hapa hapa tunapenda tu realness hapa tunapena tuahakuna kufichana kizungu inasumbuaga ulimilaiiuana mabwezo wangu mi ni bakresa hacha eh? kwanza nijibu vizuri mi ni bakresa nina miaka ishirini na nne eh? niko niko single sa mm. nimesoma university mm. ni mm. na sahimi ni sl hapa nauzaga watu pa kwasindio mdogo mdogo tu ah, <laughs> ni nana mtu kabla ana kablaapate ati upate manzi mwenye na kuelewa no unajuhahata man... umefanya karibu <laughs> <laughs> e, yo, yo, ebu, introduce hapo <laughs> ebu aomanzi ni hapa ramola Harun ramola hauhapa <laughs> haamankankonaiknaitaka tuaasiaikelakini e, nikosha tuitaam kulingana na watundauhi <laughs> <laughs> so watanipea yeah, yeah, watanipea tu eventually <laughs> um, eentuali 23 sawa so, watu wa ah <laughs> <Tuko hengi. laughs> uh, what do 00 for living <laughs> e hey, tatu tuko kwa shop yangu nauzaga nguo hey, mamtumba mtumba pale nauzaga udi bado h eh, aa i una hmm. mai na una maimane m nimemari <laughs> makofi kwakeiiingiza ama nimejishikanisha tajua amemari niko naif mmoja n niko naif mmoja Mm. Oh, yeah, yeah. niko eh, na elfu mmoja na iaemaa nimesoma mpaka mepiga yanguinsallahkatafikasau ndo mimi ndugu uh, yanguwamajina ah. ni jina za gia ya mungu niusholua waueh amer sananio nanga eembes audgsihizotutyhdanasa na tuko uh -huh. so, tu pamoja kimboka mm. unajua pia enyeetuweiongabeweisonga mbele ukiwaonbele ukanaatukunawetu wapo na ye ye. Uh -huh. Hi, big man introduce yourself hapo ai kwenda venye yeeaonene taan a majina ni pum kwa nitopum, nimakawanda... pum kwa naitwa lakini kapum, mm. eh, kapum ka kona, akona manyama mafuta pumanaitwa pumlakini nimekndana manamaaateasa jina yangu ni so, saibna nikukumbuka tu. <laughs> <laughs> tu masiku tu, <laughs> tu masiku tu ko miaka ishirini na tatu single <laughs> he hata yangu sihezi semao mi nko alonk al ko kampo bado sijamaliza naomba nimalize inshallah itaisha hiyo digri lazima ipatikane Mm -hmm. aswali yangu manzee mimi miko tu kitu yoyote hit the road mm -hmm. manzee naniita yeah. na man. niko shughuli mm -hmm. okay. zote tu <laughs> okay. kita, tu kitu yoyote tu isonge tu nanitafuta tu niko eh. kama vile mmesikia mafanza apo inje manzee tukuwatu wanei eh, tukuwatu wenye waelewi kizungu nasema moja mbili tatu innani saa man, man. Eh, bwana talks na kama ni vizuri tunachanuana tunachanuana vizuri ni podcast over fields tunachanuanauaanuananaituaje inamaanisha ukweli mm. ovamafiling zako ah, peleka filing zako na uko mm. uko mwali watu wanakea so, lazima kuna mtu atasikia aumie siumetuambia tu hapa yeah. watakupatia jina ama umjasikia yeah, <laughs> <Jiri takuja. laughs> hey, sasa unajua pa miaka hivi nikauliza naa kna ktataatlau sex si, ngoku pata pa, dem. Pa, okay, una pata dem. Mm. Ama sema tu kupata the opposite sex. Eh, mimi mimi sikwenda kwa dem. Labia nimesema the wrong one. Patna ni, ni kitu kubwa, si ndio? Mm. Eh, hiyo kupata two man. Unarje pia no man izan is island, eh. Mm. Unaweza kuweni leo na yes, weni mm. leo na kama lakini ukoona kama manzi kako pale kenye kana kuja pale kana kukuna kuna miguu hivi. Mm. Eh, mzee sasa una saga 2 feet kama ndio. Number bro, you ndo feet yako kukuna, kuna kuna mguu. Eh, sasa hizo ndio inginnahni storia ingine ya mbali sana tujafika kwati bado tujafika kwatituongela storiaachaningie kizungui d ino aa the hacha mm, tuanze nan, eh, dating, dating mm, eh, eh, na nani dating imekuwa ngumu t imekuwa majimekua imekua juu vitu zenye watuana wakiwa nat ni ni, ni mm. eh? alafu pia hii ku Si kama kitambo unajua kitambo ulikuwa ukipata dem na chali pamoja hapa uh, hapa kenya hata tunaweza tu maybe maybe years ago maybe even si <coughs> uh, ukipata msee na demu, unajua ni wasi, watakuja, wa zai, watakuja wa toi, wa zai, na hii ukikuta msee na almost sure demwataha mini kwa e shuyudem akuli na mja mamoja dopamiinadem nacha nmtu na mm. huyu kuna penye mmoja wao anacheza injanamwenye anaumizwa hapo tu na eh, as much as unasema tubomsema mmoja mmoja wao oh, yeah, pande zote, yeah, zote. siku hizi jo ka tru ngumu double standards kila mtu anaweka anaekni ngumu tukua vitu mongeangeauainiasemaachawanza niwasikiz wanza museme tuunaepataopatyaenye aruna amesema hiyo yopat ni ukweli enye sai martumefika more wanataka vitu zaidi hata mm. naweza example ya twitter maze leo kulikuwa na naeza patiaeyat maze ileo eh, kulikua natatanaongeaje uda anasemaje at ujamaliamaasa udanasemaje ati uchali a free event hatiujalika hmm. hmm. nie ni mchipajesasa unaktukhiyounajua <laughs> uh, mimi kwa kila, kwa kila kitu kitumieu juu okay, nawezasema uh, nimejituma kujaribu kuelewa hizi vitu saa hmm. Sa, na venye kuenda enda nambona vitu ziko so sahi ed nabacen I mean, kila kitu imeenda msa akuna kitnawak ma aiwakaiwak pata kejkonamadha mm -hmm. yani buda na mtoi nigaa kupatams sah yan imekua i kabisan So le ukweli lazima kuna tukukue na mahali watu wameenda r eh? lazima tukuna mahali watu waligonga nje mm. some point inje eh? na mi naweza sema kitu enye imechangia si kufika hii point. Mostly, mostly ni the internet social media eh? dunia imekua ndogo eh, duni imekuwa ndogo ala Sae, kila msie anapata chance ya ku- ya kuona venye vitu zina in every of this world eh? uh, like back then, to example kidogo tukisema story na, na nini. Uh, brutal, but unapata zinakidogotukisemaanainibnapata d peke yake yenye mbaya mbaya instagram anaringa unaju nikisema sura mbaya unajua kuna mbayaunajua okay. okay, kunatuwezikata kama akuna demsura mbaya inamaanisha w akuna dem awezi si, kuwa okay, mtu wakosasa ndo tukisema hivyo tunafaa tunajua kuna beauty eh? mm. zenye no, zinaramunelewa Mm -hmm. for example uh, dem akikuwa na mwili na hiyo iko kay nahhiy ikosanasana hapa kwetu hapa ah, kenya de akikuwa na nafif huy ni dem ameivd nasuroauvitu zimetoshea yeah. zime kwa face venye inatakikana mm. hiyo ni kitu kila mtu nbambky na unapata noma inakuwa ma so, for example nunapata instagram instagram inafanya dem dem anapata access ya dunia mzima inamwona dem akipost picha yake hivi kila mtu ako nayo pichazikidogo unapata aki, aki some ama nini lazima tu kuna mtu tu mahali atamchocha ikueaje ama aje lazima tukuna mtu atamwonyesha venye meiva vyenye meweza venye anamtaka na si msemu mmoja najana au mademu pata kwa hizi madia uliza tudemyote a utakutana naye hata tusitumiebhataeadmsurambaya juu pia kuna tuwatuwaoga ujinga ujingademtuamdemaa eh? akiwai anapata akikujoku kwa anajiona kekiiskiaboimoaau anapata emo sasa fainanasasabe inakuja pali udem aa apateaya msemonye siaamsemonye akoabeaa kusema tule ukweli dem average akipata uh, um, aenhon ya msehmuwenyako above averae oothe hiuo anataka dem atanyandua na s isha ishajulikana univesal ukitaka kunyandua dem we we, we yeah. live in a world mchocheahuwezi nyandua we we dem kau ja mchocha Dem, ukopua, lakini, okay, ni kiasmwli yako ni but simba, ah, dem. Dem, no, na na ukweli ukweli umemwambia unapata au madem, unapata attention kutoka kwa kama hao wana vitu mbili wanafikiria hu jamaj anamtet anamdai kimapenzi lakini zi jamaa afikiriatu venye anaezanyandoa ikitu alafu so, sasa kikuja huku inji akutane na m wenzake yani, watu, wenye, ka, wenye ukipatia wako kwatakhistounaambiwaukipatiaya maboi hivi ataretoa600ajaribu uuonyeshai wengi wao maboy atasema aweziaweziwwezi ni maboi tu kiasi watauaif kuingana na zakelaiiukfanyaupatiaboya mm -hmm. mademkasoa0atasema wanaweza itwingine atasema so, unapata standards za madem kiasi ziko juu na za maboy na kun t inaleta hii, kuna, def, kuna kitu inafanya kunakua hivo mi, mi, mi, mi, mi usema sisi deceived through social media ama tumekuwa attacked in different ways maboy na madem madem attacked through kukuwa Kukuwa... deceived eh? yaani madem amedanganywa yl yani kabisahiyo patenye tunasema hmm. ni likes ni likes yani mm -hmm. ni mrembo so ata, ata kipata boys mwenye ako willing ako like, ni aje manzee uko fine naona boys boy. wa mtaani unaona anaangalia dm moja mm, na na uko so conversation tukojuuao mepandansad akishaambiwa madamu meweza atuma amzamate zamtokilkinamwambiaindo indo kitu kitu inafanyika aboi wote wananiangalia yao oh, kwangu wananiangaliaa ote mm. wan skishadanganya dm ktukahiyo alafukuamdanganye Mm. lakini mi ntakatuulinki maneno aj ilikuwa swalido hata mlikona kamohiyoi eh? uh -huh. nikisema maboyi na mademo amekua na maanisha mabo ya maboi ninib nina madem ya mabo juu haca ni tuynseme waa tunafaa wote maboy na ssi so, mm -hmm. wtmabamtuafaassi kama maboy hakuna boy mwenye ajui ile sawa kila kila boy anajua na kitu inafanya kila boy anajua ni kwa sababu zitakufunzaazibembelezangibbauaafaaunda mm -hmm. jui ashajuaaei kuasatakienye so, namkama ni pale but yeye amanajua ile ndo kutakuja zenye zitahakikisha atahiatawaifikakwa hiyo ni ataa mabo ataamademniwambia kwa sababu at mabo wanajua wa ile ndo madem hata wana habari ka unandomashaya uasa Ju, as amuh abo anajua ile ndo uta- anebkituenye itakuwa confusing atufunzwi but unaona boy kitu kitu yenye mbona but imekuwa hivi since since tu kitambo saitu ndo of us tunaanza kugundua boy ku-ku have anything to do na dem kama ajiwezi as as as as long as haujiwezi, as long haujiwezi as aujweiuwezijiid uwezijilipia pali yako ya jivalisha at the very h kama uwezi du hizo vitu kumbao mm -mm. ni haram. Of fields, man mm. of <laughs> fact. Uh -huh. Kwa sababu nini maaufai kumbaumbaao haramunakua unakuta una dm gharama ni nini kwa sababu meuziwa fantasy fulani ya love eh? not to say that loe doesnt eist but loe anl esasa juasemasto yanut mna chatu siku mzima tuja kata sasa so, amekam na hii siaakugongat nginetakasku ya kwanza kwetu haiwezi ila asmachanirud kwetuvtasemalvchatuachieu ai mapenzi awezi kulisha mm. e, mapenzi kulisha nawezi sasa lazima tu kutuna ukubali tu ukelnye tumesemahapa kamaunajua w utaftnauliwaaunaipiwawambleataap a wai nakga tuanaaa Masimps. awatu ywanafanyanga hiza zinani ninitu ni, ni nini. uh -huh. so, msee ni mse mwenyewe ana ama vyenye d anataka kuliko yee mwenyewe In simple tems yaneshavenist yeah, yani mm -mm. ni different shavinist mm. is when you appreciate the fact that dam akona value na dam by nature ni mdelicate nafa anahandoliwa ana ana gently so whenever dam akoina positionere inam- inam- inamfanya inamfanyaxdu yenye wewe kama mwanaume unaweza una for example simple ind unaioemyb ako na mizigo anajaribu kuzieka kwa gari lakini zingine zinadunda juu hu nakaamunanamsaidi ni tu moja ni kitu different eh? Kusimple, ni kubeba dubeba unaona iiaayohambonayazabeba <laughs> si kitu umebeba ajnaivkoya nikona swali poeni nikona swali unajua okay hata niseme na mneti mm. mneti kwanza wanasema simp. ile anasema mm. kizungu m mm. inamaanisha mtu foolish or silly person. Mm. Silly or foolish or or person person mm. alau sasa kuna p kama sasa mm. so, inasema men men eh? men si women man. Mm. Man who are seen as Ujia, sapa, kwa slang ime- slansainasemaawaaimesasamaizi yeah. kuwa simp. ni yeah, mwanaume atakuwa yeah aiaemamen who are senes to aeni an ubisie o o and submissive to women eseially out of afailed hope of winning some enied seual atenion or aiity from them unaona huyu mm. msee ana, anajipendekeza anaji unaona anajipendekeza ndo apewe ynwanza hapa vile nimeona yani hujamaa anajipendekeza ndo apewe yes, eh, na pia kitu imesema ni ile submissive and attentive attentive mm. okay demo ileyade attention lakini pia attention nampatia nenafonampatia safa lakini pia ikifika kusubmit, submit ufai kama kitu ni tamu pia pia sometimes watu pia, wanatumia hii simp kama matusi unaona umeona safi umeamua ume, ume ume, ume ume ume pale pale kum umepost ka -umeenda ukaenda kwa comments ukamwambia pandea kut ded looking cute Hey, like a man taking out for coffee unaona mm. no. that is just ikk onaonapo uja si ndio lakini unapata wasee sasa awa se wenye hawana hiyo kariji ya kufanya hivyo wanakuita wewe mp alau sasa juu wewe unasikia wanakuita juu hata unaona tu manzi naituaje mp shida nii shida ni hii hapa ndo kunaingilia umetestu dem amebltkuet amebltik umetetena hiyo sasa ndo unhata ueiapondo maliuttd tukirudi tu kwa swali yako etuendeka heafundomalitu shida iko saa dam yeye akoed from what ise asidam anaonyeshiwa am anashinda akiambiwa et go fatu ujinga ujinga ujinga ujinganaon nabmaboyo wanaonyeshwa ndiyo kukua na doo nipoa na lazimu ukue na doo lakini a bado unaweza kuwa tu na dem kwani ni nini siane kupenda siumempenda shida iko wapi mtakaa tu mtasaidiana mtabuild si mtabuild the problem mtab namabowanakuabadala edwanzaatafteodo ndo kama kuteudme juu anafikiria na dei deki, eh, eh, deki akeezi mrusu akonzaataftedo ndkuteudaadouatiaaoumnatimbakaboukuonea ndwezekutadz hmoi jiweze ukishajiweza unafo kua ku, ku, e, kuprovidia mtu mwingine mmoja sasa ni wewe ukunanielewa ukuwewe kwanza wewe unawezajitosheleza azina uombi plai yoyote alafu akikishe pia umseakikamkwa laifi yako pia hataomba pali yoyote iondo nakuruhusu aninakuruhusukukuwa na mtuawezi dem ttdd wa wakufiti alafu kuakumlalisha ka nyumba ya mm. by mm. <laughs> yeah, mm. by the way, by the way way vile vile tu vile tu vile tu, vile tu, tu, tu mara topic mabatiangmaubabaviletu viletuo tunasongasongatuvletutunasongasonga mera staia story ya ndakatutaingia hiyo mam hiyostoria mwanaume mwingine kuangusha mwanaume mwenzake mm iyovakoya menda kujitetea alafu mwanaume anakuja naku anakuonyesha a mseu na sikia sikia sikia kwa kwa swali kwa swali mm. hiyo eh, hiyo hiyo inasema unajishukishiadaa eh, fine naenda pale kwa zake na mambe, eh na you you are fine eh, like you look good nawamb no, no, no, kitu kama hiyo lau nanasema pale chini chinikwa makiynyenda kuongelelea helping men. Eh. Man helping unajua kitu moja kama mwanaume na fact lazima itafika mali upate tu wenyewe uko uko mm. ukopabaya na ukiwa in that enyew ukiwaia utajipata unaenda tu. Una mm. eh, ile kuna e, kuna vile kuna vile umeulizia fo aathida msema mad nikaenda ka yake minikamlia shida ikaambia vile hali ilikuwa no, no, hey, na minu, jilipia, jilipia so, yu, na na na na na nikamwambia shida hii time time hasla nilikuwa shule unaona unaona niko niko niko mafea nikuna mboka ya fia, mboka. Na, gachuo, ya ya bado na, bado bado bado lazima nilipe nilipe moja pia ni ilikuwandn maaau eafiatasa nikaema enyewe adassa aftai nikiwa kwa space ingine mahali na kuca naskiza mwanaumo mwingine ananitajia hiyo stor <laughs> sio huyo mwenye niliongelesha mm. mwingine sasa nik kuambiwa na huyo juani na huyo nzakua aliambiwa na mtu mwingine mtumwinginealiambia mtu mwingine akaambia mtu mwingine oh, mm. unaona vile story na drug ikamfikunaona vilea hivi mi nikasema nika, nika ilesikugaj lazima ujifanye mm. uji mjinga ai ni yomba, ebu, ebu sema story na mm. uta- utakumbuka vitu nakumbuka nikaambia mtu ml ishaiomba utambuka ni atisadiniu mmoja peke nah, kama ka mwanaume utashindua kwani si mandume tunabebanaje In my weakness, we napuanga, my time of worst enemy down inakuajendonakuangamaunandikaunajua uh -huh. uh -huh. kuna blanda ulidubo blandako ya kwanza uh huyu unaendaje uh kukuta -huh. msee mwenye pia akona shida kwa sababu kama ni kukuna, I agree with you boy kama umelemewa am kukuta boy mwenzako kama kuna venye anaeza kuokolea kidesign hiyo si hakuna shida lakini kama umeamua kukuta kukuta mtu down unakuja hivi n ho venye sda hivyo vyote alafu kusekua mwenye unakuta ni mse, one, ako ako na hiyo ability hiyonmb t ni mtu design ataelewa na si ataweza enda kubonga mtu mwenye unaamini yenye mahaliwenye unayeree imsena juu a pili makosa yako ni kuomba msee do ufai kuomba msee do unafaa umba msee fadojuu mm -hmm. hata mkujunemba nikupee do alafu msee mwingine kama nembi chikarusupelekenaradaya do najua ni watu wawili hu msee mwenye nataka radaya do ndo naweza msikiza naelewa wasababu msee nikishampeleka niko na rada ya do atarudi tena wnki kupiga dotakatmskutaaaii tena na tena tena na na kufish si fish hata siku zote pia mimi, time sina form, sina form lakini nikidai nikijua na do na nataka nipate hiyo hiyodoo yako nakaga napiga hesabu ni nini naweza kufanyia unilipe nele yeah. najaribu ku value flani kwako nhutulia kuna jamaa kanada yake hapo na nini anachukua zaba yake ao maybe ayae maybe hata oh, lunch ni natuliaul aftaujaulasad mwabniaj lunch sijakula sijui nini si. mwambie ni aje bro nnwauchani Hmm? ndai kabla bado umetulia tulia hapa na ule boy kama ni mjanja atakuangalia hivya juubo ak najujanikuta nadaido nadai kunpiga achacangamkag ya a yak unapatan respect yako sawa mse akuna mali mtaienda jaribuukubeba ndogo kukudis na hata kijaribu unamwambia nini namwambia nin wweikufanyia kazi kanilipa, unasema nini nilikuomba pesa pesa sikukuomba niliomba ukanipea nikafanya atakaafala do zote ukiomba mtu to some extent, lazima ndogo. To some extent, kujua ni, utaji, lakini hata nma ta kubeba ndogo hiyo ni kitu naturali, sawa no, maana unaambiwa ukiomba mtu do akupige hakikisha pia akupigeakkisha piawaiisha una venye pia we, inaweza, tita. compensate hata kama ni ufala hata kama liumetulia hivi ukasikia eh, ukasikiti nataka kusimama ende sijui nini mwambie sijuiihauteahuk hiyo ndo unarudisha ile heshima malikua zgkitaka mm. kua nadoh lif zoya, no, zoya kukua zoya kutumika na nstumike na mafala tumika na mabigi nini asha kuwaza venye atapata kitu fulani very fast fuanihhangaunachangamka no, no, nau i kunaashkuokolea mali lakini piahaokolea zimentunauduknda kuachiadea alau nafikira tukimkatia atakuachiikuachia atakuita choke wachaneneo ngeusiya zake bayaunajua ndomaana nasemanga ni kitu poa sana faaa huyo akikwambia hivo akikwambia