itevarisi mapesa ni mkazi wa mwanza matarajio yangu juu ya rais samia ni makubwa sana moja ya vitu ambavyo vinatusumbwa sisi vijana ni swala la ajira uh, kingine ambacho anakitarajia kutoka kwa samia natarajia kwamba ataweza kuongeza ile idadi ya asilimia uh, ya mkopo ambayo tunapata tuna sisi vijana kutoka katika kila halimashauri nchini tanzania nikiwa na maana kwamba kuna fungu lile ambalo waga ni asilimia kumi ambayo inatolewa na kila halimashauri kwamba asilimia nne vijana asilimia nne wanawake asilimia mbili walemavu kwao kwa hiyo sasa kiangalia hizo asilimia nne bado ni ndogo sana