karibu dawa zilizo kikieaaoo yeah. mm. mkali wao tunaau ujumatatu hatuwezi kuingia na kutoka iloawanza yeah alafu kwa matokeo na kutoka, kuna maswali kabla nayo yalotokeauaingkuaewnwa aea ataweza kutupitisha e, na leo jumatatu tumekaa aa aene maanda aia ilikua nini aawahusenbin alaa pengine kioo akihitaji moto mwingi tusije tukaibabuau ukna uleaa jamani kwaza habari za sikukuu habaia amainua salama Mm. na nafikiri na, na auni matumaini yangu kwamba salamu zako ziko nyingi sana haswa kwenye end hii mm. Mm, kwenye sikukuu hii sa sijajua kama wataweza kuwapitisha kwanza wakina mkubwa kahisi e, iliskaisi e, eh. mm. wakina chengachenga leo nataka niwakumbuke watu po youtube uh, ah, uh, wanasema youtube wanatusikia lakini awatuoni sijajua mm. kuna vitu gani uko wapi fanya mambo huku Aha. godwin anajiita yye ndio mwenyekiti wa dawati kupitiachane yetuya mimi chocheo nimekupa wewendio mwenyekiti kwahiyo atafute sasa katibu mweka hazina naatena mwninwjwajummakamwenyekitimhm huyumwenyekiti wenyewewajichaguiwamtafute makamo mwenyekiti e mwenyeweamtafute makammwenyekiti E, mtafute hukoaut e, alafuatuambie kama mwenyekiti nani na wamekubaliana azingatie jenda e, muhimu sana kwa sababu kuna wengi kuna kina shura kuna kina watu wengi sana ustdlimnikifuatilia haswa katika le sikukuu ya idi mm. e, ambako ilikuwa nikifuatilia ule mkutano ambako mweshimiwa rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania mamayetu samia sulu hasan mm. e, tia jumamosikzungumza na viongozi wa dini mbalimbali na waumini wa dini ya kiislam kwenye baraa lila mlokitaifa liifanyia katika kituo kile kikubwa cha mikutano ya kimataifa cha julius nyerere kamaaliweza kufuatilia yako mengi am lieza kuzunumza aiuswschie seikali saazima la malez kama ambavyo meweza kuangalia katika takiba mwezi mzima e, viongozi wa dini akini awadau nakifatilia makongamano tofauttofauti wakizungumza kwa maana eh? ya malezi aakgusamtotowakike ai a kguswa aoowawa naituia tu serikali kume swala hili mnatakiwa hata ne pia kama wazazi linawahusu e, e, na nilimkumbuka sana gea kwenye mambo mawili kwa sababu tumekuwa e amekua akibwa hasa mm. changamoto kwa watoto hasa yeah. katika malezi lakini gea ni mtu wa kwanza kuambia mzazi kwa tusilaumu tusi, tusi wee mlinzi wa kwanza umefanya nini so. Mwena, wewe wa kwanza mzazi umei na mweshima rais sio kila kitu serikali wewe mzazi au mlezi umefanya nini kwanza katika hatua yako umechangia kitugani eni serikali ije kutoa pale kwenda sehemu ya mbele ifarijtasana hii ni sehemu yeah. ambako mweshimua rais akuw kizungumzia nimekuwa nikisikiliza sana kwenye vyombo vya habari kwenye majukwaa mbalimbali lawama zote ni kwa serikali serikali iangalie watoto wanapotea serikali iangalie watoto wanaharibika serikali iangalie hasa u serikali sijui ni nani kama ni samia suluhu mimi peke yangu sitaweza kulea watoto wote wa tanzania haiwezekani kila mzazi kila ulichokitoa tumboni nenda kakidhibiti kina mama wenzangu twende tukadhibiti nawezekana wenzetu hawa wana mambo mengi lakini sisi mtoto akikujia hapo kidole kiko mdomoni humtambui chango linakukata unaumia sasa ili tusifike huko twende tukakamate malezi ya watoto wetu tuwasaidie wenzetu twendeni tukawajibike na watoto wetu amesema shekhe mruma nadhani hapa kwamba taasisi ya kwanza ya kuchunga maadili ni familia sasa mama unapomsaidia mtoto kwenda kwenye huo usasa tafakari mara tatu umpendi unamharibu kwayi niwaombe sana wazazi wenzangu twende tukafanye hivyo lakini kama unakumbuka pia hustambali na hili mm. eh, kulikuwa kuna tukioe kama nakumbuka ule kamanda alikuwa akiwaimbisha wanafunzi watoto wadogoailikwenda mm, sana mm. mweshimaaisaliigusia wa eh, kuhusiana na watoto sasa eh. tubuni mbinu kukabiliana na momonyeko wa maadili kwa usasa tulionao ili tuweze kutoa mafunzo kwa watoto wetu ukilisema hili utaambiwa watoto hawana muda hasa walimu wa madrasa watoto hawana muda akitoka shule kapangiwa hili akitoka hili kapangiwa hili hatuna muda wa mtoto kumtunza tunaweza twende tubuni mbinu kwa usasa huhuu tulio nao tunaweza mimi nataka nitoe mfano niliona klipu ya askari mmoja wa polisi anawaimbisha watoto na nadhani mara ya pili nlimwona waziri wa maendeleo ya jamii naye kalirudia baada ya hapo sijalisikia tena kusemwa wala sijawasikia watoto wanaimba popote limsikia askari wa polisi anawaimbisha watoto donch usiguse anawambia akikugusa hapa akikugusa hapa akikugusa hapa, don't touch. Aki hapa don't touch usiguse hapa watoto wanaimba sasa hiyo ndio mbinu wa kisasa pale pale shule walipo pale pale unapowapata waimbishe hiyo asiguse mtoto atakuwa nayo kwa mba maeneo haya nisiguswe auimfatilia nafanya zake nyingi sana kwa maana ya kuhamasisha ulinzi mm. shirikishi lakini pia atoto wa ukatili ya e, maeneo ambayo kiukweli wo anaonaamanafanya ukatili Leo, eh? Eh, kwa hiyo bwana video zake zilikuwa ni kubwa sana na kuonekana pia na watu mbalimbali mpaka mm. na, na watu walimpongeza wali sana kwa sababu watu wengi walichukulia huje polisi mtoto polisi mtotonamletaos hujuelikwa sehemu ya kumwadhibu au kumtisha ili kwanza walimpongeza kutengeneza urafiki ka mtoto akiona changamoto najua ni kimbile kwa polisi lakini unamfundisha sehemu ambayo ukweli ni changamoto hivi dont touch hapa dont touch here, here hiyi ni njia moja mojawapo ya kuwasaidia watoto watotosasa gea hiyo we kauli mbiu yako unapokwenda hasa kene ekaheka zako na weye hiyo sehemu yako ya maisha dont, don't utashindwa kuzungumza hivokoligea yani basi tutegemee kuona lolotoya kwako unafunguka kabisa kabisakutaana watoto uaunavyongea nashkuru sananaido mm. mikoako sinashakatuuwenwe mm. Ma mzazigeaena mzazi. mm. lazima watoto uwape mbinuna mm. mtoto maana mbinu no mweshimua rais kasema kwamba kwa usasa huu huu tuliokuwa nao mm. mm. tubuni mbinu mm. twende kisasaitunaisha kisasa ndo mm. mm. humuhumu tubuni mbinu za kuhakikisha tunafikisha elimu kisasa hivyo hivy a watotoasawa lakini lingine kubwa uawana jeshi la polisi nchini limetoa taarifa huu ni ufafanuzi kuhusiana na tukio lile la mzee abdalla mhamed ngobo huyu mwenye umri wa miaka sba mkazi wa mkuranga ambaye inaelezwa kuwa alipigwa risasi mguni na askari wakati kwenye oprehnuko mkurangatnekkna e, mm-hmm. e, changamoto mbayo mtu aneza kupitia kama wananchi lakinikamaana mm-hmm. azkupata usaidi zinavita kama hivyo lakini, lakini bdae nn sasa taarifa inazidi kwenda apa zadupana zaidi, upana zaidi. Mm-hmm. Mbako ni mbao sasa jeshi limetoa ufanuzi w kuhusiana nae tamko lake jeshi la polisi lingependa kuzungumzia taarifa kuhusu mzee abdalla muhamed ngombo mwenye umri wa miaka 75 mkazi wa mkuranga ambaye imeelezwa kupigwa risasi nguni na askari wakati wakiwa kwenye operehen huko mkuranga jeshi la polisi makao makuu limesikia maelezo na kilio cha onandugu, na ndugu pamoja na taarifa ya kamanda wa polisi wa mkoa wa kipolisi rufiji baada ya kusikiliza pande zote hizo mbili kupitia mitandao ya kijamii mkuu wa jeshi la polisi tanzania mlus wambura ameshamtuma mkurugenzi wa upelelezi wa makosa ya jinai yaii kufuatilia tukio hilo na kufanya uchunguzi wa kina ili haki iweze kutnd eh? mm. e, e, ili mm. haki iweze kutendeka e. na kupatikana kikubwa sasa hapa ni kuwa nasubi e, kikubwa mm. kuwa nasubira tayari maelekezo ashatoka tusubiri mm. sasa sio kila mtu aibela kwake manake nasisi wengi sana akun kila mu ause serikali ishajua eh shaja tusubiriaa lakini pia umaa tuipoti kuhusiana na ule mama mbaye alikua amejifungua mtoto alau nataiwa l mtoto aadaeligeuka baada ya mm-hmm. kuoea maisha e, mm-hmm. um, watu wakiingia kazini hapa atasema huyuatukan adihuyo kwenye ukoromaji huo chatu hapana akiwa nanjaa sinakuahivo kwa ni aa ma, uh-huh. mm. <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> uh, jose ambayo kwanza hisia za watu wengi miongoni hapa miongonimwashaitembea yeah. kwa sababu namna hata jio alolichagua mm. unajua unaweza ukasema jio lakini jio lako namna gani yan ju ubunifu la <laughs> jeusi uh, uh, alafu kaa ikakamatawnda kama, kama, kama chapat sasa mm mtu kwa, kwa namna yeah. na yake chini ya mtunaeza kaini kwanamna okaa ana tmaed tmbea mkoa wa wilaya ya aene annneanau alfani aule ambaye alisema taarifa za uchunguzi iliofanywa kuhusiana na sakata hilo la mtoto ugeuka jiwekulimsoma imethibidishwa bila shaka kua hau alza jbaiamin abdalamaliahams mtoto wa Abdala, kiume kisha akamzalia wakike aliamua uokota yani jiwe tu hmm. nakulipeleka kwa wakwe Yaman. na kuzusha kwamba alizaa mapacha lakini mtoto wa kiume amegeuka kuwa kitaalizike haraka kuondoa mikosikaaa mapacha a lebwana intaa mohiyo ndo kasema kaphaonekana kazaa mmojan tunasmae mm. nsil yeah. a maelezo yake kaaa mapahalwalinataa mm. mtoto wa kiume sana wokaamapacha yeah. una wakike na wakiume mm. wakike uo wakiume ndo amegeukaw wa yeah, tumzie haraka uodoaono nimekua kugundbaniuliza kuna watuwaliamin waliamini waliamini watu kwa wengi dunia imeenda kasi sana hivi ila hapa jose husna husna husna nagea kuna hmm. tunaonekana kabisa tunachangamoto naomba <laughs> ah, tuna familia zetu sababu yule mama kumbuka yuko na a wake lakini ameogopa kwa sababu familia zimekuwa na imani ukijifungua ujifungue mtoto flani ni yani, wanapangawao kama mungu kayo na ameona jinsi ukweni labda walivyo wakari nisipopata mtoto fulani kutakuwa na changamoto kwayo familia kwanza tuna, tuna, tuna, tuna negative perception kone familia wakwe wa, wa, zetu au wa gì- watoto wetu ambao wameoana ndo kinachopelekea hikichote lit angekuwa wanaishi kusema mtoto anapangwa na mungu kila kitu anaamini umungu binti asingotafuta mbinu za uongoso akiwakimesidowauko kuna maha hizo stori za kuendeleza ukoo labda lakini kusema wakiume harithiaradhana kubwa ni kurithinalinda pen ndionaakitanuliaawanadanganyagi wajawazito wanajifunguasiwajawazitnanda wana, so, so, wana, like, batat nwenyewe apoamjasasa e huyo e. hana mtoto mwingine labda ndo hazai mwingine kashafunga mume mb- nataka mtotoasa huyuan kwanza huyu mume analazimisha mtoto aki menyewaaeeansema huyu baba alikuwa na hamna mtotoakuwezimpaka uogopi kichakio kweni mm lazima i familia itakuwa na changamoto lazima watakuwaenawawakapelekewajiwenawalipokeana wamezikaasasa alivyoingia chumba namba nane ndo akanyoosha maelezosijemkaana taharuki mkanisumbualiwambia lisiwaanzamama mm. ndataketambia mtoto yuko wapi kama yupo au hayupo huyohuyo mm. akuna kumafuta ile ni yao sayansi yaoilwesi umezaa mapacha yao. huyu mmoja akageuka mm. jiwe basi njo tueleze vizurichm hmm. nbn kipo. kipo na wana sayansi ya hali ya juu walem hmm. wana utaratibu waomttondio ndo kuanzia huyo kwa mi, bado aozipo tena bado bado bado kuna kuna shida za mtoto mtoto wa kiume yani bado kuna familia bado zina mada hizi kwamba lazima kiume, zipo mm-hmm. tena hasa, hasa vijijini bado yodhana ni kubwa sana yani kuna familia wanapendekeza ukoo ko tutata tomtotoashauhoukatata yani na akizaliwa mtoto wakiume elinakua mrithi nauaahuku ssiao mndkinimkoani mi mwenyewe nimebadilika uit lakini dhana hiyo kua mtoto wa kiume ndio dume nitazama hiyo tulikuwa nayo na wengi vijana hapo wengi sasa hivi kumekuja dhana nyingine kwa mtoto mm. ukwe, wa, wa, wa kike bwana mm. wakike atakukumbuka mzazi sasa hivi hiyo saana hyo mtoto wa kike ndo anasaidia sasa hivi dhana imekuja utasikia mwanaume akienda kule anasaidia u upande wae ila wakikea atakusaidia wewe abatumeangaika kushoto kuataowa waki. kike kifuatilia pia pambano la ngumi kutokea kuli huwa tuna faida kubwa sana ya marudio. De, marudio lakini anacheza huku mm. engo, engo. umekaa ah, kwenye n ulikuwa na ngali ya sehemu moja tu eh, na ukatutupia kwenye grup letueaneinhslesmaaau le eh, eh. m- mm. moja, moja, mm. eh, mpinzani sababu a pizani kila kwa muda kuongezeka kuna anamaliza lakini akirudi tu anarudi na na napenda unakuwa na mshindani anakufuata mm. yaani namna game imechezwa kitu daankuaamshindani akuatwanama achea kuingia kama yuko nyumbani ameingia kama yuko ugenini nimechefukwa sana mpaka na ilimuita moja ya viongozi wake nikavya mbona mbonataakiduku yuko nyumbani anaingiaje vile faingia anaamsha anapija ya anaingia tu hivi hapana oh. na hivindo nimetaka kusema hivyo mm. hivyo kama unafuatilia yeah. mm. jinsi alivyoingia kusemahkamutaa nafuatilia tahakiuku aialivyoingia auk siku zote mm. iwe nyumbani hiwe ugeninihuw anaingia vile akiwa amevaa ile nguo yenye kofia kichwani akiwa anainama mwenyee anasoma hatujuagi anasoma nini hmm. ula anakuwa anasoma pale unajua hicho k mpaka anafika pale siku zote alivyoingia ile mzuri ukumbu wote kuna baadhi ya watu walikuwa alinamshangia kaingia ye tunamsikid anapanda juu pale hata ileshangmimi nikasimma nikawambia mdogo wangu vipieyuko bwana mmoja yuko bwana mmoja ish kupigana pa nabodikutokea naau pambaidanda uakanyesha kubwa ambaaiishwa bwa eabibu akasema aina shida kwu ambaogeul mpzan toatoakinondoni akaingia ukumbininapigwa sana mchiu bonda kurukaruka vile kula kutamgarimu kwasababu mwenzie yuko ulingoni anamsubiri alafu anakuja anacheza na marafiki washikai mm, mm, mm, mm. ewshazwa upepo a sekundi 3 upepo True. ulikata mapema bwana lbwana kambihokwambia ndo kknakichotokea palepale kaja libwaakaukuliwa aikaa ua iygalia i ilielewa ma unakumbuka pambano la pia na uab mambo yale yakurukarukampakawnunanda kupgaasio watu wameamka hivihata kshinda ashagiliagi we umepita pale wauameshaeza kuamka unafanya tu hivi ishara hmm. okay. ya mkonopendawenzanasemabinafsi yeah. baada hmm. ya pambano hmm. twa alishkuru naalimzungumzia ainiausubili kwanza mwenyee twa kiduga ongee au watu wengi watakuja ni bondia mzuri ambaye nimeletewa yani kikweli makocha yangu amefanya kazi kubwa kwa sababu nibondia mwenye spidi mwenye nguvu mvumilivu kiukoli ana kila kitu Kwayo, kwa hiyo kwa upande wangu nili treni sana mwaona bwana na kikweli namshukuru mshukuru allah sio kwa wezi wangu ila ni allah kaniwezesha kufika hapa alhamdulilahilabalamin cheza vutao kwa sababu washanzia toa kiduku Nikisha gadi nikishafungagadiwaga sirudi nyuma lakini leo kidogo niwewachangania kidogoa <laughs> haya ndio ufanuzi watoa kiduku ishe bwana mwinjaku katika yeah. watu wengineapopambano e, e. pale uwanjani mm. watu wakasema kapambano namna alivyoenda mm. tungesema marefa watende haki zaidi tangazopambano kad kwasababu namna dogo aliyomalizaaeka mzigo zaidi kupelekiwa na kusukumwa na kufatwa naule mpizani wakewatu na na na na na wangetamani ngoma iwe iwed afu ipangwe marudio ndo watnaopa moja kwamoja tatwapnanaaakupigana aiaaaaaataakufa mbali kwa meowagum e, mm-hmm. mm-hmm. aaaaa Kweni mataifa mengine wao pale wacheze faya. bwana waliaswachezef baamgoma wach alafu baadaye ya kama itafuteya um. pilionatmchezo wa ngumi unajua tofauti na mpira wa miguu uh, mpira wa miguu timu pinzani kifunga glnaheamoj wenye yeah. magoli mengi ndameshinda sindio lakinikatika mm. ngumi kuna, kuna, kuna, kuna sheria nyingi sana hasa upigaji wa ngumi najua kila bondia anapoanza anapewa uh, w auawaknaa awaili baadaeaa kujusha zile mai ndio nakuja kupata nani mshindi wa, wa, si. mm-hmm. na, uh, ya wapa ngumias mm. sana unatokea amnkmahaya lakini mara nyingi sana watu wengi tunaena kuangalia ngumi hatujui sheria za ngumi zang shangkampiga ngumilakii kuna us no zinampa, zinampa na misho wasiku anatangazaka lolakwanz lote pambano kwaa fano a ni bingwa maa kuchalenj ubingwa wako alafu tukiwa sare upoteza ubingo wako nakuwa na adra sana una labda lipiga keoo lakini sare mara nyingi sana ubingwa utabakia nao wewe tu mm. nadhani hapo umenielewa na unamaanisha nini ninikelena hata kama wakati unafatia mapamana ya utangulizi kuna mtu alikutana ngumi ya kidevu yeah. lefaria kaza kumhesabia moja mbili kufika saba lefaria akamuuliza utaendelea we utaendelea nane ti we utaendelea kumiobodi namwangalia ulefaefa akamalizakina vitu gani ganiau mwamuzi anaweza akashtakiwa kama atashindwa bondia kwa kumokoa mm. ah, yes, ukiona bondia amezidiwa anashindwa kujitetea mm. ni mtu wa kwanza kabisa kuvunja pambano ndio kwa sababu kuna ko na tko kama bondia kukushtaki bana mm. nilikuwa kuitetea auz wakwan hmbaa waoa nda shfa a hilo uasawa maana kuna kurusha taulo kwa, kwa wale wamaan wake ama a a jumamosi kwa ke jumapili fuatilia sana ambako uh, hata kule nchini marekani marekanifatilia pambano lile la davis ya i a ni yes. moja kati ya pambano pambanoakakiwei na kiukweli mona david kama kawaidayake lo alimwambia kabisa kwambaaa tafahai ukija kwenye pambano hili tafahai usimbebe mama yako wala mtoto nitakutia aibu <laughs> kupima uzito <laughs> e, neaka, shida mimi, kwa hiyo ni moja kati ya pambano, na ya pambano duniani bwana david alimpiga takutupima uztow as kna aimpiga wenzia akashindwa kuendelea basi aanaandika rekodi yake mpya ushenifahamu ni huyu kijana ambaye anasimamiwa piwa na r ee n na, yeah, na, eh, na kikni pambano la mvuto kwelikweli lakini lingine kwenye maswala masumbwi tulimwona hasan mwakinyo eh, dodoma kama ulifuatilia yes, na aliweza eh, kushinda kwa na yeah. lik kwa ajili ya uchangiaji wa taulo za au hmm. walipata pia burudani ao katika maswala masumbwi tulinjoi kwenye upande huo lakini kubwa zaidi eh, tumemuitaa kwa maana ya hii pia tulinjo eh, tukianza na simba dhidi ya baa ambako baleke kama kaida yake ndugu yangu tulipata raha na watu walishangilia lakini eh, limeona mashabiki wengi sana wakilalamika kuhusiana na ushindi wakilalamika uh, mba ni ushindi mdogo kwamba pengine ni kama simbaushindigai walalalamikiawatu moja bila lakini wakumbuke walofungani watu ah. gani mabingu watetezi wengi <laughs> wakizungumza wanazungumza kwakuona kwa mlima sioha kwa mm, wanaona kama ni mlima kwamban penginemaanasema wee marudiaaajonulasisi <laughs> ah, yeah. si mm. wale <laughs> ni wakubwa waliocheza pale <laughs> sio watu walioferi jwanachwabij kwenye upande huu huumbaambin ongea ndugu yangu kwa wanaposema kuwa mlima ni mkubwa wanasema wao wakubwa wawili wanapokutana usifikirie kuna magoli si angaliana wezetu wakubwa moja moja an yani, wakubwa wanapokutana ndio viwango vyao vya ufundi na magoli wanaofungana wale sio watu waweferi kuja kuana wenye shirikisho shirikisho na linaaiwotaozuabingaah wale waida sio watoto tumeona uwezo wa waida na nyii maneno wenyi s kuna mlima hakuna mlima tbl ni uchawi ambao unaonekana uwanjani dakika t zitaamua kama yee kaweza hapa kufungwa na kaweza kucheza kwa nsituashinda kuchezanaomba tupitishe kwenye ufanuzi yani tusizungumza kiushabiki maoni mpira mchezo wakuonekana Uh, katika ambazo wewe kama mchambuzi uliangalia ele mechi simba anapata matokeo goli moja kwa bila anakwenda ugenini sasa kwa ambayo kiukweli eh, tumeiona ndio bingwa mtetezi simba anakwenda ugenini hali yako kwenye mapitisho kuelekea mchezo wa marudiano nini maoni yako yakowanzgmy uh, kwanza ya juzi ilikuwa game tamu sana hmm. na simba wali na walithibitisha kwamba Uh, wao ukija kwa mkapa usije na matokeo yako matokeo kwa mkapa, kwa mkapa walipata baleki, walipata nafasi nafasi licha ya moja lakini zaidi zaidi kama utulivu uh, wangepata magoli zaidi lakini, hmm. uh, katika mchezo yakokwaatfamheoa marejiano ambautafayia uh, hmm. uh, ni mchezo mgumu kwa kwa kwa simba sana sana sana, sana. sababu sababu uh, watu wanasema mlima mlima mkubwa Kusabu, mpira ni mlima mkubwa mpira unaonekana ni ni kweli sana kwa sababu Uh, sio d peke yake timu yote yakiharabu ukienda uge- nyumbani kwao kwa t ya guli moja huwe na, na kazi ya kufanya simba uwezekano wa kupenya kuingia katika hatua os finali ipo kama endapo watavuja sana jasho hiyo siku ya, ya mchezo Sao, yani baada ya gemu ile ukikamua, ukikamua nini, jezi zile mm. unapata kisado, kisado cha, cha jasho hiyo inawezekana lakini katika hali ya kawaida kawaidad uh, wanakuwa wakali sana nyumbani kwao Uh, na timu zote za kiarabu wana utamaduni mkubwa sana katika soka ambao sisi timu zetu za ukanda wetu bii tujifunze kutokana na ushangiliaji ziw wanavoingia t zote ukiachana na matokeo yale ama mchezo wenyewe ambao unachezwa ndani ya dakika 30 uh, uidadi kasablanka msimu huu ukiangalia Uh, mchezo wa kwanza walipangiwa na rivers katika uh, katika ile kutoana tauinia ya kwanza. Mm-hmm. Round katika mm-hmm. wa kwanza alienda kule Port Harcourt, nigeria alifungwa magoli mawili kwa moja iya mcheomarjano wa akashinda magoli s kwabila nyumbani mchezo mgine uniofata atiaienda kushichan ya, ya, ya, dunia ile, ya alivorejea alichelewa kidogo siku baada ya kwanza wao walicheewa wakaanza nas walifungwa goli uge kwa bila waliofika nyumbani uh, marejano alifungwa magoli matatu kwa bila. Kutoka, uh, uh, timu hmm. pia alicheza na uh, ugenini alisare kwenda alikula goli marejanalifuna magliataauacheaugen walicheza na kulua timu alihea ya tiu yote ugenini alishinda na nyumbani kashinda katika ile group stage aliruhusu goli moja tu ambayo alifungwa katika mechi ya kwanza thes kashinda na amezuia asifungw kwahio kwa nyumbani kwao waarabu wanakuwa wakali kwelikweli mm. kwaiyo simba mwalimu pengine robet awe na mpango mkakati kuhakikisha wanakwenda kulinda hicho ambacho walichokuanacho kwsaau imba sai tayaana wa mtaji wagolimoja yule anataf, anatafuta kusawazisha afatafut ushindi watakua kwanza pili ukienda time simba matokeo yapo levo means hajafungwa hajaruhusu goli kipindi cha pili anaeza kawagombea goli yeyote anaweza kapata matokeo na kusogea katika hatua si lakini kimtazamo wa wa kwanza rajaw kasablanka na simba simba ana mlima mkubwa wa kupanda katika mchezo huo wamerejiana kwenye upande wa mechi ya yanga ya rivers anakwenda anapata matokeo goli mbili vipi na mechi ya marudiano ana umuhimu wa kukamua jezi kwa maana ya kutoa maji mengi na kwa upande wa yanga africa am amejipunguzia ame, ame, ame, ame, ameji kazi mm. kwa sababu unajua hizi michezo ni nyumbani na ugeninikila mtu anategemea nyumbanikufanya vizuriukda ugeni unalinda ulichokuwa nacho mm. ule mpinzani wake nyumbanikafanya vibaya akija huku hanachakupoteza anajua kama kutolewa jamanipambane mm-hmm. jilipue ategemea yangagemu yao itakuaje alewaitakuaje mm-hmm. katika mchezo huo lakini ukitazama mtazamo wa kwanza yanga amejirahisishia kazi kwa kwenda kushinda ugenini inabidi yanga afungwe apa magoli matatu ili watolewe moja kwa moja kama magoli mawili ngoma itakuwa, itakuwa kati aidh changamoto za mikoja yaa na ushindi wa anayote sa aina yote yanga atacogea kwa aiyo kajipunguzia kazi kakupata matokeo aei yangaafaatl tuanawae wa numba nyananda kwa, mm-hmm. kwa akapata matokeo mtokeokna mm-hmm. no hapoapo mimi niongezee kuna kitu kimoja ambacho kinambia ambacho nchaogopa kwenye gemu ya simba na waida ni kitu kimoja ambacho mikwangu kinanipa shaka eh, kwa upande wa mashabiki waida mashabiki zao walikua Lakin, uh, wacacewanyesha taifa nzima yaani mashabiki wa simba baada y aa wachezaji wachezajiwo ale chini mm. wakageuza macho wanakaa wanaangalia liaauobo Wana kwanza walivoingia namna baadaye aaliwaa kuubadilisha hali ya uwanja kuwa na wingu nikasema kama apa wamekuja robo uwanja na sisi tumekaa tumekaa tunawashangaa wao sasa itakuaje tukienda kwao ambao kaomwata wameja Wo wanajipanga sana na wale wanakenda kushangilia mpira simba wpahwakna kaa wachea tumfana ajk a etuuk ndani ni ya dakika 9 uwanjani nyii fanyie majukumu yenu ya yakutu matokeo ndio maana wapinzani wakikienda katika viwanja hivi wanapata shida sana katika instagram akaunti yangu nimepost nimepostpost baadhi ya matukio ambayo inafanyika viwanjani kule uh, nchi za kiarabu kwa kweli ni utamaduni ambao kwa tanzania tukiiga sio mba tutapata, tutapata mariji kubwa sana ndo tuwe sasa nahivyo yes. vifaa mm. kwa sababu kwa mfano kama wale pale nani waide. Waide. Waide. Waide, walimwaga wali no. no. yani, so, vitu gani lakini lainipande wa mashabikiasima siavonahndoman nasema tuwe navo nanelewa aa kidogoa h vitu vinauzwaua s atuamane a wishia kupiga makofi na kushangiiowenzao walshansangiaza onajuaiika ikeli a tulikuwa tunaangalia ua iai nawa ikiikadakiizi nazozijua minaadhaya ngoja jengine wa unajua baada moshi kupulizwa ndo pale paleaa uyokachega kanielewa yaani yani ule moshi ndo ukabadilisha mchezo kilekiza ba, baada ya kuondoka ispidiyasimba ikapotea kabisaaoniakotakat anonakangalia marudio utaona le spidi simba baada ya ule moshi mambo yakawa tofautipaka watu akawanawazi pengine softakiuuyanga kasahashaaubani mashtakaikomb kitu kimoja wale mamerod sandown walikuwa ugenini mm. watu waliwasha hizo usui vumbi na uwanja ulijaa mwarabu walijaa mpaka uwanja ulitapika lakini ule mameod sandon watiam kutoka south africa wakaona sisi uwa tunacheza ngoma zetu eh. Eh, wa na yote, wa eh. yi, tu. za zlta walimpiga mtu goli aoa aot kikbwa h hapa hapa nichukue nafasi hii kumpongeza kuwapongeza yanga maneno alinozungumza naye injinia ambaye niliyaposti kupitia ukurasa wangu wakati anakwenda nigeria ameyazingatia na nilimwambia rahisi ananisikiliza nkaabia unapokwenda nigeria wanaweza kuonyesha ukarimu jitengeni nao yaani nini pokee shukrani lakini msiungane nao maana basi msiunganenao nandomanaa wayi niwasa aan ssha amaa anampongezanshsajumataimona eh, eh. mm, eh. eh, mm, fu- kwenye me mbo natembea kwenye map mengim wae wanakua huk changamoto lao unamtembeadaapeleka mm. yani mm. yes. uwanjani awanasema maawakia e, mm, mm. e, <tushe> <tushe> wa wakija kenye utani naendelea usna bdi lile ambalo tawaayanga ekatai takua mara tatu akeaanaakeaaana kigiagiaaniwataingia usiuabaawaa oahizi salam zenu kesho ntazipeleka nikitoka mahakamani kesoooamanda eh, eh, eh, mm. a kumpa pongezi yeah. kwalicho kifanya lakini kumpa pongezi kuafata maneno yannashuru sana jumatatu eonanahokifanya mkubwani klafutmenye fraisha sanaumechambua eimchambuzi eashay yeah. yeah. mm. <laughs> <laughs> jose wakati wangu sasa apana weka kuita tumoja wadmevaoia kweli jamani joe jose nikwapa mindugu yako wakwelimdamna alizungumza hapa kama wiki ilioisha hii kuhusiana mm, mm. na kuonekana na bosi ulio tajiri dangotettukafikia hatua ya kwenye kiingereza amakama tajiri anacheka anatumia kiingereza chainaaaamboeana mm. mm. na tukampa nafasi wewendoajiasibwaomesoma mpaka chuo kikuu mm. heu tuchekeshe sisi kwa kiingereza akajiishia kwenye mgagasiku kujiumauma kilichotokea na kufanya hii pia masanja kenya tu swali la kawaida mtoto anapenda kama hivyo anlewa mm. ule mtangazaji alikuwa akimuliza anachanganya kiswahili na yeah, kiwanushlewa e, e, mm. sasa n kwenye kuokota kwenye maokotonabiinamjibuhokwenye iwawalicheka kisua kisua, yeah, mm. mm. hmm. watu mpaka sasahi sijajua kwanini watu mnasema wamba kajalajkiingerezaajue aju <laughs> nenda kasikizain mwanza mwisho kwanza kiingereza kinataka n na sio dhambi Mm. kiingereza kingereza kinatakayani pro, kwa mara ya kwanza kila mtu kilamtanashanga kumwana kajaa wau aema unajilazimishia nini mm. ongea kiswahili matamshi yake na kiingereza ni vitu vili tofauti mm. ah. yani, wokubwasa okay. la neno nah, okay. yani, mfano husemesema si, ah, tumona si, Mm. Mm. au kumsema kutaja kumsmaktsasa yeah, mm. <laughs> eh, mm. mm-hmm. kwa namna alivyokuwa eh, anataka kuongea kuitilia bashasha bashashaasan anaipoteza past kwenda <laughs> kwa mara yaanfoku iniskize mimahiyoa kajalaametuvua nguo wango muvi wote alipokuwa namwelezia mke wake mtoto mm. wake okay. ni aibu lakini na kubwa zaidi kaja kutuhumiza kutu zaidi kusema iti sababu ya ei kuachana na amonaizi itmwnaizi bado mtoto hajakuwa hata nakaa naye is not ivokuwa nakaanaye nannnaaachhoa nye a kwa kiswahili mi natakaanije kwa kiingereza mtu anapowasilisha kwamba nitakapokwenda pokwenda ntalaliya huko ukowakingereza nasemaja aum bunakuna u kuna kuna future nini nikana kupa ei zizo vichu vilivyokuwepo kwa sisi wasomi sasa wee kaunganisha as future nilikuwa nakuchambulia unaweza kuongea sentensi unataka kuzungumza en lakini kumbe unazungumza uauwauhawajui mm, mm -mm. kwa... Una sasa ni kuwa sina maana hiyoawajuhizi ndizo zenyewe halafu za moto zilizokiki Star times. Time ya leo kuna taarifa vile hayaacacanaeona taa eeeaeeaiaestaotolana muu wa mm. dawati la inia na watoto mkoa njombe ambao ameitakajami mkanhuo wanaume kutambua a kuamba fedha inayotafutwa na mwanamke aliye kwenye ndoa nikwake binafsi lakini fedha inayotafutwa na, na mwanaume ni Nya ya familia jambo ambalo litasaidia kutatua migogoro oh. ya ndoatupo Ndo <laughs> <laughs> unasemaje hayo liosemara imeenda kwakl yani watu wameipeleka hasa sasa eh, ilikuwa tuende nayo tuiangalie kidogo lakini kutokana na muda mm. kesho jumanne panapa majali Yes. ionaa mm. mm. na, na Hata yani, manumia, yani, kimuona, anachakarika, mm. kwa ajili ya mume pia hilo halipo ikibookasmaaaaeetena litoke dani ya nafsiatatwilya zee biutafut wezitakua nani sasa usipotafuta kwa sababuya mwezio hayo ni maneno ya usema kwamba mwanamte kimuna anaangaika li kuajili yaksasa wewe A, mimi yeah. lakini mwanaume kinikwa jli ya fa kizint waaheianidooni nakatdoakininaw mwanaume anata mach wal ndiani isioonyesha vitu vakowa Leza ka so, kwa na e, ek, e, kama mbona mwanaume ukionyesha shobo wako ndio mwanamke anaona n vicu va mkewako n wanake mwanaume akiamua kutenga kwenye mali zakoavi vako na furaha anajukutegvitu vako huishi wa mani yani ahauk mwanaume tu kwa hiyo na mimi e, hata najisikia kwahyo namimi nkikutengahata mii ukimteng njiki vba mihiiiano i kialakini mnaweza mkaa mnashirikiana kwa sababu unamsapoti mkeo ni tatizo kwani kwenye kuonyesha mapenzi na kumsapoti inakuaje lazima hiyo hivyo Aa. Ah, okay. lakini kikubwa nawambiaasa huyu mkuu wa jinsia amesema hivi kwa sababu amesema kwa ajili ya kuepusha ah, yes, ni migogoroutaianaiaoi nombongeea tutaliangalia apaasalam wanaume waaaamnaa m fano wangu anakipato kikubwa tunachofanya kila kitu kinachoingia afami tiandikish una kitu kinaachakwangu kitu cha watoto kitu cha kwa, kwa sababu kwake ah mbele kusitokee na mgogano nyinyi mgoganoa tatkiuatokeatokeadogoaoakila kitu hata akinunulia naambia hati badilisha yani langu yes, wako akasema alinunua dada hati hati. Kwa kitu ili kuondoa hizo sasa ndo ubaya unaokua ukishaandika utataka kurudisha wakati huo wa mimi tarinishajiongeza matatizo haya hayapo sehemu moja tu kwasababu tumeona hata kwa hakimi mm. najupaka mm. kumwandika mama ake mzazi kila ktkasaba ann wao wanakwambia hali tu vifurushi vyao vile kwa maana ya mambo ambako hiki ni upande wa antena aue sh lakini pia smart ambako ni shilingi uma kwa mwizi ambao hiki ni dishijau vijana wakitafuta wenza wao maka sh zuri sana kupitia Star Times. lakini wao nakwambia vifurushi e, maands uh, dishi ya antena hdaweuayao uoauambo mazuri akiw zunesnaamoja ahiikiho ambaouoneha mo oja upitiahimya kiswahli anziaota uhuru mambo mar ili uweze kupata mambo mazuri ikiwa pamoja na tamthinia kutoka nchini kule uturuki sawa lakini pia tuko na veln ambapo bwana ni mafuta ya mgano ya kujipaka hmm. na nadhani watu wengi wanakuwa wanayafahamu lakini mafuta hmm. haya sasa hivi yako katika magrupu tofauti tofauti kuna l haya bwana kazi yake yanalinda na kutibu ngozi ambayo ambayo imekauka imekauka a ngok wtumia knz ambayo hii na na kulainisha ngozi ngumu iliokauka na kukakamaa kutokana na jua kali kama unavyojua mji unajua kali huu kwa hiyo tumia lovera Vaseline. lakini kuna a uu anmazoaaaisi ngozi yangu inafanga miguu samiguu naaaaiapica wanaizum me ni mafuta mm. u wanatuweka <coughs> kwenye chachandu la leo amepata bahati kuanza chachandu la leo jumatatu ya leo eh, baada ya mwezi mtukufu wa ramadhan ni bibie ah. khadija okay. yusuf ah. uimbo anasema mambo, mambo bado mambo bado gea husna na jose mara mimi nalipeleka moja kwa moja kwa mama angu mzazi mama mwemba na alhaj baton hivi wapo kwenye nyumba mpya kabisa mm -hmm. ambao wanakula matunda ya watoto min walowazaaf enjoy hili mambo bado tumeshajigua tunaetafuta pepo kwenye nyayo zenu jamaninjom nywbasi moja kwa moja limfiki mamigo mama mkahloa kamanda magogo akiwamene yokonga enjo mama noenjo mama wapi kamanda magogo ndani ya geroma alfa fashi dukanaotembea basi te mpaka mchame asasaba wapimameuzi kutokea nchini enmarkumwa mm. ansi tulikuwa pamoja tokea dawatini salimia duniani ansi mambo ni mengimeona eh? riziki hey, hey. hayuaniwi warere, warere. wapima maazi kutokea tabora wanakwambia wapanga kukaya <laughs> eh, helsiki kutokea finland kule bwana ansi akiwa liki kule finland tunakuambia enjoy sana brother wazia maokoto wamepita naije kama yote <laughs> afande jo mama wakigamboni mamadoebora mamadorini paieoniloaa anaiihaki kwa maneno yasoman wapi eriki barongo mc kadogo tuko pamoja mpaka saa saba vipi mkubwa wakapotea jana <laughs> mm. my brazakarosibotoni kutokea kurasinaam tuko iv mpaka saa saba mchanangetoka kapa riziki angekuwa natoa binadamu umeona wapi salmangwila wapi mkuu wamzemedai chana kunihulumatatokemsinsalimia sana asani mangongo nyumaikni kwa hesabu mola nazishushaaehati Na yote yenu majaribu ia ameshanifusha waziwa umonra ni vijana pale ha -ha. sita na dakika 3moja leo jumatatu ya aprili 24 naomba tuwakumbushe na tuwape habari nzuri kabisa waskilizaji wa, wa tena mm. ya kwamba sasa rasmi watu wajianda hii ndo wiki ya mwisho kwanzia wiki jao tutaanza kupokea sto na wale watu wanaotafuta mama kwa mwaka mara moja mm. kwao sasa naomba mwanze kupeana taarifa mapema asababu mm. watu huo wanakuja late. kabisa Aha. siku zimekuisha hapa tuna wiki moja hii ambayo imesalia kama mtu yuko mbali alikopo anasema ana muda ukifika ndo asafiri asogee kuja huku basi tunawakaribisha kwahiyo wale wanaotafuta mama na mama wanaotafuta watoto, watoto kwa wale. muda wa mwezi mzima mpaka hmm. mwishoni mwa mwezi wa watano ambao tunatarajiwa kuanza panapo majaliwa hivi karibuni kwahiyo kama mtu yuko mbali mpe taarifaai alikuwambia atakuja hey, kwa dodoma dodomabtk okay. na mimi kuna mkaka nilikuwa naasiana naye pia alikuwa namtafuta mama yake mzazi muda ndio huu tunawakaribisha hmm. lakini pia unaweza haukuwa umebahatika kusafiri tutataja namba ya simu mapema kabisa kuanzia hata kesho tunaweza tukawapa kwa wewe ambaye unaweza ukatoa maelezo ukiwa mbali kuna mtu yuko mbali basi utapiga simu utatoa maelezo atapokelewa lakini kwa wewe ambaye unajua kabisa kwamba ulipoteana na mtoto lioteannamm d andaao kabisa unawezakaa ulipewa taarifa a mtotowako alifaiki ashomanaaataki amuone tena mm. kw hata kama unahisi mtoto wako amefariki nani aanana aaeaenaae sambamba na taarifa ambayo leo hii gehabibu anakuja kutupa hawa hmm. ni tofauti kidogo na vile ambavyo mara nyingi unakuta mtu mtuaamuona miaka hahii miaka mingapi hmm. lakini hii iko tofauti na pia pia zinatokea tunawakaribisha nilisema mwanzogehabibu uliwafahamisha kuhusiana na imbeju na ukisema ukirejea utawapa nafasi ya kujua vigezo vya kuzingatia na umri sasa hmm. mi naomba nikupe vigezo hivyo vigezo na, ma- e, na masharti ni miaka 18 mpaka 25 na wanachama wa walania vijana wa kike pamoja na mwanamke mjasiriamali ni kigezo kikuu cha kwanza wewe kuweza kushiriki kwenye hilo swala la umri ila atambua kwa ya kwambayab inatoa fursa ya uwezeshaji kupitia mafunzo ushauri mitaji wezeshi kwa ajili ya kukuza na kuendeleza hiyo biashara yako wewe mwenye biashara changa hii ndiyo nafasi yako kwani kabla ya kuanza programu ya imbeju zingatia vigezo vifuatavyo uwe mtanzania umri wako miaka180 mpaka uwe mwanachama hai wa kikundi au taasisi kwa muda usiopungua miezi12 kikundi kiwo kimesajiliwa muda usiopungua miaka mitau na uwezeshaji unafanyika kwa biashara hai na sio wazo la biashara uwe na akaunti ya imbeju kutoka benki ya crdb endelea kujiungisha na imbeju kupitia leo tena na nikirudi nitakukumbusha faida za akaunti ya imbeju hapa hapa sawa lakini kodi tek ni kampuni ya kitanzania ambayo inazalisha na kusambaza vifaa bora kwa matumizi ya majumbani lakini pia wana vifaa kama vile portable blende wana air airfling pan wana deep fly, wana kofmeka wana keto wana mit grend wana ishapn wana oven, wana double pink, na vile vile wana pres kuka zenye ujazo tofauti ambazo watazipata koditek pekee kwa hiyo rahisisha maisha yako ya jikoni kwa kutumia bidhaa hizi za kisasa ambazo zinakuja na waranti ya mwaka mmoja koditek wanapatikana tanzania nzima kwa daresalam maduka yao yapo karacomta wa agry uhuru na msimbazi lakini mikoani wanapatikana dodoma wanapatikana tunduma pamoja na kahama namba yao ya simu ni 744 24595 au 742945149 cod tek anakuambia making life moe perfect bado hayaumi bdwanaendelea kukussitiaudanganyifuagmabega ah, na yeah. yeah. hayaumaantafti na. ah. nama yakurugenzini mshukuruntakutaftia usiacheetap yeah. mm. usiache, usiache. mm. kampuni ya bwana sasa hivi ina of ukienda kununua godoro la aina yoyote kutoka form, basi unapata na zawadi ya mito bure kabisa kutoka kwenye maduka yao ya kampuni lakini sasahivi pia wanapunguzwa la asilimia 20 pale utakaponunua linda godoro kwa saizi yoyote ile unakaribishwa sana na ofa hii imeanza tarehe 1 mwezi huu wa nne na mwisho ni tarehe 3 mwezi huu kwa hiyo nenda katika maduka yao ya kampuni popote pale kama ni arusha kama ni hapa dar salaam kama ni mbea kama ni moshi ukifika utakutana na ofa hiyo lakini pia vilevile t tanzania nzima kuna mawakala unaweza ukapiga simu popote ulipo tanzania namba ni 7892121 au 7592121 au watembelee katika tovuti yao ambayo ni www tfm co tz pamoja na kwenye mitandao ya kijamii wanapatikana kwenye facebook wanapatikana pamoja na kwenye instagram kwa hiyo ukizungumza nao watakuelekeza walipo na utaenda kwa ajili ya kuchukua godoro lako kwa ajili ya kununua na tunakuambia form, alinunua babu mpaka mjukuu analitumia haya tuende idarani idara, idara muhimu heka. kabisa idara hmm. ya heka sawa sawa sasa husna ulikuwa una mara husulikua maraala nazungumzia kuhusiana na Uh, kuwa na wale mabinti ambao walipoteza mama yao eh. ambaye aliondoka mm. nyumbani katika mazingira ya kutatanisha aliondoka tu hakuwaga tena alikuwa anaosha vyombo akaacha na vyombo akaondoka so. watoto ana mmoja alikua ikundani ya milala eh. ameshtuka anamka mama mama hamwoni anampigia simu mm-hmm mama ake akamwambia wam nakuja hela nimeacha ao wenye doo ya chele aisema la nimeacha s kwenye kopo la mchele hapo kuna hela hla narudi wakimpigia tena narudi mara nitawapigia mara akawa hapatikani tena Ten. Ten. Kwa hiyo ikawa ndo hivyo hilikua nakaribia na ramadhani vile mm. yeah, mm. mama yao ramadhan wokaaliza mamayasasa mamaya amempata ji ah. jumamosi yani, idi yeah. Sao, na kumpata kwao ni huyo mama inavyosemekana alienda tanga uko kwao sambani huko ushoto mm-hmm. alivyofika huko lakini hakuenda kwenye kijiji chao sasa sijui alisahau au ni vipi ao kwenye kijiji ambacho alikuwa tembea tu kwahio mm-hmm. watu katika kumuuliza kumhoji we unatokea wapi ndo alivyotaja kijiji chao akaj kmba ni kijiji cha jirani mm-hmm. eh, kwa hiyo watu wakajaribu kutafuta ndugu zake mpaka akapatikana kaka yake na hao watoto ambao mm. kakaake ambaoojombaaawaoto amao aliondakatambua dugu yak naj wamemtafuta muda mrefu karibu mwezi mwezi naye inaenda wa pili lakini sasa hali abumweziaada nayo wamemkuta na nguo zile zilezilkama lizotokanazo nyumbani uh-huh. yo ngu aliotokanayo ndo hiyo, hiyo, hiyo hana viatu miguu imechomwa na vibaya naa vibayas yani ni kama vile mtu alikuwa amepoteza hajui chochote na sijui uko tanga kafikaji kutoka dar salaam taandika kwawe yombo sijui hmm. Mpaka, tanga naona alikuwa anaenda anatafuta kijiji chao sijui yani, haijajulikana sasa askilize aa watoto, watoto mmojawapo ssmbae imezuumzaaishamamake o nmam hmm. mama alitoka tu astukza kamamama ayupo ameacha amekwenda wapi akielezea namna ambavyo amempata mama alipakikana huko mkwano ko usho toko kwao lakini yani aliuoni ika kamba kaenda kwao kigijitajirani sasa baada ya kuulizauliza pale baka anasema natafuta ndugu zangu alivojielezaelezea uizake akapijiwa sema mjimbangu nda akaenda kumpata baada ya kuchukulia akaa nauliza umetukajitukaja nyumbani kako haelevi yaani kusema kutoka uku kote mpaka kufuka kule alikuwa yani e mwenyee haelei zaskaji lakini kufuka kule ndo ufahamu ukampata kujaa kujielezea a basi akapata alizopata wakampeleka nyumbani ndemgomba sasa tukaandiwaje yani hata akirudi nyumbani si kamwambia kitu chochote kwa maana kama haelewi kilimkuta kitugani alikua kwenye mazingi gani asi akaangia anaweza akaogopa akachukua maamuzi ambayo sio maza ikapatikana ne mzima masi tunaanzea naye yani ndemzima kabisa anajelewa anakumbuka kio la kitu Uh, uh, mbkmulizaliunaisigea kutokumuliza ni dawa si mm-hmm. na watawezaa mm-hmm. wa ili kumtibu yani msimpe naye ishara ya ushangao zaidi ngoja alikave mm. Mm. unahisi kwamba wakimuuliza anaezawakasababisha tatiowaiambiwa hivyo na wajumbaza mm. amba muda msimuulize miwambi kwamba ilikuwaje japo yee mwenyewe akiulizwa mm. haelewi kwamba aliondokaje nyumbani kwake mpaka kusahau pia kijiji chao alipozaliwa kwenda kijiji cha jirani kwanza tanga mjini mpaka ratiba ya kwenda njsijekaa yeah. ametembea migasukapasuka Miba, na mbaamechumwa nambaisikaa ndio katembea mdogo mdogo siaa katembea, mm. Mm. katembea datu, tanga anaendelea tu tubaga moyo kiboko kama tanga ndani ya mwezi mwezi na afya yake wanasemaje alifika kwanza akiwa sana wanasema alikuwa sasa msikilize ambaye anasema wamekatazwa kabisa nasawamekatazwa kasa mweyeeitamani kweli wamulie lakini lazima amekatalakini ayo mambo mengine ndi tukaamba msiki nikamuuliza sana anaweza aogope akaanza kufikiria labda yani kuna kitu au nimefanyia kitu kibaya mshasiku akachukua maamuzi mabaya labda akaanza kuogopa au akaondoka kabisa akaenda kujifita yani taambua kia kambua kitu chochote mkataliamajkai jumamosi kimbu nimempegekubakokolie a uzi marake nie mwenye iyosemu ayopatikana atapatikana ana siku ya tatu kaositukuja kupata tarifa siku ya tatu ani ee aiokojiani anatemdia maanake ataene kupata kwenyeiyo mibuna mbo aifai ana mibatari manake tapatikana yukopeko simu hana sasimu enye alikola ki alitufanike fupi nikizungumkuti viatu hana nguo zimeshankachanika yaani hivo ko sikuzezizalukuponjiani anaenda huko anatimbia ilio anaenda aki ni mungu tu kaenda huko sehemu ambayo kidogo kuguelezaelezea nduguzika kanga kwa kwaalivo labda kwa kwaalivo tu kandaikupu kama hivyo lakini kwa kwaalivopatikana ni mzima kabisa emawandua alivonaa nauo nduvu yako mba mjomba anamuuliza wananguwakaa amb atakuaukoshwanao wote shida anashida aneendkkshida tknatafuta hasa nafuka kule labda kuna kica takuwa naisi maana watu ni wengi anaenda nine kumuuliza ngine kumpapole aliknamuuliza mjomba wanaye wakwaiiokamkawananga mimi hapa baada ya kumsikiza sasa huyu hapa ya pili a kuzungumza hapa wakati yuko nyumbani mama imenjia picha nyingine mnajua binadamu tunakaga na misongo mingi ya mawazo eh? mm. isijaikawa mawazo ambayo unashindwa kushea labda na watu ulokuwa nao yamempelekea huyu kufanya hayo maamuziainawezekana kwasabbu siamini viviunakuwa kama unarukwa na akili mm j kuna miku, eh, hey, exactly. kwa mara ya kwanza g toka nimekufahamu umeongea kitu ambacho uh, nilikuwa nakifikiria eh, depression na depression unaweza ukarukwa na akili bila kujitambua mm. kwa sababu umeona sasa kama ufahamu mm. memja akauliza wanangu wako wapi mm. na unaposema usimkumbushe hasa hapa kwa nini kwanini msimuuliza alotokea pengine wameanza kum sasa kumtibia ukimuuliza nayee ataanza kuifikirisha akili yake niliondokaje akayakumbuka yale matatizo tena kwa hichi ninachokielewa hichi huenda mm. okay. jampo sija konfe lakini huenda naiona msongo wa mawazo mm-hmm. na msongo wa mawazo ni ugonjwa mbaye kabisa mm. e, wanasema wenyewe binafsi walishakatatamaa sababu imefika kipindi kirefu ameshatembea sana unajua vile walivyokuja hapa wanasema walipata simu nyingi mamanu mm. tumemana magomeni walikuwa eh, wana wanashinda wana wana vikundu mara ya mwishokiakamonekana mm, k- sehemu hii wanaendanekanaanaaki awaumpaka wakanan wak wameshakata tamaa <tipa wangu> ay lisikatua tu mazazitamaa kwa sababu kama kuangaika tumaangaika sana yaani kumtafuta jitada za kumtafuta ani ani watu wakutosha attamaa inivoabado tunaendelea kumtafuta ani lisikatua nguvu ziwezakumtafuta kwa manzena zika zimepungua sasa tukaivo maumbi kuendelea tuku likueza kwaatu kwasabu tulimaliza nguvu sana anajatuko tunatembea sana maeneo yote nakila nakoenda alionekana alionekana tunasema yaani alionekanauakatua siku abao tuitoka kutangaza kipindikila u napiga simu anasema ii mamaini tumemuona magomeni e kila mtu anaongea sehemu tofauti tofauti ikunapiga simuaatani nlikasiamini a nms asia ametoka kuchukuliwa nikapiga simu mambo nongenkabkachopa sana anakuja kuamka ni sauti sineka san maana sauti ka kama ekai sauti iko ikosini sana sauti chini sana aiwa hata saivihata kaman sauti imetoka katangamka lakini n mwenye ni anafanya ni kama kuna mtu labda kaadikiwa labdaivo nam mwenye halii anacoua nhivo t atatemdeatemdea a kio hizo tenaichokudaambaa saizi natuka kiko yani kimeekwa kabisa kimesani kakanika kio yoyote msongo wa mawazo tunayosema na nini ni katika kuhisi hmm. lakini kilichomkuta hakijulikani Haki gani ehe amefikwa na kitu gani kikubwa tunin kwa? wasingewaza pia kumpeleka polisi pengine naeza kua matatizo zaidi kwa ule mgonjwa kwa ulemama kwa nibora kwanza aikae no, ajemwana kwa kama uko ha wenzakaanavokmkanaua mgonwa twakatia akaa mwanakolojia mkishamaliza ndomnampeleka ni njia sahihi ya kuweza kupata kulijua tatizo lakini nami niwaombe ndugu zanguni mimi kiukweli ningeombo kwenye hiyo familia ningewazatuapelekopolisikwa yani sababu lazima wajue ni kitu gani kimemfika kafikwa na nini amefia yeah. ani muhimu sana wenyewe tunajua wanasayansi yao watakaoitumia hapo tena wana sayansi nyingi u zakutumia so aansizote zinafanana hmm. lakini kuna haja ya kitu gani kimemtokea kwa kwasababu sio jambo la kawaida kabisa, kabisa. So eh, kwa sababu unajua njia yoyote ambayo inatumika sasahivi i tunabahatisha hmm. kwa sababu staki kuamini kwamba kitendo cha kutomohoji kwaado kutaeta nafuu zaidi vipi kama akikaa mwenyee akiwa nakumbuka anashtukaaj hatuna jibu kwa ufupianaojainazuumzaa sasa kama kwanza aaonga eh? kwenye simu amsemasnabl matukio kama haya huwa yanajenga ama yanazalisha maswali mengi sana nikwangemwambia gee hapa kuhusiana na tukio la yule nani yule abu. hacha abuhu yule bwana ambaye alimbebaga abilia akampeleka kibaa ndio abuhu abu, eh? abu eh, eh, eh. abu sasa hata hiyo stori nasema kwamba mara mwisho anaonekana kwamba aliingia katika nyumba kibaa mm. akuye akuingia Aku mm. lakini salisha getini pale mm na, na. baada ya hapo ndo akaonekana kumbea kausingizi kwaiyo mwjko livkakamkakmbea tena mbiawenyee kiela chunya skurunukuna pikipiki yake ii ilafungundkaendana pikipikihn eh, ushnelewaushnelewasukichoosha ni, ni, mm. eh? ni pikipiki kuachunyatupengine apa a enye dege usiku <coughs> eh, naili pikipiki yake koa chunaanzadaa mbea kwanza nanga inapaa toka na gari daa mbea endesha nyingine yeah. na napikik kwa hiyo haya maswali kama hayo yanakuga ni mengi sana majibu anakukauumbeachunya na pikipiki yake vile, vile. line mm. yako yeah. yeah eh, ya simu tairi vilevileapkika ieu bi chomeke simu nyumbani Mm. So wagai <laughs> ah, uh, mungu tustiri duniani kuna walimwengu na malimwengu mm, yaochunya ah, yeah. ya, na pikipiki mm. yeah. um. yakiayaaosamubwasa sana sangea angeafatiiaupo mwenyewe anakabui lipo, <laughs> <laughs> lipo <sabusu wali> mpka <laughs> <laughs> leo kabuli walimzika seeoa amasanganaramnih mpaka mm. leo e kabuilipo na hakuna aliejitokeza amepotelewa na dugumtuka na mweyee anaendaga kwenye kaburi mm. lake we si tushashangaa sana unaucherewesha unajawe hey, shangaa meza kushanga leo kuna vitu aa vinatokeaa yule yule, yule binti naye mwenye mtoto mdogo hajapatikana jamani mpaka leo ambaye alimwacha na mama na nmaa ake akaenda kazini yule msichana mpaka leo hajapatikana mama yake kikli sasahivi ameshachanganyikiwa unajua ile kila siku zinazidi kuenda mtu ndo unasema eh. mm. kama mbonakamaanaona anatimiaunana ndo jinsi mamake alivo nasema sielewi iechananwaalikuja kwa mtoto mwanawemama hauu alipo mpakaaa Mahaul. na yule kari mume alotafuta mke wake nay alikujajampata mke likua natokeabjapo gea nilipita kwenye kurasa wako liposti kwenye hizi kka zako kionapeleka kuswanafutana sana kuzungumza hiswalaule mwanamke kila mtu kwapo majirani ambaoalikuja kuzungumza pale siuu kama wanafatilia mwenyewe ulioposti pale k na mta bmajirani wao wanalak waik anazungumza mtaa mpaa maeneo anaoishi fanya wau uk sta ne pengine mwalimu anajitambua huko mm. alipo kwani unajua Atujui, yeah. na kama jitambu huk aliko kwani watoto mwalimu mm. unajua watotokaajkahayaniumi e, nazungumzah kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, na yeah. kwa sababu ya yani, gani kuna matukio u anakuja mtu anakuja kuwasilisha patukio kwa huruma kabisa kama io tukio la kigamboni abaofati kwa karibu sana nagea gea gea wakati mehusika anatangaza kuhusiana na mke okay, wangu amepotea tena ikatangazwa za kabisa zawadi nono atakaefanikisha milioni hiyo mojanakushirikiana si na nduguose mara yeah. ndo hatuwezi kuliangalia jambomoja hey, hey, kwa mukume jambo ililotokea hey, hey, sababu yule alifariki huyu hatujui mm, nini kimetokea kime sawasaw hey kikubwa tuwaombee tu mungu awajalie wepesi ili waweze kuwapata ndugu zao na hao kama wanatkia mnazitesa familia reje heni jamanisawa mm, sawa naomba tuwashukuru tigo wakishua tunajuana na tigo mm. ndo tumekua nao kwenye heka heka tunaendelea kukuletea michongo ya kishua kila siku kupitia tigo rusha ukiongeza salio au kununua kifurushi chochote wanakupa bonas sms 5 ambazo unazipata bure kabisa ni rahisi hivyo yani hamna kubabaisha unaenda kwa muuzaji wa tigorusha anakurushia kifurusha muda wa maongezi unapata SMS za bure hapo hapo nini? Kuchat, na upendavyo tigo hapohaposubnpruznkuongeaupenda ukifurahia of ya tigorusha ya zabure tembele muuzajiwa tigorushaaura