kujipenda yani ni moja ya seti muhimu sana katika ukuaji na ustawi wa mtu kama utashindwa kujenga upendo binafsi basi sio rahisi sana kujenga upendo wa dhati kwa watu wengine ni ngumu sana kutoa kitu ambacho wewe hauna ni ngumu sana kumpenda mtu mwingine kama upendo huo huo unaopjekti kwa mtu mwingine hauanzii kwako kwa hiyo ili uweze kumpenda mtu mwingine ili uweze kuwapenda watu wengine ni lazima upendo uanzie kwako uanze kujipenda wewe kwanza unapoanzakujipenda wewe kwanza utapata nguvu ya kuthamini hata upendo wako kwa watu wengine sa mara nying um, huonekanaikama ubnafsunapoanza yani kutenga muda kwa ajili yako wewe mwenyewe unapoanza kujenga thamani na upendo juu yako wewe mwenyewe watu huanza kuona kama kitendo hicho ni ubinafsi unajiona lakini ngoja nikwambie ni, ni muhimu sana na ina faida kubwa sana kwa sababu utapata fursa ya kujitambua zaidi pamoja na kutengeneza maisha yaliyojaa furaha zaidi unapojifunza kujisikiliza unapojipatia muda wa waku, kufahamu kile unachokihitaji kujipatia chochote unachokitaka ili uweze ku kukuwa na kujenga upendo binafsi itakusaidia sana kuweza kukabiliana pia na ste za maisha ya kila siku unazokutana nazo lakini vile vile itakusaidia sana kuweza kupiga hatua zaidi katika maisha yako ya kila siku sasa hebu tuangalie hatua tano muhimu zitakazokusaidia kujenga upendo binafsi katika maisha yako