moja ya makosa ambayo utakii kufanya hata iweje ani yani hata waseme kwa nguvu gani bana mashemeji akuambia mrudie mwana shemeji kikawaida ni wakga upande wa mwana siku zote na wanaunafki mwingi so usiwaamini hata kidogo Universal ep uh, ndo hii ngoma inapatikana humo ndani ya mabantu yamabantu wamemshirikishabad sana jiunga na wasanii ambao waliwahi kuja mjini kwa kwaaina kitofauti na alikuja mjini baada ya mwaka mzima ngoma zake ya sayem, nyingine aaehem yingi angongashiigiataaznaabl si. si, yani, pia una unavocheza unajieka kabisa srt kwenye ile ao ambao mmosakuna ela zaa m na ia hiyo kombe bana uondoke na hiyo lakini pia nikukumbushe kijana srdb si bank foundation bado inaendelea kuhakikisha ndoto yako mklauania ya kumiliki biashara ambayo ina faida inaendelea kutimia na nikuambia tu maombi ya mtajiwezeshi wa mbeju kwa wajasiriamali wanawake bado yanaendelea na kama ue ni mwanamke mjasiriamali unapaswa kufanya yafuatayo ili kukizi uh, na kujiunganisha na mbeju kuwa katika kikundi au taasisi ya uwezeshaji wanawake lazima iingie makubaliano ya na benki yad mwanamke mjasiriamali lazima ashiriki mafunzo ya biashara ambayo anaendesha na benki ya kupitia matawi yake yote nchini lakini pia kufungua akaunti ya imbeju kutokea benki ya crdb maombe yote rasmi kwa ajili ya ufadhili wa biashara yako yawasilishwe katika tawi la benki ya crdb unahitaji nini uwe mtanzania kati ya miaka 18 hadi s uwe mwanachama hai wa kikundi au taasisi Uh, kwa mia, uh, muda ambao ipungua miezi 12 kikundi kilichosajiliwa muda usiopungua miaka mitatu uwezeshaji ufanyika wabiasharasio wazola iashaasneaoaaatokea so, mbea daama kilimanjaro lakini vyote hivi inabidi kwa pamoja tuende tka tusherekee na inabidi tukutane hapo anaondoka na shilingi milioni kmikipaji chako kiwanda chako wenyebando aanasema kuu namna hiyo ishi na Ishina, sisi utajua ameteuliwa nafasi gani eh, eh, nazani watuengi sana tunasubiria hiyo yeah. kaa hapo elfubili nakumi anaenda kwenye x factor anafika pale nini anaimba na pafom vizuri majaji anamsikiliza lakini baadaye wanaona usomkalit na naondolewa kabisa lakini mae wanakaa anasemaaae talk ndani ya amplifya clouds fm mimi naitwa frida amani niko na video vidos kwenye ukurasa wa kuanza of course bando lasto natukumbushane la banamnyo <laughs> minapenda kuongelea pesa kuliko kitu ingine yote dunianana alafu asilimia nazani sabin ya maongezi yangu eh. ni pesaakama na hayanaesaananachokboaakiipanaiaa ya yani, si <laughs> nateseka navumilia mengi anyway, eh. kuna pesa na inatoka shilingi lakitano za kitanzaniaaanafasi ya kuishinda kupitia mchongoangeeba Wow, <laughs> jaaoatananafanayo mm. <laughs> namba ya kampuni ni 2o kumbukumbu namba nenopesa ambapoutalia au kulipia bil namba yakoassubiria bahatiyakokamainakambiakuhusiananateuimwenzanu yes. ni nio habari ambayo kiingia ssamtandaoninakutana nayo sana mm. imefanyikaje ni kwamba siku yaleo ana waziri wa afya yes. Uh, umi mwalimu ametangaza mm. uh, hadharani ya kwamba pamoja na shilole wameteuliwa na rahisi wameteuliwa okay. yes. kuwa kina nani mm. uh, au ameteuliwa kuwa wajumbe na mabalozi wa kupambania ugonjwa wa malaria nice, nice. na ametangaza ume, hiyo ikiwa leo ni siku ya kilele cha, cha, malaria, cha siku ya malaria duniani ambapo kitaifa amefanyika mm. pale mnazi mmoja s so, akanaelezea pale nau fulani shilole anahawa ambao wanaweza akatusaidia vizuri mm. kama balozi namna nzuri ya kuweza kujikinga na ugonjwatheushishi mm. faraja nyarando pia alikuwa ni miongoni mwao pamoja na, na watu wengine hujamsikia mm. umi eh. msikie tunaye okay. imempendeza uh, mweshimua raisiaii sswenye inaofaakumteua uh-huh. i abduli maarufu kuwa mwakilishi wa vijana katika baraza la taifa la kutokomeza malaria akiwakilisha wasanii wanaume na mweshimua waziri mkuu Diamond, ana ana wafuatiliaji milioni kuminatan kwa hiyo akiandika tu sio kila homa ni malaria inawafikia watu milioni kumint ndani ya sekunde moja lakini pia mweshimua rais amemteua zena yusufu mohamed shilole mwakilishi wa vijana wasanii wanawake kuwa mjumbe wa baraza la taifa la kutokomeza malaria mweshimua waziri mkuu mjumbe mwingine ambaye anawakilisha vijana ni bifaraja kota nyalandu ambaye ni mkurugenzi mtendaji wa shule diet na shilole ana wafoloa milioni 98 lakini uzuri wa faraja yeye anafanya mambo ya stem nmalaria na mathemai katika shule zetu za msingi na sekondari kwa hiyo pia tunaamini atakuwa na mchango mkubwamskabisana mm. yeah, mm. wanafaa kabisa yeah, yeah. kwa asilimia kubwa wana ushawishi mkubwa wakizungumza vitu kweli tunawasikia ukimwangalia mtu kama shilole ukimwangalian mm fayalandu lakini pia kitu kingine ambacho nimeki siku hizi yeah. uh, mara chache sana nimejisikia homa nikaenda hospitali nikapima yeah. nikakutwa na malaria so kwa asilimia kubwa namin malaria imepungua nchiniametaja yeah. mm, so, mm. kitu kimoja kuhusiana yeah. na washiloeaioni kituiando anawakilisha kwaupande wwatoto wakike wee maarufu wenye ushawishi sindio yeah. kama ingekua kigezo nibasi sombndo anaongoza anaonga sio amsa eana0 kimwangaia has iioi e kafika kumi ana milioni k umona khuy ana milioni kumi tano huy kumi tau mm-hmm. ndo wapili hamsa akiongozawema fu anafataponduna shlole kuna wenginenshilole nahisi kuna mm-hmm. eo eh. Shil- nyingi shlole awitu picha ya ya, ya, labda mabinti wa mjini au nini yeah. ana picha pia yatayawamama vijijini na sehemu nyingi yani ni right choice I kabisa mm. tukiachana na hiyo utakumbuka tarehe siku ya tarehe ilikuwa ni aprili 19 yeah. um, wemasepetu pale nyumbani kwake bahrbich mm. akati alivyoanda ileftari mm. moja ya vitu alivyovizungumza ni ahadi aliiweka yes. na alisema ahadi yake ni atasimama na binti wa kiki wa, kiki, wa kitanzania kwa ajili ya kupambania changamoto zao ambazo zinawakwamisha kwenye kujipambania ndoto zao a, kwanzia shuleni na hata mtaani mm. akaongea na aliotoaaakasema ya okaa na alia enye akipindiezi2waata ziasaaaafa h siku ya leo ambao ni aprili 25 ameanza kuitimiza ahadi hiyo nice. na hii ni baada tu ya kuanza kuposti kwenye ukurasa wake wa instagram picha ambayo inamwonyesha yuko na mabinti wawili moja kakaa kushoto mwingine kakaa kulia mm. na akaandika ya kwamba naahidi kusimama nao mungu anisaidie okay. nasimama na binti umeona mm. alafu na kodi moja iliyoka a001 pale mm ukiangalia wema sijamuona sana kwenye matukio mm. ya hivi ya mabinti sinini kudilinayo ye direct mm. labda ngekuwa nasapoti tuila kuenda na watu wakamwona sio mara zote mm. nikkumbushe tu ya, ya, ya, ya aprili 19 kitu ambacho alikizungumza kuhusiana na mabinti na hata hii post yake ya leo kwa namna ambavyo ameanza kuyafanyia kazi okay. nataka kuweka ahadi ya kusimama na binti nataka kuweka ahadi ya kusimama na mtoto wa kike kwa sababu gani kwa sababu through ile ile, ile ziara yangu ya last year niliyokuwa nafanya ku, ku, kuhamasisha chanjo nilikutana na vitu vingi sana ambavyo watoto wa kike wanapitia changamoto zao ziko nyingi lakini kilichoniumiza kilicho roho tulikuwa tunapita kasabau tulikuwa tunapita sehemu tofauti tunahamasisha watu tukua tunapita vijiji kwa vijiji tunaingia mtaa kwa mtaa sehemu nyingine tunaingia nyumba kwa nyumba unaweza unakuta sehemu mtoto wa kike haendi shule kwa sababu mtoto wa kike anapitia changamoto kubwa sana akiingia katika, katika mzunguko tunaita siku zetu za mzunguotuaita tunapitia changamoto nyingi sana lakini tulikuwa tukienda sehemu unakutana na watoto wakike wengine hawajaenda shule wengine wamepata kwa sababu tu ya kutumia labda mtu anakambia naumwa nimetumia taulo chafu so nimesema kwamba kwa uwezo niliokuwa nao mimi kwa sababu wote niliowaita hapa ni watu ambao tunamudiana na naimani kwamba wote mimi naimani kwamba mungu yupo kila sehemu lakini hashuki kwa kila mtu yuko kila sehemu lakini atapitia mimi naimani kwamba riski ya mtu iko mikononi mwa mtu mwingine Uh, mm. knameni kwenye riski yake anaweza akawasaidia watu en ni jambo nzuriknatafuta pia kuizungumzia projekt itaanzaji na, na itakuwaja menembeni tulie mm. uh, mwezi huu mei tarehe tano kama sikosei itaanza Ita rasmi na wataielezea mm. vizuri kuhusiana na namna ambavyo hiyo prjekt itakuwa na ataifanya kwa ukubwa upi na ataanzia wapi okay. yes basi sawando hiv eh. namna i- hiyo <laughs> anaita video vio kwenye banda la story ukurasa wa kwanza amemaliza vizuri kabisa na anavoondoka yeah. anakuachia na neno la kusiana na mchongo pesa unamwambia yeye mtu ambaye la anaisikia ipo lakini haifuatilii aifuatilisi ah, mpembo hmm. la kumtesakjifikirie yani, mkja maneno mengiaunajua nini mi nakoja kusaidia enwe we usicheze unajua e. gile nyumbani mkia wadogo mm. ikifika time ya msosi yeah. unaitwa una na wenzio utasikia frida mm. we shauri yakotayari e. e. e. e. msosi hapo sasa kuna mchongo pesabana nana nafasi ya kuishinda shilingi la za kitanzania embu pambania a helikombe bana Ea, buku yako tu ndo inasababisha hii namba ya kampuni ni ta bl moja tatu tatutatu kumbukumbu namba ni neno pesa ambapo utalipa au kulipia bili namba yako ya asiri utaisubiria bahati yako lakini nikkumbushe kwamba dunia ina bana kwa sasa hivi na kama unapenda njia rahisi ya kufanya mambo basi popote ulipo anza kutumia teknoloji ya invite, ni ambayo imeanzishwa na ni njia rahisi kabisa kutengeneza na kusambaza kadi za mwaliko yaani zile invitation, matamasha harusi ama shughuli yoyote ile ambayo inakuhitaji wewe kutuma mwaliko itakurahisishia kadi yako kufika kwa wakati kwa njia ya mtandao kama ni whatsapp email na sms ya kawaida lakini lakinipia ukitumia yako enyghtngenezaasa n n6 ama instagram utaingia b underscore invite amplify clas za fem ukurasa wa next namna niko hapo mpaka inavofika ile saa kumi nambili kamili takaaitbmojatautatau mb nmsaa a kulipia bili. Namba ya siri utaisubiria bahati yako karibu tembelea maduka yetu ya azam tv ili uweza kujipatia huduma mbalimbali mbali, kama kununua kisimbuzi cha dish uh, kwa laki na 60 ambacho ndani yake utapata kifurushi cha l23 kwa mwezi mzima bure au kisimbuzi cha antena ambacho unapata 79 kama unanunua kisimbuzi na antena n yani kit auku 59 kama utanunua kisimbuzi tu bila antena pia huduma ya kamcad siku hizi unaipata kwa laki na 45 au upate huduma ya aplikasheni yetu ya azam tv max burudani kiganjani mwako popote pale ulipo karibu duka la kariaco kwenye makutano ya barabara ya uhuru nalivingstone uh, karibu pia duka letu la mbezi bichi hapo Uh, kwa zena pale jengo la jdm plaza lakini pia mwengi karibu na mataa ya itv gongo la mboto tuko pale kituo cha mzambarauni manzese tuko kwenye kituo cha baresa arusha ni jengo la same cent uh, barabara ya sokoine mwanza ni barabara ya rogasore mwanza pia barabara buzuruga akifika pale unakutanaa sisi kwa mikoa ambayo hatujafungua maduka bado karibuni mtembele maduka ya mawakala wetu wako sehem kibao na huduma ni ile ilekwa ele, uh, elekezi aelekezi tv burudani kwa wote ni tim ya ukurasa wa pili na uh, leo tunaenda s kenya hapo na kiukweli najua hi taarifa umeiona na kila navyozidi kuiona inazidi kunisikitisha uh, na hii ni moja ya tukio ambalo limetokea nani la ajabu hapo kenya katika tukio ambalo limetokea ni tumepata sasa idadi ya watu sdy waliofariki katika tukio ambalo limehusisha dhehebu la kenya lililoamuru waumini wake kukaa na njaa hadi kufa iliongezeka na kufikia uh, idadi ya watu 7 huku watu wengine sita wakiokolewa wakiwa hai lakini katika hali dhaifu sana polisi walifukua maiti zaidi kutoka kwenye uchunguzi ambao umeanzishwa dhidi ya kanisa la good news international church na kiongozi wake ambaye ni paul mkenzi mdhege ambaye alitajwa katika hati za mahakama umegundua kuwa mchungaji huyo alikuwa akiwasisitiza waumini wake kuwa kifo cha njaa kitawafikisha waumini uh, kwa mungu sasa inaaminika kwamba kuna baadhi ya wa waumini wake bado wanajificha msituni karibu na kijiji cha shakahola shughuli ya kutafuta maiti zaidi katika eneo la shakahola kaunti ya kilifi inaendelea leo shughuli hiyo ilipositishwa siku ya jumatatu maiti 26 zaidi walifukuliwa na kuongeza idadi ya waliofariki kufikia 7watat watu 6 zaidi wakiokolewa na mshukio aliyekuwa akiwasimamia wanaofunga kula na kunywa akikamatwa waziri wa usalama wa kitaifa kithure kindiki anatarajiwa kufika katika eneo hilo hileo waliofariki ni waumini wa kanisa la good news international la paul mackenzi ambaye anazuiliwa na polisi sasa pata picha tukio kama hilo kwa kweli yaani yani ah, I say, hatari sana tukiachana na hiyo pia ah, mwanamke mmoja nchini kenya anatuhumiwa kumuua mwanaye mwenyewe ambayona umri wa miaka miwili kwa kumkatakata vipande kwa kutumia kisu na kisha kula baadhi ya sehemu za viungo vyake vya ndani na tayari mwanamke huyo amezuiliwa katika kituo cha polisi cha kitengela nchini humo umo, kwa siku kumi ili kupisha maafisa wa polisi kuikamilisha uchunguzi mwanamke mmoja alituhumiwa kumuua mwanawe mwenye umri wa miaka miwili kwa kumkatakata vipande na kutumi, kwa kutumia kisu na kisha kula baadhi ya sehemu za viungo vyake vya ndani atazuiliwa katika kituo cha polisi cha kitengela kwa siku kumi ili kutoa nafasi ya polisi kukamilisha uchunguzi mwanamke huyo olivia neserian alifikishwa kizimbani leo katika mahakama ya kajado ambapo polisi walitaka muda zaidi wa kukamilisha upekuzi kuhusu tuhuma hizo aise ah, pole sana kwa familia hii hapa mi naamini kabisa ni afya yakili hivi vitu vinatokea na ndoomaana tunazungumza kila siku taendelea kupa taarifa zaidi ya imefikiaje lakini sofa mpaka sasa hivi wako katika uchunguzi wa siku kumi ambao sasa wanafuatilia wajue vipi tayari ameshakaa kama siku kumi ndani endelea kupa taarifa hapa pa kwenyemimi naitwafria amani na niko na wewe mpaka inavyofika ile saa 1b kamili nanaomba tu nikuambie endelea kuongeza tabasamlako la chakula kwa kulas za kitanzania hapa hpa szaf ambazo zinatengenezwa na nyama asilimia 1 huku zikiandaliwa kwa ubora wa hali ya juu na kuthibitishwa na mamlaka husikaa zinapatikana supermarket zote dar es salam pamoja na dodoma viva vivasupemare smart supermarket supemarket pamvillage pamoja na sehemu zingine zote kwa mwelezo zaidi unaweza ukapiga simu namba mboni 744 88 hsf sosage nyama asilimia mia All right, all right, all right. fm hii hapa frida amani niko na yaha ya njenge kwenye ukurasa wa tatu wa fm ambapo ni kibanda furaha na naomba tu nikwambie unasubiria nini kucheza mechi 13 za jackpot kwa sababu hivi sa dau limefika hadi milioni 560 <laughs> ni wewe tu ufeli wewe tu noma leo leds anakutana na uh, ni le sindio mm -hmm. sindio mm. yes anakutana naye pale kwao unaweza ukaitizama hiyokama blacka anakutana na bary so unaweza ukapambania hilokombe lakini pia kesho atletico madrid anakutana na maloka mm. afunoinm anakutana na brion mm. sosohii pia una nafasi hapamii akutizama hapa yaha mm. yatatuambia hipi ndo uende nao lakini fo nao kujisajili na kucheza na spopesa utapiga nyota m nyota 8 alama ya rweli really bila kukatwa makato lakini pia utatembeleasoesa tz au ta ambao ni bure bila bando Uh, kwa msaada zaidi piga a 677115588 na kukumbusha inabidiu8 kwa ajili okay. yes, uh, mm. ya kuichezaesapai kuuliza hapananahku na bi mpe brio bilashakakabisai wako, wako sawasawa sana na wametoka kupoteza mechi ya kombe la mm. fnasu fainali kwahiyo mm naamini watahitaji kurudi wakiwa na nguvu kubwa sana ya kuhakikisha kwamba wana wanapata wana chochote katika mechi hiyo muhimu kwao yes msikilizeni yahaya na iki, iki, ikiwa sivyo eh. pia yahaya mfateanapatikana <laughs> kamaya <hai> jehatari <laughs> sana sasa frida tuikua mm-hmm. tunazungumzia hapa mbio za za ubingwa wa england ambapo mancity na arsenal ndio timu ambazo kwa sasa zinaonekana zikiwa zinapigana vikumbo katika uh, kuania uh, ubingwa wa epl msimu ambao unaelekea ukingoni hivi sasa sasa leo kama kama ulivyo utaratibu wa, wa, wa ligi kuu ya england kwamba siku moja kabla ya mechi Hmm. mara zote walimu ama mabenchi ya ufundi ya timu zinazokutana basi huwa wana taratibu za kufanya press conference sasa leo michael ateta akiwa kwenye press conference yeah. wakati dunia ikiwa inaamini pengine mechi ya mancity na arsenal hmm. inaweza ikawa ni mechi muhimu sana katika kuamua mbio za ubingwa katika ligi kuu ya england hmm. michael ateta yeye amesema hmm. anawaza tofauti na watu wengine vile ambavyo wanafikiria kwenye hilo nalo hmm. anasema ifu msknatunafahamu kuwa itakuwa mechi ngumu lakini sio mechi ya kuamua ubingwa tunaimani na tunasubiri kuona wachezaji watabadilikaje baada ya southampton tunahitaji matokeo mazuri na tunakwenda kuonyesha kesho lakini naamini kuna michezo mingine mitano itakayoamua msimu mm. eh sasa yeye yeah, anaamini kwamba kuna michezo mingine mitano zaidi ambayo inaweza kuwa na nafasi ya, ya utoa picha ya msimu kuaji okay. sasa kitu kikubwa ni kwamba nafikiri kauli ya ateta mm. ni kwa sababu hahitaji kuwapa mzigo wa presha kubwa wa wachezaji wake mm. anahitaji zaidi kuendelea kuwalinda kwa sababu iwapo kama angetamka yeye kama mwalimu kwa nafasi yake kwamba mechi ya kesho ndio itakwenda kuamua ubingwa maana mm. yake kama mechi hiyo akipoteza maana tayari moja kwa moja umewatoa wachezaji knye keku inod nizingine lakini kwa sababu ya kuliepuka hilyo ndio maana ametoa hii ya ili kuweka akiba hmm. matokeo yyote yatakayojitokeza basi wawe tayari kukabiliana nayo na kusonga mbele kwa ajili ya michezo mingine kwa nini La... watu wawaamini kama masit anaweza akapoteza kwenye hizo zote saba zinazofata Ha, unajua ubaya ni kwamba rekodi pia zinambeba mansit kwenye hizi mm. mechi za mwisho kwa mfano msimu uliopita mm. manit alikuwa anakimbizana na liverpool kwenye mbio za ubingwa yeah. katika michezo kumi na mbili ya mwisho frieda mancit alitoa sare michezo miwili tu iliyobaki yote anashinda ana, ana mm. yani unapata picha namna ambavyo ugumu upo kwa, kwa, kwa manit lakini pia hata ukirudi nyuma tena msimu mmoja nyuma mm. Uh, mancity nakumbuka na msimu wa elfumbil k8 1u n9 manciti alikuwa pia ana vita ya namna hiyo na liverpool mm. nakumbuka michezo sita mm. kabla ya mechi ya mwisho mm. walikutana wenyewe kwa wenye manchester city na liverpool mm. na walikutana wakati huo liverpool akiwa anaongoza ligi mm. kwa tofauti ya alama mbili frieda mancity akamtandika liverpool mm. akenda akakaa pale juu kwa tofauti ya alama moja iyo ndo nitoree mpakahivo hivo i anashinda naye anaendelea kuaikisha anashinda mechi zake kwahio una, unapata picha ya vita dhidi yainamnagani inakuwa ngumna ndio maana mm. watu wengi wanapata hayo mashaka kwa sababu ukitazama kwa mfano sasa hivi kwenye msimamo wa ligi anaongoza akiwa na arama 7 mm. baada ya mechi 32 alizochezahiv msimuuliopit alichukua naaongo <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> akiwa na alama 7b t mm. sasa msimu uliopita uh, mansiti ali, alichukua ali, ali ubingwa kwa kumzidi liverpool nafikiri ilikuwa alama mbili kama sikosei mm. liko alama chache tu mechezawa mwisho ndo iliamua pia mm. sasa ana alama 75 baada ya mechi 32 mansi ana alama 7 baada ya mechi 3 maana yake yeah. mansi man ana mechi mbili hapo za ziada ana viporo viwili ambavyo si hajacheza sasa kwenye mchezo wa kesho na inawezekana sababu inaofanya imani ya wengi ni kwa, labda kwamba mechi ya kesho inaweza ikaamua ubingwa ni kwa sababu mm. tofauti hapa ni alama ta lakini ae yuko mbele kwa michezo miwili mm. ikitokea aa anashinda mchezo wa kesho maana mm. yake atamuwacha sit kwa tofauti ya arama nn mm. hizi arama nn hata kama siti akishinda viporo vyake viwili mm. alivyo navyo mm. itakuwa angarau basi atakuwa ameongeza arama st kwenye zile sabin maana mm. yake atakuwa bado aseno yuko juu kwa arama mbl maana yake ho ni, ni, ni faida inakuwa kwa arsenal kwa hiyo sasa huko mbele wataendelea kuhesabiana hatua kwenye mechi tano ambazo zitakuwa zimebakia kwa arsenal mm. na hizi mechi ngapi na mechi ambazo sitatakuwa amebakisha naye mm. lakini ukija iwapo sit atashinda mm. mechi ya kesho maana yake tofauti itakuwa ni alama mbili kati ya arsenal na city mm. sasa fikiria unatofautiana na alama mbili na city alafu mm. bado wana michezo miwili ya viporo mkononi ambayo ah, haja cheza na ukija kuangalia hata kwenye ratiba zenyewe za hizi timu mm. um, ukiwatazama mancity mechi zao ambazo wamebakisha wana mechi dhidi ya everton mm. wana mechi dhidi ya chelsea chel iko hoi si wana mechi dhidi ya befo mm. wana mechi dhidi ya brighton wana mechi ambazo unaziona zinawezekana yeah. lakini arsenal ambaye yuko juu kwa alama tano lakini ana hasara ya hii michezo miwili ya ziada ambayo city yanayo mm. anayo mechi za arsenal ana mechi dhidi ya chelsea ambayo mm. kwa, kwa arsenal ni lndan dabi ni dabi ya jiji la london ambayo huwezi kuiondosha kui kuifuta kuitolea kui ule ushindani moja kwa moja mm. kwa sababu hawa watu wanatoka mji mmoja ana mechi dhidi ya ni, ni vita ukikutana na Brighton sasa hivi ana mechi dhidi ya yupo kwenye harakati za kutafuta nafasi ya top mm. kuingia katika ili nne bora kuna vita nzito sasa hutarajii weesi kwenye hii mechi pia mm. manayake hapo ndipo ambao panazidi kufanya ana waonekane wana mazingira ambao mm. ni magumu zaidi kwenye hizi mbio za ubingwajapokuwa wao ndio wako kileleni mara mwamsimamoamara saf mansiti na arsenal kwenye kwa mfano kwenye uh, amewahi kumfunga nafikiri alimfunga uh, msimu uliopita tu aliweza kupata matokeo mazuri asen dhidi ya, mm-hmm. ya, ya mansiti sio sio kwamba ateta hamwezi kabisaciti mm. anawezani yani ateta hua anam, anamfanya vibaya kaka yake pep guardiola mm. lakini shida ni kwamba kwenye hii moment ya, ya, ya kwenda kufanya maamuzi makubwa mm-hmm. ya kimashindano mm-hmm. na nadhani wakati mwingine hizi moment frida huwa natokez ugumu na urahisi unatokana na aina gani ya wachezaji ambao uko nao yeah. mancity wana wachezaji wengi ambao wameshapita kwenye haya magumu ya kuwania ubingwa mm. yani hizi haen za kwamba ana pres inakua e db siui kinarodi kina berao kina mm. kina silva ni wale wale ambao mm. wapo haya maisha wanayapitia si wanayaona mm. lakini ukija kwa aseno mm. utakuja ugundua watu ambao wamepita kwenye hizi ment mm. labda uh, gabriel abrielesus liualiwaikupitia cha- halleni za namna hii labda zincheno amewahi kupitia hizi changamoto za namna hii uh, labda um, uta, unatafuta sasa wachezaji wamekuwa ni wakutafutiza lakini waliobaki mm. uh, wengi vijana kina bukayo, saka mm. ni vijana wadogo ambao uh, hizi ent kwao zina pres kubwa mm. ukitazamawaiawjitaiwanajitahidi no, no, w- w- sasa unajua sehemu ambayo ime, imeleta huu tofauti na hii shida ambayo inakuja ni unajua wametoka sare michezo mitatu mfurulizoae hiyo mm, ndo no, ilo wavuruga wametoka yeah. sare dhidi ya liverpool 2b yeah. wakatoa sare a mblbl nawestam wakatoa sare mm. na southampton souho tatu, tatutatu imefatana michezo ya hivi karibuni mitatu yes. wametoka sare hizo ndizo ambazo zimewavurugia huu mwenendo mm. na ino, mm-hmm. sare ikitokea kati ya na, nana na aeno yeah. kama itatokea sare mm. angalau itakuwa kwa sababu itakuwa vile vile vita inabaki vile vile tumbichi ya yeah, vita atabaki tuvichi kwa sababu gepu litabakilile lile lile kwamba ni alama tano tofauti mm-hmm. na bado vile vilevile mansiti atabaki kuwa ana viporo viwili ambavyo akishinda hata juu juuya aseno kwa arama moja ah. <laughs> kwa kwahiyo kwahiyo ni ni, ni ni ni changamoto na nadhani mm-hmm. ni vitu ambavyo vinaleta ladha sana kwenye, kwenye hii mechi ambayo no, watakutana hawa wakubwa wawili mm-hmm. siku ya kesho bonge moja ya mechi Aa, kwa kweli mimi sio kwamba ni shabiki wa arsenal hapana au ila naona wameteseka afu watu atakuja kuanguka wafe a namna itabidi ifanikiwesasa frida kuna wale ndugu zetu ambao walianza michango ya sherehe ya ubingwa wa arsenal wako mashabiki wa watayariakina madinaona sashughuli asasa ndo unajiuliza msimu ukiisha kama akiwa na... so watagawana akiwaingwasiotaw ao watagawanaau ishereheitaendeleachochote tkahokiokea ni so uio haenna na itu vingi utaiata ae ii iaana o saa mbili kamili ni saa dakika, so, dakika chache sana za kupatikana mshindi wa mchongo pesa ongongod maapuni ee. ni, na ni tbmojatbmb namba ni bili namba yako ya utaisubiria bahati yako0 na mpaka leo ni moja ya ngoma kali ambazo zimewai kutengenezwa hapa afrika yuko nanando pamoja na ilikuayake na hapa yani ilikuwa open yake na akaenda vile navyotakiwa ndo hii apa mbao naiskiliza mii na amani na niko hapa sa b kamili nasa saa na kmoj na dakika 40 zimebaki dakika 15 tu tumpate mshindi wa mchango pesa naweza akawa niwewenaa ni nabakia moja tu yakambia shauri yako <laughs> nmbaakampuni ya ni tau mbili moja tatu tatu tatu kumbuumbu namba nineo esa maoakalia a ukununua kifurushi chochote kile utapata bonus ya sms hamsini bure ni rahisi hivyo yaani hamna kubabaisha unaenda kwa muuzaji wa tigo rusha anakurushia kifurushi au muda wa mwongezi na unapata sms uh, za bure hapo hapo lakini pia endelea kuchati kuperuzi na kuongea upendavyo kutokea tigo huku ukifurahia ofa ya tigo rusha na sms za bure mtembelee muuzaji wa tigo rusha karibu yako uendelee kufurahia ofa hii ikaya vile ambavyo inatakiwa uishi nao na ndomana tunasema tigo livit lavet kiachana na hapo sijuu utakuwa umekaa mitaa gani lakini mtaa mbao unabidi uwepo inabidi washikaji zako mkikutana me mnazungumza neno moja tu bonge la mpango yani kivyovyote vile kwa sababu vijana ambao niwana nzuri na wanataka vitu vizuri na hili vitu vizuri vipatikanem wanavyo nakua kuelezea ukurasa uh uh uh uh uh uh uh wanne wa kwa sisani kubwa ya NMB Bank. yako pamoja na tigo love it, love it. habari jina langu ni mshama, mshama mkuu wa kitengo cha huduma za kifedha na malipo tigo pesa tigo pesa tunajivunia kuendelea kutoa huduma kamili za kifedha hapa nchini tanzania katika mwendelezo wa kutoa huduma zinazokizi mahitaji ya soko na wateja wetu tumezindua rasmi huduma ya kadi mtandao yaani tigo pesa card ambayo inawapa wateja wa tigo pesa fursa ya kulipia huduma na bidhaa mtandaoni katika majukwaa plfm zote zinazokubali malipo ya yamac wateja wa tigo pesa watanufaika na huduma hii ya kadi mtandaoni mteja ataweza kutengeneza kadi ya mara moja itakayotumika ndani ya siku saba au kadi ya siku tisini bila ya kuwa na akaunti benki ili kutengeneza kadi wateja wa tigo pesa wapige nyota m nyota sfmoj alama ya reli na kufata maelekezo au kwa kutumia ap ya tigo pesa kadi itakuwa tayari kutumika kwa malipo ya mtandaoni ambapo pesa itakatwa moja kwa moja kutoka kwenye akaunti yake ya tigo pesa kulingana na mwamala atakaohufanya tigo pesa ni zaidi ya pesa asantenisijui mwaka hu itakuwaje toyo au boda au milioni milika au... embia at po o oh, o oh, o oh, oi oh, bongela oh. tango otole ule, ule. ili tongela tu mpango, ah. ah. mpango sizotwi hatupoi za madafu euro oy, oy, kila siku kila wiki kila mwezi weweka tu ah. mazawadi na miponja zinatoka tumerudi tena kama kawa kwenye fasi ya weka mkwanja halafu pate nafasi kushinda mkwanja na zitakubamba enembii tuna kupa zawadi za kijanjaa ah weka fedha kwanzia shilingi la kimoa ya kitanzania au auweke na kubadili fedha za like kigeni katika akaunti yako ya nmb hufurahia viwagoshindani na nafasi ya kujishindia bonge la mpango huu wa fedha na zawadi zenye thamani zaidi ya shilingi bilioni mia bl kila wiki na mwezi hadi kufikia kufikiarandal nilijua tu mwaka huu pia ni kutoboa tena na bonge la mpango bonge la mpango oto uleule nm atupon karibuyako ikiwa sehemu salama ya kumweka mwanao ni kwenye kivuli basi kwa usalama wa nyumba yako tumia put fangas na unyevunyevu katika nyumba yako sasa basi hutumika katika kuta za ndani na nje ina nguvu zaidi inazuia na kudhibiti fangus na unyevunyevu hubandika mikanda na haina haja uchanganya na rangi wakati wa kuskim tumia maji tu ni lahini sana na ni nyeupe zaidi mjomba hakika nyumba zilizoskimiwa na put udumu vizazi na vizazi kwa mawasiliano zaidi wasiliana na rockmax international limited kupitia nambari 712856323 au sifuri saba sita mbili nne moja tatu tatu tatu tatu mjaza utanikumbuka nimekaa paleaye a pencil like baby, I siwezikachokote wetekenoneni kunamiwacho yangu yote konjevaraviziwani sinyona kama wewe eh. wepekenoneni kunamiwacho agasaidnasina wewetuna penda na sinid nyota zina endana sid pagumutuna saidiana sindw hi hapa friman niko hapa mbaka navofika saab kamiiaoaaanaaaaaeamda maamndi na aka awaoo pesa kutokana na benki nyingine au mtandao wa simu kwenda kwenye akaunti yako ya akiba ya NMB pia una nafasi ya kushinda uh, iPhone 14 Pro Max, Samsung Z Flip, frijidza kisasa ambalo lina milango miwili, smart TV, aina ya Samsung pamoja na pikipiki za miguu miwili aina ya Boxer, bila kusahau pikipiki za miguu mitatu, guta aina ya Skymark. So wale wataji ambao ni wanacho pia mna nafasi ya kushinda kwa sababu ukilipa na akio Machi, machine una nafasi ya kujiondoke hadi na laptop aina ya HP. Tunasema weka na ushinde NMB karibu yako ni time ya ukurasa wa nne na leo ukurasa wa nne bwana tuna exclusive kabisa Aa, na exclusive za kwenyea tumefuatilia kwa undani biashara ya meno ya tembo au pembe za ndovu kujua je ni kweli soko kuu la meno ya tembo duniani ambalo linapatikana china limefungwa na kama je limefungwa kwa nini bado biashara hii inaendelea kama ulikuwa ujui pembe kilomoja yani ile ya pembe ya ndovu ile au kilo moja ya jino la tembo ni dola za kimarekani 21 nao huko na katika soko kuu la dunia la pembe za ndovu nchini china hiyo ikiwa ni sawa na shilingi kama milioni 4 na laki lakisab za kitanzania sasa zipo taarifa kwamba baada ya mataifa mengi kupeleka malalamiko kwamba kwenye umoja wa mataifa kwamba hatimae yani, ni jamani china imekuwa hivi bado inaendelea so hatimaye soko kula dunia lameno ya tembo nchini china limefungwa na hii ni baada ya tembo barani y afrika kufikia tembo la kimoja tu kutokana na jengili zidi yaosof imekaa e kabisa nashubert mwarabu huyu ni mratibu wa maswala ya kupinga usafirishaji wa wanyamapori kwa njia ya mtandao tanzania kujua kiundani kuhusiana na kufungwa kwa soko hili kujua kama kweli limefungwa kwa nini bado ujangili unaendelea kama kweli limefungwa w uh, china yeye yeah, alikuwa ni uh, moja kati ya uhalifu unaotokia mtandaoni ni, ni uharifu wa biashara haramu ya wanyamapori kwenye mtandao wa intaneti takribani asilimia 75 ya soko la meno ya tembo lilikuwa nchini china bidhaa nyingi au mazao mengi yatokanayo na wanyamapori yamekuwa yakiuzwa katika nchi za asia uh, ikiwemo china na china yeye soko lake lilikuwa lina meza takribani asilima 75 ya masoko yote ulimwenguni lakini bahati nzuri ni kwamba mnamo mwaka mya, mwaka mnamo 218 na januari china alitangaza kufunga masoko yake ya meno ya tembo ambayo masoko hayo yalikuwa ni halali kwa hiyo wana harakati mbalimbali na serikali mbalimbali wakamwambia china kwamba uwepo wa masoko halali unapelekea biashara haramu kushamiri kwa hiyo china alipofunga masoko uh, ikaja sasa kutokea athari at, at, at, ya hawa wahalifu kuanza kupeleka biashara kwenye mtandao wa internet. kwa hiyo sasa ndipokoja kutokea uhalifu huu mwingine uharifu wa mtandao wa intaneti kwenye wanyamapori au kwenye bidhaa ziitokanazo na wanyamapori yes swali lingine kubwa ambalo watu wengi huuliza ni yale meno ya tembo ambayo hukamatwa na kuhifadhiwa waga inapelekwa wapi na je yale meno ya tembo ambayo tembo wake hufariki kwa sababu za asili kama uzee labda maradhi nazo waga unapelekwa wapi na serikali nakumbuka kama sijakosea kwenye ngoja kwanza tusikie jiblake uh, kuna shirika la ambayo ni mkataba unaoratibu au unaosimamia biashara ya viumbe vilivyotarini tarini kutoweka vya mimea na wanyama na mkataba huu uh, unakutana kila baada ya miaka mitatu na kikao chao cha mwisho kilikuwa ni panama huko uh, amerika ya kusini kuweza kujadili maanake wao ndo wanaoruhusu wana pia bidhaa hizi ziingie sokoni au wanyama hawa wanaweza wakauzwa kutoka kwa nchi fulani kwa hiyo katika, katika, katika kikao hicho kuna baadhi ya nchi ambazo ziliruhusu ziliomba ziliomba ruhusa mkataba huo waruhusu waweze kuuza, kuuza baadhi ya magala yao ya meno ya tembo najua tembo anapokuwa amekufa kutokana labda na uzee au nini ua kuna, kuna magala ambayo anahifadhi ale meno ya tembo kwa hiyo kwenye mikutano kama hiyo huwa inaamua nchi zinapeleka maombi ya kuomba kuuza sehemu ya gara zao kamba bwana tunaomba tuuze sehemu ya gala yetu ya meno ya tembo ili fedha zkazopatikana ziweze kuchangia uhifadhi kwa hiyo mkataba huo kwanza ulisitisha yani haukuruhusu nchi kuweza kuuza gala za meno ya tembo kwa nini zilizuia kwa sababu uwepo wa biashara halali ya meno ya tembo unachangia biashara haramu yani meno ya tembo yakisha kuwa sokoni utajuaje kama haya ndo yale yaliyoruhusiwa au yasiyoruhusiwa watu wengine pia n watafanyaje watapitisha mzigo kwa hiyo habari nzuri ya, ya kwanza ni kwamba mkataba huo ulizuia oh yes uh, tumemsikiliza vizuri lakini kama ulitizama ile ile documentary dokumentary yarota utakumbuka mama kuna sehemu kama alienda hivi ikawo inaonyesha ni kama gala kubwa na nini zimejaa pale sasa sijui watu wakisikia yaani wakisikiaani iapedomskia kuna karagaraisia nyingi sema milioni nne si mchezo si mchezo nani yuko china Ah, noma kabisa ah, tumefanikiwa kumaliza bana kumalizabanafni tim ya kumpigia mshindi ambaye anaondoka na fueaesa shilingi na kuna shilingi lakitano na ndo nayo hapa fresh kabisa nni yani, kwenye maisha yake ametoboa kiasi hicho ni yani, pata picha namba yake ni 767 inaishuana 674 Yes. Huh? The number you're calling is not reachable. Please try again later.