yoget eveythi youchse niwewetu kuchagua kile ambacho kikobora asante kwakutumin kwakuchaguaestietahheenkamechagua kusi annasiok ndo kitu bayo nafayaaiskiao o ngoe nyeh 2onti ii ni moa yes. mwde... La... uh, so La, katiya hata ukienda kwenye hiziwamisahau uwatu wanasiaikenonimeonaawanaw wenye ukim So mm-hmm. g <laughs> <field. Imagine. laughs> This is what it is huh my name is minali of the public informer kennedy the remedy alongside dj Diomi, welcome to the best show in the afternoon are you enjoying your afternoon yeah. hello I'm fresh I'm fresh you you know i can put you in <laughs> come on kwasabtagu mbaya huwezi <laughs> ukafika first class <laughs> first class ni mali unafika pale tu pale tu Yeah. cnoasante na leo kama kawaida kibunda huo akijaikuacha kutoka kwenye ankwa kuchagua kwa, kwa sababu mwisho uh-huh. uh-huh. uh, ni saa kmi basi tuna uhakika kabisa kwamba vile vyote ambao taisktaua ina faida womojapkupata pesa kupitia mchongo pesaatuwezi kuagihilo wala atukae chini uana no? <laughs> uh-huh. taua nalipabili vile alafu ingiza namba kampuni ambaye ni 3 kumbukumbu namba ni neno pesa ani pesa kiasi 1 tubuku tu alafu kiasi ambacho unaweza kupata leo hii ni shilingi ngapi Shili, i, i, ki, kiasi cha leo naomba tafadhali eh. Eh, ukikipata eh. kikawe baraka kimtu aweza wa mepata hela na ujui meishajao eh. kazi yahela ni kuishkawe baraka kwako kwa. eh. ni shilingi laki tano pamoja na mbil janja za ukiskia janjaaleamanasimjanja ni Ah. janaa ujamwona kere kwenye picha unawezajua mtu yn yaani? <laughs> unaezaonaynihuyu <sajua mtu> yaani? <laughs> ni mtu ana maisha yake ana na anaelewekahana shida kaanae kinisogelea karibu kakama <laughs> <laughs> ka mtu kioniongelesa na kukopa t <laughs> <ami. laughs> sasa unaambia karni ya sasahivi Uh, mambo ya kwanza kutiana aibubana kwa sababu ya hali ya hewa au labda nataka ndugu yan o nagari akendogondogoawafiki walewote wene ahtaaaau za magari mm-hmm. eh, kwenye so, kifika pale kila kitu nakipata kama igariyutawapat alesab ale uno al anaua vipuri vyote vya magari pamoja na zake lakini pia uh, kuna wale ambao wanakupa mkopo wa gari hadi asilimia wanaitwawanakupa mkopo wa gari hadi kwa la sasa kifika pale hiyo iliobaki utamalizia wasa taongea na wale watuaankastaioa dotoyako gaia doto ko ht safiri kwa ili a ya mtikasi yako 9 viwanja vya knyama kwenye msimu wa nne na oh. fainali zinakaribia na ziaaja kusutiwa uh, zinatarajiwa kufanyika palpale uh, mm. masaki amae zamani tarehe 6 mwezi wa 5223 unadhani mshindi atatoka arusha mbea da au kilimanjaroae kilimanjaro ah. I, <laughs> naisi no. no. atatukea miwangeongeza ah. za pemba pemba na... pemba kwenye dapo, kwenye dapo na kuna <laughs> e. e. ah, ile mambo nilisema kasazii pembaoneapembatukio <laughs> hili kubwa kuwai kutokea so la kukosa ni lanavyuo wa wana, uh, na wananchi kiujumla karibu tujumuike kwa pamoja Kujua nani ataibuka kidedea msimu huu wa wanne twende tukashuhudie nani ataondoka na ushindi wa milioni 10 kpdcak nãmasel celckr Ah, sema hiyo ulivoitumia hiyo ndo nilikuwa niko kwenye kozi pale cuba nilikuwa namalizia hiyo uh, uh, <laughs> <Sikia. laughs> um, uh, mwanafamilia egilo eh, mdogo wangu anaambia leo ni birthday yamtanzania anaitwa halima mima kutokea aamasikiliza na kwa wale wote ambao amezaliwa leo halima, mima, happy nujilipie mwenyewe ongera no, sanatoka kita kama ulikuwa hujui bas chukua hii kwanza kabisa unajua inapenda na55 eyo ni time ya mbili tanotano extra kwenye wxcel youare working with me msanuaji john jackson and of course big shanout sana ziende kwa mnyemwezi ausio anaitwa msamyati malafyale all the way kutokea mbea ambaye na trak yake mpya sasahivi inaitwa twende wote na ukimsikiliza msamiati ni mmoja kati ya wasanii wa bongo flavo ambao wanatumia lugha ya asili kwenye ngoma zake kwa mfano kwenye hii ngoma ametumia lugha zaidi ya, ya, ya kutoka mbea nazungumzia kinyakiusomu ndani na hii ni ngoma ambayo sasa hivi ni talk of the town ina impact kubwa kiasi gani sofa uh, kwako mzee malafshale na imeleta kitu gani mpaka sasa kwako ni tingi baa vitu nitingi nashukuru munguupatatmjini katikati ya hey. Katika vurugu zote zia tunapenyaabaa hey. tu mungu mwema hey, mungu mwema nashkuru kwasababuni kila sehemu na namba kila sehemu n na shkuru yani, ni zaidi hata marafikial na sio sehem moja sio sehemu mojaoataka watu wengine wajuekwasabau watu wengi wamekuwa na minse kwamba anafanya vizuri youtube mzuzi wake umeenda b peke yake tulitoa twende yote baada ya siku tiktok sikunneua tuna video ah unajua kitu ambacho tunashukuru ni, ni kuwa a mwafika zaidi kwa sababu waafrika amekuwa nawachanganya watu kwamba sisi tunakwenda kama wasaui au tunakwenda kama kama kama waganda na imekuwa imekuwa faraja kwetu kwa sababu imekuwa natusaidia namna ambayo tunaeza tunapasua mawimbi nje ya nchi na sehemu nyingine hata mataifa mengine hata picha ambazo tumeanza kuzipata sahizi ekearanno picha lingi za mbali unapata picha lingi za naijeria huku unapata vone sich... ndukuhura vione ndukuhura waweuna nakwambia nakwambia na ni, ni faida za vitu kama hivi na kitu ambacho anahitaji kutoka kwetu sio inyakusio kiswahili wala kiingereza utasikiasii tunataka ufanye kitu ambacho unakifanya tunapenda energy ya namna ambavyo unafanya na mara ya kwanza likuwanajua ni kiswahili baadaamb sio kiswahili kinekiusa kinyakiusa ni lugha yangu mama ni lugha ambayo naotokaka kijiji kwetu ni kama ambavyo wasanii wenu wanachanganya lugha kina, kina david kinadai anavofanya kina sanavofanya ndivyo ambavyo mbavo hii imefanyano kitu ambacho kinafana nakuanapenda zaidi na kutamani tena kwamba ongeza fanya haya zaidi kwa ni ndo no kitu ambacho tunakihitaji na nashukuru kwa hiyo nimeshafanya na mad wawili tofauti na mziki ambao umetoka mpaka dj mmoja nimefanya nama, na watu watatu na namziki ambao metoka azi wa kwanza ambao umekuwa ni mbaoa ule haleluya lakini na wasanii wengine wawili toka ambao nimeshafanya nao kazi mpaka sasa unye mwezini jana moja kati ya taarifa ambayo ilikuwa inasambaa kwenye mitandao ya kijamii ni kuhusu kitendo cha rapa hits htmeka wa ngoma ya panda panda pandpanda ambayo alifanya kitendo kilichozua gumzo baada ya kukutwa akijichua ndani ya ndege licha ya wahudumu wa ndege kumzuia mchizi aliendelea kufanya hivyo na alikuwa anatoka japan anaenda marekani so mamlaka husika zimemchukulia hatua sta huyo kwa kitendo hicho ambacho amekifanya anaweza kukumbana na kifungo cha siku ts jela au kulipa faini ya dola za kimarekani 50 ikumbukwe e siku kadhaa nyuma staa huyo aliwahi kunukuliwa akiadmit kwamba anapitia changamoto ya afya ya akili so tumepiga stori leo na dr ssa dr kwa hiki kitendo ambacho mchizi amekifanya desin um, unadhani imefikia kwenye levo gani ynya yani, akili mpaka mtu anamua kufanya kitendo kama hicho unajua tunapozungumzia kujichua kujichua ni ni tunasema kwamba ni practice ambayo vijana wengi wanakuwa wanaifanya kama alternative pale ambapo wapo katika mazingira ambayo anaona awezi akapata mwanamke ni kama vile tunapozungumzia unga pombe ni mbadala wa mtu E, kukabiliana na stress sasa e, mtu anapokuwa anaendelea huwa inatengeneza kitu kinaitwa dependence yaani inamfanya kuwa na urahibu wa hicho kitu na kuna muda inafikia anapata mpaka arosto ya hicho kitu na maana kila muda tunajaribu kuzungumza kwamba e, watu waache kujichua vijana kwa sababu ni moja ya kitu ambacho huwa kinaleta dependence yaani e, inaleta arosto yaani kuna muda unafikia a, hata ukutane na mwanamke kiasi gani zima baadaye utaenda kujichua na kuna kesi nyingi sana kenye peji yangu yaaa nazipata yani anakwambia na kabisa kwamba uh, nimetoka kushiriki na mpenzo wangu nimeenda kujichua yani siwezi nikaacha kwahiyo kama tunavyozungumzia madawa ya kulevya ambavyo uh, na vivyo hivyo hata kujichua kuna o kwanza kabisa kama mtu ameanza hiyo ya, ya hawezi kuiacha kwa haraka ni ngumu sana labda mpaka aone madaktarilakini vile kwa ishu yake ya kuwa na changamoto ya ugonjwa wa akili pia kuna changamoto pia kwasababu kuna baadhi ya watu ambao uh, wana matatizo ya akili wana kitu kinaitwaau yani anakuwa ana hamu sana kufanya mapenzi k njia gani aweze ku njia gani itakayoweza kumsaidia sasakukabiliana na hilo tatizo ni kujichua kwa sababu sio kila muda wote atapata mwanamke mwanamkek kuna muda inabidi afanye hivyo ili kusudi kuweza kukabiliana na tatizo ambalo linamkumba uh, kwa hiyo kama ilivyokuwa malaria kwamba ukiumwa kichwa ni moja dalili ya dalili yamiukuwa na hamu ya kufanya mapenzi sana ni moja ya dalili pia ya ugonjwa wa kili kwahyo kuna dependence, kama alishaanza zamani lakini vilivile zakiwa ni moja ya sababu ya tatizo lake ugonjwa wa gonwawio vitu hivi ni kuwaona magonjwa wa, wa madaktari wamahusika na afya ya akili lakini vilevile kuwaona wanakolojia eye yeah, akuna yeah. ubishi kwamba katika nyimbo ambazo zimetengeneza historia mwakajana 2022 ni pamoja na ya dj d ambayo iliingia kwenye chati kubwa za muziki duniani ikiwemo kukamata namba moja kwenye billa100 akiwa ameshirikisha mastaa kubwa duniani kama jz riky ros john legend Lil Wayne na Kid, na new kid anaitwa friday so katika maujano ambayo amefanya kwenye kipindi cha wayup na angela e friday amesema anamshukuru sana jz kwa sababu alimpambania sana voko zake zikae kwenye ngoma hiyo especially kwenye kitikio maana kuna baadhi ya wa watu walisema kwamba hakuwa ana deserve kuwepo humu ndani tj kalen alimwambia friday kwamba inabidi amshukuru sana jz kwa sababu ndio ambaye alimpambania kinomanoma na wakati wa show ya gramy walipofanya perfomanc hiyo track baadaye alikutana nakwambaam eoaoit ig w naendelea kukuletea michongo ya kishua kila siku kupitia tigo rusha ukiongeza salio au kununua kifurushi chochote unapata bonasi sms 50 bure ni rahisi hivyo ni race amna kubabaisha unaenda kwa muuzaji wa tigo rusha anakurushia kifurushi na muda w mwongezi na unapata sms za bure papo hapo endelea kuchati kuperuzi na kuongea upendavyo kutoka tigo zantel huku ukifurahia ufahiya tigo rusha ya sms za bure tembelea muuzaji wa tigo rusha popote nchini tanzania ambaye yuko karibu yako naweza kunjoi na ofahi hapa tigmchongopesa o k leo tunatoa shilingi lakitano na tsht anja bil zanamba so ya kampuni i t2 uam utandika neno esa fu inakuwa ni kinyemwezi kama hivyousio wenzetu kumi kmili za jioni ndo tuadee us kwamba atampenda uh -huh. atampa mwili naafsnkwenye eh. yani mwili mpaka kwenye alafu atampa mwili na nafsi uenda Una ukawa unajuliza nafsi ni kitu gani hiafsi nimewahi kusikia watu wana, wana, wanatoa moyo uh -huh. kwamba moyo wangu chukua maini chukua umeelewa eh? vyote unaweza chukua kwavia nakupenda lakini hii nafsi ninini unaambiwa nafsi uh -huh. au so uh -huh. is theiiaaeia aahuman ein aia aaa ni sehemu ya mwanadamu au mnyama ambayo haionekani sasa unatakini okay. <laughs> pia mm. inaishi milele yani mwili unapoenda sinasemekana so ina, ina kwamba inaishi milele wanasema moto kwamba haifi Yani kwamba inaishi Weather, kila mtu anaamini anavyoamini e kuna yule yuleanaamini inazaliwa tena upya inaenda kuishi kwa mtu mwingine au unavoamini vyovyote lakini ni kwamba inaishi hata baada ya pale ambapo unakufa kwo ssa anavyosema baansoo inaam kila kitu yangu hata nikiondoka leoado unapendwa <laughs> ah, mm-hmm. leo apo ikifika levo ambayo ujachungulia simu ya mwenzio mwenziobnujaa na nikuulize unataka kugundua nini kwenye simu ya rafiki yako mpenzi yakoa ya, ya, ya mpenziwakonakwambia kuna watu wanaumizwa hapa duniani ah. channi na simu za watu <laughs> <laughs> hey, kama ujaangalia simu ujui nani naye good good morning anaongeaganae uh. ah, umeisha mianaongea kwa uchinaniuma san inaniumasan <laughs> shasana kwao pamoja nalichungulia simu yako juzi lengo <laughs> eh, langu niangalie kama unavota acomili <laughs> nijitumieukakuta <laughs> hounazotuma niongezee hapa niongezee hapa hapameiumizaskiliza nikuambia kitu kimoja kwa sababu utakuwa umeumia kwa namna moja maa nyinginebasi na kusogezea ea sababu tukona pes pamoja nao kwenyeeplay na usisahau uh, unajua pale ambapo unakuwa unaskiliza wimbo uh -huh. wimbo unawezaa kusafirisha unajua kimawazo uh -huh. Uka, yani ukawa sayari nyingine kabisak okay. mm -hmm. unasikia wimbo hujawai kusikia pembeni fu baadaye etm yako usikilize vizuri mm -hmm. una kitu kaskiasi tena usef, wafu, baadae usikilize tena mm -hmm. take your time. so kama una mtda mtandaou basi utano kwa sababu na uwezobaadae kuingi i na nini ukafuatilia vizuri hey, na vitu kama hivo kupitiasema mm, uisome meseji za mpenzi wako uome usisome, usisome umeona mimi sio sababu umeniona hivi nilivyo lewatssoeambo vipi naitwa manu nanimwajiriwa mwaka jana nilihamishiwa mkoani kikazi po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po po ya mwisho imesikiliza kwenye ngoma za niitwaoo yuko ameshirikishwali pamoja nanaachinoani na, chino amemshirikishai pamoa na stiglas kidlas kidlak sa yule dijy aaakitu ambavyo aoaikamamshkai sistangbulosaca slime toscaisoele oh, yeah. yeah. yeah. uh, savin it a big slimee yeah. yesa yeah, so tukonae kwenye daa leo usiondoke ta3 nauna shilingi kenyeaanaiawimbo naitwangoanadhani piaam imefanya wimbomekuwa mzuriwasab hita no, nimeespa leo kwa sababu unajua imefikiria vitu vingi sana wikihii ilivyoanza ilikuwa ni jumatatu kama sikose hi nikakutana na chapisho fulani mjini instagram pale hivi hvi na mafua yanguhivo hivo kwao Uh, nikakutana na chapisho ambalo walikuwa amelipost uh, brothe mmoja inaitwa lukman maloto huwa ni mtu ambaye anaandikaga andikaga vitu tofauti tofauti lukmaunaofaham sui sidioi andswahabaaankabisa kwa hiyo sasa nikakuta ameweka chapisho fulani vi mkeka fulani mrefu alafu na. huwa nakatabia chakuwa mvivu sana wa kusoma mkeka lafki okay, kwao kwa kama ukiniandikia meseji ndefu uombe mungu <laughs> aapaneachini e, so aeunaaea <laughs> <laughs> <laughs> <Kena samani> bro. <laughs> wajia. <laughs> wajia. Yeah. so nikawa naangalia naomba fast hapa kama sio nio nini kilitokea tu nikaona hebu actually ni five days ago sio jumatatu kumradi amaawk okay. e, ameandika pale nini na naye kumbe amechukua kwa mtu mwingine ambaye ameandika naitwa anaitwaang akawa ameichukua akasema uh, mm-hmm. hii picha alikuwa ameposti hapo ni jamaa ni bilionea naitwa fetedola e, <todola>, e, sasa akawa anasema kwenye mahojiano ya simu jamaa aliulizwa na mtangazaji wa redio bana ni nini unachoweza kukumbuka kilikufanya kuwa mtu mwenye furaha maishani imajinhuu jamani ni bilioneasaasante umeona jamaa akasema da nimeshapitia hatuanne za furaha maishani mm-hmm. na hatimaye nikaelewa maana ya furaha ya kweli hatua ya kwanza ilikuwa ni kujilimbikizia mali na mali lakini katika hatua hii hakupata furaha ambayo aliitaka sindio hiyo mm-hmm. hatua ya kwanza uh, alafu kisha ikaja tena hatua ya pili ya kukusanya vitu vya thamani uh, na vitu lakini niligundua kuwa, ku, kuwa athari ya jambo hili pia ni ya muda mfupi tu na uangazaji wa vitu vya thamani haudugu Hame na anafkiri alimaanisha ukusanyaji wa vitu vya thamani hahudumu kwa muda mrefu ile hali ya kujilimbikizia malikuwa na mavitu yeah. haudumu, haudumu sio kitu cha kudumu kisha ikaja hatua ya tatu aa, ya kupata miradi mikubwa wakati huu ilikuwa anashikilia asilimia 95 ya usambazaji wa diesel nchini nigeria Man. na afrika yeah pia alikuwa ni mmiliki mkubwa wa meli barani afrika na asia lakini hata hatapia hakupata furaha ambayo alikuwa anaiwazia sawa umona ikaja hatua ya nne ilikuwa wakati rafiki yake huyo bilionea anasema wakati rafiki au ni seme kama anavyozungumza yee anasema hatua ya nne ilikuwa wakati rafiki yangu aliniomba E, ninunue viti vya magurudumu kwa ajili ya watoto fulani walemavu ilikuwa e, karibu kama watoto 20 hivi mm-hmm. katika ombi la rafiki yangu mojawapo ilikuwa kununua hivyo viti vya magurudumu lakini pia alinisisitiza kwamba lazima ni uh, niende naye kwenda kuwakabidhi wale kabithi, yeah. you get kwa hiyo akaona siyo ishu um, akatoa vile viti mia bil lakini kweli akaenda kwenda kuvikabidhi kwa wale watoto hmm. umeona na anasema niliona mwanga wa ajabu wa furaha kwenye nyusu za watoto hawa hmm. niliwaona wote wakiwa wamekaa kwenye viti vya magurudumu wakizunguka huku na huku kujiburudishanaja so, zilza watoto eh? mm. uh, ilikuwa nika, ni kana kwamba walikuwa wamefika penye kwenye eneo la picnic ambapo wanashiriki, uh, ushindi wa Yanos, wanashiriki ushindi wa jackpot wawanasherekea ushindi wa unajua kapeleka viti 2 mm-hmm. kwa watoto wenye ulemavu yeah. umona sasa uh, wakati Nili... umeona akasema nilihisi furaha ya kweli ndani yangu nilipoamua kuondoka mtoto mmoja alinishika mguu nilijaribu kma kuendelea kuondoka lakini mtoto akaningang'ania fuuku anantizama usoni na bilionea wala toto, umumbe, Unojui, mm, watoto wa mombe wa bilionea wajui unajua watoto ni wadogo hey. hey, hey. akasema nilinama na kumuuliza mtoto je unahitaji kitu kingine mm. jibu alilonipa mtoto huyu halikunifurahisha tu bali pia lilinibadilisha mtazamo wangu wa maisha kabisa ajia. mtoto huyu alisema hey nataka kukumbuka uso wako ili mm. nitaokutana nawe mbinguni niweze kukutambua oh. na kukushukuru mwisho mm. wakunukuu so wakati mwingine furaha nawezka tutafuta kwenye vitu tofautitofauti mm. nimecheza wimbo wa jan lia nazungumza jamaa ekunaniliiona jamaaeia mwenzie unajua kumiliki zi nini mm. sio mchongo yani kwa sababu huwezi kuishi hayo maisha mileleynhivo tuni hivyo tu ni hivyo tu uwezi muda wote unangaa vyenga tu mm. vyenga nini n yani, shingoni hapa kama eh, mauzito nini no, kuna maisha tu ya kawaida n inabidi uishi kama binadamu mm. kama una pesa au hauna pesa mm. umeona so back, kwa wasanii <coughs> mm. nikakumbuka esa hey, mona ikakangali uh, wawasakaumbukaiaajua mi cheimagariona sasa katika wasanii ambao wamewahi kumiliki magari mengi no, magari Eko. Eko ni ni sasa hivi nwaapenda chizi magari kabisa ananunua yeah. gari hata aendeshi hata yeah. kesho lakini anaa kwenye so, so, sasa, sasa, that's Kwayo, na ka, kwenye kwa hiyo keshlakini anawenye ankwahiyokwenye mojankasemaani a mda kidogoiliki mara ya kwanza nikamiliki gari Ah, baaday nausimtania mm. s5napeleka wapi mm. kipindi hiyo tunazungumza hivyo kwenye moja kati ya nyumba zake ana Petro nyumbani mm. kituo, cha kituo cha mafuta kiko ndani nyumbani kwake ni cha kwake unaongea yani, na Petro station naongea mm. nafungua nani hapa pamp mm. nyumbani kwangu mm kwasabu kipindi o pia nasha biashara biashara mafuta kwa hiyo akaweka pampu nyumbani kwake anafika sehemu anawambia watu wake wagetini ha wakipita garinandeshaiabingiatndo A- <coughs> hivoso okay, furaha ni nini sasa hapo so, sasapounaeza ukawa na kila kitu lakini huna furaha so, kama kitu furahaso kamakaw na furaha nio fura. <gabilacause> no, ni ni na furaha akuambie nlianzaeshmasiakwambi nilianza na nyanya moja sasa nina denge yani badohiwee umenvitaka kuna kipaji unacho ujusa tuende mbele u wimbo unaitwanjoat niwa on huko ndaniababatoya na watu na na vitu tunousona yeah. mwanangu napopata tmya kun lakini pia tafuta wakati unatafuta pesa usiza kutafuta furaha yan ndo kuishi kwenyewakati yep. yeah. unatafuta furaha na wakati yeah. wimbo wanaitwaami ni mmoja kati ya mashabiki sana wakusikia uh, title ya ngoma ambayo ni ambayo sijaisikia before oh, yeah? Yeah, pengine ipo lakini lakinisijaisikia ulewa ukiachana hiyo lafu ngoma ikawa kali lakini kabla sijaelekea huko wangap yeah. mnakunywa ga supu kuna mtu yeah. supu kweli kila aysuu weliekuywa supu leo Nchuzi wa leomchuzi wanyamaski <laughs> umeacha lakiniamboa <laughs> <Keredi. Keredi, laughs> mauuasubuhi skzi eekapunguza supu supu asubuhi ka-kapunguza tu <laughs> ya kuku ya nyama si sindio hivi umewahi kuwaza ilikuwaje mtu aliwazaji akasema ya maji yachanganywe na nyama ndo itwe supu yaani ukichemsha nyama ukabakisha na yale maji ndo tuite supu hiyo suhiyo mchongo ite uaelekaushaiwaza nani alitoka alitoka na hiyo idea ni nani huy basi nikujulishe neno supu ni neno ambalo mm. kwa kiswahili supu ni neno ambalo linatokana na neno la kilatino linalosemau ambalo lilikuwa linamaanishaa mkate ukiwekwa kwenye supu well, well. unavokua hey, well, tehe hey. well. na ni neno ambalo lilikuja kuwa maarufu kwenye miaka e1 6 sana kwa wafaransa baada ya wa wafaransa na wao kuwa na neno hilo kama soup, sup sup ambayo inamaanisha kutengeneza iuid ama kutengeneza chochote kilicho inoyaigelmkama uh -huh. okay. bado hujaijua nataka uijue hii kwamba ii yeah. kama hii si yako kwenye masikio yako bado mm. inapaswa iweaieimariu ndo jina la ngoma tuko nanyetukonaesasa tuko na pamoja nakili yekillelit yeah, kama ambavyo unafahamu uh, ni sehemu ya kuendelea kupata suluhisho la bata hapa town bata la kilelit sasahivi linaendelea kote nchini mm-hmm. kileliht ni kilele cha burudani chenye viwango stahiki kwa watanzania wote tunazidi kuendeleza bata nabii ambayo ni liht kabisa haishibishi siyo nzito na haina sukari vilevile muonekano wake sasa <laughs> watoto wadogo ni ya kibabe <laughs> yaani unajua zile ukiona yeah. mwenyeweasemad noma sana iko clear na inatamanisha kinoma noma Aa, sasa hivi inapatikana kila kona ya tanzania naenda kajipatie na light au sio kilele cha burudani chenye viwango stahiki uh-huh. na maji halisi ya tanzania hairuhusiwi kunywa ukiwa na umri chini ya miaka 18 hivimetokananajua na majina mengichimbizi ni mshkaji tu kama wewe yapossahivi nishnison kama unamkubali mtu yoyoteni een lata uita mchnolakitanoni naskia nahimeambua sasahii unaanza kupighoa b naja m imekaa kaeka mwaka mzimaswatu so, mm. anaeza kaongea uev aojska nachojua na nafanya kali nafanya ngoma tofauti sifanani na mtu yoyote kwenye game is so, mtu anaweza kaongea vyovote a atanishindatu mm. lakini kwenye music, ataongea e hidiomienyemba ii m m fan wangu anapenda mziki mzuri sohea napenda pia kufanya pno u ufan a kasau ikienda nkikaa apigwa aa ienepia nifanye mziki sa mashabiki anu sha k mkubwa sana. So, <laughs> madome am yeah. different sifanye mm ka sababu mtu -hmm. fulani kafanye sireleasi track kwa sababu mtu fulani karelease no ama get myself together then ima release the project oh, na hata okay. ukiangalia projekt zangu unaweza ukafanya kollection huwezi kukuta cp kwenye poetutakuta tucp labda kwenye io anha mm, lakini mm, weikwa sababu tukizungumzia kamata na kama nasebenza wow. nasebenza ni taambayo uwezi ukakompea na ta yoyoteeaafricawatu wanajisifiasifiaanaimba ca mi mm, mm, no nofao nosou mm, mm, no unajua mm, mm, soen o theday mimaduay lakinio like thedayun you know, mbali sana kwa sababu ukiangalia mwaka jana ni artist na william kwasabauukiangalia mwakajana sababu so msani mdogoso yeah. kasabutijawajapigwa sana mm. kwamba ndochkuliakamballia no, ni msanii mkubwa ukiangalia kwenye ukiangalia waliopita wameachia pro- ndio lakini ukiangalia kwenye oa nje ya nchi mm uwezi kuona ni chachesijui ni naiaalia auna mm. no no so, yeah. mafanikio yyote ambayumeyaataunaiulia yani, kuna ea yoyote i msani mkubwa kama mbao mesemauna so, kitu ooteamba umepataukiangaliaeyade zangu y yeah, mi nanesela nyingi sana kwenye ido zanguaayinsana wenye pe zanu hataukia e zanguazisaun zangu, kiwaki kiangalia anuilnu enyemziimatakataikismamtmza ushanisoma mm. nakuwa na, naangalia kazi niloifanya nikiwa kijana unajua sio nifanye bambao unapigwa mweziumwezi ujao umeishaaheday tunafanya hatuendi kama wanavyoenda yeah. wanaenda sana lakini bado kuna steps unajua ogemu yetu inaenda sana lakini bado kuna vitu nabidi turudi tu pia nyuma tuangalie uh, kuna, kuna vituganiawsabbu tu, ndio tunaenda lakini pia kuna wasanii kibao wanafanya vizuriso uh, wapi yetu iko hapi ushanisoma yeah. so wapo nabidi pia tuangalie unajuapia ukiwaambia watu ukweli wanasema unajua, unajua sa soen of the da w monend of the day we need mone an wemake money nona tunatafuta hela unajua pia tunavo investi ndo biashara unajua hii ni biashara pro mziki ni biashara so unavotoa qwality nzuri ya biashara inaweza yeah. iskulipihata ssahivi lakini kakulipa baadaye o mi mm-hmm. mpaka ssahivi kababaye nanilipa opaka wow. ssahivipepeta uh, no mi napata how mama angusio kwa sababu hiyo tu mi na ah, mm-hmm. no, no, ngoma zangu zote kali yeah. Yeah. mi ngoma zangu zote zinapafomika mi sina ngoma ya kibozo yeah, ukiangalia yeah. kwenye zuzu unaweza ukaenjoi uka, uka naongiasio kwamba naongea kama na yeah. yeah. mm. unaweza ukaingia kwenye mziki ukasikiliza ukaenjoy unajua uka ndio sifanye piano lakini mm. yeah, na ngoma kali sana ya tutasikilizana tu mbeleni kwasababu sindo nimerudi na yashanza pekee hiyo hapo imeshakuja pekee uingereza mm -hmm. so, hiyo hapo mziki nzurikubwaa uingereza anafanya nanje sana wanasemahnb anatoga magoma makali sana ila kwenye pale yni yeye ambacho huwa afanyi ni aunyunyiziakwamanyunyii aohoh lakiihea pia ndo kama hizo zinatoka kubwa uh, so, uh, so, sipofanya hivo pia tunanyunyiza lakini pia siu nakuaj pia kwenye mnyunyizo tunanyunyiza tunanyunyizasokunyunyiza hivo anavosema yule mnyunyizo wake mi nimeshamwelekeaamba hatutekibunandokamaanishami mziki wangu wenyewe ni mnyunyizo tosha b yani ndomana hata unaon samtimes awataki kuupiga ah. sana kwa sababu stand there nobody can stand up asit yeah. mm. bro kwa sababu end of the day mi bro na mziki mzuri bna yeah. mm. yeah, mm. mziki mzuri ban donikwenye promoio mazungumza minyunyuza kwa maana ya pesasasa hivipio muziki mwingii mm. yani, duniani wasani wengi sasa hivi wanachokifanya ni kunes kwenye imziki yep. mzuri lakini pia yeah. yeah. ah, ah, yeah. eh. la na uwekezaji kenye iaublakini wako nakua tofauti idogotunakotes takaoishia ladouisszaikaeslabda kwamfano nasebeaile de imespendi karibunili wow. na uchafu yani kwasabau hat ukizungumzia tus za watu walivokuepo pale bakuku mm -hmm. kamawao kwenye ideiwmoushanisomaso yeah. mm -hmm. unavyokuja pia enyeso itakapoishia tumeishia hapoo no <laughs> lakithe nau na sure, uh, pro, pro, yangu inanyookana yeah. sure, ideo yangu inanyooka b hivo yani hata kama isipopata hiyoo kubwa ukija ukitayako nunaom unaona badounamonikwanav anamtizama kupitiaananambia mingi kwa mwanangu tu, eh, tuwape mziki mkali tkwanzia yeah. no, okay. ukwanzia zuzu mpaka leo makababa tunapiga mziki ambayo awafanye mindo abaawanaongeza kwasaba ameshakuja apa wanangomaangaliaeeiyo pekee nahani itakuwa ndo o otheea yamapenzitofautia m ushanisoma sog production kubwa yn nazani tangu mwaka umeanza amna production kubwa kama hiyoso let's go pekee produced by elcams ye yeah. you know what it is inapatikana kwenye dito zote nini everywhere everywhere yani you can stream it everywhereekee uh, yeah ingna watu wamepokea vizuri tu oh, yeah? everyere wanangu kenya hapa anabengnalo sana so ka wanangu pia huku wabengnalesgo pekeekeuo wacbenye zfanyan pageawegni wepke yaneaku Yeah, baby, wa kukupa, yeah. pendage, wangando, ana wazazi wako kuu hatasemevipibannikotaiari kukupa babi vila unavonipendage na wangandoana kunja daili yeah. wendo pacha wangu kija kunecatasikwa babi yeah aauilakeahatkmanikiwaa helakiniwaianngdawatangatpakaso wa menikamata fonwi bokongundo rdil ninesatoka kutangananji kanyi benzilako nachi yoma everythin gausijandambalinami na kwenye kina chalako penidoni mefoli yeah. wakosina bori yeah. ivituliza bori yeah. vila unavonipag akuginisioni kama kupenda uchizi kukupenda wesikomi hey. akina mimi sidokania chalone naminampeleka vito navonipanajifilka mwaheve maneno smum wachme maneno somkukika kusema wacha semesbilanlalnopastr eaas <tipulis> <tipulis> ek noneneastarwepeke ndonefanyanpagawiwepeke nanakunazaidawe asiubl hiyo niwe pekee ya chi wakatihunaatupatupa kwenye njia chake yes. yan we ndo pekee ambay natufanya tuongee haa kama wenafiikunam bawe weehn aupitmngoesowee ekeeie ni kuimba yaani hiyo ndo kazi sure, yako mambo sure. ya maketing ni wachi watu wengine wa maketing sure. so una, una tim una management au uh, unafaa kazi nanas uh, sahivi tumi nikuwa na washikaji zangu toa na supota yeah. you know, lakiniend like o the damnafanya mwenyewe you know? idu myself ayanamenage okay. kushot video lakini pia kuna nahitaji watu nahitaji ya um, kufanya vitu vingine wasababu mm -hmm. huwezi kuafanya kila kitu mwenyewe uweiuafanya miinamwananguhaa mwananguikamachajak majiiukonay ana kadhakadhaa za watu wakisema kwamba kwa, m, kuna kitu waga ishu zawaga zinakusumbua kiasi cha kwamba uh. uh, mara nyingine kutofautiana na wana na nini zinatokeaga nanaua unashindwa kuswala lio uh, w- iliunajua kama uh, bami na tumejuana nadhani miaka kibao sana mm. uai kuniona tushakaa karibu yeah. tushakaa pamoja tushaongea vitu vingi pia bro hivo ni vitu ambavyo unajua kwenye mziki ni sehemu ya ugari us mtu atakuongelea vizuri naju kwa sababu kama mpaka leo mtu anaongeaujakusikta anaongea kitu kingine lada tau kafanya sahiv nahimnaeza kakuongelea u kuna ugari wa hinb yeah. al so nikimwambiaaa yeah. bana ni mtu flani namana atakua ai tena kuonyesha ilaa naonyesha akashashs watu wengine wako kwa ajili ya hiyoso yeah. boa kitu ufanyi, eh, bora ufanyiwe wewe ufanyi, uone ah, kwamba umbe ndo uko hiv kwa yeah. sabu nakumbukaga hatah alikujaakanyambiaa chini bnasikia bana wati wanasemaga hivi lakini mbomi nimekaa naye sijaonaautido I... ijafikanimekaabnajuadohe no, no, <laughs> <nah, bro. laughs> inategemea tu kibinadamu lakini yeah. mimi sizani kama m nakaa na watu wengiianachokisema iko sawa anachokisema mina Right, kuikiliza yeah, wewe wapekeea na wewe wa ngobaaoaui we, yeah. sa... yeah. kutengeneza mikbasi <laughs> <Big time. laughs> <laughs> yeah. anma um, mnasema siuchinbo anaa <laughs> <laughs> <laughs> <nomba. Yo>. <laughs> <laughs> Hmm. anaasasa no kwa sababu oh. a, ni wapekee ngoma ya i kali sanaa inahitai moja pia kali sana ya waajili ya hmm. o yes. na sto yenyewenilikuwa na sto nyingine lakini kwa sababu ya kibao hiki namna ambavo kimekuwa cha kinyamwezi sana nimeamua kus kunam moja inaitwaningependa no kuwakumbusha washikaji zangu yeah. taitafuta kwa muda wenu o historia yake kwa harakaharaka haraka tu kuna nchi moja kusini mwa bara la asia aa, waziri mkuu wake alisaini dili na kampuni moja aa, kutoka nchi fulani fulani moja la la baada ile kabisa lakini kuna watu nchini kwao wa sasa katika ilo taifa flaiaiao j atia kwamba inaonekana kama aann waziri atapiga hela pale kupitia ule mchongo kwa hiyo watu wakaanzisha maandamano mtiti yule waziri akauawa kuuawa ikaibuka serikali inapambana na wale watu ambao wanaandamana sa waasi kwa hiyo ikawa pande mbili zinapigana serikali unaona bwana na waasi mtiti huku na huku kuna jamaa mmoja ndo mpya ameajiriwa katika hiyo kampuni ya kadif ambayo imeingia deal na hiyo nchi ya kusini mwa asia ngoja niende zangu likizo katika nchi ambayo kampuni yangu imesaini nayo dili ili anafika ndo anakuta hayo machafuko mwana akaenda kunua gazeti kuna mtu amemspoti dae bwana huyu sio mtu wa kwetu huyu huyu afananii na watu waesha wakaanza kumtiririsha wanamkimbiza wanataka wamuue mshikaji mshikaji akafanikiwa kutoroka mpaka akaingia kwenye hoteli yaliofikia jamaa ao wakaingia hotelini jamaa na watoto washikaji wamepiga bunduki nyingi jamaa kawachukua watoto mke nini kawaficha uvunguni watu wanataka kuchoma hoteli moto akasema hiinoma kakimbia watu bado wanamfukuza watu zaidi ya mia wameizunguka ile hoteli nini vuruguae jama kasema wangu skiliza hapa mm. hoteli ziko mbili majengo yako mawili wewe na kurusha jengo lingine afu minabatu jengo hili nitakuwa nawarusha warusha watoto uwadake mwanamkesema hamna na wadakajinambia wewe utawadaka uta watoto uh. unaambiwa kumrusha eh. <laughs> kumrusha kumrushakumrusha uh, wife akapambana na wale watoto akawadaka hishu ikawa imetulia wameamia upande wa pili yeah. bado watu wakawafuata upande wa pili jamaa alipata tabu watu walimfukuza na nini mwisho wa siku kuna babu mmoja ndo alimwokoa akampandisha kwenye kiboti kidogo unaona bwana akamvusha ngambo ya pili akaibukia upande wa pili wa nchi jamaa katoroka lakini yuko hoi watu washauawa na vitu kamaha familia, familia ikopoha jamaa uh. amefanikiwa ku sasa nario kama hiyo au ishu kama hiyo imetokea kwenye mpira hivo uh-uh. hivo nnavowambia uh-huh. kaeni kwa kutulia sudani kuna kikundi cha jeshi kinaitwa Mm. alafu kuna kikundi cha jeshi kama cha, cha kutoa hivi kwa haraka, haraka cha o hv aharahraka awaas ahtah vikundi vinapigana kwa ajili ya kupata pawa kila kikundi kinataka kiwe na pawa kubwa ya kuamuru kwamba bwana sisi tukisema hivi ndo hiv machafu anaendelea na huku nahuku vitu kama hivyo sasa wakati yale machafuko yanaendelea watu zaidi ya wamefariki watu wameteka uh, uwanja wa ndege watu waliiteka ikulu yenyewe watu wameteka watu wanazidi kuwawa machafuko anazidi kutokea wakati huo yanatokea mm. kuna kocha mmoja anaitwa bwana uh, ibenge mkongo yupo katika ile nchi ni kocha wa alhilal watu wakawa wananyapia nyapia katika raia ambao wako pale inakuwaji jamaa ameangaika na watoto na familia nafanyaji natokaje hapa huku na huku jamaa na uraia wa ufaransa pia wafaransa ndo wameituma ndege yao mm-hmm. wameenda wamemchukua mshikaji wakampitisha kionomitono wa kimagendo magendo jamaa kaukolewa kaingia kwenye dege la ufaransa wamemtupa nchi nyingine inaitwa naitwajibt jamaa nd anashusha huh. nimepona nimefanikiwa kutoroka sudan sijui siunakuaj jamaa zake kacho zakewa ukiangalia unaona kabisa no ya mshkaji ja unakutana na huku Uh, na mshikaji benge na sudan i hapa ni vitu ambavyo vina ukivikutanisha yes. mm. kwa pamojawapekeehiukran yeah. yeah. hey, hey, okay. <laughs> uh, kwa im yakona pekeembayo inapatikana kwenyezoteoem kikubwa supoti tu mjengoni nahitaji kubwa sana ngoma kubwa ngoma song na mafanzi wangu wote mzigo ndio huo hapo unapatikana all, all digital platfomso Yeah, ah, ah, noma ah, ya mwisho nasema anasema jamaa tonani anaitwa rdmtv kupitia youtube anasema wasanii wahipp wanakosa um, uh, management kwa sababu wanakuwa wanataka 100 wicis impsib wawe tayari kwa, kwa shee mzee ugumu kwenye maslahi wapunguze je na wewe umefikia huko ae makubaliano yako huwa yanakaajuwezi ukafanya kila kitu100 kasababu yeah, yeah. pia kuna watu sie minafanya nao kazi ni ma kabisa wanafanyani ngoma zao zinahaa kwao unakuta yani unaweza ukamlipa ndio kwenye ileya lakiniheay like kuna asenti pia lazima mshee unajua wikhaan nekendo oeunaaaon so siwezi kuziachia tu lazima kwanza tuachie pe ste kwa step pekee hii hapa uh, inahitaji spot kubwa uh, ye yeah. na projet inakuja ndani ya bma kuna e nimefanya naye pale mtumzima bria brembaya yes, okay. kabisa so yani watu wasubiria na vitu vikubwa na vitu vikali sana na ngoma kali na ngoma kubwab sio mapiano yeah, no, no <laughs> yeah, wanasema wana ukiongea mara nyingi unaongeaga kama kuna mtu namdikama kunamtuhimangoma makubwamishindani na mtubayheyoe yingine anapiga pale uneneni nab <laughs> <nani lakini? laughs> amna um, amnami sina bifu na mtu anene sina, sina ugomvi nao mm. sifanye nao tu biashara lakini mm. sina ugomvi nao e, yani mi sijai kugombana na mtu na nna si, sisitangu hata kukiangalia gemu yangu mi simdisi mtu hata mm. ngoma zangu simdisi mtu na na uwezi kukuwa unafanya bato na mtu wakati unakaa mwaka mzima wach Mm, mi nimekaa okay. mwaka karibuni na miezi stsijch mm -hmm. ni tofauti kuna msanii mwingine ukumwambia ke mwaka mzima na miezi stsiache mm -hmm. akirudi hapa projekt yake utacheka ufe <laughs> umeshanisoma <laughs> kwahiyo o the day uh, mi mimi. nafanya mimimnafanya -hmm. mziki wangu tofauti kwasababu ukisema nifanye lan nyingine Bon, somaona tukiufanya pia hizo laini nyingine tutafanya music mi napenda kitu fulani music mm -hmm. hata mziki wangu ukisikia una, una melodi kali melod ambazo mtu yoyote anafi mi hata mama yangu anapenda mziki wangu situkani wow. naambia utukani mwanangu uimbi matusi unaimba mziki mzuri so mama angu anapenda sana mziki wangu so safihivouna uh, imekuwa uh, taime poa sana kukaa na chin bsy kutuletea bra jin kwenye xe shukran kwa taimu yako mabatime fwanakuja na si tunaye mshindi wa mchongo pesa amepata shilingi lakita pamoja na 2 zabanwe ndo utakuwa wpekee ambaye kwa leo umepata shilingi lakita kupitiaambako ina nziona 67 inaishiwa na 379ctumsklhalo oh yeah. mambo vipi cool. Hello, FM. mambo v bando mova kuchimba oh. uh, wow, wow, wow, a yeah, itakuwaa nan nisepenayo hacha nimpigi kwa mara ya mwisho aina noma wala nini ha. nimeona hey. nirudie tu uwezijua lakini cha msingi amepata pesa yake namba yake naziana 6 inaishiwa na 3s9naona i ngoraiai tsaau hban e mambo vipi sai uko kupitiakakangu anakuita nani unatokea wapi ah kaka bana wapikakaongerando mshindi wetu wa mchongo pesaauumeionaujeionabasi kakangu pekee leo umechukua shilingi laki lakian lakini pia utapigiwa simu kuweza kupata zawadi zako nyingine kutokea mjengoni nizazongera sanaumetishashukran sana kwa tim yako banapoapoa nah, uh, frida amai yuko hapa na ni peke. peke, peke, si, si, wa pekee anayefunguapekee kabisa sisi wa kipekee tunaondoka <laughs> tukutane kesho kwenyempaka <laughs>