No. <laughs> Kwa huku, level sana, sana kuna mengi aaa kurasa hapa. Wakwanza, wapili, watatu, mpaka pia kuna wapili utapata ile mbazo alikan tanmba e ni exclusive za amplifyy soka vizuri na sisi hapa mbaka inavyofika saa kumi kamili leo video kuna nini bana likuamba aa na na mkali mmoja kutokea kwenye kiwanda cha filamu nice. bongo anaitwa shamsfod nice. amegusa ah, hisia za wengi na wengi ukipita kwenye ment walikuwa mm. okay. uh, ni kama wanamkashifu hivo na ni baada kuonekana ameenda kanisani ye ni muislamu akaenda okay. kanisani kufika kanisani akanasifia na nini pale mm. ili akawafanya watu wengi sana ambao walikuja kwenye comment wakawa anamkosoa so hivyo tumepiga naye stori nyingi kuna mbongo muvi mwenzia amemkera na akamtolea hmm. ya moyoni hmm basi utaisikia hapa na namna hiyo wakati simba na yanga wanatafuta namna kwenye maisha yao bana una haki ya kutafuta namna kwenye maisha yako na mchongo pesa kwa sababu kuna fezaesa shilingima niialinginemo inisabuni yaro lingine karanga e, tu utatafuta namna ukaenayo ambayo inakufurahisha mm. nafsi yako le kuna shilingi ambao inatok blakitu mkon eikasalainina nafasi ya kushinda shilingi lakinn pamoja na mbili kati ya sima na yanga nambakampuni i taublmoja tattah una hii ni mfumo ambao umethibitishwa na tra ambao unamwezesha mto wa huduma mfanya na kampuni kutoa risiti za efd bila kikomo kwa njia ya simu au kompyuta maali popote pale sasa pata vicha tumefika hii levo mauzo yako yote huhifadziwa huif, uh, kwenye akaunti ya mify na unaweza kupakua ripoti za mauzo yako wakati wowote ule mfumo huu bana unaweza pia kuunganishwa na aplikhn za uwasibu ili kuunganishwa na mfumo huu unahitaji nakala ya ti ya biashara nakala ya cheti cha VR a mesajiliwa namskn 1111m ama 65n571 fm frida amani bando la story na video vidox coming a next oh yes Amplify clouds fm hapa aa friday na uko mimia pamoja na video vidox kwenye bando la story lakini pia dunia na na zaidi, eh. dunia siku bana ishabadilika mambo mambo ya yanakimbia na ukimbie nayo kwa sababu naomba nikupe njia ulipo kutumia ya ambayo yake ni ia unia skuhiisabadiiamo kadi za mwaliko zozote zile kama ni invitations, invitations, matamasha harusi a shuuiyote ahitaanaanaoaa aooa lakini huu mfumo pia hauhitaji kunipigia mimi simu umeniomba Uh, umeniomba omaniano enyeama ai kampuni akiazaniamba inaiusisha na utengenezajiwaa yoyotkaii asaa inase 688186 skuhizi mitandao imekuwa sehemu ya maisha yetu kinomanoma sonaea kuwapata kamaban tuanze na stori ya nan tuanze na shamsa okay. shamsa bana ni miongoni mwa wa filamu ambao mtandaoni kwake mm. uh, mtandaoni haswa kwenye insagram yake amekuwa akisemwa mm kwamba kabadili dini ama nini mbona namwona kanisani tena kanisa moja mm. na anasifia uh, anasifia watu ambao wanatoa hiyo huduma katika ilo kanisa hasa mm. ile ikafanya watu wengi kama we vipi mbona ueleweki mm. nini unakuwa vuguvugu chagua upande mmoja amenyoosha maelezo nasis yamii mwislam nimeenda kwa nyumba ya ibada kuna zambi mii ni mtu maarufu na ukiacha mtu maarufu kwamba pamoja nakuwa mi ni mwislamu lakini naeshimu dini zote nimladi dini ambayo na mungu na kukataza zambi kwahiyo mimi kuenda kanisani sio kitu cha ajabu kwa sababu sijaenda kwa mganga lakini kwa dunia hivi igenda kwa mganga enipiga picha ilivyo kwa kama mtu marufu naingia sababu mpaka nakuwa hapa nilipo inge pa mwingine maswali kanisa ambalo anaenda sham liko arusha na kwanini sio kanisa lapada ni mwaliko maalum ulipewa melikwaji Um, kwanza mi kwenda kanisani sio mara ya kwanza na hisi labda kwengine huko nukua naenda ni kujitoa, Lakin, kwa sababu sige kujitoa kwenye mitandao lakini kwa mwamposa mimi nishakuendaga us unajua kuna muda ukiwaga na stress yaani unatamani uingie tu ukokote usikie neno la mungu nalokupa nguvue yaani ndo nakuaga ivyo kipindi hicho so mimi kwenda arusha kwanza ni kwa sababu mimi nimekuwa nikimfatilia sana baba t nimemfatilia masomo anayoyafundisha nankua nikingi ashaaa ndugu yangu davina daininda anamannoake kamisha nabadhi za na sempe, lupo, tuka enda, tuka na pale mbele nikamwambia jinsi anavyoponya watu kupitia maneno yake na pale ni, ni kanisani lakini kama shule yani kichwani vitu vingi sana mfano ile siku nimeondoka somo tulijifunza ni kumaliza matatizo bila bilaaai aina badala kushikana mpaka vizuri tukamaliza yyot mii nyamaa zako mama na watu wengine wakaribu ambao ni dini yako sasa wajakushanga waja kuona mtu aajabu amna kuna mtu ajabu kwasaabu anajua mi imani yangu nipi na wananija minikoa amamssao katika nyumba siju ya marmao mtunastuka lakini sehemu za dini za ibada nnasiahishu kwasaabu pia kuna viongozi wetu ingozwetu wengnaene awamemsikiaanasema ngeenda wenye sehemzabasi ngekuakwenda aianni mtumarufu ana mashabiki mm. ana, ana watu wengi ambao ia wako kwenye dini zote zotezotesasa ukiingia kwenye Instagram yake pale kwenye posti ambayo alimosti huyo uh, mtumishi wa mungu ambaye alienda katika kanisa lake moja ya watu ambao walikuja wakamkosoa ambaye ni maarufu alikuwa ni faizali mm. faizali alimwambia ya kwamba katika dini yetu mm. mtume wa mwisho dini ya uislamu sasa mtume wa mwisho alikuwa ni mtume mtumemuhammad mm. inakuwaje tena unamsifia mtu mwingine huko ni kuikosoa dini okay. so, tuna pia. Hey, ae, ni hapa sasa alikuwa anaielezea baada ya hiyo sasa yeyemwenye shasaya kwamba mm kumbe faiza ametia hili neno mm. na kuna wengine bado wanatia maneno kule chini ukiwafuatilia okay. ya faizasasa hii imekuwa hoja sana kwa sababu ya imani yako nimeona uh, faiza ali alikuja alikoment kwenye posti ulio akasema sema, sema ndugu yangu katika uislam nabii wa mwisho ni mtume muhammadi tu mm. hawa manabii na mitume kuwa ni kuikosea sana dini yetu mm hiyo kiukweli siku hiyo uh, na ndo unaniambia labda no ntaenda kumjibu mimi nacheza kusema ni kitu kimoja sisi waislamu kuna masharifu ambao ambayo si sindio unajua tatizo sisi sheka kwamba hakuna mtu naeza katkiwa na na na na hivo laii ko wat wammba tofauti man zaowaotok skzte misho wasiku mungu tund anaehukumu namna na mtu yyote ambaye anaweza kuhukumu ko kama anamwona hafai kuitwa jina hilo ni yeye kwa mawazo yake na akili yake lakini binafsi naona niko sahihi huogopi yeah. labda utatengwa na, na watu wako wa karibu ambao ni familia au mtu yoyote ambaye uka kwenye dini yako kwa kwasababu hvakuona unashabikia kitu ambacho anaamini kwenye mafunzo ya dini yako labda yaviruhusu mi lada akintenga mungu namama Ma wangu ambaye ni mungu wa pili ndontaumia sasa wkinitenga nansaidia nini kwa saabu hapa wenyewe tu sijawikukuako sio ameshanitenga siku nyingi sasa wakintenga simi nansaidia nini wajua binadamu ameumbwa kuongea yaani kuongea alafu binadamu wengi niwepesi sana kuona makosa wenzao ko makosa yao au ambao wanalalamika naonammeenda kanisani kichunguzanafwamowanaafanya chinikwa c anafsi yaoaaon kma kwamnguanaeenda ni matendo yako na nafsi yako hmm. namna hiyo matendo nanafsi na, yako imani kweli na... kila mtu ana imani <laughs> yake na anaibebak vyake nazani tu tuwaachage watu waishi wanavyoamua kuishin ilaakokushtua kumwonekanisani tenaarusha makadisa da ameishaezasma tuishie kwenye kwamba tuache kila mtnamaniyk E nimalize naye kuna kingine ambacho niliongea naye kuhusiana na um, yale ambayo anaendelea ujajua kuna siku aliwku mm. yuko karume mm. uliwekuiona uh, anachagua zake yeah. mtumba ule vizuri nini sema sasa alienda ame amevaa kama ninja ile l yeah. sasa unaweza kuisalivaa kama, wa mm. kama ninja ili watu wasimsanukie umbe alivaa kama ninja ili wauzaji wasimpige bei kubwa kwa sababu ni sham umeona kwani ndo i yake kwenda kununua nguo kule alafu akija akivaa huku watudanganya kwamba labda amenunua kwenye ml kubwa Simchat. ama ni tu kwamba anachanganya mm-hmm. nyingine anachukua kule nyingine anachukua huku lakini pia mm-hmm. ubongo mv kuna wale b6 bi, uh, yeah. wale wale masta st wa kike wa filamu ambao ayupo