Hold up. Hey, oh. mi naipenda sana jumaa kweli exciting, ya ya, na vitu vingi lakini jumaa ya wikiamakabiatumeanza <laughs> na tuna makabila huyu ndo msanii ambaye baada ya kupokea tuzo ya kujishindia kwa bado msanii bora wasigeli akasema hakuna sanii wengine kama yeye akawam kabisa kwenye picha akamwek amenyakunta akamweka shulumwamba akaata kwenye nstgram yake aasemaase <laughs> uko goushindi yeah, ni mwingi usisahau pia kwamba leo kwenye tunaimaliziaeu sasai ana ngu anawea kunm namefunguka liunau mbyo ilikuwaje ile send yayee kudaiwa kuiba itu um, yeah. yeah? mm. yeah. so, ya gai tunafunga kabisa shughuli ynikufuli nkanumemaliza yeah. leo kuna shilingi lakinane za kitanzania zinatoka mm -hmm. na sio tu lakinane inatoka pamoja na smartphone pamoja na gani utakutana naye dunia ya na yeah, na na ya ah. pendo, two, ya pesa, mpesa, mane, pesa, pesa right ya tatu, moja, tatu, tatu, tatu. ya leo akakupa kirahisi watu mchongopesa mchongopesa yako ambayo ambayo namba kampuni kampuni ni ni dattee kwenye sehemu ya kuweka kumbukumbu namba ya malipo andika neno pesa pesa kwenye kiwango cha pesa uweka shilingi f1 ruhusu mwamala alafu ishike cloud oh, yes. aiaasiuoweeaui ooeuihauhahaweea ae aeiimya aa ishkani ana kais aia a naambayo inaleta neema ya kuapusha wanawake wajasiriamali ambao wana biashara kama ni pekee a nassta maoaaokeaaotsauno ashaui na namna a kuanya le biasharayko eaawauaiano aaaasiunaasaaaaoendesha a benki ya uitia maaaeot oe i a uwe ni mwanachama hai wa kikundi au taasisi kwa muda ambao usiopungua mezi 12 so ni wakati wako mwanamke mjasiria mali make you a come t aum okay. yeah, weka izuri ratiba yako kama ni itegeshea i yako yako yoye, pembeni yako ukidondoshahioja yako wenye mongoeyaleo nado wnz th mshaa tunajua shaa <laughs> <kubelako, tukaya> <laughs> <laughs> itumia shing efu moja yako kwenda kwenye namba ya kampuni ya mchongo pesa ambayo ni 321333 namba ya kampuni ya mchongo pesa ni 321333 kwenye sehemu ya kuweka kumbukumbu namba ya malipo andika neno pesa pesa kwenye kiwango cha pesa weka shing1 ruhusu mwamala alafu ishike aanibaunakampuniafi bwana... mm. <laughs> na ah. hey, seikaliwaieau li... ah, na shaahia <laughs> <yapa> <laughs> <laughs> <meat laughs> nyamaa leo tunakutanisha vichwa viwili kimoja kilikua kikifanya kazi yeah. yeah. a liua ikifanya mziki wa bongo flavo wa kizazi kipya alafu baadaye akashift kwenda kwenye mziki was amefanya olabo na msani ambae anafanya mziki huu wa bongo flavo mm. na kitu ambacho at wakijui awa watu wamekua na bonde a kwa miaka kumi na zaidi na mmoja akihusika kumwandikia mwingine hapa namzungumzia jumau nalcheambo akaon okay. okay unaitwa alafu akasema asante sana mbrhlchilambo kwa kunipa nafasi kwenye pekt yako kubwa na ongera kwa ipikali smbrh ukizingatia kwenye hiolabo huyulanafanya uh, mziki wa njili wakmwimbia mungu nyuma anafanya mziki wa kidunia nyuma ni muislamu lt ni kristo mzuri wamemwimbia nini mungu kwenye wimbo ni miongoni mwa masali najua o unajiuliza yeah. wolt anasema na sisi bondi yao na hiki ambacho wamekifanya ambacho huenda kitawavutia watu wengi sana ambao wanamsikiliza sana uki pamoja na yeye pia kwanza uki mbali uh, tuna mliki u familia yangu kwa miaka zaidi ya kumi sasa <laughs> fanya nae kazi nilipo kwenye uh, na nilipo ilipo kuja kutumikia mungu na kwa rasiangu, kwa kazi za miliki, tulikutana katika harakati kai azkakutaftiana nyimbo ni mwandishi wa nyimbo so ika etafuta aienda kazi mfanya ia nyumbo zake kama huko ya nyumbo za ui nyingi sana sana aingi anaeanishi kao namshukuru mungu aliniamini kwa muda mrefu sana sana sana zaidi ya kumi kama sute. na tumekua, kazi za nimeandika kubwa ana aaaiamaapa da a okay naelewa imani zetu ziko tofauti lakini sisi tunamwamini mungu kwa 100%, na tunamtegemea mungu kwenye maisha yetu mii nafanya injili unafanya bongo flava lakini wote tunamtegemea mungu kwa asilimia mia ili maisha yetu ya sanaa yaende na maisha yetu ya kawaida pia yaende wahiyo hii ni njili wewe ni dini yako tofauti na mimi ni tofauti katufanye kitu kwa ajili ya watu wetu na si tumekua marafiki kwa mda mrefu kwaio nikampeekea yes. ilo wazo ambayo e alikuwa liwau zuri sana ndugu yangu yes. kikubwa sana sana namwambia moja ilikuwa kali mdujyangua kwafa kipindiawambia haueo a na mimi ndo mwandishi huo wimbo wote tena wab kwa hiyo ilitokea mepeana wavo kila mtu akalifurahia kinikasababu kwanza niliona kabisa hiki ni kibali pamoja ambacho kukitegemea kwa haraka haraka atakiwaza atakikubali atakipokea kutokana nae ambazo wote tunazo lakini iamua kuweka kazi zetu pembeni kaawbuueke pembeni tulimweka mungu mbele asema mungu tuongoze katika hichi ambao tunaeza kukifanya ili kikabariki maisha ya watu kikaguse maisha ya watu kikafaridi kuna watu wana harakati ngumu sana huko mtaani hii nyimbo ikawe faraja kuwa waone kabisa tunakoenda ni mungu tukamtegemea na mafanikio lazima yake safi sana na mule ndani ameimbanini e vile ambavyo na unasema kwasababu tunaamini kimanuel lazima utamtaja cristo labda yeye alikuwa mm. ameimbaji ame ama amesemaji au ameongea tu ile maisha ya kikawaida ambao anasema lazima nifanikieipandem hata nae pia kuna ea asema baba my life mungu unisaidia katika maisha yangu yni unibariki kwenye maisha yangu ko tumemtumia mungu mwenyewe ili kila mtu sawa unajua unajuatunauza ukafanya kitu fulani mtu akaona mimi namugiri yesu kristo ya injili lakini kuna wengine mtu mwingine anaweza mwingineawezi kuamini j habari za yesu kristo kristtunaelewa a koy sa sa mm fane kopandane we piaka fane kopadea lakiɗo ndeto kaccaɗon jea mojeo bababanate mugu na na nakuwafikishie mese wake so tusiangalie imani zetu sababu sì, mungu aana ah, dini yni wote mungu wetu ni mmoja sasa hivi ni viuaandobanadamu abanaa akiso a wanyini hivyo lakini mungu mwenyewe mungu n anajitosheleza mwenyewe kwo tuliamua kumsimamisha mungu peke ake kwa pia ameimba maneno yake ambao ni mazuri na mi pia imeimba maneno yangu pia ambao ni mazuri vizuri naaiyae kwa miaka kumi nimekuwa marafiki ukimwandikia karibu nyimbo zake zote ulikoni unalipwa ama mnafanya kishikaji wote bana bana nyumbani hebu bwana kama hiyo na-napita nikiandika hata yaani hapo nyee yani ina kicha chepeshi ambacho akinitumiaga iyani hata ndani alisau makaa mawili ju nimemalizaye nyimbana nimemtumia kwahiyo <coughs> uaga <sus> ananishangaa maisha yake yoyote jamaa huu kicha chake kwa hiyo kulipana sijui nyini hivo tunakuaga makubaliano yetu bana oai utanipa kiasiganibanwota misi nahela bana nasaidia na mambo mingine sehemu fulani naminda kava kpoa e unaenda hivo lakini huwa ananifikiria kwa ukaribu na hata lnokitfani pia amesimamia n kwa asilimia nyingin kunai ana na mshangaa ameamua naye kuibeba kambaikitu nomba na mimi iibebe ka sababu y pia linaambia na tamani utoe wimbo humo ndani tuuweke kwetu kwa kabidi tena nianze kuangaika kutoa wimbo mmoja kwenye sya nyumba saba na zote zilikuwa noma kwa kabidi niitoe moja ili ni niweke ya kwake sasa ambayo na kwenye albamu yake iliopita umeshiriki kwenye kuandika nyumbo albamu yake ilipita kama sikusemi, kama kama hivi kwenye albamu nyumbo tanohiakwenye l kabisa na nyma zake tatu zawihonimwishoni um, hivikuziachia niipi naipi ambao liandikiaaonatakausikia vizuri sananawezak mm. nazijulainijuaahus wamfanoamimaa okay. uh, mm. aau kuna iluna nyumbo moa naiwa kuna kipanda ametaio kwenyealbamu yake na kuna wimbo mmoja tena ameimba na mfaransa ipo kwenye albamu yake lakini pia kuna wimboutani a ua mmoja inaitwa zaidi kama inaitwa zaidi na kama aut zinazoanza zasauti zangu zaidi kuna kuna aiko nyimbo nyinginyingi sana nimefanya imefanyanymo zake n waiuwauwa m naaa aaiamaaumeaaa wenyeaini pia huku kwingine kwa yeah. yeah. nafasi nyingine tutampa kipaza aja tuambie anawezaji kuandika mashairi ya kimapenzi vile kijana wa munguanauhuswakupendaenye ndoaenyeilekisikiliza mlendani vile vitu vilivyoimboimboml il kidgoknono anashnaadbasiaie jatamani nakuandikiwasasa unajua kwenye kua ni tofauti kidogo Mm. anaweza La akafanya lakini kitu naea ah, akakamaaa mablmbwana imaandiko na, na, na, na ka, ka eh. hey. ah, wakchilamboimaradfpendo Ima wako ni mara du jeje yeah, yeah. wepo wako umetawar nikiwa peke yangu usija kamirika kata mipango yangu inavurugika hakunana ezidi kwako mama ovuya mapenzi yako bara umeni fanyaniji yoone bora bira weemisi wezing'ara hakuna tena zaidi yako mama nguvu ya mapenzi yako bara umenifanya ni mijione bora bilo wemi siwezi ngara odokabisa no, no, no, no. <laughs> <laughs> <laughs> ya, yani ndonasikia sasahivi sasa <laughs> itakuja kuleta tatizo hii kwenye akili <laughs> zangukama ambavyo nilivogundua kwamba moa amdiwoundeadaabda animalizukiita wenyeya kwake ba Hmm. utaona okay. hmm. hmm. kwenye kameka bmuka maisha ambayo ameapitia hapa katikati akaja mtandaoni akaonyesha mateso manyanyaso matesoannyamaaaa waa knguu nasaidianaaawazi kia inabay ni ndo sababu yakumweka kwenye nushauri wa maishakila in vitu gani vitatu anakusaidia ambavyo najivuniani mtu ambaye niaga ushauri ni mtu nanipa elimu ya mcani a elimu maisha ni mtu ambaye hata na ulivyomweka ulimpa taarifa ama ni umeweka tu kakutana nayo ni upendo wangu sitakiikifana kimaueaa ipendoi san pndo nao umetisha na watu wanavokufata vipi mbono amweka yeye bei kakangu naatatuuabeikakangu wajua mtu bora asikupe pesa ila kushauri yani akujenti kiakili yani nikakangwa mbaye nikikaa naye nishauri mili itatu doma kana biashara mtakupaeo lakini enda kueamitu afuasafu nikakangwa mbaye n watakawhisi labda kuna mambo mengine binafsi labda mambo ya kihusianotutegemeaskuu utakuja kumweka mpenzi wako paleumetisha sana na ni mtu ambaye pia hata kipindikilo umepata matatizo yale binafsi ya wewe na familia aliyekuwa mpenzi wako alikuwa ni mshauri ama alikuwa gani kwenye hilo k mm. na, mm. okay, na mlifanikiwa kumaliza vizuri si sindioyni so, like, anapata nafasi yake labda kumwona mtoto lakini pia anamtunza mtoto ambayo inakuwa ni lini n <laughs> kwa nini imekuwa hivyo na mmesema mmemaliza vizuri vizurib mm. mm kwa kipindi hiki umekuwa ukiishi maisha namna gani bana maana tu baada ya kuposti vile watu wengi waliokuenea huruma wakaona ni mtoto wa kike umenyanyisika na nini no muda ambao ambao ambao ambao ambao nilipata muda muda muda ni na na wanawake yangu vitu na sasa nasasahivi huko kwenye mahusiano mengine mahusiano na wangu mtoto mengineean Hmm. tumemsikia hmm. hmm. anaendelea na maisha menginebaba mwingine tunaita baba mlezi hana neno na mtoto yani. hmm. kama livomski naendelea vizurihioamencegesha anuliai mpeni wako aksemaaatakayau E, nategemea na ina, ina, ina maana gani kwako yes no. nami inaweza kana mwelewa mm. kuna vyumbe duniani ambao wanatokea wanakuwa msaada kwenye maisha yako of katika hali ambayo hakuitarajia mm. lakini ile lv yani ileaenini ah, yeah. yeah. mm. ka kubwa a kunawatu wanakwenye maishayako mpaaanajuliaasimpi chochote huyu jan iaeweka mm. okay. yeah. mm. yeah. mm. mama uh-huh. mm. ke kiona tkahoa mtu wenye ai akesistkeke aaakewn na no mdomosana <laughs> <laughs> <Asa>, akfanya <laughs> akajikatia tamaya maishakabisa ah, ebana <laughs> <laughs> La enda naomaloni iye tumesimabana ayo takutana sana jinatata aaaaoiliaya watauah oe Al- al- al- al- sana. Of usisahau lakini yanga pia wanapeleka mashabiki zao skweye eh? hiyo mechi ambao watakua wanaicheza ya marudiano pale kwat tafaha sana zingatia maelekezo mepesi sana ya, ku, ya kushinda nafasi kama e ni shabiki wa yanga unaweza ukashinda nafasi ya kupelekwas kwa kutumia shilingi 2 pekeae20 peke yake unashiriki vipi ingia kwenye menu ya malipo na ingiz namba ya kampuni ambao nishiingi hiit maio yako nauingie wen Nah. Yeah. Hold up. Right. hivi unajua kuwa huhitaji kuwa na smatone ili kucheza jackbot zote za spot pesav irahisi mwanangu kamatia simu yako ingia nyota 15 nyota 87 alama yare huweka mkeka wako sasa je yeah, umenasa betri mbovu na gari haliwaki toa shaka cloride exide tupo na wewe na tunakuletea huduma ya dial abatery Hello? karibu cloride exide gari langu aliwaki nitapata betri mpya ondoa shaka tunatuma mtaalamu wetu hapo ulipo akufungie cloride exid powerlust mpya mm. yeah. usiache betri kimeo ni siku yako piga 7575 huduma hii inapatikana dar es salam arusha na mwanzaloidexideou kwa muda mbrefu. kuelekea michezo ya nusu fainali ya kombe la fa simba na azam na ngwanda zijaona na yanga na singida big bi stas litimkoni singida sisi mtongo pesa tunakuletea soka la kulevya jackpot wakati timu yako inashinda uwanjani wewe unashinda nje ya uwanja zaidi ya shilingi milioni 50 jezi za timu unayoshabikia sartv na visimbuzi vya kucheki mechi lie na smartoe ya kufuatilia taarifa ya timu yako sasa, sasa kwa buku tu kama unatumia atel com tigo tel na ttclnamba ya kampuni ni 3213 na kumbukumbu kumbu namba ni neno pesa mchongo wa soka la kulevya ushindi nje ya uwanjasi unapenda kusasaupokea mchongo huu kutoka kwenye tv mchongo huu ni speshal kwa vijana wanaojia kudans kuanzia watu wawili ama kikundi kisichosini watu kumi chagua ngoma kali ya ku kudans nayokisha post kwenye ukurasa wake instagram na tiktok halafu weka hashtag unachezaje thentag cloudfm na clutv pamoja na miss lolo washindi wa mchongo huu watapiga show bomba kupitia thespark na kisha kukabidhiwa kitita cha shilingi milioni moja cheza mania 223u nachezaje na oh, mkwanja waa nazidi kupanda hiini jakpot inayochezwa katikati ya wiki a buku t nabetmechi 1i rahisi ingiaeaaubyot7 alama yar ziko stori nyingi zinazoshika dunia na mitaa yakewenye kwenye ya ukurasa wa pili wa <laughs> <amplifier>. <laughs> Yes, yes, hii ileofurahidayn ni siku ya t5 ya mai 023 nchini tanzania hii ni sauti ya fundi reiowa zamani yo muhasiu wa zamani fri amani pamoja nakochaw zmanikaribu wenye i tim yag nam 2 na g nam2 inakost kutokea kwenye kona yoyote alau baadaye hapo ni p ui yjengemkwa kifupi leo tukiwa tunaelekea mwishoni mwa msimu wa ligi yeah. tutakwenda kufanya tathmini kidogo esea kwenye eneo la tuzo wale ambao walishinda tuzo na kufanya vizuri msimu uliopitaje okay. yeah, kuna uwezekano wa kutetea tuzo zao msimu huu kuna kitu inahitwa inithii ni njia rahisi ya kutengeneza na kusambaza kadi za mwaliko coporainiationsbusiessinitations matamasha harusi ama shughuli yoyote ile ambayo inahitaji maahissakai ufia awaka a ianesukitumia wewe mwenye shughuli unakua na orodha kamili yanan tayarikashafika nanan bado na kila wakati unaweza kujua idadi ya wageni ambao walioii kampuniya kianzani na inajihusisha na utengenezaji wa kwa matumizi yoyote yale kama ni ban serikalini biashara binafsi NGO, cheo una eishio wak an m ono Oh, yeah. wa u yes. yes. yes. yes. so, ia naba ya kampuni ya mchongo pesa ni 32 kwenye sehemu ya kuweka kumbukumbu namba ya malipo andika neno pesa, PESA kwenye kiwango cha pesa weka1 ruhusu mwamala alafu ishiketukaekawatutukawatu na. yes. so, yes, kwenye namba na bkila nikisikia sahivi taarifa za mvua mm. kama nasua na inawezekana nilikuwa nauzingatia utabiri wa hali ya hewa kwenye siku chache zilizopita au miaka iliyopita lakini sasa hivi nauzingatia zaidi nikikusanya matukio ambayo yametokea kuna ile noa ilikuwa inasafiri kutoka arusha kwenda moshi kwenye graduation ikafika sehemu maji yanapita barabarani katikati kingori pale ikasombwa na maji watu wakafa ban ikaniuma sana lakini ikiangalia pia rwanda uh, ma, mafuriko yamesababisha vifo vya watu wa zaidi ya im hivi karibuni pia nayoawaaius ah, ah. uh, kuna taarifa zilisambaa kwamba mamlaka ya hali ya hewa tanzania inasema kwamba kuna El Nino inakuja historia yako inakujaene oo nikisikia tu tunaambiwa ipo uambia ni, ni kama mvua ambao itapitiiab Yeah. Kwa, yu, yu, yu, yu, yu. E, sasa taarifa kutoka mamlaka ya hali ya hewa kuna taarifa zilisambajuuzkati kwamba kuna uwezekano wa tanzania kukumbwa na mvua kubwa za elnino mm. e, f imezungumza na d mafuru Kantam, katamla, mm. e, kantamla kutoka kitengo cha utabiri wa mamlaka ya hali ya hewa kufahamu je hizi mvua zipo kweli na kama zipo mm. watu wajue zinaanza lini Like kweli kuna hali ya, ya kuna ali akutokeaau aat aiima ifu mvua ipo katika kipindi hichi ambacho nategem a kutokeaingine haipo ko juu kabisa mwa kile stengee maka d a ukavu upepo mkali kipindi cha ubaridi yo gaeaimt kani cakipupe u aii ae mchakato wa kuangalisiukaka rk ma kwa kuk tukawaishaachianaaa mwezi mei honi mezia a e amezitaa pmtai kneatea kwamba ana a anesa kwaba mezi mei aae sana Mm. Okay. hiyo hmm, bora kuskia kwamba bado mbali sanht jahishai ni mm. eh, wa ukuwhameye hihliwai kuing e Yeah, likwapisema kwenye hayo ayo mambo yaliaewa leo iua naongea na mtu kutoka ato 88 1 yeah, akawa anasema hatimaye arusha wamerudishiwa arusha yao da imerudishwa da iaswakimaanisha w- eh? kwamba yni lile joto ambalo likuepo unajua kuna kipindi hapa katikati arusha walikua na joto mpaka wakasema da imeamishiwa uh, ime ime, ime arusha yani ilikua nomamamaangu eh? alikuwa naniadisia anaseman yani, joto ambayo waliokuwa wanalo mpaka atanaju mambo ya mahesimanin eh? waga azipogo kwenye levo hiyos kuangaika nafeni amnaga lakini sasa ifikiaak wanaangaika nazo kabisa sah kuna baridi sahiviyn arusha wamerudishiwa arusha yao eni, wako aaanakwambia e, ah, si M- A- <laughs> e. kuna baridi ki aukae kizembe autunaenda tunajipepeaunashindwa kulala usikun waanu ie oa zenyefaamoa narjioni yako inakaa vizuri tus ini haujakosea haujapotea kituo kinachofata ni nm t na tunaishi nayya njenge kwenye box la aatajhekeyake sisi ndo mafundi wa kurekebisha tupe shida zako zakotee wenye msta namba ya kampuni ya mchongopesa ambayo ni32maa namba ya kampuni ya ya kampuni ni kwenye neno kiwango cha muya mchonopesa i2haeee cs siku zote raha ya lugha ya kiswahili ni pale unapozungumza kwa ufasaha huku ukiwa unaelewa vyema udadavuzi wa baadhi ya maneno kama anavyopigwa msasa na oni sijala ambaye ni mwariri mwandamizi ktoka baraza la kiswahili nchini neno parama mana yake na, na, na, mtu nalitumianasaanakus mekuaaa a dalili zipo nyingi kwanza ni kkosa mahitaji ya lazima ya ukuaji wa kiumbe na kusababisha kukosekana kwa unyororo wa ngozi kama weehiv huna unyororo wa ngozi basiuwake umekupaama n paaa nyingin parama nyingine ni kuharibika kwa kiumbe au kitu kumfari. Mzao, mmea fulani imeparama kwa mvua aaaaakwa mwanaume ama mwanamke nani mara kwa mara uso wake unakuwa umeparama umeparamanam nitahakikisha na kusababisha wewe kuwa mlumbi mzuri tu wa kuzungumza vyema lugha ya kiswahili kadiri siku zinavyoenda lakini unaweza kuniandikia kwenye mitandao ya kijamii nitafute kwa jina la hilip mihafa mama kama unanisikiliza popote mm. pale ulipo mm. niko hapa leo Klaus fm kwa ajili ya kuutafuta kiu yangu siku yoyote unaposikia ujumbe huu basi nikutane na wewe kuhitaji sana mama napitia mengi natamani ugekuwepo mama yangu simjuu mtu yoyote ipo bibi kama mimi amisi sana kuita mama amna siku ngungum. kama naipata kama ile siku ya mama duniani wanajifungia ndani wasitaki kusikiliza kabisa natamani na miite mama ni mtoto na mama mzazi uliopotezana ni muda wako wa kukutana pamoja ili ni, ni hapa hapa leo tena ya cloud fm noaudangu udangu wingi sana kibanda furaha kwenye ukurasa watatu wamfiaani ubwaii pamoja kwa muda mrefu pamoja na tangu lini umeanza kuwekeza bukubuku zako ngapi hujapoteza ngapi zimepotea na kwa nini zinapotea sasa sikiliza kwa makini uh -huh. mwaka huu tatu ta mzuka ipo hapa kukupa mchongo wa buku lako yes. yes. na msimu huu ni wamihitaji mi tena ni hivi tunakwambia buku halipotei shiriki kiasi cha shilingi elfu mj hadi elu na unaweza kushinda kuanzia shilingi elfu 2 hadi milioni sit ndani ya dakika tanoto na pia juma tano hii kwenye mzuka jak unaweza kushinda hadi milioni sab hapa hapa Ploud tv na msimu mzima kuna ushindi wa hadi milioni mia 4 yani ukikosa huku unapata kule au unapata vyote jaribu bahati yako sasa kwa kuaka shilingi elfu moja, hadi elu kwenda namba ya kampuni Halotano, monja, monja, monja. na kisha weka namba zako tatu za bahati tatu mzuka buku halipotei kushinda ni bahati kuelekea michezo ya nusu fainali ya kombe la fa simba na azam na ngwanda zijaona na yanga na singida big stars sa litimkoni singida sisi mtongo pesa tunakuletea soka la jackpot wakati timu yako inashinda uwanjani wewe unashinda nje ya uwanja zaidi ya shilingi milion50 jezi za timu unayoshabikia artv na visimbuzi vya kucheki mechi live na smartpone ya kufuatilia taarifa ya timu yako cheza sasa kwa buku tu kama unatumia atel com tigo halotel na ttcl namba ya kampuni ni 32 na kumbukumbu kumbu, namba ni neno pesa mchongo wa soka la kulevya ushindi nje ya uwanjaaach mmekuwa mchezaji wa kumi na mbili tangu tunaanza na sasa tumefika nusu fainali hatutaki kukuacha nyuma mpango ndio huu twenzetu kwa madiba kwa buku mbili tu upate fursa ya kusafiri na timu kushuhudia gemu dhidi ya marumo galat shiriki sasa kamata simu yako nenda kulipa bill na namba ya kampuni 5 kisha weka kumbukumbu kumbu namba mojj au yanga halafu fanya malipo kwa shilingi elfub tu na kila unapocheza unapata nafasi ya bure kujishindia vifaa vya nyumbani kama vile smart tv na friji kutoka haya wananchi twendeni kwa madiba cheza zaidi shinda zaidi vigezo na masharti kuzingatiwa hairuhusiwi kuchezwa na Tuchini ya miaka 18kisha zako karata hatuna muda wa kuchakata chabtunalukapiza at all time. ofa ya uhakika ow utapata wabf16 My way, turn up, catch up, yeah. grab on My your box, time. my way. Pizza hut to go say, butter, small pizza, soda, and a chips. Hey, off a cabang bequel well, where? Well. Jar no of peanut twisty, bloody, sticky, we pay. He open yakibabe then aki janga. not carry wings to be out the baddest. Yes, I have a thing you wait to watch his book while well, I hope it's too hot. karibpizaha kwenye migaa yetu inayopatikana dal islam na arusha au tupigie karibu yeah, yeah, yeah, yeah, yeah mr tanzanit mwamba kabisa <laughs> sababisha utitiri wa madini yasiyopopiganika kukoja kongereko duniani wa kuitwa manyara7 manyaraupo uh, uh, kama haupo mzee yaani wewe ni mapesa tu ma unyama tu puna za hovyohovyo tajiri unaiheshimisha nchi ya mama samia tupe sifa baba tupe sifa2 na sababisha, sababisha. habari jina langu ni mshama mshama mkuu wa kitengo cha huduma za kifedha na malipo tigo pesa tigo pesa tunajivunia kuendelea kutoa huduma kamili za kifedha hapa nchini tanzania katika mwendelezo wa kutoa huduma zinazokizi mahitaji ya soko na wateja wetu tumezindua rasmi huduma ya kadi mtandao yaani tigo pesa c card ambayo inawapa wateja wa tigo pesa fursa ya kulipia huduma na bidhaa mtandaoni katika majukwaa platform zote zinazokubali malipo ya yamca wateja wa tigo pesa watanufaika na huduma hii ya kadi mtandaoni mteja ataweza kutengeneza kadi ya mara moja itakayotumika ndani ya siku saba au kadi ya siku tisini bila y kuwa na akaunti benki ili kutengeneza kadi wateja wa tigo pesa wapige nyot5 t1 nyota alama ya reli na kufata maelekezo au kwa kutumia ap ya tigo pesa kadi itakuwa tayari kutumika kwa malipo ya mtandaoni ambapo pesa itakatwa moja kwa moja kutoka kwenye akaunti yake ya tigo pesa kulingana na mwamala atakaohufanya tigo pesa ni zaidi ya pesa asanteni <muchas> ukurasa watatu wa amplifie kwa sisani kubwa ya gloride exide powlust pamoja kwa muda mrefu pamoja na eh, sport pesa, sport pesa, Oh, yes. afatukonawewe wenye na, na tunazifunguaurasa vizuri kaisa ni tyakurasa watatu na tunayeyaa ya njenge ani lakini kabla yayaa ya njenge tueneesha vingi vya kufanya na moja ya vitu vya muhimu vya kujua ni kusiana na opesa alizunguka yeah. alafu rudi tulizana hapo alafu tushinde vile ambavyo inatakiwa mechi ziko kibao na zinachezwa so na wewe una nafasi kwa mfano kesho azam na simba wanakutana o ni, ni jumapiliumaii okay, so yeah. tt do kwa msaada zaidi piga huduma kwa watej ambao ni sufuri 677115588 hairuhusii kucheza kwa wenye umri chini ya miaka 18 usisau pia kwamba kuna sf oaaaa okiit kwenyebalimbali unaea kajishiiaaaeaukaiaunana sehem nyingine zote enye aa daa na dodoma unaweza ukaipata pia au kikosa sehemu unataka kuipata wapigia kwenye namba yao 744 887448 Yeah. Yeah. anadilina sisi vizuri kwenye kukarabati vibe zetu kwenye kukarabatizetu hakuna kitu utajisikia furaha sana kama nauaki wa gari lao uasha ma unauhakiaia gari yakohakuna jajan una k ya yani, vizuriukiwa na bora kiuona hizo nikuanzia kwa wenye bajajimona yani, bajaji wamilikiwa bajaji mpaka kwawamilikiwa mabasi hao katikati tunaingia wote aijalishi una gari gani kama ni eh, unakakmtu naako e kaisa kama unakuna kuna IST, kuna mm. eo yeah, kuna, mm. mm. kuna l nyingineaaunaaasehem <laughs> <kuna, laughs> <athletes saivi>, <laughs> eh, eh, zote ndo hipyo <laughs> <laughs> baba mama na waoto hey. e, bimabimano bima, eh? e, imeona ta kuna nani? kuna lambo gisotbongowanayo lmbogui mblmb kuna mao yako ya kutoshasukaiengasubuke akuna mpaka range rova ya 2022 nimeona juzi hapa a ciy I mean, hapa mikocheni unyama ni mwingilio e anaa iekaawatna uuinikwama aoaa ausa awaa wanaweza ukawapigia waka simu wakakuletea betri popote ulipo na wakakufungia bure wapigie kwenye namba ni 715755555 sasa hivi ni, ni ya page kwenye na ssaii nimaya namba tau weyenaama ajenge asimama as ene taa kikubwa ni kwamba nime leo imekumbuka kitu kimoja muhimu sana ona i izuri pia kwamba hali ya wale nyota ambao walifanya vizuri msimu uliopita katika ligi ya tanzania bara yeah. ambao pia bado hapo katika ligi yetu msimu huu ni hali zao zikoje wale ambao walishinda tuzo mbalimbali balimbai yeah? ekan wao kutetea zile tuzo ambazo walizipata yeah. sasa nimeangalia kuna baadhi wanaonekana wanapitia mazingira magumu kidogo uh-huh. lakini kuna ambao wameweza ku ubora wao kiasi kwamba matumaini tena ya kufanya chochote msimu huo anayo kwa kiasi kikubwakwa mfano mm-hmm. kwenye nafasi ya golkip bora Uh, na alishinda ile tuzo aishindat msimuliopita amshu amoja nachth posibiliti ya yeye kucheza akaongeza hizo inaonekana imeshakuwa ni ndogo kwa msimu huu Ma, kwa maana hiyo unaiona kabisa hii tuzo nnaassuttsa bakai mwaeto amoja asaaooenye oraa mwingine bakari mwa anafanya vizuri lakini juma kidogo amedro sitarajii kumwona hata katika wale wales kwa msimu huu kwa hiyo manawake bado enokinonga pamoja na kwamba ushindani ni mkubwa mm. lakini bado anayo nafasi ya kutetea kwa sababu amepafom karibu msimu mzima lakini pia anaangalia kwenye tuzo ya beki bora eh, no, no kiungo bora nituzo ambayo msimu uliopita alishinda yani kibangala mm. lakini mara ya bora mchezaji wa ligi lakini msimu huu, nyingi zinaonyesha msmu a azabara ukitazama a a wachezaji kama, kama, kama, wa kama wa mwingine ambaye ubora wake maaa i awa msimu uliopita aliikosa tuzo ya ufungaji bora aua mfungaji ta wtawaw a tzaaa wz ni hmm. ni katika wachezaji ambao wa vizuri msimu, yani, msimu, msimu amba amba lakini ya maeneo lakini pia nkaa yeah. juma mgunda aeya nahani na, na kocha wa, wa, wa d yeah. yeah. kwaho ali, aliwazidi awa makocha wawili ambao wote ni makocha wazawa akashinda tuzomsimu huu anakwenda kutetea tena tuzo yake kwa namna hai iio ahisha ambae amtautazama ya watu wa shinda uz iutajimsiulipthamsimuu bado wachezaji ambao ni raia wa uniraiwa, tanzania wana strag kwenye kupata hizi tuzo naona tuzo za msimu t iara kutoka mali inona ono uwezekano wa kuwa na mfungaji bora ni mdogo kwa sababu asababu ukisoma ile chati ukitoka kwa fiston mayere wanaofuatia wazawa bado wako mbali kwa sababu wanaofuatia kuna wakinamosesperi wapo wakina saido tibazonkeza mm. wapowakoapo wa, wa, ka akina bruno gomez wapo wa, wa, wazawa bado gmez wakina jeremia juma wazawa bado magoli kwa na wakati hiyo tayari kwenye mazingira mazuri nafasi yu ya, ya, ya kocha pia yeah. hata kwa kuchukua makocha ae vizuri na vilabu vingine bado unagundua makocha wengi watabaki kuwa ni wakigeni ambao wanaweza wakawa na uwezekano wa kupata hiyo tuzo kwa sababu ukitazama mwenendo wa singida big stars ni timu ambayo inakwenda vizuri lakini hans van pujim kocha wasingida big stars ambaye ni mholanzi yanga aia ambayo nakwenda vizuri kocha ninabi ambaye ni mtunisia mm. kwa hiyo bado tuzo zinaonekana kuna uwezekano mkubwa tukashuhudia tena tuzo za, za, za tanzania zikitawaliwa sana na wachezaji ambao ni wa kigeni na hili kwangu mimi naliona ni ushindi kwa zile timu ambazo zinafanya usajili wa wachezaji wa kigeni tafsiri yake ni kwamba mm. wanasajili watu ambao ni sahihi ndio maana wanaonekana ndio wanaozibeba hizi tm okay. maanayake kma ingekua wanasajii watu wakuungaunga tungeona wachezaji wengi wazawa wakifanya vizuri wcheajkua wcheaji ambao ni raia wa tanzania kuendelea kupiga mzigo sana kuhakikisha wanapambana kusogea maniwaan wo nafkiri mchakato u, uko hivyo na posibility inaonekana bado ni wageni kuendelea kutawala hizi tuzo kama ambavyo walizitawala katika msimu ambao umepita ikiwa msimu huzi mesalia mechi tatu tu kumalizika kwa msimu wa ligi ya tanzania barashukran okay. <laughs> yeah. yeah, sana, shukran sana. Mm-hmm. Nah. Um. Yeah. anzai mwamba kabisamee bab sababisha wa madini yasiopatikanika kukoe kongereza duniani to... wa kuitwa manyara 7 kama haupo mzee yani wewe ni mapesa tu ma unyama tu sana. puna za hovyohovyo tajiri Kimenu unaiheshimisha nchi ya mama samia tupe sifa samiatu sf sfebwana jioni mia ayo fridamani pamoja na yahayanjenge kama kawaida jioni kwenye kibanda furaha huwa anazungumza na washikaji zangu kwenye kile ambacho nyinyi mmekitazama zaidi E yahaya njenge leo wametazama ni kwa namna gani ambavyo e, wachezaji wale ambao walipata tuzo msimu uliopita mfano mchezaji kama e, jgudiara nevcans lakini pia inonga baka wa Simba sports simbaclub e, pamoja na wachezaji wengine kama fiston kalala mayele lakini pia nvp e, bangala je yeah. wanao uwezo wa kuitetea tuzo yao ambao waliitwaa msimu uliopita ama ni wachezaji gani ambao wana nafasi kubwa ya kutetea kile ambacho wamekifanya msimu uliopita lakini pia nilitazama kwenye ukurasa wake wa instagram ya e, haya njenge aliwaorozesha diara pamoja na inonga ndio ambao anawapa nafasi kubwa e, huenda wakazitetea tzo zao mbazo wamezita msimu uliopita mii niko zangu mtwara kama kawaida soka la kuleya e, tukishirikiana vizuri kabisa na mchongo pay, mchongo pesa. E, ambapo ukicheza hivi sasa unaweza kujishindia kujishindia vitu mbalimbali pesa lakini pia na vitu mfano kama tv pamoja na sim. Cheze visasa, natumia hotel, natumia tigo, telemai, pamoja na simu hivi sasa kama tigo pamoja vodacom ahsaaam amoja namaampuni i2 hebwana mary mambo vipi uko kabisa moja ya watu ambao huwa wananufaika na kufaidika eh, na hizi timu za simba na yanga zinaposafiri kwenda mikoa mbalimbali eh, ni nyie naeza nikasema ni mary merssababu kwa sababu naiwe ni mary, na we ni meri eh, mnafanya biashara ya jezi pia jei eh, hapa mtwara kwa namna ambavyo unatazama nakuona eh, namna ambavyo watu wamewapokea kwa ajili ya mchezo wa nusu faiali kweli fainali tutategemea kuona nusu fainali ambayo ni bora kuliko zote ambazo tumeshai kuziona ya nafikiri mapokezi ni mazuri wanamtwara wanaonyesha hamasa japo hata mchezo uliopita tumeweza kuwa na matokeo magumu sana lakini hawajakata tamaa mwonekano wa sasahivi hapa mtwara nje tu ya uwanja unaonyesha kwamba siku ya mechi itakuwa ni siku bora watu watajitoa hii itakuwa nusu fainali bora kuliko hata ile iliopita yasongea sisi na azamu nahusu fainali yetu ya mwisho kucheza na azamu ilikuwa songea lakini aikuwa na muitikio kama hii kikubwa tu ni dua nami taahsufal yakuutia na yenye ya ushindani wa hali ya juu kwa sababu kila timu imebaki hivi kusubiria kati ya simba na aa m a kulittea mbeleni ni federation ni mwonekano kwamba kila mmoja ana nguvu na hamasa zaidi anahitaji kwenda fainali sawa mimi niko nji ya dimba la nangwanda sijaona bebimeli huyu ndo bebimeiaaotoa mambo Kupua, mambo safi mzima mzima kabisa kopoa mi nikopoa abari za nigeria ah. bado bado watu wazima mnmna kinyongo nami safari a kuenda nigeriaa jambo lako nigeria e. hebana <laughs> sawa Uh, ni kwa namna gani ambavyo unaiona unaonasiaeza ikapata matokeo mazuri dhidi ya azam jumapili eh, keho kutwa uh, kikubwa ni dua kama mwenzangu alivyosema kikubwa maandalizi hapo ya kutosha wachezaji naamini wako vizuri benchi la ufundi wako sawa yote tuko ugenini kwa hiyo amna mwenyewe mwenyewe hapa eh, ni dakika 9 kwao naamini ushindi tunao bwana sawa hivi ni mchezaji gani ambao namna anaweza katetea tuzo yake ambayo alitoa msimu uliopita kuna inonga kuna uh, diara kuna mayele kuna bangala nani ambayo namuona anaweza akaitetea tuzo yake mpaka sasa advanag kubwa ipo kwa wachezaji wawili nafikiri ni inoki inonga baka na fiston mayele kwa saabu mpaka top ndooskola wa nbc tanzania bara na ioki nonga kwa kiwango chake akiwa kama beki kwenye timu yetu ya simba sports bado yuko vizuri lakini pia nafikiri kutakuwa na maibuko mapya ikiwemo mfano akileta goli bora kuna goli denis dhidi ya watani wetu yangafrika hilo nao nalizungumza kwamba linaweza kuja kuwa goli bora la msimu huu lakini bangala, GDRA, kwa yanik bangala au dg dira nafikiri no wale bado kwanza kwa sababu magolikipa nao anakuja kwa kaa sahivi mpaka nambatatu wetu wanakuja moto eza ukashangae mwenyewe anachukua golikipa bora lakini mvp tuna triposimamba rusaka kuna wachezaji wengi ndani ya simba wameingia hata bareke tu kaingia juzi kini eza kandoka hata mvp wa nbc tanzania sa bara sab nazungumzia zai timu yako hapana sizungumzie timu yangu hata kwa yanga nimezungumzia mahele anaweza kutetea nanii anaweza kutetea tuzo hataa so kwa, yani kwa mfungaji bora Kusabu, pita, kwa, kwa, msimu, nyingine, lakini, kwa sababu msimu goli lopita aawa kwagoli oasiu aaa z ai kwa timu yangu inoki inonga lakini kwa mvp bado yoyote anaweza vingi wengi vizuri kwa kwa yataonyesha kwamba bora zaidi lakini ado ot aaezaaolaaainiotkwot mashidao ataonesata zosu ebwana sawa wasikaji zangu jioni kwenye kile ambacho tulikuwa tunakitazama kwenye f kwenye kibanda furaha fama pamoja na yahaya njenge mimi kwa muda huu nilikuwa hapo katika uwanja wa nangwanda sijaona ambapo zamani ulikuwa nafamia kwa jina la umoja e bwana, mkumuwa, wa wa mkomwarowakurasa kwa waaa kubwa ya pamoja kwa muda mrefu pamoja napopesaoa eh, ushindi mm -hmm. mwingi eh, machaliaaraio k lachuga babako kifaruwa hela yote fogo kama fogo ni nini sichokiweza dingilae mto wa kazi na siomboyoyo kila sehemu napopita raia zinatambua shughuli ipo sombetini galoleni juu daraja mbili ino mtaalamu wa kuzalisha hela maujanja na misimamo ngumu nyeusi 881 cloud fm arushal223 sababisha <coughs> sijui mwaka huo itakuaje siui ntaramatoyo au boda au milioni oh, oh, oh, oh. kadhaa hili bonge la mpango 3 hatupoeza madafu uo s kila siku kila wiki kila mwezi weweka tu mazawadi na mikwanja zinatoka tumerudi tena kama kawa kwenye fasi ya dwasi weka mkwanja halafu upate nafasi kushinda mkwanja embitu, na zitakubamba ene mbii tuna zawadi za kijandamsia weka fedha kuanzia shiingi lakimoja ya kitanzania au weka na kubadili fedha za kigeni katika akaunti yako ya nmb hufurahia viwango shindani na nafasi ya kujishindia bonge la mpango huu wa fedha na zawadi zenye thamani zaidi ya shilingi milioni mi b kila wiki na mwezi hadi kufikia grand grandfnale nilijua tu mwaka huu pia ni kutoboa tena na bonge la mpango bonge la mpango oto uleule nmb atupoi atupoinmbban kuelekea michezo ya nusu fainali ya kombe la fa simba na azam na ngwanda zijaona na yanga na singida big sta liti mkoni singida sisi mtongo pesa tunakuletea soka la kulevya special jackpot wakati timu yako inashinda uwanjani wewe unashinda nje ya uwanja zaidi ya shilingi milioni ilion 50 jezi za timu unayoshabikia smart tv na visimbuzi vya kucheki mechi live na smartphone ya kufuatilia taarifa ya timu yakoche ukut kama unatumia artel vodacom tigo halotel na ttcl namba ya kampuni ni 321 t na kumbukumbu kumbu. namba ni neno pesa mchongo wa soka la kulevya ushindi nje ya uwanja yetu ni kuzifikia habari zisizofikika sehemu hii ambayo unaiona hapa sio mitego ya ndege na, na zisizohusika you know, inawezekana wengi wetu tumekuwa tukisikia sana kuhusiana na vyumba vya marais kwenye ukurasa wanne waurasa wa n Introducing... waukurasa wa nne so, uh, uh, uh, uh, wa f kwa hisani kubwa ya karibu yako pamoja na tigo mm. mwambakabisasababisha <tipedi> utitiri wa madini yasiopatikanika eea duniani wa kuitwa manyara7ayaaupo kama haupo mzee yani wewe ni mapesa tu ma unyama tu puna za hovyohovyo tajiri unaiheshimisha nchi ya tupesifa baba tupesifaclouds tu, tu ubi a 2t sababisha special countdown ya amplifier mimi naitwa Millard Iron kona Friedaamani the one and only kama dawa kama kawa na hapa do clouds fm utajisikiaje siku ya birthday yako unapigiwa simu ya surprise live on air unapewa pongezi na watangazaji unapewa Wee. pongezi na watu wako mdingoni ni noma birthdays zipo za watu wengi leo lakini mmoja kati ya ambao wanasherehekea siku zao za kuzaliwa eh? mm -hmm. yaani mmoja ona... kati ya watu ambao wanasherehekea siku zao za kuzaliwa anaitwa Beatus 254 na no. lakini yupo ka kho okay. yeah, hey, mambo vipi oh. ebana hey, mi naitwa mia o na niko na frida amani tunapiga sim kutoka kwenye couno yafomtumekupigia sim kwa surpris kukupa aa baba hey, ni rechuka, ni rechuka <laughs> w viia n leo umekula keiunatimiza umri gani au yo nao hioima huounajisikije kupigiwai kutoka mjengoni Okay. we sana sanal uko kahama sahivi hapo namba yako ni 87 hii uh, kupigiwa simu na i kutoka mjengoni kwenye umewai kuitarajia umewai kuisikilizia umewai kuiwaza hata kwa namna yoyote ebaaongera sana naunaitwamajina yako kamiliebana tuko pamoja sana endelea kuikumbatiadamdam milele mzee babaimeisha hiyo mpaka mwisho sijui mwaka itakuaja siui ntalamatoyo au boda au milioni kadhaa au hili bonge la mpango sizotihatupoiza madafu kila siku kila wiki kila mwezi weweka tu mazawadi na mikwanja zinatoka tumerudi tena kama kawa kwenye fasi ya ndwasi weka mkwanja halafu upate nafasi kushinda mkwanja na zitakubamba ene mbiitu na zawadi za kijanjaa weka fedha kwanzia shiingi lakimoja ya kitanzania au weka na kubadili fedha za kigeni katika akaunti yako ya nmb hufurahia viwanbo shindani na nafasi ya kujishindia bonge la mpango huu wa fedha na zawadi zenye thamani zaidi ya shilingi milioni mia mbili kila wiki na mwezi hadi kufikia grand grandfnale nilijua tu mwaka huu pia ni kutoboa tena na bonge la mpango bonge la mpango oto uleule nmb atupoinmbbank karibu yako. habari jina langu ni mshama mshama mkuu wa kitengo cha huduma za kifedha na malipo tigo pesa tigo pesa tunajivunia kuendelea kutoa huduma kamili za kifedha hapa nchini tanzania katika mwendelezo wa kutoa huduma zinazokizi mahitaji ya soko na wateja wetu tumezindua rasmi huduma ya kadi mtandao yani tigo pesa, card ambayo inawapa wateja wa tigo pesa fursa ya kulipia huduma na bidhaa mtandaoni katika majukwaa Platform zote zinazokubali malipo ya mastercard wateja wa tigo pesa watanufaika na huduma hii ya kadi mtandaoni mteja ataweza kutengeneza kadi ya mara moja itakayotumika ndani ya siku saba au kadi ya siku tsi bila y kuwa na akaunti benki ili kutengeneza kadi wateja wa tigo pesa wapige nyota yot 1 alama ya reli na kufata maelekezo au kwa kutumia ap ya tigo pesa kadi itakuwa tayari kutumika kwa malipo ya mtandaoni ambapo pesa itakatwa moja kwa moja kutoka kwenye akaunti yake ya tigo pesa tigoesakulingana a mwamala tigo pesa ni zaidi ya pesa asantimjionza ikiwa sehemu salama ya kumweka mwanao ni kwenye kivuli basi kwa usalama wa nyumba yako tumia power put tumiafandasi na unyevunyevu katika nyumba yako sasa basi hutumika katika kuta za ndani na nje ina nguvu zaidi inazuia na kudhibiti fangas na unyevunyevu kubandika unyevu. mikanda na haina haja ya kuchanganya na rangi wakati wa kuskimu tumia maji tu ni lahini sana na ni nyeupe zaidi mjomba hakika nyumba zilizoskimiwa na extra power. Skim input, udumu vizazi na vizazi kwa mawasiliano zaidi wasiliana na Rockmax international limited kupitia nambari 72856 mbili tatu au sifuri saba sit mbili nne moja tatu tatu tatu tatu mjionza utanikumbuka nimekaa pale <coughs> ranzait <t society> mwamba kabisamzee <ART> bab sababisha uchutiri wa madini yasiopatikanika kkote kongereka duniani wa kuitwa manyara7manyaraupo kama haupo mzee yaani wewe ni mapesa tu maunyama tu huna za hovyohovyo tajiri unaiheshimisha nchi ya mama samia tupe sifa baba tupe na hey, right. siku zote raha ya lugha ya kiswahili ni pale unapozungumza kwa ufasaha huku ukiwa unaelewa vyema udadavuzi wa baadhi ya maneno kama anavyopigwa msasa na oni sigala ambaye ni mwhariri mwandamizi kutoka baraza la kiswahili nchini neno parama maanayake niinalitumia nasikiasikia tu kwamba utasikia uso umekuparama parama sasa manake nini manayake nii uso umekuparama utajuaje kama mtu uso wake umeparama dalili ni izipo dalili zipo nyingi kwanza ni kkosa mahitaji ya lazima ya ukuaji wa kiumbe na kusababisha eh, kukosekana kwa unyororo na kama wewe hivi huna unyororo wa ngozi basi usowake umekuparama na parama nyingine parama nyingine ni kuharibika kwa kiumbe au kitu kwa mfano mazao mmea tunasemea ime parama ile mmea fulani imeparama kwa kukosa mvua mathalani tunaona kukosa mvua ina parama kwa, kwa mwanaume ama mwanamke nani mara kwa mara uso wake unakuwa umeparama asiye na fedha naam nitahakikisha na kusababisha wewe kuwa mlumbi mzuri tu wa kuzungumza vyema lugha ya kiswahili kadiri siku zinavyoenda lakini unaweza kuniandikia kwenye mitandao ya kijamii nitafute kwa jina la philip mihafa esabu yaamfy ndeo hii na saivi tunamalizia pegi mpfy kwaleo kwenye pg nume tunamalizia sehemu ya exsie inteew na lds aeds kutokea naotuaoakuiba vifaa vya gari la fono, fono, Nini, drugs mambo a tmowaeema w ia a an amew s Mm. pale kama wanapangapanga mipango makesielewe kit kanambi ndeahanya wanaiga ichaawanaanapiga icha naiuashaneaaaa e wndoi iiwihni ii aesi mm. ishirina nane ambiwa zinginezinakuja aesiawi z- z- z- z- z- z- ambao nafanyika kwenye magaida maka... imekaa Malake... aleh wenyeuki <mikubi> an imepelekwa mahkama ya wilaya najua kesi ishirina nane Zinaf... zinafemiwa nimepelekwa mahkamaya wilaya mara ya kwanza kaa kipata yot waangan anwa kumi natatu yeshuyo ni kwenye n4inapatikana kwenye youtube ya o kwa urefu zaidi mm. yes tunaishi nayo vizuri so hakikisha umebonyezaie ukaeka mtu vitu vinakujaninaitwa i ukumbusa tigo wakishua tunajuana sindio eh? sasahii unaweza ukapata mkopo wa na ukasepanayo mpango wenyewe huko hii unapata sim janja za kisasa kama maaamooao na ni nauat jaa waoowakishua ambayo utaondokana hii samso kwa kufanya malipo ya awali ambayo ni shilingi efsb tu nakisha utaendelea kulipia kidogo kidogo lakini pia kama unaitaka samsn a4s ni kwa kulipia shilingi 15 kwa, kwa siku ambapo ya malipo ya awali itakuwa ni 90 mshua ujaishia hapo ukimnua moja ya simu janja hizi utapata jb 73 bure Okay. Ona hiyo picha. Ndio maana tunasema Tigo Live it, loving. Yes, ila peto na NMB. Yesu sisahau kwamba sasa hivi the one ambao unaeka pesa kwenye account zako za NMB unayo nafasi ya kujishindilia pesa taslim, Smart TV pamoja na smartphones za kutosha. Mm-hmm. Zawadi zipo kila time. Kwa hiyo pambania kombe lako sasa hivi. Kuna faida bilioni za kuwa na account na NMB. Yaani sasa hivi ukifanya transaction kuweka pesa kwenye account yako ya NMB uh, au account yoyote ile inaweza iko kwenye NMB, account ya mtoto, account ya ko hata zile fixed unakaa kaa mtu na nafasi ya kushinda nmb aweni mpambanaje wanakuchukuliaje kikia oh yeah, oh yeah, oh yeah. magomo nausi kata tama nasina matumaini akili inandata tinakuaminia naweza kwenda mbali sana