halo mambo vipi uh, karibu katika episodi yetu ya kwanza ya kujitafuta 101 podcast na siku ya leo tutakuwa tukizungumza na bwana bwanaed kuzengwa kutoka udism uh, branch kutokabancit huyu uh, ni mshikaji wangu wa muda sana na amekuwa pale kwa muda wa miaka mitatu akichukua bahel ya science ni mtundu mtundumtundu unajua na anapenda sana tech. A also a so today o story tuambie afaaata tunauaaajipataiajipataai mpaka alipofik naaunata u amefiafiaeana itu kmahfaa Hold your phone tight. I'm going to bring Edson Kuzenga here.