Hello guys back again tumepatana kwa episodi ngine hapa kama kawaida tunakwambia tunapiga zile stori ambazo zinakuguzia wewe zile stori ambazo ziko kwa mtaa na ni vitu zina D to the, to the, the magical boy the ukinda <laughs> <laughs> Eh, yeah. tumesemaldasomi <laughs> nataka kujua kuna histori ya le l badhewimekua yenye watu awajakuwa wakielewa mm. na imekuwa ikiafektatu sana badhew nawezapatana na msee mm. b zenu hazb ukiangalia nikisema mambo nazbunawezapata kama mm. sasa kwetu ulc yetu mm ufai kuona eh, mtu, mtu akikufa d ya kuzikwa aufai kumwona so mnaenda mm. tu pale kwa mh ndo mnamwonawkikuu k hv lakini sasa naskisijui ni, ni, ni gani kuna flani mm. wanafungua mwili naletwa leo inalala huko kwa mnapita mkiangalia mm alafu kuna Sikia wale mpaka wanalipa wanalipa watu wakulia <laughs> <laughs> <laughs> iyo kulipa watu wakulia wa ndonajwatuwk wa wanalipa sini kazioo hisisi watu wanaangalia ikilala hapo kwa nyumba wanaona eh. usiku kesho yake tena saya mazishi chance inafunguliwa mnaangalia mwili mara y mwisho na wanafunga kabiungana hiyo nguvu <laughs> sijui ni ngapi ndo tatu pekeake obedhee mambo na bedhee ikoso mpaka kulipa mahari mm. kunadi flani kama yawakikuyu kama ya mm. madhee na dada wajalipa mahari mm. siizilipa siizienda kutoa, kutoa. lazima mi kwanza watoeab kwa eh. kama akulipa lazima kwanza nd alipe amalize eh. mm. alafu sasa ndo mimi nilipe alafu ukipotezea hiyo sori ukose kulipa watuhi wanagonjeka hata akipelekwa hs haipatikani ugonjwa ni nini aki lakini, eh, wana lakini wanagonjekaalafu he <laughs> <funny thing> ni hii dazi hata watu wawakuangi kwanza wamejua so time ile tim sasa inakaribia ina the ndo mtu mab arizio hisho anasema eh, ama labda kulipa mahari, mahari akilipa anapo mi nimeona se mbili zimeen ho za watu so, close sasa e, oh. so lazima ulipe mm. na ulipeiyo sijui ni akabilaalakini naskiaga kuna hiyo mm. b lazima kwanza mpaka kuolewa pia ni kakuolewa pakaman sasa labda sasa akuja aseme mimi mm. sitaolewa mm. nimekwaca lakini wezi uruka. hata rukahtailiape kwa, kwa kina babangu bangu h mm. like, babawa liwambia wajenge a wakubwa wakasema wajenge do akasema ah, basi basih mdogo waj ajenge babangu akajenga lakini ilikuwa au wengine wajenge kwanza so ya culture by very hstoryabi mm. na iko na kila kila, kila group, group iko na like, watu wao huko kwenye oshagu unaishi kuanarobi tena hyouma mgondi msichan kuvaa kadress huyo club ni ka mm. <laughs> ah, mambo ya kawaida ni ni mambo ya culture by the naniawei asasa ukirudi huko umerudi umerudiuo sijui umeenda na, no, yeah. eh, mm. siju, ume na ma Really ile eh. lakini, uko, lakini sikuna zingine mnanunua alafu mnakatakata e, wengine wanajikati wenyewe <laughs> lakini unapata mtu so, so, eh. amekata sana meamekata sanakwa magoti apa lafu, kwa mapaja mapaja mapajaamapaja paasiu ni uremonatafutagannasianyi vijana wa mnaia Yosana, pia inakaatuwasiana <laughs> ni kutesamnatuonyesha ah, ah, mapaja kwanza mnatutesa tnunachanganyikiwatnimetoka mm. <laughs> yeah. kuhubiriwa mm. etoka kanisanivizuri tu meokokaimepata neno vizuri fika yeah. mm. tu hapo nje anapatana na mtu ako hstazimewaanaewacakwa <laughs> oh, eh. nemanimetoka kwa, ne- kwa, nema. mm. kwa chai na kila nema ala nvitubaiheziompakanaka unashangas baihe atasiuu kiailai sana Hmm. so unapata ile taekuja mkamaji ndo mnapata ketu tunafana aenaitangahiyo hmm. iko sawa hata ukiunwa hoizsasa ukikuja hapa uu kidogo snapatzigine zmeendahzo zimeenda klas sasahiyo wanasema hiyo ni mbaya hmm but in the real sense zote zina zina kulewensha. Zina kulewensha. Ah, mm, sasa huko unajua nilikuja ukikutana classmate lazima home like nashtukia sta taamt mtu analetea mkono huko sasa amezea mkono aamani kwona tabia zinakaa je mtu <laughs> eh. By the... <laughs> sasa salamu tushazoea ujua <laughs> <laughs> kitu mbaya kama mtu akualafu kna shati amamafusi ule mm-hmm. msaidizi wetu anakuja ufumdachani <laughs> <laughs> e, kuulize ukinia mm-hmm. ako kapach kaacho hapa ukuja kufua ni mtu mwingine amekuja kufua so, hizo mm-hmm. ndo salamu sasa utaanza kusema asa si alikuja na kierere ya yake ki alafu mi hmm. ni mrefu kwani nala usalimiane <laughs> hivi kifua nje hivisohizi ngine tunapotezea ingine akuna nematafta ujanja niliona uaianzaentutnkitmaraeamtaion ubayniliona like, si wapi Hey. wasichana kuswimu ah. bila nini ninibra piaqjequaini wapi nimengoja tuskiejeqai wanaaabaonaafet ingine motomi sinipelekwo hukota iweitokahtakazi ntafana huko zingine ni ngumu ngumusema t una mwanaume anafanya kazi maibi ya kutengeneza madirisha akifanya hivi mm. bila shati siomama utendaji kutengeeza madirisha bilasimnasema hivosimnasema si kila kitu kitusimnasema ni jenda so tuko hivi skumeni eh, mkokoteni pale nje bila shati. Eh mkokoteni w mwanamke anaweza skuma lakini si belasha yeah, si utavaabasibraapekee tuende naloutana <laughs> si, si, uta, tu mama mtu amejianika <laughs> na braa la skumamkokoteni uo ni ngumu so, by the culture ngumusobaidh mm. imekuwa so yeah. uh, unapata zile vitu watu wanabiliv kwao mm. pia culture pial badheni nimeona imekuja mpaka kwa dini yeah. unapata denomination wanabv fulani aafnanaanikuna oh, mm. zingine wakona zaoa kuna fulani flani hawaaminimambo na kuombeanana fulani bado wanaamini kuna hii mambo na ushirikina sijui umewekwa mapepo mm. siju famili yako imelaaniwa kutoka guka yako hati guka yako sijuu alikuwa na hii shida mm-hmm. sasa ne ya pili sasa ni wewe bhizo vitutipat watuona hocha mm. unaamini mtu amekuekeaznaitagao ame itu vitu tu at umekuja ukasetiwa vitu kwa, maybe kwa nyumba yako mm. ama kwa shamba naona mm. vitu tu hazieleweki mm. sasa wanasema ni kama umeekea hivo nkma so, wamekurogaa itutafana mm. so, napat wengine wanaaminitlda wengine ekeamamaeengi we, wanain eekea amaai mm. alafu sasa ukienda kwa kwast Hey, ama acha si at ukienda kwa mganga hmm. nakambia kuna jirani yako hako hapa hmm. amekwekea sijui nini sijui ni nini basi kuna relative Bas, hmm. jirani yetu ye, k nashanga gari yake vizuri sasa hmm. mapanya vizurinoa zinakuja kwa gari maybe panya inakuja na mfupa sijui kwa mnani hmm. mama garinakuja namfupwakapatangamfupnasanmtu hapo mwenye mezana naye hao ndio wanarusha hivo vitu hao a wanasikia ah. eh, hvowamewekezanaganakumbe wana ni gari yake ni chafu mapanya zinakujanga sasa kujanga haposasa wanasemat na mapanya ziko hapo zina, ni mauchafu zenye S- kwa gari na nawaeshi gari sasa inaleta mapanya hizi kwa gari semana, sasa huyo mtu anaambia ni jirani yao sasa ya, tisisi bna <laughs> wa me... ni ukeliusasa wajua <laughs> ukienda sasa kwa wagangaalafu eh, hey, watu mm. sasa wako na biashara kuna bro mm. kabla ufikiahu mganga kuna mtu ako hapam kuna broka fulani anakuja anakwambia hey, jirani ukianza kumashida shida hivi hu mm. jirani hako anakuekea vitu zake mm oacha so, kuja nikusaidie huo jamaa alikua nafanya kazi ya kuuza mma mm. so, so, so, so, so, so, mm. mm. unatoa nini <laughs> eh, unafanyia hizo ma mm-hmm. anakwambia sijui kuja na jogoo uh, sijui kuja na nini nguzi ya nininguzi ama anakuambia zinginebahalafu sasa leta tu, leta pesa kidogo sasa umeambua kuja na mbuzi sijui ya rangi moja vitu hmm. hata hazieleweki hmm. watu wa... hey, kukumweusi unashang unashanga nnini lakini juu sasa unaona jirani anakuroga sa hiyo umeambia mpaka watoto wako soma. soma alafu koinental ikuwe Na... kuna mtoto mmoja moja yamekataasom ku, e, unaamini sasaalafu unajua ana mastanga nini yako shida zako hey, a shida zako alafunaaza kuchambua mojamoja moja. iue pia bwanako labda anakuchapachapa mm. unamwambia mpaka bwanangu nahuyo bwanako anakuchapa huyo jirani nini, nini? Mujira... Anani ni huyo anakuonea wivu Ataki anaona umeshk... nini yako iko jirani anakuonea wivu anaona nyota yako sasa ikofiti inaendelea vizuri kumbe kumbe ni vilo umeenda ukamfiti na information nomhyao anachukua mojamoja nma moja anatengeneza script yake anaendelea anaendelea naendelea anaendelea sasa mm. pale mwishomwisho anakwambia sawa sasa tafuta kuku huyo nimesikia direkt anasema tiku black tikukaa naamba ujuasamaki banatisha vitu zingine fanifani way mpaka ana, ni ngumu kupata Sibu, tujete, hey. nini hey. natoka, <laughs> n, i, manyoya simba ya ya ya simba na manyoya hi hi. Hey. Kamoja. Kamoja. Api, simba simba hii hii manyoya manyoya una na hapa hivi ulete hiyo so so unashanga utatoa alafu ktmanttimba lusasaanakwambia enda ufanye abcd hmm. ukifika hapo kwa hiyo kona ya, ya kwenu hapo kwa hiyo mpaka ya shamba enda uchimbie hizi mavitu hapa eh. ya hapo unashangaa hapaupasue mayaisijui ueke hapotafuta hizi b fulani za redio zilikuwa zinaitwa everid mm. toa hiyo unaona ile ililikua yana zile za zaba na lion mm. toa toahiyo kitu ya black huko ndani chimbia chimbianashanga hizi ni nini ama yinyana, <Mr>. <Nere? laughs> <laughs> ni vitu ziko yeah, usishike mtu mwingine yeah, mtu mtu anakufuata anakupenda mnieb kuna histori bado hiyo bado yeah. tukiwakwa hiyo stori mm. kuna historiati sijuu ukienda hizo mauganga ufai kupita nazo ukiwa ufai kupita mto, mto ukiwa kwa gariitoka sasakuenda hizo mavitu yeah haufai uh, kupita na hizo kama sasa umewekewa hizo mauganga uganga hizossa unapewa mavitu mm. viuhata sijui naezaziitaje mm. so unaambiwa hkifika okay, kuna bridge, ufai kupita mm. ushuke gari upite nazo kwa mguu alafu aile saidi nginesaeami sijui lakini nasikia siu kama hiyo mm. medha, ni medhama <laughs> ah, mm. no, ni ukweli kwatumbo ah. mtoto hivi kua na kule alikua tua nakaa hiv s kunakulika nasisheremamatantu ah. akaonamttokosampeleke kwtangu kumpeleka churene m ikatolewakatolewa mttonatana nyama za kule ne walimtwa toudi nyumbanialikunwanga nnkuulize aweziamini kunaawezienda kwa, kwa mar ah. <laughs> amatahb <jizayo. laughs> <laughs> changu hizo vitu nianze kuziskia hmm. sina mtu ameenda kwa picha kuna watu, oh, <laughs> watu wamesomea wa sasa w mawatuwamesomea sskulikua na wengine wanafanya biashara kuna wakutupia na wkutoa asu anatupia mtu h anakuja namtoa anapata pesa pesawanagawana wanatupia huyo nawakutoa wanagawana na pesa hivo ni biashara wamepanga apo kwa biashara by kuna e. watu fulani faimeona hizo vitu mm. mtu anafunguakntani mm. mm. ni mbaya kidogo kidogo tu haa nipeane toa jamaa washakula So, so, so, so jamaa ametoka kakapakapa mm. kumbe huu jamaa aliendanga akachukua hizi mavitu za watu oh, so mimi ile story nilikuwa naambiwa mm. nikaambiwa day de mojai wake mm. akauae mm. like, eh. so, eh, ni ile tu amesemachaleo tukule nyama mm. mraia kurudi nyumbani jioni naptmefliwaniapo aasa sijui kama alika so, t mm. ilikuwa miliobat shida zilianzia hapo mm. biashara ikaanza kwenda chini hivohvo jamaa sasa ss namerudilikale jamaa akipita h hyo kitu beh eabiasharasa biashar ndw aliua nauza nyanya warni watu kuja hapo asubuhi watu washamkia kwa agi wanaokota manyanya waru waruana nini hivo namkia umbe apo penye sasa likua ametandikanga vitu chini alikuwa mechimanga sho a nanyoka alikuwa naipeanga na uji asubuhi na mapema na jioni sasa ndio watu kuja pesa zilikuwa wakujku alafupesa sasa yeye sijuu wakakuja kuchimbwa po waikuataa utengenea barabara lakinivna wanatengeneza barabara hapo apo hizo ma zenye ziko shule eh. wanataka kutengeneza hiyo barabara ikwa hivyo sasa wakamatrakti nakuja kuchimba kuchimba wakapata nyoka hapo hivyo penye alikuanga na namapesa adihzo pesa ni machokora machokora mm. pesa nyoka macokora nd alikujapatanoangaonoaadbyake kakujang karudi chini adi, ka adi mpaandaanasemachacheatagani utumie nini ninikuayo nyoka ilikuwa inamfanya ilianamfanyanapata pesa ngkaubiashara yake tu t manza nmepanda junna unapata kuna watu wanatumia vitu kama hizo alafu mm. kuna wengine sasa wanachukua sasa za, ku, za kunyorosha warembo mm. sk ukimsalimia hivianakufuata eh, hivi, mpaka hatihti hati, hati, unawezafuata mtu mm. upate hata ujui umemfuataempatia kila kitu yako mm. kama saapa, eh. sama, look Kido, kidogo hivi amewasalimia hivyo akamba akaomba simu akampea akasema akasemaakampeahwakamfuata hey, siu mpaka wapi kamba kaini apo nakua wakaka s anenda siyo dawa <laughs> yake inaisha ameenda mbali ndio akilio inaweza kurudi vizuri wanashanga kwani simu yangu imeenda wapi ndoa wakakumbuka walisalimia huyo mbaba tu mbabisma ukmambooamambo kwamkono si, si mambo a hio lakinihata zingine a-a. ni za hewa uh, kusalimia wa. Si maybe wotip, kwa, kwa success yako hewanagakusalimia ma, yes, lakini mtu juu kwa success yako maybe ni niyee mungu amemulika hivi hivimekilia nyota yako yakoa <laughs> watunakuanga <awo>, kini <laughs> majionituwa eh. eh, madawa eh. eh. so mwaso masaya jioni sasa sasando Wana sasa ahapo eh, ndo anakukujia wanaanza yeah. tukat siu sasa naogopanga ta mtu anikuj usiku usiuataa mambo anasema ngatupo lakini mkono mkonoshotunajuaakitkshaataelabda ameona mrembo fulani ta zimewaka Eh. mrembo kwa na kila kitu nye anataka halafu eh. sasa maybe anaogopa kukujia kuku, mm. saone so, hachantumia unatah mm. umre, mrembo aatniendena mm. la ajitume aa ni mm. kujituma kinjitume la u unadinasaidiaimesaidia mbaya akufanyho majambo zo ngetmah amalabda hata ujui mtulika mm. akaka, akakaa akaka chini wiki kama mbili akapiga investigation zake vizuri mm. akajuasat tunaenda kuunda sherehesi kama shaenda sherehe alafu ika naka hiv unajiuliza nilienda kufanya nni nili huomi <laughs> si mtu wa sherehe sasa hadi haujaina sherehe moja pekee na ah. ni juzi juzimeenda muliekiwa amii walipa tu guarana wakakunywa ah, gwaranakaanamikunyi <laughs> ah, na ngine inakuaga kit unakunywa lita moja hata ukulisapa tumbo imeshiba <laughs> <Meshiba>. <laughs> sasa unapenda ukulitmbo imeshibamimi nimeenda sherehe, sherehe kadhaa mm. sisem mi si mtu wa sherehe sana lakini bili meenda kadhaablilikuwatumepanga mm. so, vitu zetu vizuri mm. tukachanganamashetukapanga ma vizurimoja mm. so, kona alik mebebaitemkadi ake mm. sosi niile tukajiachiaakmbukailikuona so, si, tuliendatukacheablitumeenda Tuli, tuka bol tuka mm. so, ma jioni ndo do susisi so, afta tumefika kwa klabu nini nini tukaanza kuitisha kumbe boy alikuwa ameplan na dm flani mm. wakuje dem sasa wakuje ile mm. Sa si atujuitumekaaawangaanwakakaa mm. mm. wa mm. kaaomeza sasa tukachukua meza ingine mm. o Mm. sbozakajiachia so, kajiahikajhiasasa ni kuitisa titia tmasaaya saa ntm tulikua mbali sasa, sasa nata wene tunakaja mm. eh, tunaenda kumbe jamaa na wameplanaa waroro mm. wakuje sherehe alafu wakakule urodo huko juu sisi so tumechangasisi tukatulia jamaa akatuambia mm. acha afike wam alafu akuje kidogo kidogo dem fulani pia na akamfuata mm. naeakamfataaneawtuwaambianga bro unajua bl na nakupenda imeanza sherehe sherehe juu akakuja aaanaea w wenzake watoe wakuje a meaea kamadam krudi kmeendeatoe aena shidacanasalika amelipwa saa sisi tulichanga do zetu zikaisha tulikuwa tumesema tunachanga inaelekea ile umesikia akisema tuliku pekee mademu akakuja wakatoka mm. umliza bro napeanaje tmakla watu e. sa na mm. e, na mm. e, nakua e, si, si, w saa mademo aukondo kwao sasa eik unanesad ekuana matope mpaka e, tunaanalia mm. mm. nini, ni nini bana knawanashsawa okay, tulia basi sa hiyo wow. sasa jamaa sasa ameshtuka ame mpaka zimeshuka <laughs> hey, hey. kama tano hivi wambia kwanza tuliad <laughs> hmm. aanenda tu, direct, badala, kwenye, kwa, yo, ATM, wende, tu. A-a, sasa walingoje wali tukaingia hapo ndani alafu wakakujwkachukua wakatubeba kwa gari alfu uona huko mbali alafu wakachukuadoo zote <coughs> ukaliza na umerudiajeni msamaria mwema tumeptta unaona vile tunakaausikuakitueleweni saiy hatawengine wawindi sasat wanaliwangesindio huyu hey, sasa mpaka ikafika place akashikwa na wema akajazwa na roho akalia mpaka akashindwa kuongeasasa mm. hey, like, bro yangu zimeshuka do zote zimeendajsasi kwanza sasa hiyo maswali sasa tunajiuliza Najuuliza. lakini uwezi uliza hapo juu umesikia hao wawili wanashiva hiviatawaongei mm huyu mwingine na nayee ameongea daka kadhaa akalia mpaka sasa pa huyu zake zimeshika zimeshuka zimeshukandoamelipa mm. ka mshahara mm. nakumbuka liu melipaka mshahara lakini ametwambia mm. s so, tulikuja kugundua hizo pesa zilikuwa za mshahara afterwards sasa oh. you know, juhia, sasa hapo wangefunguka waapo ssandonaanza sasa, kupiga watu simu simunaj hey, ao ni usiku unaamsha mtuonaiado aeesukapesa zote zimeisha tumelewa uzuri tulikuwa tulikua tumelipahiyo tulikua tumelipa, mm. yo, yo, do, tuliko, tumeliko, tuliko, tumelipa eh tumekaa po sassasanaelekeautunaendamriigayae ebu niokolee na triso, mm. niko place nimeshikika kidogoakurudishia eshokangakm mm. mm. sasa jamaa ameshtuka mpaka anashangaa ataenda kwa dm yake amwambia ya Pesa, so zote hey, zote pesa zote zimeenda so akaamua hataenda akaamuaataenda kwa tuka so kwakenayomeskia sasa, sasa kuna fulani udo ingetosha tulienda mguu so tukafika tumeeshewa mbayaotukafikaeenaonelesahatuna do <laughs> na hawa wenye ati atido zimeibiwa tuliona walicucheza Mm. juu a walituibia jamaa tukamuuliza ngoja kwanza kwanzaukutuambia kuna m anaku naa zulja na zako mm. kitambo mm. na k karibu kitmbowomulitumetumia mm. mm. karibul umep erehe mm. tulikua watu wanne alafu wa watatu wak sasa jamaa ni mwezi ndio imeanza mm. ako znasasadm angu hata akianitamwambiaje anajuashalipaatunapesaamaanaesmsharaezimzimaashida unachekea shida <laughs> amaukaliza alikuwa anatufungukia jamaaalikua natufungukianatuambia maroroo walikuja na wao alikuwa wa walikua aepangawalambiaa jamaa, oh, jamaa nuniwatu wa watu mt wawatutmade mm. so, mm. mm. <laughs> ah, ah, nilikuwa mepanga tilika kamaketiuapagauar Hey, nilikuwa na alafu, nilikuwa na isha, tupige u nilika nad la laa zendetu ilikuwaa kmtu akuja apee dem Nam- ma labda walikua amerusha ka kitu piakitu b ilina jamaa kia sherehe anatoagad ni hizi yeah. so, ziko kma nataka kupiga sherehe hizi ndo zikonimbit t- t- niudia tena mm. ilikuanambsheapili Sa nayo sasando ilikua waaienda mm. mkashiko na polisi Omdi. like tumeenda sisi tumeenda sherehe mm. tumeenda tumepiga, tumepiga mastori zetu n mm. alafu atukuwa tunajuasa ni ile tu setani anakudanganya hautachelewa so outbend saa tnaumbukashule zilikuwa zimefungwa somtu akoko h ad mm. so so ana... kwa simu id hapa id hapa ambama pa wajua we ni adult kwa adt ka wajua kafa klabu ni ya pekee s so e kama ume, ukitoka id yako hapa hakuna mtu mm. lakini hiyo id eh, kila mtu simama takuuliza si eka hapa eh? sahio sasa ndo tunajitafuta hatunatulikua wasa watatuhatunasasa hakuna gtzinakaa milango mbili ile naingine mm. ya nyuma sasa wao sasa wanakuja wanakaa wana pale nyuma hapa ndo sasa wameweka mariamu hapo mm. snatoka so, a una unaingia wapi tumeingia hey. hey. watu kusemuwt wakatoka na l kafungwaulikua watu, watu sita saba hivo <laughs> hatuna hey. sasa wengine mnaambia hey, ni kijana wa shule hey, kwana ni mkoasasa hey. ndomtoke kila mtu anatoanakwaga okay. si hivo yeah. sasa unajua ukikosa kutoka sasa ukipelekwao mm. so, zake ziko kwaasssatmalikomebeba so, yeah. so, tumekula tume l mebakiah so. mm. zingine ziko a na ezitumanampesaa ukituma na mpesa siovas inaweza fuatiliwa ila mamba tumejionea usikuwapaniambia uambie nani uambie nani sasa tia sasa sasa majin sasatunaambia mm. e, afande nipeleke pale kwa atm <laughs> nitoe <in Detroit. laughs> amnitoealafu sasa uede utoe pesa mingi mingitayote sasauauia asubu yake sasa eh. yake sasa ndo sasano pigia mzazi ulikuwa wapi eh, hey, ni mm. hey. sasa tukatafuta asubuhi esndo tukaulftasubuituitok nakia tusasa yo hata kuna mtu As sasa asubuhi kwani wapi naweza ambia nimechelewa sana alafu sasa ayoteilikaama <laughs> sasa kwenye kija yangu iko na yao aeair mbiliatawa ndonie noewen aiaemkma niserehebe na kama ni do kuna zile enye naenda kufanya lakini mambo lakinimambo kidogo unaezahbia juu sasa maji sasa kama hiodsasa oh kama tungekua nadaod tulikua nadod yakwanza tulikua naakatoka na utaenda kumsaki wapi au utampigawangu k hivo tumeenda sherehe sherehengiri mm. zikaenda hivo mm. E, e, e, i yanguo ni yangu e, anguea ni yangu e, e, ni, ni, angu. mm. uh, ni yako a eh. jua ykkitaka na siku hizi eh. eh. nimeona sasa wanawekewa mchelewanaekanga e, mchele hiv hiyo kitu bado si iaujua kuna watu amekuja tumedi shule kufanya biashara uh-huh. for example, mtu asamtu nabia anataka nakufanyia msichananakufanyad eh hivi vitu eh, una faya, eh, ni tuende nikabanda ted tb biashara najipata apesanamatamu lakinimbaya suu wapi api audakiti yoyote unashanga nilikuja eh, na watua <laughs> <laughs> mwanamko asubuhi napata uko na mzee fulani guka yako hapo hapo pande yako anangorota tu san nilifika ukuajiscmschana ulinihudumia vizuriuna shanga nilihudumia nani a mzee kwani nilikuwa na huduma na wewe mzee <laughs> <laughs> so umesema hiyo mambo na kuwekewa mchele ni kitu imekuwa e, mm, out mm, na watu wanateseka hapa town kupanda tu kwa gari gari mtu mtu mtu kuna huu rafiki mm. so, ya mm. mm. mm. so, ya hata alikuwa amepanda shika amenipa wanatesekapnda ka garie n afya maidadfnu adaepanda aiaia tatauni ndani alikuwa na laptop, alikuwa na laptop naalikua nakanau kndazikaenda akajipat siualiam na sasa si imimi mtu mmoja tu ako na hizo mavitu akuja anisalimie e. lakini kue sasa vaisvasa iyendo ako pesa. e na pesanisalimie e, e <laughs> tu e. uko pesa. mm. na pesa twende ukanitese na pesa nisalimie tu nitakufuata mefikana yani eh, in in so me ingine naskiaga watbehe wa, wa, kuna ukora minginasia mm. pia kuna venyew wanatumia manguvu fulani yazijulikani mm. wanakuja ta wakona sohizo manakula dowengine mm. naonaa wengine kuna wengine fulani imeona wapa riru mm. wakona wanakwambia ile namba wanachukua namba moja alafu wanachukua watu kama tano sita hivi wantoa wanakata mapepa za bk wanazifinyafinya hivi zinaekwa hapo unaambia tuchukue nambakama anakwambia hii ni na anakuonyesha hii ni so hi yenye mnachezea labda mnachezea nakona namba so anakwambia mwenye anachukua hiyo namba 4, anapewa k yake so, alafu sasa mnaambiwa sasa kuchezea uh, labda unatoa so, maagnagongwa so. mm. yake lakini sasa nyinyi wengine mkikua mucheze ah, msindi mnagongwa ah, zote zinaenda zote zinaende, eh, 5 soko, eh, yako. yako inasonga unajidanganya ntapigaoagnagongwa a tt wakukulasi mmoja ni watu kama wawili watatu, watatu ilu. Ilu. Moja round kama round kama right. sita, wa meka, po kama watu yeah. wameweka watatu wa mingi watatuhvja anakulawameeka mngitota bnamalz ndaoeanakua anagongwa yake Hey, ukiwa hapo unaona no. kwanza kama ho ni modo wa nyoba mkikuyu mm. ah, unaona pesa mm. unaekelea unagongagso hawa watu nimekuja kui wako na wao wanakuja wanatafuta wase wawili watatu wanne hizi ngiri kumin so mm. nyinyi munakuja hapo mnajileta inaweka kanisa pekee hapo ziko hii town e eflia okamakeekummjini ni pabaapa nipabaya... <laughs> <laughs> ni, ni shamba la mawe like, mm. watu wamekua wanateseka najiuliza mm zamani kulikua na hizi vituasni ujanebiikua inye hivtan zamaiadogoasbn ahaiaukungia sidani yahimefnaasinaema nairobi kwa mdogo nairobi Jine. bangu torch ndani ya imefungwa ni akili, <laughs> <Ay>. <laughs> nairobi ni akili. Eh. mashambani ni nguvu Eh. nanaaminiana nawe mashambani by baydhee unapiga hassle. unalima Una Una unapanda juke. sijui nini, ni nairobi unakuja na akili zako mm. unaambia mtu unawezakula ukicheza nasunaambiwa cheza loto naunaambiwacheza loto na ukule mm. unaweka apo iyo pesa inaeka po kwa loto sinknge kwaa ia tuajaribuuangaliamamboya loto Mi, naltakini eh, labda, ni labda, labda mtu na mimi ashinde eh, tu, eh, suna, eh, natukule hizo pesa na, sasa nawezaanza hapo eh, uskie utamua hiyo pesaa mimi najiachiachia tuati natumatusotangu wow sikuhizi sasa anaitisha 9 bob sijui heity lakini aska kama madito wanaitisha9bob sijui mmisasa mi taanza yangu sasa hata sataka mingi cwanptessawmaji ukona meunuwa kasimu kak na labda ni mbo mm. umekanunua ume ume kama so mm. alafu na watu wote mboo a hata wengine wanakianga mchele oh, nakinamee mni pia ni akili waubinakuja e, e, nakwambia oh, sijui familia yenu kutoka kwa guka yako <laughs> hii ugonjwa hey. iko kwa in, in, in, wanas in, ya inakwanga yeah? na mm. Mm. In uko shasasahizi magonjw ngine ndolnatudanganyatuambiaht lakini kunabioloji ilitudanganya hati mnaweza patana mtu muafrika mw mwenzetu msudan na msudan alafu mtoye mtoi mtoy. Genetic... angalia michael jackson is a black alikuwa black lakini, ak, si bibeke, alikuwa mzungu, lakini lakini mzungu wake ni wazungu naiamasikuhizimbona nyinyi mnasema sasa mkitafuta mwanaume ama maboys hapa nje mkitafuta yeah. dem mnasema tinatafuta ndo yeah. tutengeneze mtotosindomtotot <laughs> sasa bioloi inasema anaweza badilika <laughs> lach sikumoja naona baba mbeba mtoto mtoto ni meupe mpaka nasemababani aonimama alichitikamail ah, uh, mulamona... mtoto ni mweupe nywele ni anakamarabuarabumaile a mlamana asijaielewa mlmsijaielewo kwa mlam kuindaj mlama na mtoto na mamat lakini mko na mbayambaya hmm. so umesema hizo vitu ni real eh, so unaamini kuna mtu anaweza kuja kusalimia eh, umwachie kila kitu kitukasuuh napata usiku sherehe mlipiga hata we ujui kama ni ulipiga ujui. napata ni mza unainua tumbo hivi <laughs> <laughs> unasongesha tumbo hivi eh, ya mzee eh. ndoatemema <laughs> eh. mtoto wangu umeamukaj <laughs> hata jina akumbuki nakanashanga mi, mi sijaielewa hii kitu but uh, yeah. I believe, ni vitu ziko lakini sija sijaona msee mwenye best yangu mwenyee ashaifanyiwa hivyo lakini umeniambia umeiambikamiishaina hey, so ni vitu ziko iko hivyo hadi hey. kuwa na simu hadi sasa ilibidi ame sa ilibidi ameenda amenini line yake ta hey. kuwa na pesa mimi ile tu naamini ni hiyo tu nasalimia mdem mm. anakufuata alafu wakiamka asubuhiumeiyokusalimia ku, msichana na najipata madi hiyo hey, najua hiyo labda iko ikoikoso nikuwe kwekeaful so, so ni uh-huh. lakini nisiache kusalimia watu sasaostinaitwa wendebasanaambia osti inaitwa wende sijui um, mimi saaatafuta hey. namba za watu wawili peke nitatafuta hiyo ende ju ya watu wawilimttwsonomtoto mm. <laughs> wa sonko sonko mtoto mm. wa songo nimesikia mtoto wa sonko mbwa yake nimeona dogi kenyatta huyomtotowa sono hiyo story nataka mtu wasongo na, eh. na shep yake niksiaina shida tutatengeneza tutatengenezaesa itatengeneza pesa muhimu, eh. pesa muhimu. Eh. tunakimbilia pesa hata <laughs> ukiona wengi kitambo na sa hata kama kwa na mwili sayakwana eh. pesa mwili imekuja eh, pia na Terence Terence. Oh, mwili huyo eh alafu willi, na ile shingo yake alikuwa na akifanya ea imeosha bahati picha ukiangalia bahatinnglkmabaazakinia lisasa anatafuta ju ya watu wawili mtoto wa sonko gna kenyattawatafuta mm. pesa <laughs> mm. kama ninyiendeleni kuhangaikaataumemalza mm. tena to the next one