. Naambia it's okay no. na kwa na, na, na hadi na, changamoto ambazo wanafunzi wanakuletea unaweza kuzifikisha kwa rais ya yeah, Na, nazifikisha vizuri, namwambia bwana Rais hapa ume, umezungua mm. Hapa bwana hapa kitu kinatakiwa kiende hivi, malalamiko ya watu yapo hivi kwa sababu mimi, mimi siwezi nikapokea malalamiko ya serikali na wanafunzi bila kuwafikisha kwanza kwa walengwa kwa na wafikisha kwanza. Kama sio waziri mkuu nitafikisha kwa makamu wa rais mm. Kama sio makamu wa rais nitafikisha kwa rais, nitamwambia bwana Rais, kuna moja mbili tatu linaendelea. Mm. Bwana, tatueni kabla mimi sijapeleka kwa sababu mimi nikipeleka itaonyesha kwamba bwana, ah, jamaa wameshindwa kazi. Ah, jamaa wameshindwa kazi. Eh, kwa hiyo inabidi niwasiliane nao kwanza, alafu ndo ndo mambo mengine. Eh, alafu ndo upewe go ahead bana ili tunalitatua. Alafu mambo mengine yanaenda. Sawa, tuachane na hili swala la serikali na wanafunzi na nini na nini. Tuhamie kwenye maswala mazima sasa entertainment. Kwa sababu hapo nyuma ulisema kwamba, kwa <laughs> ulianza kupata watu wanakuambia uandalie event; ulianza kwanza ulianza kuhudhuria event. Ukaja mtu anakuambia muandalie event hizi ndogo za birthday parties. Sasa hivi nimekuja ku kuna una event ambazo unaandaa mwenyewe kushirikiana yeah, na watu tofauti tofauti moja kama insomnia ma yeah, yeah, yeah. ni ambayo ilikuja na watu wa mbkla yeah. Ya ukiangalia sasa hivi kama ii kuna, kuna boras humo mjini lakini mm, kwa naambia kwamba sisi ndo bora za baadaye yeah. Sasa inatakiwa tuandaliwe mazingira fulani hivi ambayo yanatakiwa yawepo, yaani kama wewe unataka kufungua kigrosari chako Tom, mm, jitahidi sasa hivi kwenda klabu ku join, yeah. Hawa ku, ku, vijana ambao unaona sasa hivi, wana wanabengi wana, wana wana wana wana kwa sababu yule, yeah, hawezi yeah, kuacha kubengi mpaka baadaye tu tunaenda kufungua kitu chako ile baada ya kuileta tukasema iwe Alhamisi. Eh, kwa maana kwamba weekend wkend ianze Alhamisi anachuo ya kwa, kwa, kwa maana hmm, kwamba tuanze Alhamisi, Ijumaa, Jumamosi, Jumapili tupumzike. Kama hmm, kuna mtu anataka kutoka atoke mwenyewe. <coughs> Kwa hiyo baada ya kuileta ile, tukasema bwana, hapa ndo tuta connect wa, wa na view na au special appearance ya mtu mm, unakuwa na msanii ya kama, uliona tulianzaga na kianzia na Salmin swag, swag. swag. swag ambaye alikuja na watu wake wote na akina Yanglunya na kina wote, baadae na eh, mm. tukafata Conboy baadae tungamfata nani Kantry Boy uh, baadae hapo tukafata kwa watu fresh, umaona kwao ni mm. watu ambao tulikuwa tulikuwa tunafatisha kwamba iwe na special appearance na na artist wa kuperform umeona. Kwa hiyo swala zima la insomnia ni kulenga kuwakutanisha wanavyuo kwa pamoja, mm, na kuwa fun, umeona. Yeah, yeah, kwa maana kwamba mtu wa FM akutane na mtu wa University of Dar es Salaam yeah. Mtu wa University of Dar es Salaam akutane na mtu wa CBE CBE, yeah, akutane na TIA yeah. Kwa hiyo ndio hivyo tunachofanya kujaribu kufanya kusambaza kadi katika hivyo vyo vyote, ili watu wote waje wajumuike kwa pamoja yeah, umeona eh mm, na insomnia ni kwamba yani, uh, experience ambayo tunataka tuifanye kwa mabora insomnia ayuzi uh, uh, bia Yeah. Inakuwa inauza zile bottles, yeah, kwa maana kwamba unapokuja pale, lazima bottle itaanzia elfu themanini, laki na nusu mpaka laki na tisini hadi kuendelea mpaka mpaka shingapi mpaka laki tatu na hamsini. Umeona, kwa hiyo yani una, yeah. Lakini bado unaona wanavio bado wanajaa, mm. Tofauti na kwamba hamna mauzo ya bia, lakini bado wanavio wanajaa na bado mabango yanatembea watu wanakunywa tu. Umeona, kwa hiyo ni kitu ambacho unaona kabisa kinajaribu kuwajenga watu kwa, kwa, kwa maisha yajayo. Umeona, kwa hiyo insomnia ni all about ya umeona, mm, mm, okay, eh. Na na zamu hii, somi ya kufanyika tena wiki, wiki Alhamisi, tena eh, so, tuwa, kutu, somi tena wiki wiki hii hii itakuwa ni ni ni Alhamisi tunafanya kwamba weekend inaanza kesho kutwa sana, inabidi nikitoka hapa niabidi ni post teaser kwa hiyo yeah. Wanangu wa chuo ambao sasa hivi maokota ameshaingia mm. Ni kufanya kama mnacheck na the student alafu Mwene tunafanyaje? Tunafanyaje? Alhamisi kwenye sogo. Kuna, kuna, kuna the student yacht party. Hii experience mpya ambayo mimi kusema kweli sikuwai kudhani kama kuna wanafunzi wanaweza kaenda kwa yacht, kwa sababu tulikuwa tumezoea watu wa mambo ya yacht party, unaweza kuona watu wazito. Kuna jembe ni jembe, kuna mzee kusaga na wasiba. Hapo kwenye yacht unaweza kuona tu watu wako kwenye yacht. Lakini kusema kweli, wanafunzi wanaweza kaenda yacht. Yacht party ya kwanza ya wanafunzi tuliita, kwamba tulikuwa na slogan kwamba experience new taste of enjoyment. Unajua amna bata zuri kama la kwenye maji mzee wangu hey! Yani, atowafi mzee wangu, tunaogopa kuzama. Kuna nani kuna nani, kuna skippers wengi, usalama hey! Unakuwa uh, usalama unakuwa mkubwa kwao mimi, mimi baada ya, ku, ya kujua ya kuna masuala ya yachi nikasema, mm. Bwana, hata wanafunzi wanaweza kupanda yachi laki moja na nusu, hiyo la nyingi ni mm. E, si mtu ambaye anaweza e, ukajibana ukaenda uka ukala zako tu maisha uka enjoy yeah. Umeona? kwa hiyo mm. ndio maana tukafanya tuka ile ile all students ya chipati na tunamshukuru mm. Mungu ilienda vizuri watu, mm. walikuja pia Uh, unajua palipo wanafunzi lazima kuwe na kuwe na mabosi. Eh, mabosi wapo walitikia kwa wingi sana. Niona niona bana kuna bosi anasema nataka nione nataka nilipie watoto wawili. Watu wanasema bana mimi nataka nilipie watu wangapi? Watu watano. Watu wangapi? Ya. Kwa hiyo Watu waka experience na video zipo kama mm, unavyoona tumetoka tume hiyo student church party mm, tukaja wet and wild season yeah, tukafanya season 1 tukafanya season 2 mm, zote zilikuwa za moto zilikuwa za moto eh, umeona. Yani sold out, hamna church party ambayo ilikuwa ya moto kama ile wet and wild season 1, yani sold out. Tumefanya wiki tatu kabla event na wiki tatu kabla event mtu anakuja, yani baada hizi wiki za mwisho bwana, mimi nichukua hata kwenye tile sasa unajiuliza boti na tile kweli, achi na mbona? <laughs> <tukua> Eh, baada ya watu kuona barara, season 1 season 2 tumepiga, bado mlemle, tumeua kwa hiyo yeah. ni entertainment na wana view yani ni vitu vile ambavyo vinaenda na indana. hata mimi wanawaambia watu wanambia, uh, club kama kama hizi hizi club club maarufu kidimbwi, si wapi yeah. wapi wapi watu wanakuwa wana watu kipindi wanafunzi wamefunga yani yeah. wanafunzi kwa entertainment ndio kila kitu ndio kila kitu. umeona eh yeah. Sawa sasa yeah. mwanangu, sisi tumalizie, tumalizie malizie tu hapa, tumepiga story nyingi sana mm. -hmm. eh, all about the student na vitu vingine vingine kama hivyo mm -hmm. nataka tu umwambie mwanafunzi ambaye ni first year sasa hivi ambaye ameingia chuoni kwa sababu wewe umesema kwamba wazo la like the student mm -hmm ilikuja kabisa ukiwa first year, yani yeah. Umeingia tu pale first year, kile ambacho ulikuwa unakifuatilia kitaa, ukiona, ukasema da hem ngoja mimi nianzishe yeah. Naweza nikapata watu. mm. Sasa kuna first year ambaye yuko chuoni sasa hivi yeah. Ndo amejoin. mm. Una nini cha kumwambia towards kile ambacho anapenda kuwa yeye na kile ambacho anapenda kukifanya? Mimi huwa na kitu nakisema kwamba education plus talent equals to success. mm. Uh, kuna wale watu ambao anakuja chuo anafikiria, mm. ndio yeye ni kusoma tu kaa yeah kitu ambacho sasa hivi kwa maisha sasa hivi, yaani hicho inabidi ukiondoe. Yeah. Kuna watu wana talent nyingi, lakini anaamini eti akisoma, ah, ndo ataweza kupanuka kupitia ile talenti yake yeah, yeah, bila yeah, kujiongeza huku mtaani. Yeah. Mtaani ndo kila kitu. Hmm. Hata fast year ambayo anakuja, yani asiwaze sana kusoma, yani anasema mimi muda wote Uh, mimi ambacho naweza mimi audiensi yangu sana ni wanachuo, mimi wanachuo ambacho naweza nkawambia kwamba mm. tuzidi, tuzidi si kupambania, kupambania, kupambania, Kupambania kariera zetu mm. Najua kariera ndo kila kitu. Mi naamini kwenye, naamini sana kwenye kariera mm. yani, kariera yako ndo kila kitu kama, mm. kama upo sehemu fulani mm. jitahidi ku, ku, kuingia, kujuana na wale watu ambao wapo ile sehemu ambao sasa wewe unaihangaikia ili nawe uingie pale siku moja mm. Lakini pia tusikate tamaa, unajua wanaokatesha tamaa ni wengi sana yeah. Hata sisi tukumbana na vikwazo, kuna muda una, una, una drop kabisa yeah. Lakini baadaye unajipa moyo unainuka tena. Kwa hiyo mm. yani kukata tamaa yani haitaki kuipa nafasi katika katika maisha. Lakini pia kama unataka kufanya kitu usiogope kuweka hela. Hey. Usiogope kuweka hela, usiogope kuweka muda. hmm. Ya, weka muda na hela, ipo siku uh, tatizo vijana pia tumekuwa na ile kwamba anataka matokeo ya haraka haraka. Matokeo ya haraka haraka hayapatikani hivi hivi, huwa anachukua. Mfano mzuri naambia, angalieni Baba Levo, angalieni Mwijaku. hmm. angalia hmm. background zao zilikuwaje. Hey. Na mpaka leo wamekuja kufanikiwa leo kwa yani yani, hivyo ni vitu ambavyo inatakiwa tuvizingatie: kuweka muda, kuweka hela kwenye kitu ambacho unakifanya kutokata tamaa lakini pia kuangaikia kile ambacho unaamini kwamba siku moja kitakutoa. Kuna swala zima, tumalizie tu hapo, kuna kitu umesema kwamba, mm, e, ukiweka hela Mm. Eh, kuna muda unakosa kabisa hivi mwanangu ishaika hela kwenye mchongo wako, alafu pale ndio mwanangu yule meenda bure, alafu ukiangalia mfukoni uko peti, yani ukua, unasemaga ukua peti, yani huna kitu ja, hey, ni, yani hizo, <laughs> hizo eh, zipo, zipo lakini sasa utakiwa kukata tamaa, ni kuendelea mm -hmm. tu eh, kunafanyaje? Kufanya tu lakini pia Mi nafikiri pia kujishusha pia ni kitu kimoja kizuri sana. Kuna kitu, kuna kitu nimeona umepost bwana kwenye akaunti yako kwenye Insta story kwamba ukisema say no to free ads ina maana gani hilo? Kwamba? No, no free ads. No free ads. Ah, brand sasa hivi ishakuwa kubwa. Siwezi, siwezi ngakata. Yani sasa hivi brand ishakuwa kubwa. Unaona. Kwa hiyo advertisement za free si fun. Kwa hiyo anataka mpaka sasa hivi kinitumia, kinitumia bwana, unataka kufanya hivi na kutumia, mwambie bwana nicheki WhatsApp nikutumie price list. Ile price list ukishindwa kwenda nayo bwana pita kule big time tunataka kukutana tena na iza, nikawa tena na kitu kingine e, nikakuomba bana uje alafu tukazungumza sana, kikubwa tu. Huyo ndo alikuwa mwanangu Ray Renson aka the student. Mimi ni kuambia tu mwanangu, shukrani kwa kunisikiliza, shukrani kwa kututazama. Tukutane tena wakati mwingine ya nisikiza the podcast e, episode nyingine pia inakuja, kikubwa tu. Ishi na sisi kwenye mitandao yetu ya kijamii Instagram, Facebook, TikTok, huko jina ni moja tu la eh, sikiza the podcast. Mimi na kama Thomas Kelvin Utanipata hapo tu, ukinifolo pale Instagram utanikuta kama Thomas Kelvin. Alafu unaweza ukaniambia pia tupige stori na nani, ambaye hata kama ni chuoni, hata kama ni mtaani, mimi namleta alafu tunaenjoy. Shukrani sana mwanangu.