kuna sehemu nyingi na njia mbalimbali mbali za kujifunza ujuzi na maarifa kadha wa kadha na uwepo wa sayansi na teknolojia unasababisha dunia kwenda kasi sana napenda kukaribisha kwenye safari hii ya kuendana na kasi ya dunia kupitia kwenye kwenyeasti hii ya kaa kijanja na usisahau kwenye social kwenyesamdia zetu zote kwa jina hilo hilo la kaa broadcasting