naye neno alifanyika mwili akakaa kwetu nasi tukauona utukufu wake utukufu kama wa mwana pekee atokaye kwa baba amejaa neema na kweli karibu kwenye past ya pastor fred msungu tunaamini neno hili litaombika na kugusa maisha yako hautabaki vile ulivyo Somebody. It, come on, if sama, you believe, amen. say Amen. Come sama. on, sama, Amen. My prayer. Now, is that you can not you leave you this place, and there is something what God that Lord is doing, There's something God is doing, There's something God and you doing. have to be aware <inaudible> of whatever that is happening <inaudible> in the spiritual. <inaudible> Take me to verse number 16, one of God. Then Jacob awoke from uh-huh. his sleep and said, uh-huh. "Surely the Lord is in this place, and uh-huh. I did not know it." And he was afraid and said. How awesome is this place? Mm. This is none other than the house of God. And this is the gate of heaven. Then Jacob rose early in the morning and took a stone that he had put his head, set it up as a pillar, and poured oil on top of it. Thank you. Now who nim to ambite tayali? This Akili is a kitu he has already captured what is what was happening in the Now yeah, Let me go line to line and then I'll come back. The, the, the God's work. Is not the way we think. The, the, the sometimes we we put God. aani kila anachokifanya lazima akiwe na fujoa sababu kuna wakati tumewaaminisha watu sisi waubili kwamba nilipokuwa katika siku tesini za kuombasauti kubwailikujakwaio mwamba anasikian kwamba kao kumbe mungun hawezi kufanya vitu mpaka hatishiatishie yani haje na bezi yani come with heavy aseme mwanango mwanangoo no, no, no, no. mungu apana. anaweza kufanya hivyo lakini that. pia mungu anaweza kuthibitika mahali pa utulivu na ndio sababu camp. mungu alisubiri That's why he waited for Jacob to sleep. He knew he knew Jacob. <laughs> he knew Jacob, he would never understand Jacob. I, I don't know if you guys understand me. mungu anatujuaakaonajua nikiongea naye mchana anamishuunajua kuna watu hatuna utulivualafu wapo watu kama wakina pasaisaalafu mwanangu tupo sisiani mi mungu ili lazima aongee na mi usiku wakati akili yangu imetuliakniumba nanijua najua mwanangu wewe nilivokuwaya wewe we wa moto mchana wee unisikiiiu kama kuna mtu namhubilia mungu anafanya kazi kulingana na vile alivyowaumba watu na ametuumba tofauti kwa sababu tunahitajiana na tunapokuja pamoja ndio tunakamilisha kile kitu ambacho munu na ndio maana lazima ukina asawawepo na lazima ukinaas fredi wawepasubiliumwambaala ataelewa zaidi usiku kuliko mchanitakuonyesha kule mbele jakobu alikuwa ni mtu wa namna gani na mungu alipoonea naye akajuana alipojua ishara ya kukuonyesha ya kwambkua bibilia nasema lile jiwe alilokuwa amelilalia kaliweka ikiwa ni mfano wa madhabanasema akaweka mafuta juu yake akaitika kwenye nafasi yake a kwamba mungu kama uko mahali yapanimekusikia hey ni kutoka kwa baba yangu nimekusikia kutoka kwa babu yangua like huyu kweli ndiyo yule niliyokuwa nasimuliwakiwa like utanipeleka salama ikiwa utanirudisha salama nasema utakuwa mungu wanguwahyo mpaka pointi hiyo akuaikuwamnuwaitisveri posibl kuwa mungu, wa it is, mungu. It is very kuwa kwenye kizazi cha wakristo wasio na mungu wa sababu wamezaliwa kwenye watu wanaoimba mapambio ni mpakatutakaofika baada ya mungu kuweka vile vitu vya kiroho kirohoilesin za kirohoalafu jeneretheni ikasimamaikasema ims ni right like aka ni ni nione mungu anafanyae kutoka kwenye kizazi chaaseainaeshima lichokifan ichi kwa jina la yesuina uh, jakobo wanainukakinajakobo wanazaliwa ambao wamechoka kusimuliwa watakaosemad yemhia niko hapa bwana nimekusikia kwa mababa zangunimekusikia kwa watu waliopita And when God... Come on, keep on reading. And I say, Jacob, uh-huh, made a vow and say, if God will be with me and keep me in this way, that I am going and give me bread to eat and, uh, and, and clothes cloth to, to put on. on uh-huh. So that I come back to my father's house in peace. To my father's house. Uh-huh. In peace. Uh-huh. Then the Lord shall be my God. Then... <laughs> then the Lord... I wish and I pray in Jesus' mighty name. Na, na of God. Ka yes. Next time, mm-hmm. we should have one of the fathers mm-hmm. as one of the speakers in this conference. Uh, I will speak our conference here. <laughs> <laughs> mm. <laughs> and I pray na, na in Jesus' mighty name. mioyo ya kina baba itarejeshwa kwa watotowaona mioyo ya watoto itarejeshwa kwa kina baba tunahitajiana kwa namna tusiodankwa sababu kuna kitu na tamani welewowazee wako na macho kwa sababu wanaijua njia vijana wana spidisped kwa sababu wana, wana, uh, um, yeah, wana nguvu katika mifupa yao hii timu inahitaji kuunganika we need these na kukaapamoja na wazee watoe maagizo waseme mwanangu usipite kushotoia kulia na kijana a ana sikio la kusikia na wazee wafike mahali wasione right. uchungu kwa spidi iliyoo kwenye miguu ya vijana waawatie mowakimbie harabiblia nasema kama walio watoto waujanani Come, keep on reading. I, I see uh-huh. mm. you. Come, on reading. i And going to keep on reading i am mm. going to keep i am going to keep i am going to i am to keep i am going to keep i am going to i to i am going to i to i nakwenda kukufundishkwenye kichwa kinachosema mungu wa vizazisasa ni vizuri ukaelewa kitu cha msingi sana ambacho kitakusaidia mungu ni mungu mkuu sana is, is a, is a great God. lakini huwa anajifunua kwa hatua But he step by step. kwa hatua moja baada ya nyingine One step after kwa sababu kila hatua mungu anayojifunua huwa lazima iambatane na natasn mungu anapojifunua kwako hajifunui kwa ajili tu ya kujionyesha so anajifunua him, ili umjue na ukiisha so kwenye hilo eneo ufanye ulichotakiwa kukifanya kwenye hiyo na ndio sababu sasa ukisoma hii stori haijaanzia kwa jacob imeanza kutokea kwenye kitabu cha mwanzo sura ya kumi na mbili 12 wakati ambapo mungu anaongea na ibrahimu na anamtoa kwenye nchi ya baba yake yakealafu anampa ahadi anampa ahadi isaka anaipokea ahadikwa hiyo utagundua ibrahimu alikuwa na kiwango fulani cha ufunuo wa mungu ambao isaka anapokuja anaongezewa kiwango kingine kidogoabapo jakobo anapokuja mungu anajifunua naye kwake ambapo musa anapokuja mungu anajifunua tena kwaesio so kwa sababu jakobo anaakili kuliko isaka ama kuliko ibrahim lakini kwa sababu kulikuwa kuna siri ya mungu imefichika ambayo kila kizazi alitaka kimjue kwakiwango flaikulingana na kazi walionayo nayo To the task that God has given them. And this thing we will, we will reduce. Sometimes we think maybe because we have a great revelation of the Word of God. We think God. it is because we are too smart. Because, we, we think because we are too prayerful. No. Because God decided that He going to give a portion to each generation. at achilia kidogo, kidogo kwenye kila kizazi kulingana na kazi aliyowawekea mbele kama kuna mtu ananielewawo natamani uelewe mungu anapofanya kazi katika God mpango wake mkubwa huwa anaugawa kwa makundi makumna akiugawa kwa makundi makumi anawapa portion, watu ufunuo kulingana na kizazi walicho nakazi walio nayo and kwenye hicho kizazi ukijua hicho utaacha kuwalaumu wazazi wako baba zetu katika, siasa. katika, siasa. Baba zetu katika, katika biashara Our in katika mambo ya kirohonataka Na, nipanue ni leo wini zangu naniruswe sabu in e ra katika, katika, katika kila mahali kuna watu walazima watangulieaevu alafuwaachi wenginewkilichoifanya afrika iko ilivyo mpaka leoa sabu today. kila mtu anakimbia mbio zake nilikuwa nasoma h fulani wanasema wamarekani weusi wengi waliofungwa enye magerezani wale waliolelewa bila maba sauti ya mabaaina uwezo wa kukemeakina baasiu kawako a mimi yule mwanangukuna vituanaea mfay mkewanuaaf mke wangu hata pige kelele aa And I eat well, well. It's a well, well. Dogo na mungeli yefi. And my son just look Arafi at me. I have become an azidi shakufa. And and he's just doing it. Makini like kikimambi na mwiita baba. But when she say, I'm calling your dad. Dogo kwanza na car. My son just, you know. Squeeze na na mbia. Mwambie mwanao achakerele. These days my wife telling me, tell your son. I have to one but Don't make noise and then Arafi my son. Achakerele. Achakerele. Sauti? Dogo na fanyaaji. kwa sababu gani kuna siri imefichika mungu hakutuumba tujipambanie hali zetu zetumungu alituumba tuishi katika vizazi ndio mana sema saeni mkaongezek emaana yake nini la kizai kitarihishakizai kingine na kila kizazi kitakapopokea urithi kitatembea katika neema yake ya urithi wayo mungu grace. anajifunua kulingana na kile kwenye so anayemjua ibrahimu mungu alijifunua kwa bram kwa kiasi chake na kiwango chakekwa sababu ibrahimuai ibrahimu alibeba mandati ya kupokea ahadi ahadina ndio maana ukienda kwenye kitabu cha waebrania sura ele 11 anapotaja na kwa maswala ya imani anasema ibrahimu aliingojea kwa imani aliingojea ile ahadi ahadiwahio kumbe asainmenti ya mungu covenant. na ibrahimu ilikuwa ni Ibrahim, mungu alitaka kuanzisha kitu na mtu anayeitwa ibrahimu wa iyo kulingana na kitu alichokibeba kuna kiwango cha ufunuo w mungu alikuwa na na ndio mana inapofika kwa isaka Isaac, mtoto wa sehemu ya ahadi ya mungu kwa ibrahimu iliyotimia nasema sehemu mana ahadi yote haikutimia isaka naye kuna kitu anapewa kuhus mungu About God. kwa sababu naye alikuwa ana asainmenti ya had kwa ufunuo aliyokuwa nao isakulikuwa so ni ufunuo ambao uliendana na alicho kibebakiniuliza mimi isaki asainmenti yake iliuwa iisaki asainmenti yake ilikuwa ni kuzaa kuleta uzao To bring, the new to bring the generation that will accomplish Ahadi. the promise of God. That's why Mungu wa makini sana na Isaac mtu yoyote. God was very careful for Isaac not to marry anyone <laughs> because there's destiny that you cannot be carried by anyone. na ndio maana abrahamu wakati anamtuma mtumishi wake kwenda kumtafutia so isaki mke bibilia inasema alimfunulia sehemu ya paja lake mtumwa wake na akamwambia niguse na uniapie kwa bwana mungu me, me, and, unaelewa kwa promise, kasha ya kiyahudi hiyo kitu ilikuwa ni tabukiasiga kwa bwana kumfunulia sehemu ya nguo yake ya ndani ya ndani mtumwa wake manaake alikuwa anamwambia kwa sababu huyu mtu huyu, huyu kazi yake kuzaa anatakiwa kuzaa mataifa na mataifa kama yanatakiwa kuzaliwa kwake lazima yazaliwe na kichwa cha mama ambaye ana uwezo wa kuyatunza mataifa na ndio mana anamtuma kwa kwenda kuoawanajua watu wa aina hiyo wana akili yakuwa aina y ya kila mama. mama na ukienda kwa mama yake And when you go to his mama, wakati akiwa ya kwenye mimba mimbaviviinasema mimba inamsumbua alipoenda kuuliza kwa bwana mungu anamwambia hao sio mapacha those are not twins. umebeba mataifa you, you took two siu kama kuna kitu nakiona wakati yeye alidhani amebeba mimba so ili amzalie isaka watoto ili naye aitwe mama fulani so lakini kumbe ndani yake amebeba kusudi ndio maana nilikwambia hapa hatujaja kwa ajili ya mambo yetu yetuhya we we wewe ubarikiwe tuko hapa kwa ambacho umekibeba ndani ambacho ni kikubwa zaidi yawewe kupata fedhaunajua maskini awao tumeku kwo aaiaunwaa wmesu tokeauj na nuipate ile gai so <laughs> <laughs> ndio kusudi lake yesu amekufa ameacha mbinhaje kukupa we me <laughs> siikaa mtu ananielewa yesu ameacha utukufu mbinguniamekuja kufahpiweuwe na nyumba so ya kuaceni mambo yenu nyi watuhacheni mambo yenu watu haceni kuna kitu cha ndani sawa na hicho i, I blive katika baraka za mungu ninaamini lakini nikwambie kuna nafasi ukishajiozithn baraka zina kufukuza kulingana na aina ya kusudi ulilolibeba Carried. when you know the you have there are things whether you want n- or you don't want it's the portion of the accomplishment of the assignment that you, that you have, have they must come after you because of what kigundua. you've carried and you have known it you've recognized it that's why the life of Azza and his wife you see what happened. he thought he, he, he, thought he just he carried, carried them taifa. ashindana ndani yakobinasema baadaye ukitaka kugundua kuna kitu cha kimungu alikuwa amekibebaambacho kilihitaji aina ya mama kama mama yake isakinenda akasome stori ya yakobo na esau na watu wengi tuna mlaumu yulemama wa o <laughs> Let's go slowly. There's something God was finding. Jacob. Then Jacob was born. Now, ja- now God wants to. Assignment, you, Because the assignment, that he Jacob your It was the assignment to, to give birth to a nation. That God spoke to his grandfather. And that covenant that through you, all the nations will be blessed. It will come through the sons and daughters of Jacob. yuda anakuja kuzaa wakina daudi wakina yesualafu yeu wanatokeamataifa wanapokea baraka ya yesu lakini imeanza kwa irahimu kidogo ikaenda kwa isaka kidogo isaka usiruhusu mtoto wako akosee kuoa maana y kutokea kwenye hilo tumbo kuna kitu nakitaka nakitakamwamba anapatia kuoa yakobo anatoka mama anasimama kwenye nafasi yake yakobo anaenda mbele anabarikiwa anavyatua makabila 1 n mbli mbo inaiwa taifa la israeli sraels kuna vitu mungu aliongea na wababa wa ili taifa taifahavikutakiwa kutimia kwao aau bwalipata walichotakiwa kukipata wawakaiwakati wa. wao uliopitaukaja uh, wakati mwinginewakati wao ulipopitaumekua wakati wetukaumbeluna kizaz kinakua mbele ewatatuangalia kama tulivyoangaliaba t Sema, and baba kufanya, kufanya. Our dad was not doing what was we supposed that to is do. not my generation. Uh, that is not my generation in that's not my generation in Jesus' name. conference. And be ready to pay the price. Kwa tayari kuupakakuona kuna kitu kinatokeakama ni wewe semakama ni wewe semaiu kama unanielewa hata majina ya mungu jinsi vile yanakuja so, The names of, god. The names of god yanakuja na, na kile ambacho mtu amekibeba asanmenti ya wakatiuna ndio maana mungu anamwambia musa mimi jina langu yehova hakwahi kuongea na yakobo wala, wala na wala angekutana na yakobo akamwambia jehova limetokea wangemwambia y jehova ni nani huo oh, ni moto wa kigeni ulingana na kizazi tulicho nachom p nisaidia angalia kitabu chkitabu cha kutoka lafkinisura ya sita kitabu cha kutoka ile sura ya sitae kitabu cha kutoka sura ya sita xan6 Then the Lord said to Moses uh-huh. Now you shall see what I will do to Pharaoh uh-huh. For with a strong hand he will let them go uh-huh. And with a strong hand he will drive them out of his, of his land uh-huh. And God spoke to Moses and, and said to him uh-huh. I, I am, am the Lord, Lord. Uh-huh. I appear to Abraham, to Isaac and to Jacob uh, Wait, wait right there bado anaendelea kusistiza kwa habari ya mababa kwamba skiani kwambie siute weu na kiburi sanaii ngoma mi nimeanzanayo zamani sana si kama watu wa kizazi changu wananielewaunajua tatizo la kizazi hichi ni an yam you know glad mimi nayehubili sio mzee si unaniona mwanangubadonaita kijana badoange ubili mzee apo ngesema navutia kwakelakini our problem is ri we are too gifted yes we are gifted, but, but we are not humbled enough like to be used by god hat, hat, hat, hat, hat, hatuko tayari so nikwa Ni sababu tunahaioa imbaleo nachotaka kukiachivu kwenye maisha yakokukuonyesha ya kwamba kuna vitu kwenye hili taifa uko tayari really, kama ambavyo havikutokea kwa baba zetu havitatokea kwet havitatokea kwetu rvivo siyo agenda ya mungu ya mwaka huu wala ya mwaa jana wala ya mwaka uliopitamtu alitabiri rvivo baada ya rvivo ya mwaka elfu mo ia t na sit pale azusatayari mimba yangu ikubwa nisaidie tafadhali A, a, a, kuna nabii alitokea wakati viv ya azusa io iliyozakaabili akakasema ninaona miaka mia moja inayokujalini afu 9 siimeandika kidogo wenye hihi kitabu cha ashoieandia kido akasema world. ninaona kuna uamsho mkubwa I, unakuja I kuliko uu tunaotoa kuna mwanamke aliwai kuishi anaitwa he kutabili yule mama naye akasema ninaiona miaka miamoja na zaidi nayo kua kutakuwa gone. na mtembeo mkubwa wa roh mtakatifu kuliko huu tunauona sasa unaposikia sasa hivi tunaanza kuita kuitausidhani tunapata mafunuo mapya ni mungu ameriviziti neno lake na ametafuta watu ambao wako ambao watawezakusimawatakaweza kusimama, Wata kusimama kwenye kizazi chao hauna agenda mpya kwenye maisha yako no unayo agenda ya mungu ya zamani ambayo anatafuta watu kama ni wewesema kwanikwambie unapoona kuna aina ya t wakitofauti wanaanza wanaaza kutokeeneisid yakina sokoine iakina ius kambarage nyeelemwanangu yakina watu ambao walibaa mi mtanisameaayeewakuna kitu tunakitafuta hapawajiliyatafa mambo yanaanziaga rohonialafu ndiyo yanatokea kwenye ulimwengu wa mwili unapoona vinatokea kwenye ulimwengu wa mwii unatakiwa kuelewa kanisa lilikaa vizuri rohonkiwa watu wangu walioitwa kwa jina la watajinyenyekeza anasema na kuziacha njia zao mbayinitasikiao na kuwasamee dhambiyaoakuiponyacokumbe uponyaji wa kanisawa so the, taifa umeanzia kwenye kanisa from the na uangamivu wa taifannioa My, my kwa mungu to God. mungu atainua watu walioandaliwa kutokea hapa to, to, from here. na kutokea mahali popote tusipokujua tusipokujuaalau atawapenyeza kwenye nafasi za nguvu alafu of wakati authority. kuna mtu amekaa kwenye nafasi ya nguanajua mimi ni mtoto wa agano ambaye ninatembea kwa agano la mungu Elam kwenye taifa hili abya msaninaomba katika jina lamungu atapenyeza watu kwenye iasungu atapeyeza watu kwenye uchuuu atapeneza watu kwenye siasu atapenea watu bungenunu atapeneza watu kwenye mahakamaungu atapenyeza watu kila mahali na wale watu watakapoka And those people on the see them they our father in heaven your, our your, come. your will be done. Hapa Tanzania. here in Tanzania Kama just like in heaven Hapa Tanzania. here in Tanzania, Kama bigun. Like in, Hapa Tanzania. Here in Tanzania in the name of Jesus I declare today, today. I declare today. today. when God is seeking for in this nation he will find you. He will find you. In Jesus' name, if you believe, say Amen. If you believe, say Amen. Come on, if you believe, say Amen. Say, Lord, I am ready. Jesus, I'm ready. Lord, I am ready. Mungu niko for your agenda in my life, I am ready to be used of you. I am ready to be used of you. I am ready, I am ready I for this nation. For this generation. For Oh e kichuuchtmhki <laughs> <sighs> Not not there. There. So, so that you may just fulfill the Uwe day. Wa you may have the, the, this journey to school. After school. Don't be like people who even God wants to introduce you, don't have anything to say about you. There's, a, there's, there's people Bible when he wants to introduce them. The, the, yeah, the page is not enough. na ndio maana utaona uh, mstari wa kwanza amewekewa siviakeukienda kwenye sura ya tatu unakuta tena kuna mwamba sivikwenye sura ya tatu uliua unahitajika ujue huyu mtu ni ani yeah, unaeda sura yatano siv ya mt naelaini wenye bibilia hiyohiyo kuna watu mpaka bibilia iliona aibu kuwatambulisha majina ykwa sababu walikuwahawana chochote zaidi ya jina mbaloilo jina nalo hana lichokifanyiandio kuna mwamba kwenye bibliinasema na yule tazama na yule yuda asiye iskaioti maana yake mwamba yule hata yuda iskarioti alikuwa na matokeonusayiaeno inanikausha namba nsiuanaelewa bibilia inamtaja mwambo inasema tazama na yule yuda is asie iskariotiia is iskariot. hana kitu cha kwake kinachomtambulisha ambacho watataja ah. kuna watu bibilia ikitaka kuwatambulisha inawatambulisha alafu kuna wengine kwa sababu ya muda inaamua isiwatambulishipasawo ameitoa wapi bibilia inapotaka kumtaja danielineakna abedneg na danieli mwanaake na wale wote wakinaazaria wateva na majina yao yes. muda ukiwepo muda usipo kuwepa inasema danieli na wenzake <laughs> <laughs> I don't know if you Daniel that na Daniel and, and others. Mi, mi katika, I to, you know, I, ni ni if I need lango. to be introduced, be introduced It is in not Jesus because name. i want to compete, sure, stack, compete but because i have a pregnancy in me. There is something that i carry inside of kitu, me. Ha, of In one, one day, and i natamani siku moja historia ziandikowaseme naye fredi msingu akiisha kutumikia kusudi lake katika kizazi chakekaenda akalala na babazakekatabayana hutapotelea kwenye kundi you la wengi hautapotelea kwenye kundi la wengi utatofautishwa jina lako litataja katika jina la ye <laughs> mm. na wenzakeasipo kwenye wenzake ni kwa sababu ya kile kitu mungu amekiweka na kwenye falumaaliyeumwa kua wapili wote tuliumwa kuwa wakwanzakwasaabu namba moja yetu sio ya mashindano <laughs> namba moja yetu ni ya kila mtu kukaa kwenye pozisheni yakendio lile jeshi anala litabili isaya jeshi la siku la mwisho say, anasema kila mtu wanapanda ukuta kila mtu, kila mtu kwenye safu yake kila mtu kwenye safu yake unaelewa position. nini maana yake nikija kwenye yanga yakonikakukuta kwenye kipande chako area, umeshinda kukija you, kwenye yanga yangu ukanikuta kwenye kipande cha nimeshinda nikija kwenye yanga yako mtu wa nikakukuta kwako umeshinda mwisho wa siku tunapokutana mentality ya dunia imetuingizia mashindano ambayo tunadhani lazima tufanyelazima flani ashuke but we, mimi ni paneufalume wa mungu una, una anga la kutosha kuakomodati wote yeah ndio maana wale wanaomgojea bwana wanapewa nguvu mpyaalafu wanapaa ju kwa mbawa zawa saabu gani kule juu ni kwa watu wachachekwaiyo hakuna kugombana ukiona una mapovu sana kwenye chitu wanachokifanya bado uko chini sana kuna anga ukifikala mtuuoamara ya mwisho umesii iindege zimegonanage kwasababu gani kule juu kila mtu ana njia yake na kila mtu ana safari yake na kila mtu anakwenda kivyake na hawagombani kule juu lakini huku chini huku chini amtomesia mongo umeona mambo yanayotokeani uzuni ni uzuni ukiona unapokea taarifa za namna hiyoel But from this, kutokea kwenye, hili, from this kutokea kwenye kusanyiko hili mungu anakupandisha viwangonakupeleka mahali pasipo na ushindani ahali ambapo unashindana na mtu wa ndan unatafuta kitu cha ndaniunatafuta kutimiza mapenzi ya mungu ya ndani unatafuta kile ambacho mungu amekiweka mahali ambapo kila mtu anasimama kwenye safu yake anauparamia ukuta anasema hichi ndicho ninachokitaka ulo anasema siangali yaliyopitai yakuchumiliayani paulo anajua hii ngoma mi iliyopewa ya mataifa wanaoongea lugha mbalimbalinikianza kukaa na ninyi hapa ninyi wa yerusalemumko uh, kumi na moja mi niko mwenyeweauna mt ananielewa my good god ami communicatingto someone hereami communicating to someone, here? Am I communicating to someone here? Ah, when you get to that point unafika mahali amapo youare no longer there for anyodugod's s whii ndio ndoto ya taifaninaishi kuishi kuonaasac wakati ambapo kanisa litapata heshima linalostahili sio kwa sababu linajipendekeza lakini kwa sababu lina matokeo ambayo hayo matokeo watu wanashindwa kurezist kile kinachofanyika na wanaamua kutumia kanuni nayo sema kama hatuwezi tukawapiga twendeni tukaungane naoninaishi kuona wakati ambapo matamko yatakayotoka kwenye madhabahu yatakuwa ndiyo matamko ya nchi hiisio kwa sababu tunajifungamanisha tunataka tu, ah, yeah, ni kwa sababu ndiyo mapenzi ya mungu ya wakati ninaishi kuona Yes. hatutaubiri tena kumpendeza mt hatutaubiri ili watu walete sadaka hatutaubiri ili tuwafurahishe watu lakini naishi kuona wakati ambapo mahali pa kukemeanabiwa bwana atakemeamahali pa kusimama na kusemahatamayana mashika ninaishi kuona na hicho kizazi cha watu ambao hawata ompromise wakiwa kwenye viti wanajua mfalume nebukadnezar nina wanajua mkono wa nguvu walionao wanajua mamlaka it alio nayo hed wanamwambia kwa habari ya jambo hili mfalume mungu wetu tunayemtumikia na, na, we na atatuokoa Take it and care, even if it's not saving us, not saving we us. are not going to bow to you, I O King, bow down, because, because we are dedicated, because not because of the possessions. Nah? kt umetuteka kwa sababu mungu aliuhusu tutekemetuitw su kizazi cha watu ambao hawana vyeoila wana piikwenye ulimwenguwa kuna wakatiwe nafasi yako sio kubwa sio ya maamuzi lakini alo a wamekuweka mule ndani wamejichanganya Thank you. ukifika asubuhi unakaa kwenye kiti you just sit in the chair, unaanza kuunguruma kama simbaaabay shanakabarab iokeeauaamua kila kiachoihili siu anini alijapita kabisa tulikuwa tunatoboa we And then you unasema niko hapa you say, I'm here. kama service, uh, just like a wa ufalume wa mbinguniaihope aw watu wananielewa nachokisema kuna mahali unaalikwa a place we'll kwenye dina ya aina fulani alafu ukiingia pale ndani mwanzo mwisho unapiga tanunapiga tan kuna mambo hayatokee ukiwa nje na ndio maana hakuna wakati tumekuwa na mapyer kama wakati uliopita na wakati wa sasas ndio sababu sanduku la gano la mungu ilibidi likaingie kwenye nyumba ya mungu dagonihivi Dagon. <laughs> unaelewa mungu mtakatifu sanduku la gano ni kiashiria cha uwepo wake <laughs> uzia mtu wa gano analishika anakufamtuaanihi wanakuja wafilisti wasiotailiwa wanalinyanyua hakuna hata anayezimia wanaenda nalo ndani wanaingia nao wanafika nalo ndani wanaliweka wanafanya sherehe hakuna aliyekufa ihpmungu alijua awo wana waisraeli nimewatuma kazi wameniangusha naenda enyeweaenda wenyewaenda weee naenda mwenyewe aii nasemanu ataenda weewenuitaenda li yangu itaenda kwa ajili ajili kwa zangu zitaenda iliyhynuitaendal zanu zitaendalyfutloyatan acdninaingia kwenye ile kama miguu ya mungu ninaingia kwenye lile bunge la jamhuri ya muunano kama mikono ya mungu ndani walipomweka chini ya dagoninasema walipoamka wakakuta dagon, there, walipo dagon amepiga magoti hakuanguka alipiga magoti kichwa chake kiko pale amebau pale kwa mungu jehova ah, wakadhanini bahatimbaya wakamwinua wakamtengeneza walipomtengeneza When, when wakaenda wakalala kesho asubuhi kichwa chake kiko chini mikono yake iko chini kila kilichopo kiko chini, kiko chini. alafu mungu akajulikana mungu and alafu akasema nawaamed sanduku likarudishwa kwa nini majipu aya kuanza siku ya kwanza mungu alikuwa ajakamilisha kazi yakeioalipokamilisha akajua wataningangania akatandika majipo akasema tuwezi kukaa nalo ndo ninakwambia hili taifa Now, it's an experience. Something never seen before. And there's a sign I've started to see. It doesn't matter where you are. mungu bado ana mpango na ndio mana kazi yako wee mwombe rais mwombe makamu wake mwombee wazili mkuualafu katika maombi yako anza kunena kwa ruga acha mbingu iombe No, yes. tutaeshimu mamlaka yakeutasimama pamoja nayetutamuombea na tutanena kwa lugana we'll <laughs> <laughs> <laughs> <And>, uh, <laughs> tukinena kwa luga kuna vitu vinatokeakuna kitu kitatokea niko pale dodoma mami mtoto wa daha niitakiwa kuwepo hapaila mungu mi ameniweka pale kuna wakati mungu akinipa wa neo huwa anaendaga kwenye mlima fulani navaa po zangualafu nakuwa kama na jogenaeonda rataba ya kashandamanama alafu kuna sehemu fulani mungu amenionyesha mlimani kule kuna siku nikuwa napita nikikaa naiona dodoma iko hivi I it, I alafu naanza kuitamkianikuambia unaweza ukaniona chizi lakini tupeane muda naanza kutamka katika jina But la yesu the kutoka makao makuu ya tanzaniatanzania umebarikiwa mipaka yako imelindwawatu wako watastaa alihokikusudia mungu taoniko peke yangu mpaka machozi anaioniko mlimani kule ndiomaana kuna sehemu namwamini mungu anipe kiwanja iko mlimanipa juu sananikaae pale kama uamsho ulitokea kwenye chumba cha juuskizniwambienimi siju inamaanisha nini ila najua ilikuwa chumba cha juuwakati mwingine un mamo siuil anachouahat katikauina wanguaotawna amotaalwnatamani kwenye ehuondoke na uu moyo utona nimeandika mara zote nnapoandikautaona ninaandika kwa muununkwa taifa langu na kizazi changu kila mnachoandika mwisoni nafunga na sara hii wa muunguwanguataifa anna kwakizazi changukwa sababu gani nina mimba ya kuzaa majitu na hayo majitu yako hapa yananisikia tutaingia tuta mmoja okay. mmojammoja we'll mmoja kama ilivyokuwa yusufualianza like akaenda mwenyewe akapata mke akazaa watoto ndugu zake wakajammoja mmojan toin taifa limejazwa <laughs> The things will never happen. Until the people of God, they have power. Even one day, you're not supposed to ignore the powerful voice, whether it's lying or speaking the truth. The powerful voice, people listen to power. That's why for a long time this nation has to join on We haven't seen the grace of because God. Because South is a queer, because the the true voice has in They don't have power. na sauti is a And and and and and voice in Anguvu. They have power. watu hawawashi hawawashitana kuiweka chini ya pishi bali juu ya kiango nayo yawaangaza wote walioko nyumbani kwenye huo mji kwa manake kinachoamua aina ya mwanga wa mji ni kilichowekwa juu What is there on top? ama kina waka taa yenyewe ama hakiwaki taa yenyewena ndio mana ndio, ndio sababu That's why mungu anaanza kuwaficha watu walikokuwa wamefichwa anaanza kuwatoa anawapeleka pale mahali wanapotakiwa kuwepo tafadhali. Tafadhali. tafadhali tafuta namna ya kuanza kuhubiri kiswahili kuna waswahili wenzetu kule wanasauti wanazozijua ambazo bahati mbaya siyo hizi na as long azi ziko juu ya kiangohatuwezi kupigana nazo kwenye ufalme wa mungu kuna kanuni inaitwa kanuni ya nguvu nafikiri nitaongea kidogo kesho ambazo hizi nguvu zikishanguka kwenye mikono ya watu hata kama ni watu watuwaafanya a iyo maa shetan siku liwambia esusikiliza nikwambie hivi vitu vyote unavyoviona ntakupa maana ni vya kwangu na mimi humpa yoyote And I give to ni mtakamaana vimepewa inavimeliki hauoni mahali yesu anabisha anabishianamwambia sio vyako sio kwa sababu gani yesu wabishi alikuwa hajafa alikuwa hajafa kwa hiyo anajua huyu mwamba hivi vyalivyo navyo kweli vya kwake aliuziwa na nanina adamu kwa hiyo ana uhalali wa kuvimiliki dio so right maana yesu hakumbishia shetaniu alikuwa anajua shetani anachokiongea ni kweli ni baba wa uongo lakini kwenye hii kweli ndio maana kuna mahali uoni yesu anatoka pale sasa hapana mimi nimetoka kwa baba hivi hivinivya kwangu amna yesu alinyamaza kimya naenda kaangalia kitabu cha ruka sura ya nne pale anawambia sasa fanya Talk unisujudie yesu alichoweza kusema imeandikwa utamsujudia bwana mungu wako pekee akapita hivi mwamba akapita hivi kamwachia vitu vyake yeah. <laughs> kamwwachia vitu vyake na ndiyo maana siku yesu alipokufa ndio bibilia inaandika inasema the na mungu akamtukuza mno yesu kristu na akampa sasa jina kubwa kupita majina yote above every name, anasema unastahili mwanakondo wa mungu uliyemnunulia mungu <laughs> watu wa kila luga maana yake baada ya damu kumwagika na niyo mana damu ya yesu inaitwa damu ya ununuzi kwa sababu ilienda kuchukua vile ambavyo shetani alivichukua kwa nguvu ya kihalial na damu kwa uhalali ikaenda ikavirejesha kupitia msalaba k kilichofanyika msalabanip so na ndio mana kwa mara ya kwanza yesu anakuja that's, na wambia nafunzi mamlaka yote nimepewa zielewe kauli za yesu kabla I, I ya msalaba na baada ya msalaba ndio utaelewa sheria ya nguvuesu anawambiaa sasa nawakizni wambieni sasa mamlaka yote nimepewa mimi mbingusasa nawatuma lakinina wakati a jafa aliwambia nawatuma mkipewa chakula msilia <laughs> <laughs> anawamia nendeni wawili wawili na anasema akawapa amri juu ya pepo wa chafu manakekwa wakati huo chochote waliani kitu walichokuwa nakiweza ni pepo wachafu lakini huku baada ya msalaba anasema juu ya kila usultanijuu ya kila mamlaka juu ya kila nguvu na vitu vyote vya chini ama vya juu eleweni kanuni ya nguvunachokufundisha mm -hmm. kitugani kuna mambo haijalishi unanena kwa lugha kiasi gan kama minyi sikilizeni wambieni msione mtu amesimama namna hiyi ameshika bibilia na hapa anasema kwa katiba ya muungano wa tanzania say, ile ni katiba That is the haina bwana asem lakini akishafanya ile kitendo cha kuwapa kuna mambo conface. anaweza kuyafanya na mbingu zinaheshimu ambayo hata wewe muombaji ukishamaliza kuomba ukasema amen inabidi ukamwone aliye yapa kwamba mkuu nimekuja nilikuwa na jambo ambalo um, nil, nilitamani tu kukushirikisha lakini umetoka tatu kavu ila <laughs> inabidi ukamshirikishe mtu na ndio maana maombi ya este alisema niombeeni nipate kibalia sababu nachohitaji ni kibalisio iombeeni nibadilishe mwenye kubadilisha hapa ni mmoja na imetokea huyo mmoja hajaokoka iyo no niombeni nipate kibali so cha si kukana mmoja ambaye ajaokoka ni ugeuze moyo wake yeye afanye maamuzi na nchi isikie siyo mimi kwao watu wakafunga siku tatus so yawanzsiku ya, ya pili siku ya tatu walifungwa ili nini kitokee uh, ili ester akigonga aunyani ndio mfungo ulikuwa kwa ajili ya hiyo kitu ili akibisha odifunguliweaambiwe unataka so niim maana yake ingekuwa kwenye kile kiti Someone in that chair. Someone mm. someone from the Esther. Yes. There was no reason one. to fast and pray for three days. kwa sababu yule mtu anaroa mungu ndani yake maelekezo yangetoka di kutoka mbinguni kwamba kuna kitu kinatakiwa kufanyika ambacho hakiko saa na kwa majira na nyakati kama umekaa kwa ajili ya kukizuia kisitokeefanya to kazi yako you lakini job. kwa sababu akuwepo ikabidi tatu kavu ili mtu tu akaingia yakaye akakaa akakaribishwa karibu asante unasemaje mama kuna mtu anatotesa nani anawatesahamanihaya sasa mleteni unaona mrorongo unavyokuwa mrefu kwa sababu wote tumejazana kwenyea kwa sababu wote tunataka kuwawote tunataka kuwa mapastini Mi, ast na witondanenda kawe mchungaji bungeni wewepa tumeoshapa tunatosha mara ofati na bili hata tupungue tuko wengi na anasema mavuno ni mengi watendakazi ni wachache sio so, hapa already, watendakazi wahapaalishakua nao watendakazi ni wachache kwenye najuanjli you ni know yeah. yeah. yeah. yeah. yeah. yeah. kuna, kuna namna kuna uh, namna tunadhani tu no, no. injilisio habari njema inaweza kwa ni sehemu ya habari njema lakiniinjiri sio habari njemahabari njema ni habai njema habari njema mke wangu akijifungua mtoto ni habari njemaakuhs tafs habari njema s Mm. That, that's the, the translation of good news. It's okay. But Paul says, Because I do not feel ashamed of the gospel. Because the gospel is, "Uweza the power of God, the power of God, that brings about salvation, kila to every person who believes kama ni Because if it's a good that it doesn't have salvation in it, that is not a gospel. That's not a gospel. ili iwe habari njema ya kiinjili lazima iwe na nguvu ya kuleta mabadiliko wokofu kwenye maisha ya m tumeindstimti sana injilina tukaipa jina zuri la kupendezea lakini The is aaao abai je zadya abai habari ya ni habari iliyoambatana na kitu it ndani yakewa iyo maana yake unapokuwa kwenye kiti mungu alichokuwekav na ukaleta badilikokatokea wenye taifa hivyo nuru yenu angaze mbele ya watu wapate kuyaona matendo yenu mema wamtukuze baba yenu yaliye matendo mema sio kutembea namnahi na kizazi cha walokole wasio na matokeo wakikatu wa wa wa apa shaks wenye nanilia kulhivunamjuaroh mtakatifu niiimeandiahhnu chakutembea katikaoroh mtakatifu siokifungia sala wamba wa jina la babawanaro mtakatifunamubi roho mtakatifu ni uwezesho wa kimungu ndani ya wanadai na ndio maana kuna makati kwenye ufunuo pale ukienda anaandika kuhabalia roho saba za mungu ambazo isaya anazitasia na roho wa bwana takaa juu yake roho wa hekima na roho waufaharowamaarifa roho wa maarifa uweza roho wa mashauri roho wa nguvu yes, yes, yes. maana yake nini ukiwa na roho mtakatifu kuna roho ya hekima ndani yako yeah. inakaa yeah. maanaake unawezaji kuwa na roho ya hekima ndani yako na ukafanya mambo mambokwa namna ile ile na usipate matokeo na ndiyo maana kuna watu walijazwa na roho mtakatifu kwenye bibilia anaitwa bezaleli bezaleli amejazwa roh mtakatifu kwa ajili ya kazi This ya kuchonga was... yeah. This Yani o mtakatifu amemjazabea akichonga kitu unaviuliza kimezaliwa kimechonga ro mtakatifu aliyempa e za michoro ya safina ambay alikuwa hajawai kuona meli duniani akatengeneza meli kubwa kuliko itani yambao mwanangu yambao na lam yambao na lami And that's what I to manake Even manake your enemies knows the things that never happen until the power of God come upon you. walishindwa kusema ro mtakatifu maana wa mjuianagnaisidalewanasiwachawi <laughs> They hakuna watu walikuwa wachawi kama wale kwa hio zile shughuli wanazielewa iija ya kibinadamu wanaijua ikija akichawi wanaijua wanasema amna huyu ha, ha, ha, ha. no, amnai hamna huyu kuna name, life, life, roho katika jina aninatamka kwenye maisha yaroho njema ya bwana itakaa utapawa mafuta wa aya wisho wenye taifaa paka mafuta kwa ajili ya kiti na nafasi uliokuonayo katika jina la yesu natamka kwa jina la yesu roho bwana taanguka juu ya taifa hili hiorohpana taanguka juu ya wafanyabiashara roho bwana taanguka juu ya watu wa serikalini na watafanya maamuzi ambayo vizazi na vizazi vitasema hichi ni kichwa cha namna gani kilikaa lakini kumbe ulikuwa na roho wa paa pokea neema ya pokea neema ya nguvu poea neema ya kuingia kwenye anga za watu pokea neema ya kuketishwa na watu wakuu kwa sababu bwana ana haja na maisha yako katika jia la yesu ninauona uamsho ukitokea ukianza kwenye eneo za biashara ukienda kwenye viti vya ukienda kwenye biashar ukienda kwenye mitatu nayoii ukienda kwa wajasiria mali na, na watasema wale waliopiliwa ulimwengu wamefika na tanzania tanzania wamefika tanzania. na tanzanianatamka tanzania. msimua tamka msimu mpetanzania na kutamkia inuka uangazi kwa kuwa nuru yako imekupia na utukufu wa bwana umekusukiaikizwatae tanzania It, it is, is your th- time, Tanzania! This is your time. This is your Tanzania. This is your, your, your ma- bar- time. Come on, somebody engage t- t- t- in the spirit. Engage t- t- in the spirit. Rise up on your feet and start declaring some things over this. Over this Over this nation. Over this nation. Over this nation. Over this nation. Pacas, Panama, a type, baby. <sighs> Come on, somebody them- declare, them- somebody declare, and a Ya katana namus çekede bayram katana namus. Sambali koy, sambali koy. sambali koy, katana namus. Katana katana namus. Katana namus çekede katana namus. Katana namus çekede katana Katana namus katana katana katana Come on, come on, somebody. Come on, somebody. Declare the council of the Lord. Come to show him the offer Over your nation. Over your nation. Over this land. Re-proceed. Re-pacata. Enough is enough. Enough is enough. Enough. Enough, is enough. Enough, is enough. Enough, is enough. We are time. the times of witnessing. great doings of God. is here. sante kwa kufuatilia mfululizo huu ili kuwa wa kwanza kupata mahubiri masomo na vitabu vya pastor fred msungu tafadhali tofaate kwenye mitandao yetu ya kijamii at fred msungu pia usisahau kulike share subscribe