na ndo ipo kwenye sehemu baadhi za nchini tanzaniabasihii yes. ni moja kati ya ngoma ambayo unaotaka kusikiliza mvua inanyesha sehemu nyingi lakini hapa mikocheni mawingu kidogo hali ya hewa kidogo inaruhusu kufanya kila kitu hata ikiwa ni kunywa leo ni tarehe mbili mwezi wa tano mwaka elfu mbili na ishirini na tatuieof yes sha sana hey, hey. kwaumetoka kwa, kwa kusikiliza na leo kwenye extra, extra large. tume kuanza na moto na kama ayosemaminaleo ndo siku yapili ndo wana weweimaaew bathde yake ni mweziziupia adel e. watu wakubwa ambao wamewahi kufanya vitu vikubwa wakina stevi wanda ao ni mwezi huu kwao huu oh, ni mwezi ambao umejaa asiku za kuzaliwa mm. za watu ambao ni maarufu na wamewahikufanya yeah. vitu vikubwa kwenye industry. lakini pia na mimi nimlabda mii baadauuiaa it ikuwsaukohshli wnasisi watu waemb tukitaka tu labda tuwe nalabdawez e naiutoka aesaisana leo ni tarehe mbili kama mi naokwambia ndo kwanza siku kumunye, kunye, kwa iyo, heri, ya pili kwa mweziapawatano kwaio tunakutakia he wenye weziumekua naui ah kabisa kabisa kabisa mi likua na weekend poa sana sana sana ok eh. Mi, mi, mi, weekend yangu na yako zifanana sisi uh, tofauti sana hapo kweli ah uh, sasa sasa kwa 8 uh, town low low lo, lo weekend <laughs> flani nilikuta niko 8 town Hilikuwa, ilikuwa shereke... amazing. Eh. amazing amazing amazing Đi... sherehe kwa DJ Diomio uh, alikuwa Diomio naye alikuwaepo sasa Diomio uh, nah. weekend kwepa same tofauti eh. shughuli zake unaona huyu ah. mimi nafikiri tu mgeni ashatoka Diomio yashatoka sasa ukimuuliza kwamba ndo niko na jaribu jaribudio najaribu ni kujaribu sisi tafanya nini kaka kama najaribujaribu tutakupaspritams mia tatu kunaenda <laughs> ile track ambayo moto ya loje. ni moja yeah. kati ya ngoma zake mpya ni ngoma mpya ambayo imetoka yeah. ya kwake sio mpya sana lakini ni ngoma mbayo o kwake ya sasa hivi na loje ni kati ya wasanii ambao wanafanya vizuri sana lakini pia ngoma zake zinaenda mdogo mdogo na mwisho kabisa zinashika yeah. uh. nyingi zaidi mdogomdogo namwisho is sh gomn za i mwaa akiwa ambay ina i8 kwenye mtandao wa waybeh ni ngoma ambayo lifanyia pia nai ngoma zote mbili a yani zilienda kwa usawa mkubwa sana na hivyo kufanikisha e, kuna <laughs> utrend amefanikisha kwanda yeah. duniani so that's what listen to today kwenye flago foscraklakin weare back in last time tulikuwa na wewe ilikuwa ni jumaa iliyopita but today isaduda basi abacha dij jdamemaliza naa mwisho amesikiliza niaeew aaajamaanisha mesubi mbo namsemelea wendo naril lewsikuhizi sivuti tena alafu anaendelea koma apoweka sawalau inakuja na aliweka koma utajuaje kwenye hizo yi lakini ukisikizaa Uh, hey. uh, uh, uh, uh -uh. mm. yakuchea ya uh, yeah, ni, ni ule mtu fulani anakunywa uh, naanakunwnauewenezi uh, yake weeawam zimetokea hivi karibuni kuhusiana na ngoma yan ni kwamba kama umekua ukinjo kupitiahauko mm. pekeyako mm a sabau yupo mtu ambaye amekuakinona anataka kuaiaanaitaalikua anazungumza eeaeye pao yule niwao wanataka kufanya jama ame, amependa kanataka kuingia kwenyeyaiso <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> E ni mpango wa amina lakini mpango kuhakikisha biashara biashara yenye yenye faida enye kuleta manufaa uh -huh. kwa kwa sababu kupitia imbeju imbeju wanawake uh -huh. wanawake kufunguliwa dunia na na na mitaji mitaji wezeshi wezeshi eh, mafunzo ushauri ya imbeju, kwa mali, ya na mali, ya kukuza hizo so tu maombi ile program bado mpangoima iauaii ashaa enyefaiane uta anufaaaaukupitia bewanawakejaiamaatajweehafunzo ili shauiwii kujiunga na imbeju kwanza huyo katika kikundi au taasisi ya uwezeshaji wanawake na lazima pia iingia makubaliano na program ya benki ya crdb mwanamke mjasiriamali pia lazima ashiriki mafunzo ya biashara ambayo yanaendeshwa na benki ya crdb kupitia matawi yake yote kote nchini lakini mm -hmm. pia cha tatu ni kufungua akaunti ya mbeu kutokia benki ya crdb kwa sasa hivi ni hizo vitatu baadaye nitakuja kuongezea nyingine kana mm -hmm. sisi kenyeje yeah, una ugonjwa wa kumuvuzisha mwili wako ovyoovyo ovyo au sehemu yoyote ile siseme situmie neno ovyo je <laughs> yeah. wewe huwa na tabia ya kucheza chumbani ukiwa peke yako uwa na tabia ya kucheza choni ukiwa peke yako ka una tabia ya kushek ujaona watu anashek wakiwa naoga unakuta mtu sipemwae sije ah. yeah, una tabia ya kucheza sehemu nyingine sehemu nyingine na nyingine na nyingine na je yeah, kucheza ni pashon yako ni kitu ambacho unakikubali basi ni kueleze soh fo you kipo kitu kwa ajili yako inaitwa thespark cheza manya 2023 piyo, piyo, piyo, piyo, piyo, piyo, piyo. Piyo. <laughs> ni mchongo kutoka kwenye showtab ya class tv mchongo huu ni special kwa ajili ya yule ambaye anajua kuhata kudanse uh, kwanzia watu wawili ama kikundi kisichopungua watu nane inawezekana nachagua wimbo mkali wa kudanse kisha post kwenye ukurasa wako halafu weka hashtag unachezaje unacheai alafuna pamoa nazitakua kupitia kurasa zetu zahalafu li ambayo itakuwa na watu wengi zaidi walio ama walio waliozungumzia basi ndio wwatawekwa kwenye wale washindi umona mm-hmm. fu, ambao wakali na wawaliofanyavizurido uh, uh, eh, watawekwa kwenye ileto ngapi ile alafu itakujampaka patikane mshini watapiga show bomba kupitia the spark. na kisha watakabidhiwa kitita cha shilingi milioni moja ha, no. sasa skiliza nikuambia um, minnaezekanaunajuagajuaga vitu sindio hey. ili jibu nataka unipe baadaye kabisa watutakuliza w... no, baadaye kabla y watu kushinda mm. uh, unaskizasizaga nyimbo nini kwa mfano shujui yani lri za wimbo hujuu lakini unajua mtu akipigahiyo ni melod kuna wale watu wanaweza kupiga yani Mm-hmm. Eh, uh-huh. skilizahiftaniambia ni wimbo gani kwamb naskilizasasahivi w utatumia tu kupitia ingam ya XXL, at mina ns ama kwadskilizauuambdogo mwenye talent yes. huwa anafahamika sana mitandaoni na yeye huwa anapiga biti za ngoma tofauti tofautihii uh-huh. ni biti ya ngoma gani imepigwa na mdomo mm-hmm. Oh, oh, oh, To Extra, Extra kuliko, baby. habari jina langu ni mshama mshama mkuu wa kitengo cha huduma za kifedha na malipo tigo pesa tigo pesa tunajivunia kuendelea kutoa huduma kamili za kifedha hapa nchini tanzania katika mwendelezo wa kutoa huduma zinazokizi mahitaji ya soko na wateja wetu tumezindua rasmi huduma ya kadi mtandao yani tigo pesa card ambayo inawapa wateja wa tigo pesa fursa ya kulipia huduma na bidhaa mtandaoni katika majukwaa p zote zinazokubali malipo ya Mastercard. wateja wa tigo pesa watanufaika na huduma hii ya kadi mtandaoni mteja ataweza kutengeneza kadi ya mara moja itakayotumika ndani ya siku saba au kadi ya siku tisini bila ya kuwa na akaunti benki ili kutengeneza kadi wateja wa tigo pesa wapige nyota 50 nyot 1 alama ya reli na kufata maelekezo au kwa kutumia ya tigo pesa kadi itakuwa tayari kutumika kwa malipo ya mtandaoni ambapo pesa itakatwa moja kwa moja kutoka kwenye akaunti yake ya tigo pesa kulingana na mwamala atakaohufanya tigo pesa ni zaidi ya pesa asanteni hajapokea kwa sasa iko kitani anapambana mwachie ujumbe mfupi mara baada ya mlio huu hebabu vipi nimekucheki naona sikupati hewani sema nini jiungishe na imbeju kutokea benki kiongozi ya crdb bnk wajua kuna nini kuna mafunzo ushauri na ufadhili wa mitaji wezeshi yani naanzia kuanzia laki 2 mpaka milioni 30 sasa fanya hivi najua ataka kukuza biashara yako ukipata ujumbe huu mcheki mzee wangu kijana na wewe malikia wa nguvu jiungishe sasa na imbeju mtaji wezeshi kwa wanawake na vijana wabunifu sikiliza pb leo tena XXL. jahazi na uangalie360 kila siku kuanzia jumaatatu mpaka ijumaa kufahamu unapataje sehemu yamtajihu kutoka wakwa mara nyingine tena pesa fast inakuhakikishia ushindi maradufu kwa kila mara moja tu unapocheza na safari hii ukishinda tunakupa full yani ukishinda jackpot ya jumatano hii na kila jumatano sisi tutakupatia simu janja flat tv kubwa boda boda pamoja na fedha taslimu za jackpot hadi shilingi milioni kui kwa mtaji mdogo kabisa wa shilingi el m tu hatutaishia hapo kila ukicheza unapewa nafasi nyingine mbili za ziada kwanza ushindi mara kumi ya dau lako papo hapo na pili shilingi milioni mbili ya bure kabisa kila siku saa bl kamili usiku ama hakika ukicheza pesa fasta hukosi kitu unachotakiwa kufanya ni kuchagua namba inayofuata kama ni kubwa au ndogo kulinganisha na namba ya siku jinsi ya kushiriki nenda kwenye menyu yako ya mpesa kwa kupiga nyota moja msini, nyota 00, chagua namba n lipa kwa mpesa kisha chagua namba saba michezo ya kubahatisha na chagua namba moj pesa fasta kishafuata maelekezo mpaka uweke mwamala wa shir1 kushiriki ni miaka 18 na zaidi vigezo na masharti kuzingatiwa pesafs 023 ni lazima utoboewaanci mmekuwa mchezaji wa 1 tangu tunaanza na sasa tumefika nusu fainali hatutaki yuampango ndio huu twenzetu kwa madiba kwa buku mbili tu upate fursa ya kusafiri na timu kushuhudia gemu dhidi ya marumo marumog shiriki sasa kamata simu yako nenda kulipa bill na ingiza namba ya kampuni 511 kisha weka kumbukumbu kumbu namba 1 au yanga halafu fanya malipo kwa shilingi 20 tu na kila unapocheza unapata nafasi ya bure kujishindia vifaa vya nyumbani kama vile smart tv vilet nafr haywananchi twendeni kwa madiba cheza zaidi shinda zaidi vigezo na masharti kuzingatiwa hairuhusiwi kuchezwa na mtu chini ya miaka 8anmndugu yangumunaongelea <laughs> <laughs> e ah, like yangu, mchongo no naa mchongo nataa kupitahapaaogea conoitigorushaaiuushmudaongekiuushiuiagush br unasema mm. mangi hebu nirushia tigorusha fasta haraka mangi mm. namirusha tigorusha jamani hey, ndiyo huku tigo michongo haikauki sasa ukinunua kifurushi chochote au muda wamaongezi kupitia tigo rusha utapata sms za bure tembelea muuzaji wa tigo rusha karibu yako na ufurahie ofa hii uendelee kuchati kuperuzi au kuongea upendavyo mm kwakisani kubwa ya pigoka kitakama ulikwa ujui bas chukua um, hii um, 255 extra. Yo, yo, yo, ni tim ya 2 e kwenye msanuaji john jackson an bighaziende kwaguchimn ni mmoja kati ya masela wako proud kinoma na beby mama wake katika mmoja ya ambayo ameifanya wa anasema wakati amepata msara wa kwenda jela uh, kwa miezi st alimwachia mpenzi wake dola za like kimarekani milio 2 kwa hela mbayo Uh, yakujikimu kwa mda bao mshka ataku gerezani baada ya kutokageezani alikuta mpenz wake ameizalisha hiyo esa na kufikia 06 sawana zadi yabilioni 12 kwaesa za kianzai ikituani mbachobinafsi uoa penz wakoenye yan aaaaitmsklizaai kitanibacho openz wa Uh, ni vitu vingi kusema kweli maisha kila siku eh, inajua wakati mwingine zinakuwa tuko hatukomacha sana labda na nyimbani, watoto, vitu vinavyoendelea nyumbani watoto failia kuujumla kwahio hiye huwa anakuwepwa kwa ajili ya kutekea hivyo vitu na vitu vinakaa vinakaa on track kwa sababu unajua kishakuwa na kwa na mwanamke anakua kama vile vitu vingi ushauri wa kwenye kazi ushauri wa wa mapato hivi kwa hiyo yeah, ifany mshauri mshauriwako wa kwanza kwa sababu mara nyingi anakuwa nakiasi ambacho naingiza kama, kama mna karibu ukaribua kus mara nyingi tunakuwa tunakua hio nazetu na mara nyingi tunakuwa kwenye sinazembe kenyekuzikaziaukipata mtu mwenye msimamo kidogo Oh yeah, na na gold anachoendelea siwezi kusema vitu vingi ambavyo ambavyo lakini tayari kumpa nishampa na akafanya vitu baadaye baadaye abao waeshuaa ikaa it mo aa tnaa pia nye mwezini kubwa kabisa duniani ya met gala kwa mwaka big wakidrip yaw l ya kibunifu na zipo ment nyingi sana ambazo zili pen moja wapo ni asaprok kuvunja utaratibu alichelewa kwenye maandalizi ya hiyo show so mchizi ikalazimika sasa aruke kwa mashabiki eh? <laughs> alafu awai mchongo lakini pia pd brother lov aliendeleza kufichaficha uhusiano wake na young myami japo alibananishwa sana na mtangazaji wa red capet anaitwa lala antony lakini bro akachomoa licha ya kijasho fulani hivi chembamba kumtoka bado wakasema young myami ni rafiki yake tu na So, so come up your it up. All right, so I have, I have I have the million dollar question right now. You ready for it? the million dollar question? Is so? Do y'all officially go together real bad? I, I, I'm asking. I want to know. She gonna answer that? She <laughs> <laughs> you, you you answer that? No, no, <laughs> no, no, no of course. It's you official, it's real bad. It's, it's, it's, I don't know what you're asking. Exactly. <laughs> We <laughs> definitely go together real bad. Then that's what it is. Then that's what it is. She's my date for the night. She's, she's you know, it's just a good date night. You know? we, we, we, oh, it's we, a date night. Date night. Date night. We don't put titles on it. Everybody wants us to put a title on We don't put titles on it. It's like my best friend in the world. One of the most beautiful people God has blessed me to Absolutely. meet. Absolutely. And I'm blessed that she's my um, date tonight. <laughs> no sana lakini pia serena williams anatarajia pia naye kupata mtoto s ni mja mzito na alipita kwenye yagalaumoneba ni kitu fulani hivi ambacho niokinomanoma o asante kwa kusikiliza 2ohjaksomsanuaji na niko hapa kukusanua ah, mchongo wakishua kabisa kutokea tigo tanzania of course, of course kishua tunafahamiana tunaendeleza kukuletea michongo ya kishua kila siku saendelea so, kuchati kuperuzi na kuongea upendavyo kutoka tigo zantel huku ukifurahia ofa uh, ya tigo rusha ya sms za bure kabisa so sunatembelea muuzaji wa tigo rusha ambayo yuko karibu yako na unaweza kuenjoy na ofa hii yapo tigo levet lota mchongo pesa ipo kama kawis mitonyo inaendelea kutolewa kama kawaida so get busy namba kampuni ni 3 2 m 3 ttu kumukumu namba utaandika neno pesa afunakuwa kinyamwezi kama hivi au sio wxl ipo hadi saa kumi kamili za jioni rock na ci je yeah. 255 exa shujaa kama shujaa 929 fm iringaopenpest ya mkwawa bosi aseejua harufu ya komoni wala ulanzi, ulanzi. bosi ukikoa kidogo tu watu tunakimbia kukuletea maji bosi mwenye mji wako Sa sababisha spiriti ya upambanaji iringa a <laughs> yani mtu unamweshimu siku zote kumbe a hata utamu wa kiwingu bana lakini ah. mimi nitausema utamu wote wa kiwingu kwenye jaazi hapa Clouds fm redio ya watu ndugu wananchi kampuni kubwa ya nicplac inakuletea viwanja vizuri sana kiwanja kikubwa kwa bei rahisi sana shilingi laki lakitano tu maeneo ya mlandizi namba yetu ya simu ni hii 74 viwanja hivi vinapatikana mlandizi ni vya ofa namba yetu ya simu ni hii 9185 tangu lini umeanza kuwekeza bukubuku zako <coughs> ngapi hujapoteza <huye> <coughs> ngapi zimepotea na kwa nini zinapoteaas sikiliza kwa makini uh -huh. mwaka huu tatu mzuka ipo hapa kukupa mchongo wa buku lako yes. Yes. na msimu huu ni wa tenni hivi tunakwambia buku halipotei shiriki kuanzia kiasi cha shilingi l 1 hadi l na unaweza kushinda kuanzia shilingi elfu 2 hadi milioni 6 ndani ya dakika ta t na pia juma tano hii kwenye mzuka mzukaa unaweza kushinda hadi milioni 7b0 hapa hapat na msimu mzima kuna ushindi wa hadi milioni 4 yani ukikosa huku unapata kule au unapata vyote jaribu bahati yako sasa kwa kuwaka shilingi 1 hadi 30 kwenda namba ya kampuni 11 na kisha weka namba zako tatu za bahati tatu mzuka buku halipotei kushinda ni bahatikisha zichanga zako karata atuna muda wa kuchakata chaptunalukapiza ant ya uhakikamyo m utaata o ou hf kuina sityoooka karipiza yes, so kwenye migaa yetu inayopatikana dar slam na arusha au tupigie 74698266karibu machaliaaraou8acuga babakokifaruwa hela yote fogo, fogo, fogo kama fogo ni nini sichokiweza dingilae oh, okay. okay. ah, ah, ah, mtu wa kazi na siomboyoyo kila sehemu napopita raia zinatambua shughuli ipo sombetini galoleni ijenge juu daraja mbili indo mtaalamu wa kuzalisha hela maujanja na misimamo Si. nane nane moja clouds FM, arusha clouds efumbili na 2sirini pale unapokutana na creki au mipasuko kwenye kioo cha gari au bajaji usipate wasiwasi kwani sasa hauna haja ya kununua kioo kizima wakati nyufa ipo sehemu ndogo kutana na kampuni ya vara tanzania ambayo inauza na kusambaza kimiminika cha vara na vifaa vyake kwa matumizi ya kufuta kabisa mpasuko yani re za vioo vya magari na bajaji pia wanatoa huduma ya kukufutia nyufa na kurudisha kioo katika uimara wake huku itilafu ya mipasuko ikiwa imefutika kabisa teknolojia hii inaokoa gharama kwani unatumia pesa kidogo kufuta kabisa nyufa kwenye kioo badala ya kununua kingine kwenye gari au bajaji yako epuka matapeli bidhaa na huduma pekee zitolewazo na vara tanzania ndiyo halisi na thabiti kwa matokeo bora ya itilafu ya kioo vara tanzania wanapatikana dare salam kimara temboni wasiliana nao kupitia 684787222 au 6598723 au tembelea peji yao ya instagram ati vara andasoti jaza ushinde na enin jaza mafuta katika kituo chochote cha enjin upate nafasi ya kujishindia zawadi kibao kama vile bodaboda Boda, tv simu janja friji manunuzi ya bure katika maduka yetu pamoja na mtoko kwa ajili yako wewe na umpendaye vyote bure kabisa kushiriki ni rahisi kwa bajaji na bodaboda Boda, jaza mafuta ya 12 au zaidi magari madogo 60 na magari makubwa kama daladala na malori ni kwanzia lakimoja na 2 shiriki kisha ambatanisha nakala ya risiti yako na kuitumbukiza katika kisanduku cha kukusanya kituoni hapo shindano hili ni mpaka tarehe 30 mwezi wa 6223 kwa maelezo zaidi tembelea wwwniotz au kurasa zetu za kijamii facebook na instagram engin tanzania vigezona masharti kuzingatiwa enjin kwetu sisi wewe ni namba moja sehemu pekee ukiwa katika jiji la miamba yani rock city mwanza ni kwatunza beach land inapatikana elemela jijini mwanza ukiwa kwatunza beach utapata full package ya burudani kwa wiki nzima siku ya alhamis ni siku ya karioki ijumaa ndiokuomesha burudani nzita itashushwa na kuwatunza djys mpaka akuchee zitapigwa old schools mwanzo mwisho jumamosi mosi ndio usiseme burudani zitagongwa mpaka kieleweke kutoka kwa kuwatunza dj modo dj mike dj jrider kwa upande wa live bend ndio sehemu yake ukiwa jijini mwanza utasikia sauti iliyopangwa ikapangika yani jumaa mpaka jumapili kwenye biza sunday pia ukiwa kwa tunza bchlnd utapata vinywaji na vyakula vya kila aina huku ukipata upepo mwanana kutoka ziwa victoria kwa upande wa mandhari ndo usiseme e bana pa ukweli vyumba vya kulala vipo na michezo ya watoto ya kutosha ukiwa ukiwarocsity mwanza burudani ni kwa tunza beach land. mwambie yule awambie zake kuwa kila siku kwao wao ni sherehe kwa mawasiliano zaidi wapigia 72557430 au 758187771 ni pale pale upepo unapovuma tajiuza mewezaje yeah. akikaweni pambanaje yeah. wanakuchukuliajeai yeah, yeah. ya magumu na asikata tamaa nasina matumanini akili inandata tinakuaminia mnaweza kuenda mbali sana 223 na sababisha sekunde kubwa 20 yo ni tim ya 1 sn kwenye elinaitwa msanuaji john jackson ano niko hapa kukse sure na kupitisha kwenye mitandao ya kijamii kuweza kujua waspape na, na moja kati ya stori ambayo ina trend rihtnow inamehusu mmiliki wa paka mwizi amechoshwa na tabia za paka huyo na kuamua kumwanika katika mtandao wa facebook pamoja na vitu ambavyo ameiba paka huyo anaejulikana kwa jina la hari amekuwa akiiba vitu mbalimbali mbali kutoka kwenye nyumba za majirani kama vile nguo za ndani huyu e, paka vyakula na viatu na kuvipeleka ndani kwa mmiliki wake mmiliki wake anaitwa dona anita uh, anaamini kwamba a anafikiri vitu hivyo ni zawadi na kuna kiatu chekundu na kilikuwa na chapa ya gharama kubwa sana siduria za michezo za mns mikoba na vitu vingine vingi sana ambavyo paka huyu bwana hari alikuwa akiviiba na vitu vingine alisema mmiliki wa paka huyu ambaye ni naitwa uepaka naito ha <laughs> huypakaban s alikuwa <laughs> nataka nini ban lakini ndiyo story ambayo inatrend ina right e kwenye mitandao ya kijamii au sio ameshotaku mesanuka nayo pia so ni moja kati ya stori ambayo ina tren na sio mbayo ukasanukanayo today kwenye seond yaxcel mi naitwa john jackson msanuaji leo kwenye cel tunatoa shilingi lakinn na jezi mbili kwa shilingi el1 tu unawezakaudaka mkwanja pamoja na hizo jezi namba ya kampuni ni tatu 2il mott uuunamba utaandika neno pesa hizi sekunde kubwa m maisha yanakwenda fasta inakubidi uende fasta zaidi burudika na kinywaji cha kusisimua chenye mzuka unaokupa nguvu pale unapotaka kuamsha akili na kufanya meshe zako kwa umakini supa comando uwe jukwani ukiliamsha ama rodi ukiwaisha abiria washa mzuka na supe comando ukiwa kwenye meshe zako washa mzuka uburudike kishupavu na kinywaji kilichojaa mzuka cha ja super commando jipatie chupa ya glasi ya supecommando kwa shilingi mia ta tu upmandowashamzukakuelekea michezo ya nusu fainali ya kombe la fa simba na azam na ngwanda zijaona na yanga na singida big stars liti mkoni singida sisi mtongo pesa tunakuletea soka la kulevya special jackpot wakati timu yako inashinda uwanjani wewe unashinda nje ya uwanja zaidi ya shilingi milioni 0 50 jezi za timu unayoshabikia smartv na visimbuzi vya kucheki mechi live na smartone ya kufuatilia taarifa ya timu. Yako. cheza sasa kwa buku tu kama unatumia artel vodacom tigo halotel na ttcl namba ya kampuni ni 321 3 na kumbukumbu kumbu namba ni neno pesa mchongo wa soka la kulevya ushindi nje ya uwanja kufuatia mamonyeko mkubwa wa maadili kwenye jamii ya watanzania rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania, tanzania d samia suluhu hasan anasisitiza familia na jamii kurudi kwenye misingi ya malezi na maadili kwayo niwaombe sana wazazi wenzangu tusikwepe majukumu twende tukatunze watoto wetu vile sisi ndiyo maana taasisi ya binti lindi initiative imeanda tukio kubwa la mtoko na mama tarehe 14 mwezi wa5223 katika ukumbi wa mlimani citi salaam mtoto mchukue mama au mlezi na mama mchukue mtoto twendeni mlimani citi tukazungumze malezi na maadili pamoja na burudani toka kwa cristan bela na banana zoro kiingilio ni shilingi laki moja kwa mtu mmoja na milioni moja kwa meza ya mgeni rasmi anatarajiwa kuwa mwheshimiwa kasim majaliwa majaliwa mbunge na waziri mkuu wa jamhuri ya muungano wa tanzania tiketi zinapatikana clouds media mikocheni vunja bei sinza mac juc sinza nia beauty mlimani city mobetostaris makumbusho kwa maelezo zaidi piga simu namba 678887434 mtoko na mama imepewa nguvu na mwanamke initiative k security titieuiys ODB bank Guess, na Clouds media Group. mtoko na mama malezi na maadili mambo vipi naitwa manu na nanimwajiriwa mwaka jana nilihamishiwa mkoani kikazi na mtandao huko ulikuwa ni changamoto kubwa sana kuupata ilikuwa vigumu sana kuwasiliana na familia yangu na kufahamu maendeleo yao kwani ule mtandao niliyokuwepo au kuniwezesha hata kupatikana muda wote ah samtimes mtandao ulikuwa hausomi kabisa mara nyingine ilibidi hata niazime simu kwa majirani au nisafiri safiri umbali mrefu ili nipate netwek ya kuwasiliana nao lakini kwa sasa mambo ni shwari kabisa baada ya kujiunga na mtandao supa wa vodacom yaani sasa hivi <laughs> napatikana muda wowote na popote nilipo bila ya mtandao kukatakata <laughs> kweli vodacom ni zaidi ya mtandao jiunge na mtandao supo wa vodacom wenye kasi ya 5g na uwasiliane kwa vifurushi vya bei nafuu popote tanzania ki patie laini yako kwenye maduka na wakala kila kona vom pamoja tunaweza siku zote raha ya lugha ya kiswahili ni pale unapozungumza kwa ufasaha huku ukiwa unaelewa vyema udadavuzi wa baadhi ya maneno kama anavyopigwa msasa na oni sigala ambaye ni mwariri mwandamizi kutoka baraza la kiswahili nchini nasikiasikia tu mtaani wakati mwingine asikia ebwana yule bwana mshongo ama yule dada mshongo na namamngine kama hayo mshongo maana yake nii usikute walikuwa na kuzungumzia yo usinambi anakuuliza aalikuwa watu wengine mshongo huyu ni mtu ambaye anapenda anapenda sana masuala ya uhusiano kwa maana ya mapenzi mwenye tabia mbaya ya uzinifu mkware huyu ndio anaeweza kuitwa mshongo kwa hiyo ukiitwa mshongo uelewe kwamba hiyo ndo tabia yako unakuwaje mshongo ukiuliza mimi mii ni mshongo nikulize wewe mshongo inakuaje nam nitahakikisha na kusababisha wewe kuwa mlumbi mzuri tu wa kuzungumza vyema lugha ya kiswahili kadiri siku zinavyoenda lakini unaweza kuniandikia kwenye mitandao ya kijamii nitafute kwa jina la philip ni hapa eplay super comando washamzuka pamoja na vodacom pamoja tunaweza <tripe> I press play inaitwa en kutoka pande za ubungo press play nyimbo ya yareaoe kwa sababu na bali sana reki mnyama piga kuguma wangu aloko pande za rusha dada yangu aloko kinondoni na rafiki yangu lili yani aloko bungu nilianza kusikia sauti ya kabla sijaona sura ikafanya nikaheuka macho yangu yakakutana na yako oh, mashallah ikaesi malaika ameshusha imana rangi macho umbo lako likanivuta kwako tuongee nikakuliza jina lako namba yako ndo ulikuwa mwenzo amna wewe ubebe menifungulia dunia ya mapenzi nimesau matesonakufungulia dunia ya kukupenziwe oh namateke zuri wako hawatofika mama umejazisha mikate ya kumiminishabei waonyeshe wape mideko mzuri filta na meka puajie wow. yeah. wao naonawapa mateso watajifunika lezo waonyeshe kivuri wajiwewewendo mamlao ayya menifungulia dunia ya mapenzi nimesau mateso na dunia ya kukupenzi ngabaabini mtumbofu kutoka pande za kimara pryneer giveupyahania watu fresh kwa sababu moja ambayo ina vibe sanabigup kwa wanangu james malanda mdogo wangu eh, mwenyewe odgard na mwanangu meviye never never ever eh you are going to be the always if you don't get today tomorrow another day let's fight together bring joy to another I to come on again what i feel to be successful oh, yeah, yeah. don't give up okay. mama concona i a Never, never, you'll never give up Just it up, pray it up. say you never give up Never, never, say You are alive for a reason I remind you, never forget, never, never fainting up. Just fight for yourself, do for yourself. You can make it out. You can make it out one day. Yes. If you're feeling like you're down, yeah. Just believe in yourself, believe in yourself, never turn around. It. Chưa cùng con ra, chưa bao giờ nào Oh yeah, yeah Oh, yeah, yeah, yeah, yeah, yeah. <laughs> eplayakutoka pande za buguruni presplay wimbo wa zuchu utaniua kwa sababu namkubali sana zuchu pigkwa kari kutoka pande za buguruni asia kutoka pande za kari yako. bila kusahau mwanangu sana hahcu kutoka pande za pale nimechio maeneo ya paje uh -huh. mguu nimekunja nne oh, nah. alafu nimetulia na supe commando oh, kutoka yeah. pepsy kidwaji sure. kipya na cha kipekee kabisa Mm-hmm. iwe ni unatafuta mzuka wa kuchangamsha mwili nguvu yep. ya kusukuma siku ukikamilisha dili uh, za hela au hata kufurahia ladha maridadi basiuando pekee ndo ile ambayo inafanya kazi na ilikuwa ni shilingi mia tu nilifurahi kuona hata paja inauzwatouongelea wann muda saa tano kama na dakika 1n bl ndio muda ambao video ya utaniua ilipandishwa rasmi kwenye mtandao wa waybumondani okay. mm. ilikuwa na zilizojaa muono wa stone town ya zanzibar umeona na vibe ni kama ya kihindi fulani hivi ambapo zuch anap kama mrembo wa kihindi umona yeah, hey, hata ndoa ambayo imefungwa umondani ni ndoa ya culture ya kihindi kihindisode kamojakakali nahio hnomashara sana kwa zuchu na washindi wote walachukua tuzo uh, kwenye usiku wa tuzo za tma h amechukua ngapikwa zuchu na wale wote ambao wamechukua hata kama umechukua mojamoja au kama ujackuawekwa wam unajuana unawea knd us labda ukitazama uki, artist ambao wamekuwa nominated kwenye gramis uh, uh, uh. yani wamechaguliwa kuwania tuzo kama gramis au oscars unakuta profil zao hata kama hawakushinda zinasema 8tim gramy nominaeati kwa hiyo nomination pia ni kitu ambacho ni kikubwa kabisa, kabisa. yani ile kwamba sijaindakutambuliwa yeah. kwamba yeah. we ni mmoja kati ya est ambao wapo hatakama hujashinda bado ni kitu kikubwakabisa yeah. so. hiyo ilikuwa ni usiku wa tuzo za muziki tanzania lakini tunaenda kwenye usiku wa kusaka kipaji cha E, mwanafunzi kutokea cho kimojaapo tanzania ambao wanashiriki kwenye ileambayo inafanyika tarehe s mwezi huu hapa watano pale mm -hmm. na swali nimhatokea arusha mbeya da au kilimanjarosasa oh, no. <laughs> wwatu mapemakaisakabisaipatie e, tikeyako na nikuambiemoja kizuri ni kwamba uh, mapema liua na kuonyeshal jamaa Uh, vitu ambavyo vinafanyika kwenye unitalent wale watu ambao wako e. kwenye nani nanii hivi na wiki hii apo watapata nafasi ya, na ya kuzungumza nao kwenye extra kuzungumzanao so, kenye kama, kama vipi katusikilizie kwa sababu mshindi anaondoka shi, na shilingi milioni k akafanya uh, maisha yake akafanya maisha yake fresh, kabisa freshi jana ilikuwa ni tarehe moja Di. na miongoni mwa watu ambao tulikuwa tunawataja wamezaliwa jana Uh, ilikuwa niaunan mwinginealimealiwa at akini ii mtto wa mwa kitabu mnenelikuaikuutgemee Yeah. E, ameula kama ame ula, kaka kashakuwa tayari lakini kabisa ameulakama ameulaaunamkasakaonaakasuaadan isnaenda ausm akili imetoka kwa baba au kwa mama akili imetoka kwenye aliozaliwa metoka wenye su aliozaliwasema leo kwenye mchongo pesa tunatoa shilingi lai4 mm-hmm. na jei b mm-hmm. ni kwa buku yako tu na shiriki 2 t ndo namba yetu ya kampuni kumbukumbu namba ni neno pesa sikilizia pesaeskiliia baadae tunachezesha kana sisi kwenyet ni like, saa na usisahau tulikwambia ukisikia uh, hii ukiskiahib ambayo imepigwa hapa zani, ni nani ni, eh, ngoma <todicling> ut Up. This is Swiss Beats. Can you tune in the Clouds of Family, the number one super official showtime. You are listening to Clouds of kuelekea michezo ya nusu fainali ya kombe la fa simba na azam na ngwanda zijaona na yanga na singida big stas liti mkoni singida sisi mthongo pesa tunakuletea soka la kulevya special jackpot wakati timu yako inashinda uwanjani wewe unashinda nje ya uwanja zaidi ya shilingi milioni 50 jezi za timu unayoshabikia smart tv na visimbuzi vya kucheki mechi live na smartphone ya kufuatilia taarifa ya timu yako cheza sasa kwabuku unatumia artel tigo halotel na ttcl namba ya kampuni ni 321 na kumbukumbu kumbu. namba ni neno pesa mchongo wa soka la kulevya ushindi nje ya uwanja wananchi mmekuwa mchezaji wa kumi na mbili tangu tunaanza na sasa tumefika nusu fainali hatutaki kukuacha nyuma mpwango ndio huu twenzetu kwa madiba kwa buku mbili tu upate fursa ya kusafiri na timu kushuhudia gemu dhidi ya marumo gala shiriki sasa kamata simu yako nenda kulipa bill na ingiza namba ya kampuni 5 kisha weka kumbukumbu kumbu namba m au yanga halafu fanya malipo kwa shilingi elfubl tu na kila unapocheza unapata nafasi ya bure kujishindia vifaa vya nyumbani kama vile smart tv na frij kutoka haya wananchi twendeni kwa madiba cheza zaidi shinda zaidi vigezo na masharti kuzingatiwa hairuhusiwi kuchezwa na Chini ya miaka iniamiaachuo cha greenbed kilichopo mwanga kilimanjaro kinawatangazia nafasi za masomo ngazi ya cheti na diploma kozi za ualimu ualimu wa shule za msingi yani grade a ualimu wa awali english medium na diploma ualimu wa sekondari kozi za biashara business administration utawala wa biashara procurement and supply manunuzi na ugavi kozi za veta electricity umema majumbani ta guide na ict teknolojia ya habari karibu greenbed college kwa elimu bora ada zao ni nafuu na zinalipwa kwa awamu nne hostel na chakula nachakula kwa maelezo zaidi wapigie kwa namba 784696384 au 76355960 karibu chuo cha grinbir mwanga kilimanjaro kwa elimu bora halo mangi mnamtuma dogo hapo kwako kwa saa hizi naomba mfungie kilo kumi za mchele kumi za unga tano za sukari na lita tatu za mafuta ya kupikia yani bosi duka la sukari kilo mbili tu na soda vingine yote vimeishamangi nasali wapi mchele umeisha bosi mangi goja nikupe mchongo wa mtaji kwa buku bukumama magumu mtaani huku nipe tu mtaaniuku etudukijiyo shiriki kuanzia kiasi cha shilingi l 1 hadi l 30 unaweza kushinda kuanzia shilingi elfu 2 hadi milioni s kila baada ya dakika tano na pia unaweza kushinda hadi milioni sab kila wiki kwenye mzuka mzukaa juma tano hiina msimu mzima kuna ushindi waha jaribu bahati yako sasa kwa kuweka shilingi 1 hadi 30 kwenda namba ya kampuni m na kisha weka namba zako tatu za bahati tatu mzukabuku alipotei kushinda ni bahatia ia iko hapa kukubosti mm. na, na kukuhakikishia una nishati ya kutosha kiafya kama madini haya kama madini hayaukiangalia kwa sasa asilimia kubwa wanafunzi wanabeba mabegi makubwa wanakwenda shule ndiyo uh, ni mabadiliko ya mambo ya hapa na pale lakini kwa kiafya haishauriwi kwa sababu kwa baadaye tunaweza tukaathiri he, uti wa mgongo ama pingili za uti wa mgongo wa watoto ambao sisi kitaalamu tunasema ni kssis inamaana kwamba pingili za uti wa mgongo zinakuwa hazipo katika mpangilio mzuri zinakuwa zime Pinda. sasa hii ni hatari sana kwa watoto wetu kwa baadaye kama unaswali usisite kutembelea kwenye peji yangu ya instagram ya at ama twitter voice of usiweze tena asi mura wakanda maaru mtisa nane niktasita kraafe musomavosi asira zaku zote nituangia mimi una vaya masononekomakasiriko oh, ntayave <tiple> <tiple> <tiple> <tiple> Oh, awaendere yeah. tukutowa viongozi wakubwa wa ngaza ju akiwemo muwasisi wa taifa hili mawaziri mavarozi na wakuu wa taasisi mbalimbali mpaka maditigo ah, musoma una vaya muravana msoma sabashntanachinura mpaka borodai DJ D. O É baby. He's the symbol, ueakipn kuihusuaaknu a aaea I i quiet. don't my kamushikaki jiji ni yatenda kutehela hivi mnajua shida inaziagawafi aunojujuilo shalengwa na manati haya mapenzi bona yatanyua kwanza sinahela unanah hata nikiwa nayo minaichungulia usawahu nikupebuku abdaniwena akili za kuku nimeafungasha matera unanana kukanabebi moja niziwezi kabisa minajijuwanavopenda vichuchu eomachumakesho nikonazuchu wenacendangekunne waanane That's the said my mama It is too early for you to fall in love. No ¡Eh! ¡Eh! ¡Eh! ¡Eh! ¡Eh! ¡Eh! ¡Eh! ¡Eh! no is In the past, no man is a map and a map and a map and a Silly, Silly, Silly, Silly, Silly, what you do to me? Many on what you do to me? Yeah, yeah, yeah. Girl, that the guy for the corner, I should de- do me that you want for the corner. She know when I'm on to the corner, the way she do me that you want for the corner. She know when I'm on to the corner. Do me that you want for the corner. She know when I'm on the corner. Do me that you want for the corner. That's for the corner. Feel it go. to keep your Mchili bebe show. bebe me Super super super super. Aye. Ni semensi sem. Semba. Ni semensi sem. Semba. Ah, uyonto. Ana utabu. Kasali, mama. Eighteen ni semensi sem. Semba. Ni semensi sem. Semba. Ah, uyonto. Ana utabu. Kasali, mama. Hey. aye ba a ɗi Baby, what they are real here, all the way from Nairobi, Kenya, and I'm gonna them a high. The DJ D. O. Me, DJ D. O. Me. Fire, baby. Fire, Fire, baby. Fire, baby. Hey, fire, <laughs> <laughs> loud Macho Mona Lisa Macho Mona Lisa Macho Mona Lisa Macho Mona Lisa Macho Mona Lisa Macho Mona Lisa Macho Mona Lisa Macho Mona Lisa Macho Mona Lisa Macho Mona Lisa Macho Mona Lisa Macho Mona Lisa Macho Alisan, Macho Alisan, Macho Alisan, Macho Alisan, Macho Alisan, Macho Alisan, Macho Alisan, Macho Alisan, Macho Alisan, Macho. I, I still kiss, <laughs> baby. The Mr. the Mr. na် na laအruha zowaze ma ci la ma emတ Onus je Ku go ma kommi de na kar napa။ Mr. Shawash, DJ the one make it, yeah, wash, wash. Mr. Shawash, Mr. Shawash, Mr. Mr. Shawash, DJ the one make it, Mr. Shawash, Mr. Mr. Shawash, Mr. Shawash, Mr. Shawash, DJ make it, E <RRRRRIR rattling> katupeleka maeneo mawili alafu uh, akatukatadkatupeleka lianza naile dele... goagai tukakaa tukaona <laughs> ndo apo tunaelekea akatuambia tudianinini <laughs> ukatupeleka wapi tena <laughs> e, baada hiyo kuna mahali katupeleka na kwenyewe akatuambia nahapa siwaeki vilevile tukaenda <laughs> <Kepisa. laughs> hapa you kwenye know. washasha yani kuna namna tu masikia nawasha kusikia vitufu sa nyingine unavipata sa nyingine anakupa kwa namna ambayo anaakayeye nasio ambayo yeah, oh, unaitegemeaaiwnakuuza hey, ah, ah, na, na, na yeah. kaka <laughs> <laughs> shingapi nianza kumnunua diomia ananchezea e, kwenye, kwenye playlis za barabarani shana kuwa nyboyn wiz jana ipata nafasi ya kusikiliza album ya uh, uh, ben yeah. mm. uleeul ametoaloakin ofsuda hatari sana hatari sana Take your time. Mm -hmm. uh, albam flani yeah. kali inshallapia mm -hmm. uh, kwa mwanangu oo yeah. uh, alikuwa kwenye uzinduzi wa ile album kwayo nimepigania stoni ambia mwanangu uh, era ya mziki wa kuimba imerudi mm -hmm. yeah. kuna kipindi ni kama am amesema alivyoenda nairobi kwenye uchya hiyo album jamaa wanaambia askilizab zamani wata ko yimbayimba wal konoonekanaufala wanao fala jowanau fala lakini save to ko to, towao gemimele mio pandew soto ende ko fanya kile ambacu nakifanya to the maximum Mm. iaja nilifikiria nikasema mziki wa kuimbaimba naninikama likuaga ni wakuskilizwa tutauta enye saa umerudiwaleote mo anafanya mziiakumbeyea mwanzoni kabisa ieskilaamaasamaaoes niko niko mm. eh, niko na mm. kwa sababu yupo na mi nawambia sisi kama wananchi pia tutumefika tu, nusu fainali <laughs> eh, maua sama wananchi tumefika nusu fainali na sasahivi ni kwa buku mbili tu unasafiri na timu yako ya yanga kuelekea afrika kusini kushuhudia mchezo wa pili e, wa nusu fainali dhidi ya marmogaan e. namna ya kushiriki ni rahisi sana unataka kusafiri na yanga au, ti, au timu yetu ya yanga ingia kwenye menyi wa malipo uchagua ib kisha utaingiza namba ya kampuni ni 1 alafu baada hapo yeyapoutaweka Uh, namba ya kumbukumbu utaandika neno yanga au utaandika kiasi cha shilingi shiin2 mm-hmm. hibitisha malipo yako ingize namba ya yani tu unaweza tunaeakajishindia pia zawadi nyingine kama smart tv kaautokea haya pamoja eh, lakini pia kila amagaao aini piauchezeshwa kia zaidi shinda zaidi saa sawa kama um bekubali ulioskenani indriv pale safari inapoendelea kimya kimya wote mkiwa mmezama kwenye mawazo dereva unafikiria safari hii ingekulipa zaidi na wee mteja unauhakika utalipa zaidi ah, usijali ache tu ukimya uendelee au pakuwa ap yan na ukubaliane bei kabla ya safari indrive usafiri wa watu programu ya kukusanya usafiri wa abiria mtandaoni yan siyo huduma ya teksi pate taarifa zaidi kwenye kwenyeww kampuni kubwa ya niplc nice inakuletea viwanja vizuri sana kiwanja kikubwa kwa bei rahisi sana shilingi lakitano tu maeneo ya mlandizi namba yetu ya simu ni hii 745 viwanja hivi vinapatikana mlandizi ni vya ofa namba yetu ya simu ni hii 8vfd ni mfumo uliyothibitishwa na tra ambao unamwezesha mtu wa huduma mfanyabiashara na kampuni kutoa risiti za efd bila kikomo kwa njia ya simu au kompyuta popote ulipo mauzo yako yote huhifadhiwa kwenye akaunti yako ya simplify na unaweza kupakua ripoti za mauzo yako wakati wowote mfumo huu unaweza pia kuunganishwa na aplikashon za uhasibu ili kuungaishwa fumo huu unahitaji nakala ya tini ya biashara nakala ya cheti cha vrn kama imesajiliwa na vat nakala ya vitambulisho yani nida mpiga kura au paspot ya kusafiria gharama ya kuunganishwa ni shilingi laki 1 na 80 yani laki1 a 21 gharama ya mara moja na shilingi 59 hada ya kila mwaka gharama ni bila vat simplify inatoa risiti ya muundo wa pdf ambayo inaweza kutolewa na kuchapishwa na printa yoyote unaweza pia kumtumia mteja mtejarisiti yake kupitia whatsapp au email kwa maelezo zaidi wasiliana nao kwa simu namba 731111 au 6585713 kuelekea michezo ya nusu fainali ya kombe la fa simba na azam na ngwanda singeona. na yanga na singida big stars liti litimkoni singida sisi mtongo pesa tunakuletea soka la kulevyaak wakati timu yako inashinda uwanjani wewe unashinda ya uwanja zaidi ya shilingi milioni 50 jezi za timu unayoshabikia sartv na visimbuzi vya kucheki mechi live na smartphone ya kufuatilia taarifa ya timu yako cheza sasa kwa buku tu kama unatumia artel vodacom tigo halotel na ttcl namba ya kampuni ni t21tt na kumbukumbu kumbu namba ni neno pesa mchongo wa soka la kulevya ushindi nje ya uwanja Dada saman namba dabokiki mwanangu e mi kuna kitu sikielewi kitu ganiwa siku hizi nden sifuri kabisa ni kitu, nabosi, woga. yani nikitwa na bosi uoga yani juzi kati nimeingia toiet badala ya kwenda haja nimenawauso <laughs> maduda hayo mnayotumia ukitaka sasa hivi kitu kinetua, dabo. kitu kinaitwa kila kinakuwa uchangamfu dabu. U, u, uni, uni, mimi. <laughs> kick can spirit ni pombe ambayo imechujwa na kutengenezwa kipekee huku ikiwa na ladha nzuri ukiamua kuinywa peke yake sio mbaya na pia ukiamua kunywa na marafiki zako ni vizuri pia piaabi inatengenezwa tanzania na watanzania unaweza kuinywa kavu na ukitaka kuchanganya na kinywaji chochote kile hakika utaifurahia ni kinywaji cha kibingwa kwa wajanja wote wanaopenda vitu vizuri inapatikana madukani kote na, maduka na bei yake ni nafuu kabisa na ni kinywaji cha tkwa yani unaweza kuondoka mpango cha nachouna kistaarabumu ataibuka na zawadi ya ushindi msimu huu arusa kilimanjaro mbea au daslam ibutaatua6 zw zamani extarenale biliburuji nina wahusu uatsw4iti30 na iti 10t kimbia kapate tiketi yako pale mc juc z afrika sana sncharinema ia city davi forware kariaco kampala universit gongo la na estasy ijitonyama mshindi wa kwanza uialentshw atatua shiini milioni 1m0 wapi shilioi3 na watatu milion moja imepigwa tafu clouds media goup juni talent, talent show season 4 kipaji chako ki kiwanda chako jiuza mewezaje akikaweni pambanaje wanakuchukuliajekikia na magumu rausi kata tamaa nafinda matumangi ni akili inandata tunakuaminia naweza kwenda mbali sana Na na tatu, sababisha kuanzia kike ikigongwa snea sn sn sn sn ikipigwa zikichorwa voko zikisikika ziki mpaka kuzalisha t maskini mwako n vipande vya booth leo kwenye vipande vya booth ya double excel niko na ngoma ya mheshimiwa hadija taya wewe unamjua kama keisha wananchi wanamjua kama mbunge wa viti maalum ngoma ambayo tunapita tunapitanayo leo inaitwa beautiful amemshirikisha mfalme king kiba ngoma hii ya beautiful iko kwenye albamu ya keisha aliyoipa jina la mwangaza yani light imetoka tarehe 14 januari 223 ni kwa muda mrefu wa tanzania walikuwa wanamdai ngoma keisha na keisha kama alikuwa anatupiga chenga kwa muda mrefu Ali mambo mengi mwenyewe anasema siku aliyoamua kutoa album haikumchukua hata wiki mbili kujiorganize mpaka kukamilisha kila kitu kuhusu albamu hii aliyozindua vip ndani ya serena hotel beautiful imefanywa na produ anm ilikofia ubunge na uheshimiwa tunamwomba keisha aiache nje ya Changer studio ili turekebishane vizuri lets go straight mpaka kwenye kwenyeion ya ngoma hii ya mbunge na mfalmepkin ya studio vimepaki vyuma veteakeisha renc ya ali kiba keisha ile kuanza na kuanza akachezea jabu moja nzito kama mwakinyo au to akiduku mzee washosho yaani badala kuimba kwako nimefuata amani keisha akaimba kwako nimepata <laughs> msikie kwa ni ni kumbe unajua eh? <laughs> basi keisha aliimba kwa kupatia ila alipofika kwenye laini inayosema walisema wazee wa zamani penzi lina thamani mkwamo ukatokea kati anaimba ila ukishinda msikie wazao zamani mskie unatuangusha keisha unaambiwa mwheshimiwa khadija taya alipata haso nyingi wakati anaimba na kuna kupenda hasa zile rau unazonipaga yani kama chizi navyokuwaga skie alivyoipiga vipi keisha unavyouma maneno watu watakuja kulalamika kwa spika dtulia akso hapo so tupia kwa kutulia au siyo <laughs> ikafika zamu ya king kiba kuingiza sauti zake lakini mpaka lonema na nae kiba alikuwa hajajipata msikie Okay. okay nini kiba umepuyanga mzee wangu <laughs> basi akapromis hazijitokezi tena si sindo akawa anapiga lile pande kali linalosema sipati usingizi yani z silali kama haupo nyumbani taabani ili pande lilivyo na meodi tamu kiba siakawa anasikilizia utamu wake studio oh my, ndani <laughs> <laughs> ya stori ya ngoma hii kiba anaelezea jinsi alivyokuwa mwaisa kwa kufundishwa kinyakyusa na pisi yake sasa wakati kiba anaingiza sauti alikuwa anatufunga kamba ek bigidibugi ama tuelewi Okay, nilijua tu kiba kinyakiso atakiweza ila mimi na kimudu tununu ndagandagandaga fijo <laughs> eban kiba na keisha nastahili maua mengi kutokana na kazi hii kali ocos napoduslonem pia birufu ya keishain kiba keisha inadaiwa chupa tena sio chupa la kitoto chupa kali so keisha fanya e, hivyo chekeche unavyojua chupa likamilike na litoke beoe juni imeaa m a maelekezodiknas jioniestz nikonait nafaebook kwa jina lasotzko nimefata amanirahaaburuani wengie wa kaianwalisemawaa aaaatamai ila ukishinda mitihani mbye nwsku sizokwepo ta ngojangoja siwezi kuonyesha unachokiano weweundgilraunazopakamchiinavyokua It's a beautiful life It's the beautiful time It's the beautiful life It's a beautiful life. It's a beautiful time Like a baby times to time, all the time. Oh, when you're all over me, oh my, oh my. I see you're Oh, it's in the Come on you Many kamata, oh kamata, banguta laka, don't ta laka. mata laka, when don't pa. Na okini ya, many tazikwa. Mata ta, when mata ta, toto swada ta, mishe da Oh, uh, I'm in love with you. Oh. Many funi ya, ng'ee ya kusa. Ah. Many bereka, pa fika. Ah. Many kuvisha, gara soma. Ah, eh. It's the beautiful life, it's the beautiful time It's the beautiful life pamoja na kilimanjaro light kunywa kista arabu haiuzi kuwanya umri chini ya miaka 18an sasa bwana si nikafika kwenye ili ili. Na ile ile walikuwa naile bia mpya ykiliibasubiri kwa k nilipofika pale nikaziutabia za kilii washikaji walikuwepo pia walikuwepo yaani kulikuwa na watu kila sehemu teailebia mpya kilimanjaro hiyo ah, yani na kilimanjarokuliua kunabat kwaiyo tukalabat kilimanjaro light kilele cha burudani chenye viwango stahiki na maji halisi ya tanzania kunywa kistaarabu haiuzi kuwa wenye umri chini ya miaka 18nini uteseke huko uliko nyumbani kuna r kwa nini ukonde kwa wanyanyaso wakati kunaiwe sikukuu isiwe sikukuu kupitia pitia sati ni sherehe tu burudika na msimu wa nne wa helo r it kila jumaa saa n ndani ya st bongo na upande wa st swahili thamsilia kali ya th sisters kila siku saa tatu usiku na kwa watoto ingizo jipya ya channel ya katuni huku simba kule yanga kwenye mashindano ya vilabu ya cr bila kusahau championship league kwa kupitia tv3 lipia kifurushi chako au jiunge na startims nikoda ya antena kwa bei ya punguzo la 42 tu au dikoda ya dish dihlset kwa shilingi 79 na vyote vikija na vifurushi vya juu bure mwezi mzimastartime ni sherehe tu lifmrniture wanakuletea sper punguzo kubwa larnitue za majuba na maofisini hadi asilimia 0 pamoja na zawadi kibao kwa bidhaa bora imara fika fikalim furniture utapata sofaseti bora lethe sofa meza za chakula jiko safi kitchen cabinet vitanda leth b rni za maofisini majakuzi ya kisasa na masinki ya vyoni kwa maelezo zaidi watembelee ofisini kwao barabara ya nyerere dar es daressalaam auapigie 65766225 kuelekea michezo ya nusu fainali ya kombe la fa simba na azam na ngwanda sijaona na yanga na singida big stars stas litimkoni singida sisi mtongo pesa tunakuletea soka la kulevya wakati timu yako inashinda uwanjani wewe unashinda nje ya uwanja zaidi ya shilingi milioni 50 jezi za timu unayoshabikia sartv na visimbuzi vya kucheki mech lie na smartphone ya kufuatilia taarifa yako. cheza sasa kwa buku tu kama unatumia atel voacom tigo halotel na ttcl namba ya kampuni ni 3213 na kumbukumbu kumbu. namba ni neno pesa mchongo wa soka la kulevya ushindi nje ya uwanja This is extra, extra large. ainaitwa utaniua ya zuchu ilikuwa inafuatilia soryline ya music video ambayo ameitoa jana Mm. maona um, yeah. inasemekana am, imeandikwa amed uh, uh-huh. na imeshutiwa na yeah. mm. stori iko kule kwa kinamina visiwani zanzibar hey, hey, biidada hey, uh, yupo katika harakati za kuolewa na nini mm. mchun amefika babu mmoja hivi yeah. kuna ukuu uku, yeah. eh, mm. na huku oh. akatoroshwa naoe wake kbaada ya kumvutia waya huku na naolewa nanini oh. akatoroshwa wakatoroka wakaanza kutafutwa uh, mona mwisho wa siku wamekuja wamedakwa ako kwenye kwenye mvua uh, sasa storilin ya humu inasemekana kwamba uh, niliona ment moja ya hakunaga Sumali, legendary uh, aliandika kwamba nyimbo ya pili hii anamwambia dimond uh, unaigiza unaoa alafu huowi ya kwanza <laughs> unaigiza unaoa kiislamu uh, hii ya pili unaoa kibaniani wafukisha <laughs> wote huwaoi huyu inabidi aolewe kukamilisha vigezo vya subira ah, maona wa... ah, okay. na kwa sisi wa mbea tunavoona ni kweli alichokiongea uh, sumalii mm. anastahili kuolewa kwa sababu kwa walivyoigiza umo manake zuchu anaweza asioleki tena unajua na una, mtu mwengine mm, saseigiza ah. sudnikuigiza eh? tlakini au kwenye mahusiano naani ni kama wametabiri kitakachotokea kwa atakaejaribu mm. sindio labda kutaka kumchumbia au labda kutaka kumwoa au nini kwamba atatoroshwayani yeah. <laughs> hey, ni kama wamepiga muuli kabisa kwambaleanamnmiaaamwaoa na kwa huyu ah, kwa. <laughs> <we, so yusindani>. huyu <laughs> ambaye yeah wameigiza Wame nayolakini pia wapo katika mahusiano naye ya kimahabah mm. eh, lasivyo kama eh. mina livyosema yani... hilo ah. <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> am... <laughs> yani ni ombi lako wewe wama unaomba hadandonalazimikawanalazimika yani alichosemaa E, wanalazimika sio tu walichosema kwa sababu alichosema smalii ni kweli lakini tayari wamesha wameigiza wamesha tabiri kitakachotokea kwa yeyote atakaejisogeza karibu e, atatoroshwa zuchu atatoroshwa basi wale waigizaji wa, wa by wote wauwane baada ya kuigizaaklikshaoneshakwenye <laughs> <Bata wako laughs> mahusia nnaokwabia wale na wenyewe unajuaje kama wale waliuee mahusianoa hawakuwa wote waawaagztunafungisha ndoonabamesikilizaame ay inaitwa utaniua na kiukweli atakuua endapona mbea utamuua umbea habari za watu zitamuua shala sana kwa kidili pamoja na satimes tukonao uh, kwenye time hii hapa tuko nao na wana yeah. make sure kwamba npata burudaniso ukiwa mm-hmm. memaliza kazi unaenda kumwagilia ro na kilii lakini ukiwa maskani zile sho zako pendwa helonn akuwa watizama kupitiadio yes. yes. uh, tuko na mshindi mm. aliyechukua tuzo mbili ya kwanza uh, ni mwimbaji bora wa kiume kwa mwaka 222 mm-hmm. hizi tuzo za muziki za tanzania tma yeah. lakini ya pili nimwanamuziki um, wimbo bora wa singeli, singeli yeah. kwa mwaka e222 anaitwa yeah. dula makabila anakwambia mm. mm. nii siaanza kumshukuru mungu baada ya kupata tuzoza kumshukuru heaaianasema watu wakipata tuzo asante mamaangu hey. asante familia sasa ustazi yasini utamtaja saa ngapi ndo ya. <laughs> maneno yake hayo duayasi yeah. ushampa chake eh. wanza ushampasin analivwa kwa mwezi kapangiwa pande mzima ana maisha mazuria na posa ana maisha mazuri hata po ana maisha mazurina kweli huvoingia hapo ukanaambia hizi tuzo ajazileta produse ajazileta msanii utaninjmashabiki wamepija kula watu ana sapoti na kila kitu watu amefanya kazi mpaka tuzo zimepatikana hivyo vingine ni kama tunazingua tu mm. wala sio kama tuna maanishaustaiasini ah. anafanya kazi na msan mmojaunajua kitu ambacho hujajua mimi bwana mimi necha yangu mnimtoutani sana Asa, utani mpaka tumona pembe tumona vibuyu tzo hiz zikiwa zimepelekwa zi, zi, llasio zi, mimi mdogo wangulaaingalikwaaaukuzinguaneshanano kamatukuzingua aai ai siiufanahoa gea mwananguanashishidmechagua kazi ngumu sana mwanamgu <laughs> kilaikunakwambiaoamechagua kazi ngumu sanashi eh. ah, natamani ifike taimu ili swala liishi yni kila napoenda swali ni niiloushirkitatizo ndio hivyo ndo kama hivyo tuzo zako wewe wameshinda wangapi hatujaziona kwa waganga zako ndio mdogo wako kazuk kazipeleka kwa mganga tena r zina eh, kweli menasikiliza ban eh. unapoanzia ndipo napoishiaga mchongo no? eh. lianzia kuombwa pale lazima mepatikanalamudisho tumepata tumepatabasi uh. <laughs> ah. tuendele ah. <laughs> <kwa> <laughs> <laughs> <Upo ske, umpo laughs> na vitu vinginulioskiaupopaeaosao wakati wei wanawambia mashabiki tunaomba mnipigie kura enda zako kwa mganganahziojahizi tuzo eiss bora wa yaani kutaja gaaboawasingiweikutaasigiitaaa oh. mm. tuongeni tu kweli mm. au nyimbo opita huku sio sio sioanyohivo vitu katika kuwatishatu vijana waogope simelewa lakini mm. siokama na mm. namaanisha wala walanin azinguaga waasioaa amaanisha watuwangu aijuaminapija kazi kweli naimba kweli natunafanya na magoma kila siku kwa hiyo mm ni sehemu ya kazi kiukweli sehemu ya kazi basi tufanye mi si msai bora singeli uona taka msai bra naninakuskizaasipo uwo napanani aoja nyimbo bora itpitahuko npa nyimbo gani bora ala minakuliza <laughs> weesasaongea kamabazipo nyingika kama mimi nakama unanikosea kwa sabau gani sio katikayaufayakitu ambacho jakijuaga <mukla> okay, ata iojaa uh-huh. uh-huh. makampenda msanajua ksaafasiyake i i uh-huh. ampenda sana shshapendal uliko msana najakabisaeishnamba moja uh-huh. akaa unampenda unam mtu au unam apenda nyimbo uh-huh. aymboapendanafasi yake nii au msanii fulani nampenda lakini daubwana amwezi dula mm. simaenelewa ku ndomana kwamba hizi tuzozote mi nime kwanzia hiyo ya, ya kwanza j na, na dula hapopo kwenye kuserve na nini uh, watu wengi sana huwa wanasema ama ukitazama wanasema uh, umekuwa ukionekana kama vile wewe ndo una changamoto na wasanii wenzie wa wasingeli lakini wao wenyewe kwa wenyewe kama kina sholo kina meja wako wakopoa lakini hawana wewe, bifu wawo eh, wawo. Hawana bifu wawo kwa wao lakini ikija kwako kwa wewe dula ni kwamba nyinyi hasa msingenipa mimi gempananzanikwamba okay. hiyo oh. hiyo ni, ni personal, au ni kitu unafanya kwa ajili ya biashara unaona wnaona kwambak okay. nabidi ende hivomi hapa hata watu nawambiaga kila siku mm. mii ni mtu ambaye nachokisema nicho nachokifanya mm. mimi a tunaka kwenye hkekf mm. mm. mm. mm. na mm. mimi ni mtu ambaye naongea kitu ambacho ninauhakika nacho nikisema mm. bwana ni noma kisma no ie ikijitakisingei kweliiaonshalitukianenye na mm. so, uz mm. tukienda kwenye namba tukienda kwenye, yeah. kwenye maisha kweli naishi hapo duniani vitu vingi vingi vingi yani sababu, Mike, <laughs> camera, no. yeah. mm. vingi sababu nimeona nimeona no ya instagram mm. maisha iminaishiaatauaituvingi wanzia maswala ambmaisha yanu kizuumzia kipat ndomama yanu yani yeah. <laughs> yaani hio m- ya no, ya zimekupandisha so, thamani kwa ksi ahaamaizita kibubaaama k amana kibul a kilikua kiponi kama shonaga saa a upinzani wao mm. liugai kati nakilele zao kila mtu aliania iliyotokea mes akachukua kuna mtu akasema da nado kama ndo anavutaga bangi mbili atakulapuli si simenela vizuri kaka ya kwa hiyo ni hivyo yani mimi naweza kasema thamani yangu ilikuwepo uh -huh. zimeniongezea zaidi thamani ya hiyi ambayo niko nayo uh -huh ata yeah. kwenye maokoto ya show nini pengine naneza kawa msanii wa singeli namba moja ambao mm. unalipwa hela nyingi zaidi lichatu maokoto binafsi tuna wachakigi wasanii kuomba kufanya nao kazi hata ya nchi na nini hmm. hii mii binafsi waaifanya tanea nciaeakusababishaae mi ta fulani nimeshinda tuzo hii ile tuzo hiiaenelewuakiangai Mm. simae huyu yeah. mkubwa ya yeah. kwao kuna vitu lazima winavo vinaenda kutengeneza uh. historia kwenye mziki wako uh. inakukamilishia ukubwa uwezi kuwa mkubwa kuwa okay. kwa tu tkakulongeauamami mkubwa sa ukubwa wako ndo ninina yeah. yeah. nah, nah. kuna baadhi ya wasani ambao tmishaoh labda tayari wakufanya nao kazi wakubwa duniani dunianiakwenye mm. wa, rugaauaukama ruga, yeah. yeah. na kijana wangu mmoja huyo <laughs> ahamo <una management. laughs> ah, l- mi mkrusana kwenye kipato ezinaikimbiaianautut enye kipat sefuimchagaa makapatkayanimra wanuwatu akitakwanapit asa napitia ah, kulewaashemeji na shidalaki mbiliongea na b umefika hapoo kwa zairisa jamaniskaingia u unajua a mambo ta jamani ndo nimeona ti watu wanakuongelea <laughs> sana na um, uh, msichana mpya ambaye ni mwigizaji asakuna nini hebu tuambie y mitu imeongeaametaja umemtaja umemleta mwenyewekumleta ijkwanza kuna, kuna st zinaendelea kwenye mitandao kuhusiana wewe na uyozailisa mm. chapili umeshasema hela inabidi ipitie kwake jibu swal so la su ukimaliza ndiotuongele yombacho mjukiukweli kutoka moyoni mimi sijapenda kumona uhapajua kaa kuna mbaye <laughs> anaisumbua <laughs> naa kuna namna kama anayafatilia maisha yangu sana bau aa ne moja mm. samezisitoktokio mm. uananipija simu kila siku ya mungu zanu wao maisha yataki hivo mimpaka nio kwenye usiku watuzo nanishambulia Elipi. la kuhusuk okay. zailisa ndo anashikilia hela lakini yeah. suda akwambia sikaja juzi tu hapa ila maswali yote nadhani anakuja kwenye swali moja ni nani akajulikana ju kwamba niko nai kujulikana kamonmejulikana j lakini sio kama onimwanamke wako niko naye mda kidogo mm. na. kama mda gani siwezikutaja lakini ni mda mreukdgna uh, <laughs> um, uh, ebigaa mingoalilalamika yeah. yeah. ambaye inasemekana ni mshikaji wako alilalamika kwamba um, wewe ulimkwarua kwake baada y kuachana ndani ya wiki tu nwemkaben mm, sio kweli okay. wanza ngaaongoaangataamtakaende mjini jamani aspanya hivo bwana mongo anaongopanamchafua demo mna namchafua nikoli aliwahi kuwa naye lakini atengeneze mazingira a mwanamke mazingiramwanamkeonekan wa kama vile fulani ambaye ile dm faniambaye anababakamwanakli alikuwa nae mwanamke namiiuzuriwake hmm. kama, kama unijui namvuta mchumbangu pembeni mama huyu bwana lala naye lakini sielewe hatalikwejekweje <laughs> mina ukweli yeah, yeah. minaongeaga ukweliminanyukaga ko mwamba e, alichotofautiana ali na mimi sasasa uh. ichana kwambaanasema kwamba anasema najua hata fanyma najuavnavopendazaiisa takimoja ieli <laughs> <nikweli, laughs> kaongea mwanangu kimoja kweli eh, mtu wa majimu manini mtu wa mauzo sikatae ndugu yangu lakini iy alichokosea yule alimfanya demu mi nilimfanya mke bs yaani ni kitu kidogo sana alikosea yanimfanya me... demonkumfanya demo manaake kamba mwanamke flani hvupo laki soama unamzingatia sana alewa ah. mimi nilijitoa mda wangu na kila kitu mi nilijitoa kweli kambau mwanamke minamitajiwaake waooyanona kaja kumpenda kwenye mapenzi mi kitambo nilika naishil ah. mwanamke ja kumpatayule kuo hivo wakati unamwangalia kwenye tamsili ya juakai ya kuo nikawaga nasema da siku nikimpata mi nivyompata mbwa nimebadilika mwenyewe mi sijasikiwa bangu mm, lakini tamsili ya jua unajua ameingia juzijuzi tu kwa hiyo mm. namaana mahusiano aana muda mrefu sana kma abavyolianaongea mwanzoaamdonashemu mbalimbalikanaila lonliokiilijuaikijata upande wa azima kuna watuwat upade a kuvunja finzia mimi niomjianda kwa mambo yote <laughs> lakini yote teongeni <kote> mintawarudisha <laughs> <laughs> namama ntamwambia kabsamamaakamatukipamalikol na dula ngoja mi nikutoe huko kidogo tuzo za tma zime happen of course kwa muda sasa tanzania ilikuwa haina tuzo zimesharudi na alhamdulillah kumekuwa na mwendelezo unaendelea uh, malalamiko bado ni mengi si mm. sindio uh, au watu wengine wanaweza wakasema hadi <laughs> inakuaje dula anapata alafu mario hapati au kwa nini flani han kwanini flanihnaflani hana h unaonaje kuhusiana na maneno mtaani kuhusiana na tuzo za tmkwa mwaka huu kila mtu kwanza ana, mm. a, nini, a, ana, ana maono yake katika hizi tuzo aelewa uh, mm. asa hiyo omet aeleweki alitoa wshabiki wa mario au alitoa Aa, shabiki wa mziki yani kwamba mashabiki mitandaoni ma si, watu wanaongea no mnanamimi apa eh. mi ndo mtuwakwaza kushangazwamaisauz Hey. Mm. Mm. Simelea, mm. Mifumua, mm. mi nimeweza kushanga nikulkumbii mar nakosaja tuzlwa ka ufki agoaake ambao wamfumua ommwananamskzaisana n akatia wasan ambao nawakubali anakubali ingawa alijuo aaua aaamcaungeaakuba mt akini mlishangaana anaksa tuzomnad aaeyee yeah. mm-hmm. kiukeli ekta iyo imeshindwa kuelewa onin kimetokea okatikati mm-hmm. au waliaama vigezo gani labda lakini kiukweli kabisa mshikaji kafanya vizuri sanasaasaa na tukiongera kimziki inakanakata sana mm-hmm. kamadogo kma akwang mimi ze nazawa kidogo inakata sana hatamii sile kilitokea nini mpaka malioo akakosa tuzo hata moja tuzo tuzoake kapewa nani mm. siwezi kusema kapewa nani lakini naamini sudi swali lako lio kwajili ya kunigombanisha na mtu ani uzuri <laughs> wake misudi nakujua ni nakujua katebakumi <laughs> kwa hiyo mtu yoyote anapongea nao makini nabidi mwingi sana yanisudi <laughs> ilo swali lako takanigombanishe na mtu ambaye tgmoalakini okay. uh, ujue tu kwamba kama mtu tuzo aliopewa wameona wao inastahili kumpatia mm, mm. sawa ila ma tuzo. Sa. a tuzob au tauhuko salakini ikuskisema kwamba ingekua ni weweingekuuma n unajuatangeta mm. mzikikidogo nanini lakini kuambie kitu kimoja mwanangu usifanye mziki kwajili ya tuzo fanya yeah. mziki wako mzuri yeah. fanya mziki wako mzuri tu ina- inawezekana labda sijui nini kimetokea mario kakosa au kuna wengine pia ambao wamekosa na wanaamini pia wali Kusa, kategory, ana, kwa walisababu naamini kila ambaye ameingia kwenye kategori alikuwa anaamini kwamba ana uwezo wa kuchukua ile tuzo yes. kwa hiyo kama mtu hajashinda mm. na haiishii tu kwenye tuzo za muziki za tma mm. tuzo mbalimbali mbali, fanya maisha yako fanya vitu vyako tuzo hiye ni sehemu ya men tya kile kitu ambachosasa so, usiwekehisiapo yani hapo picha linaanza uh. na ilikuwa nasubiri tu ujae uh-huh. shajaa kwenye kombina nane zangu uh-huh. <laughs> <laughs> ni <laughs> hivyi <laughs> <laughs> <laughs> bwana kenedi uh-huh. manaona mimi uh-huh. momenti ya kupokea tuzo uh-huh nimeaza kuipenda niko shule wala sijui kaaaakipaji chochote mm-hmm. si naenelewakaza vizuri mituzominaipenda uh-huh. kwelikweli labda uh-huh. tunikwambia hata kitokea kainyuma ajua kabisa ukijana tumemvuruga uh-huh. sienewa vizuri yeah. bau mwakajana mi nilikosa <coughs> niliumia sana niliumiasana maana ikatoka lpitahuku zile ni asira tu mze wangu si vizuri mm-hmm. kwa hiyo kiukweli kabisa tunafanya vyote lakini tukizungumzia tuzo mm. tuzo ni kama watu ambao wamecheza wame, wame labda mpira labda msimu mzima mm. kwa hiyo bana yekombelako ndo yeah. ili hapa e, e. kwangu mimi hapa e. kwangu mimi hapa e. nimeichukulia huko kwao we unakazi ya kunifanya mimi e mpaka nichukulie hiki kitu A-a, cha no, kawaida nimekuelewa yani point A-a. ya kusema kwamba ukikosa unaezakahaimzikswei kufikao mzewang au ani meskiawezikufika mskka mfano m ta mwakajana o fan amsh wasikuwahukuauwetatoa gomalangu maji atatengana na mafuta ta uuwezo wangu zuriwakenajulikana eoajikan maawatu ambao sio mashabiki zangu heaukisiba na dura anatua nyumbo saa mbili na nusu wotatakimbila mm. ya youtube kuangalia ya ko ni hivo yani mi naamini sana kwenye talenti naamini sana kwenye kazi kwa hiyo hizo mm. zina katika katika kumaliza ubishi kwamba e fulani noma ya he noma kwa kipi mwezia anaikiana nini sina lela vizuri mm. ya ukiachana okay, na rekodi ya tuzo um, pita huku s so imekupa ime, ime pakti gani kwenye za na itu kmah natangazo babanatangazo iefanyataasabau tangazaashaahaioni ani aaaaa ndugu zetu sisi tunafamilia tunalea zimekakaa nyuma simlea vizuri u atakitokea umetuferisha ujua kabisa umefelisha umeferisha wengi maaaamaneno tiktok kule tunapambana tunapambanasautelea mambo yetunaezakalia Shano sana sana <laughs> yeah. make sure kwamba lile suluhisho la bata linapatikana na bata liendelea ukiwa na light popote pale ambapo takuwepo leo kama unael kusheherekea ushindi wa tuzo za dula makabila kama mbili vnini hizo sio mbaya kupiga baket yako ya yiw ya naruhusu na nikukumbush tu manjaro light ndo kilele cha burudani na chenye viwango stahiki na maji halisi ya tanzania haiuzi wala kutumiwa na wenye umri chia miaka 18 sababu tuko na uh -huh. three dula makabila tutakuja kumalizia na dude lake ambayo limechukua tuzopita oh, wow. yeah, hukuwatwawa hmm. e, alikuwa mkabisi kila msanii nyau wake nani eh? Eh? kwenye kategoribalikona eh. nani aa mge nyau wake nyau wake huyu <laughs> hapa mkubwa <laughs> aakmauskiekehaakhtaakii kwenye iki wikihii nayoanzatutegemee ue bwana harusi tegemee ni jamani kiukweli na hii klipu naomba hifadziwe <laughs> ili naonyeshe kwamba mimi sio aina wasanii ambao wanachezea wanawake uh-huh. au mabinti wa watu hi klipu hifadziwe kabisa mm. mungu akijaria tukatimiza yyonusura basi itapostiwa kwamba jamani ubwana liaidi tarehhii kwamba ata anahoa wikihii lotalenga Tare Tare ye, leo tarehba tae bl mei basi eleweke hivo jama wambea yeah. anahojirahma ikwapiacheni kuzungumza vitu hivo tuzungumzie hili kwanzah <laughs> kwa waya kuhusu ndoasahivi gojangoja eani ajta kupigwa Ah, <laughs> uh, mm? um. okay. uh, uh, a jon tukumbushe kuhusiana naasabauauotupasha so kujahapana hmm. uh, na njia chaki oh, eban uh, ames utatukumbusha yeah. kuna, kuna tim nimeona ime, imekuwa kwenye jei yake uawamekula wamekula nini mashakutokea kwenye esi flani i tim gania nanelikuani utai mtandaoya mahaaeaa wanangu noma uh, sana mm, ebana uh, mm. inabidi uh, yuafrican wamalize tofauti zao na taa <laughs> <laughs> <laughs> yeah. yeah, wakae chini wazungumze tofauti ni mm. e, nini changamoto nini shida nini uh. kwa nini mara zote taa zinazingua lakini Ah, maana yangu ya kusema hivi ni kwamba young africans wamefika salama dodoma mm. eh, fresh kabisa tayari kuelekea singida kwa ajili ya kukiwasha dhidi ya singida big stars mm. mchezo wa ligi mara baada ya jana kushindwa kutua fresh pale dodoma na chombo <coughs> kugeuka ndege kugeuka tena dar salaam mm. tanzania yeah. kwao wamefika na uh, kila kitu kiposawasindio oh, yes. bwana mm. uh, sasa wakati young africans wanajiandaa kuchukua basi kuelekea zao singida kwa jili ya kucheza na singida big stars tupo katika siku ama tunaelekea kwenye kitu kinachofahamika kama mtoko na mama okay. mm. mtoko na mama ni jambo la bintlind samani unaendeleaaanomba sama. eh, eh. mshauri kakaangu kakangu yanga aondoke tena e. kwa nini yeah. ah, ibu, nani? ah haende, mimi ni nani aende nitupa angalau tu kwaninihimimi nitupane angalautoke kwenye finali atoke kwenye viongozi wali yeah, atoke kwenye aende tena kwamba yanga ananikondesha umbaa inawezekana mpaka wakubwa wakiwa kwenye Mm. za barabarani zile bwana wakapita nazo tu kibingo. anyways kibingwawakattunaelekea kwenye mtoko na mama mm-hmm. kwa ajili ya kutoka na kinamama zetu mm. mara nyingi tunawanulia nguo kanga magauni manini uh. lakini kutoka nao ile inakuwa mara chache sana kwa hiyo wakati tunaelekea kwenye jambo letu hilo mlimani city mlimanii yes. eh, kutokana na uh, tayari kuna wachezaji ambao wametrend kwa kuwa na uhusiano mzuri na mama mmojawapo ni hakimi mm. ah, ah, hashlaf ametend sana miezi kadhaa ah, iliyopita mm. kutokana na namna ambavyo alimfanya mama yake kuwa ndo meneje wake lakini pia na kushikilia yeah. mali na vitu vinginevyo vingi sana mm. lakini ukiachana na hakimi mchezaji ambaye alimd mama yake kama ndo mtu wa karibu zaidi hasa yeah. baada ya kufariki kwa baba yake mm. ni christiano ronaldo mm. ronaldo yeye ameacha vitu vingi sana mikononi mwa mama ake pamoja na kuwa na nana na, na, na, na wakala ambaye uh, alikuwa ni Jorge mendes yeah. lakini pia vitu vingi sana kwa maana ya uchumi uh, biashara bia amekuwa akimfungulia mama yake lakini pia na maisha ya kawaida mm. wajukuu ronaldo mtoto wake wa kwanza kabisa Ah, bwanaronaldo j mm. mama yake afahamiki hadi leo ronaldo alizaa ali, ali, ali na mwanamke alafu akaingia mkataba kwamba mimi nakupa fedha nyingi sana sanausiji mm. mm. kabisa kama y ni mtoto ni, ni mama wa mwanangu mm. pita kushoto chukua hela unayohitaji ymtoto mm. toka na miezi z mm. mpaka hai leo alipofikia anajua mama yake ni mama yake ronaldo kwa hiyo amekuwa akichili naye anaenda naye kuna huku madrid manchester mm. unaona bwana bwanas of ronaldo uh-huh. na mama yake yeah. taarifa mpya ambayo inasumbua kwenye vichwa vingi vya habari ni ronaldo kutaka kuama alnasri miezi kadhaa baada ya kujiunga mm. eh. ni za kwelis ni taarifa ambazo zimeripotiwa na gazeti kubwa sana mm. real madrid linaitwa mm. okay. mm. yaani maka ni gazeti kubwa sana pale madrid lakini pia na vyanzo vingine vinaripoti hivyo kwamba ronaldo ana mpango wa kusepa uh, katika deal hilo nono pale saudi arabia mm. na sababu ambazo zipo zinazungumzwa zungumzwa zipo za aina mbili kwanza mshikaji anasema hafurahii maisha ya pale lakini pia family issues so, uh, eh, zimekuwa zikimvuta mm. upande wa pili unajua wenzetu concern zao Wow, huwa mara nyingi sana zinakuwa kwa wapenzi wao yeah. kwa mfano mpenzi wake akimwambia bwana mimi mji fulani si upendi mm. basi kuna visa vitakuja hapo katikati mpaka huo mji wa tahama mm. naona bwana ni wachezaji wachache sana ambao wamefanikiwa ku hiyo kama David de kamadea yeah. mke wake alishamwambia manchester mimi sipapendi nasihitaji mm. kuwa hapa mi madrid we wbaki zako uh, akasema mm. lakiniakasimami nabaki hapa lakini kwa ronaldo inaonekana kama imekuwa ikisumbuasumbua kidogo lakini ukiachana na hilo mm. namna ambavyo tamaduni mpya amekuwa akikutana nazo saudi arabia yeah. inasemekana kidogo zinamtoa kwenye mchezo kwao yeah. pengine miongoni mwa vitu ambavyo mm. vinamfanya jamaa atamani kuondoka mm. yes. so hata ile yake kwenda newcastle baada ya kuingia ha. kwenye kwenye uefa champions league chal kwa sababu unajua newcastle mpira ni mchezo wa mm. namba yeah. eh, newcastle wenyewe nao hawapo mm. bado kwenye kutaka tu ronaldo mm. kwa sababu ya kuuza jaz wakuwa anataka mtu ambaye akiwepo pale benchi akipewa dakika zake 225 akiingia mm. ana vibe kwelikweli yeah. asa una mtu kama st alan maxmin mm. Ee, ambayo anaweza kukimbia kwa dakika kadhaa uwanjani ee, unaona bwana bwanaalafu bench ukiwa na mtu kama ronaldo of course kuna maeneo anaweza kwenda uh. na china ee, unaona bwana uh. na maeneo mengineyo mengi sana lakini ukiachana hilo uh. rais wa real madrid amesema kwamba ronaldo akiondoka saudi arabia uh. basi hatokosa kazi real amadri uh. uh. mm kitengo lazima yeah, ametumia hilo lazima <laughs> awe na eneo la kazihkajua ah, yeah. sababu ya kutoka kuondoka kule moja wapo tutakuwa kujikuna sawa kwa kwa kwa kwa tuende wkwenye ile haln ambayo tuliwasikilizisha tuli, tuli, tuli, washikaji zetu wanaskiizsio yeah. ni nyingi sana watu wameanza <inaudible> kuhotea le uh, chache eh, okay, wa harakaharaka tuliuliza tuliplay beat ambayo imefanyiwai tukauliza hii ni ngoma gani na baadhi wameotea baadhi wamepatia ofcouse anamwona uh, ochujra alcantra o something ameandika hiyo ni pi by cj umeona alafu pia um, wengi wengi tu ameandika ngoshorihiyo sio wengine wakuwa anaandika ni nyimbo za kibongo na nini kila mmoja alikuwa ana, ana ya kwake ambayo hiyo ni ngoma gani Let's uh, find out hii hapa ilikuwa ganihii hapando likuwaenyea baada ya kusikiliza tukaskiliza yeah. iyojoint ye yenyee w kama uliji yeah. jibu sahihi yeah. mm. unajua we ndo mshindijslisi wupti ya sij wupti umesikiliza hiyo ndo ile challenge ambao tulitoa leo mtu kapiga bitbox alafu tukashia na wewe yeah. so ongera kwa wale wote ambao wametisha <laughs> uh, dula shuka timu yako mabratha naongera ya. pia kwa tuzo a minashukuru sana nanashukuru nan, kwa namna ambavyo mnaendelea kunispoti jamani mm. hamjanichoka na vitimbu na vituko mala uchawi malan lakini nanipenda nani msanii wenu <laughs> mwamba nikuwapo nimaletia tuzo izo wapo yeah. eh, semeni kingine jamani kwahiyo mi nashukuru sana na niseme tu kwamba mi niwaidi kazi nyingi kwasababu na, na kazi nyingine nataka kutoka uh-huh niko na chu hu msanii oh, yeah. wanafahamu mm-hmm. mm-hmm. amenishirikisha hiyo nyimbo lakini mm-hmm. pia kuna kazi yangu mwenyewe sa ah. kwasababu kitu ambacho nikiongegatunahisilaba kamavile natamba nikiwambia kwamba na wimbo mkubwa kuliko pitahukun yani, wimbo ni mkubwa kulikoptahuka yeah. yani, sana dyan zanguaa nazijuakadui mi hmm. simbagi si mwajuma nakupenda hmm. sina muda huo e, minakuimbia nyimbo inatoka saa tatu tatu na nusu ikotena ndivyo nilivo asan asante kwakuinjial <laughs> kesho tena saa saba mpaka saa kmi u