Guys, welcome back to my tu va ahetanu tuingiaaikila kitu tuni ngumu kila kitu like unaingia tu hivi unaona hiviunaona ashan rada kwa, poe kwa, kwa, meskuli, kwa akili. Kibe mtungu, sana. zingine kaje kwa akili be ninani ukiskiza kibenmitu inine ssuedm nao siali ayi siezihambiadinakhe lite shimuithe miss professor x sono mis rof professor x na malo inobhu