wawwutwuts as ne ro togethebana wakaendelea na shughuli tukawasubiria kweli yani hakuna kapo tumeisubiria tuone lili litaisha kama hii lakini haijaikuisha na inaendelea naini ngoma ya kwanza kwenye amplify inaitwa company kutoka kwenye album ya most people ont si a umefanikiwaksia nzuriawana kitu ambacho wamejiat a oaneshaka maadui nawan tumeishia ha w nikaatumiwa message nikaambiwa Uh-huh. lamata anakutafuta kwasan aiaala mashabiki tunaisubiria yamarian amaikau niapaapa mtani yani. <laughs> uoaaikocei e, mm, e oh, yeah. yeah, uouaaaoa na Frida Amani. tumepata kwenye kuta, kutanisho jingine laatunafanyakai mm. yeah, yakuitunaanya kaaya ya nyumb kwa nyumb kia kwa kiwa wenye lakini pia tunayo mchongo pesa na inapenda kuwa um, nikupe hii taarifa kwamba wiki hii haitokuwa yani uh-huh. yani ukim, uh-huh. e, okay. na uwezo wa kuhifadhi siri siriza mtu yoyote yulemchonoea imeamuaa aidogna kutokana na hiyo uh-huh. e ameamua kusema kabisa kuna zaidi ya milioni ibha ya inatoka kwenye vipiki2oeeamboikabisa kwenye. eh, okay. eh, na kwenyeinatoka shilingi lakitao namba uupi ni kwamba watangazaji a wameshadaka mazawadi na mahela ya sikukuu ya kutosha yeah. na kama ambavo wamesema fred amani milioni 250 na siri nyingine ni kwamba wanapaswa wakupe na nawewe mchongo wako ili holiday na mipango mingine ya maisha iende vizuri kwa wewe kuchagua mgao utoke kwenye fungu la mm. e, kupitia so show yote Sasa tuma yako kwenye namba ya ya ya kampuni kampuni mchongo pesa ambayo ni tatu, mbili, moja, tatu, tatu, tatu. ni ile ile siku zote 2maa mues i23 na hiyo unye okay? friji la mchongo litafichua siri kwa faid yako ushiriki i miaka8uchezaji ni kiasitukaekawatu endelea kuikumbatii kuna bando la story na video vidox na sisi oihia siidasida oh, yeah i okay. ni o kutokea mikochenii haa nohapa na alau ale ndoaoke uh aha no. mm. hapo ulipo tusimame kwa sekundi moja kuwapa heshima na kutambua uwepo wa yes. yes. ukiendelea na mfungo katikamwezi mtkraaowayako Ramadan. uh, katika mm. eh, kama kawaida yao na mwaka huu tena anakupatia yakula ya kisahil na katafa ambayon kipekee ais unapata a ya mziki wenye uh, mahadhiamomba e, usinikiza ftayako ai iutapata vinywaji mbalimbali kamaza matunda kahawa ch bila kusaau madafu na ami shii ekeyake ukia w na watu wao a aau wapigie simu ambio umesikia kwenye 9155kampeni mm-hmm. yeah. yajiungishe na mbeju bado inaendelea na nikwambie tu imbeju inatoa fursa ya uwezeshaji kupitia mafunzo ushauri mitaji wezeshi kwa ajili ya kukuza na kuendeleza biashara yako na wiki hii iliopita ua uh, tuna kabisa na zoezi la kukusanya maombi kutoa kwa vijana sa mchakato wa kupitia maombi ndo unaendelea na taarifa rasmi of course itatoka tarehe 24 mwez43 lakini kumbuka kuwa maombi ya mtaji wezeshi wa imbeju kwa upande wa jasiriamali wanawake bado yanaendelea ambapo mwanamke mjasiriamali unapaswa kufanya yafuatayo ili uweze kujiunganisha na imbejumbo wnawake tukimbilia hii ni sehemu yetu ya kushindia eh? kuwa katika kikundi au taasisi ya uwezeshaji wanawake lazima uingia makubaliano ya programu na benki ya crdb lakini mwanamke biasiria lazima ashiriki mafunzo ya biashara ambayo yanaendeshwa na, na benki ya crdb na hii ni kupitia matawi yake yote nchini lakini ni muhimu kufungua akaunti ya imbeju kutoka benki ya crdb okay. nah. Thank you so much, <laughs> iokeaaleo kwa mara ya kwanza amezungumza bungeni kama naibu waziri mm, akijibu swaliamemtaja nikakumbuka hicho kitu nice. kidogonaibu wai mweshimiwa naibu waziri wa utamaduni sana na michezo mwishmiwa... ah, <laughs> no no asante mweshimuwa spika na kwa vile ni mara yangu ya kwanza kusimama mbele ya bunge lako hili tukufu kujibu swali kama naibu waziri wa zero, utamaduni sanaa na michezo naomba dakika moja niweze kutoa shukrani kwa mwenyezi mungu kwa zawadi hii ya uhai na kila kinachotokea kwenye maisha yangu likiwemo hili nimshukuru sana mweshimiwa rais daktari samia suluhu hasan kwa imani hii kubwa aliyonipa na nimwahidi ya kwamba nitatekeleza majukumu yangu kwa weledi tuwatendee haki wananchi tunaowahudumia mweshimiwa spika naomba kwa niaba ya waziri wa utamaduni sanaa na michezo nijibu swali la mheshimiwa bahati kenneth ndingo mbunge kama ifuatavyo mweshimiwa spika serikali kupitia wizara ya utamaduni sanaa na michezo inachukua hatua zifuatazo ili kukabiliana na hali hiyo moja wizara imeandaa mwongozo wa maadili na utamaduni wa mtanzania uliozinduliwa tarehe mb julai 222 ambao unaendelea kusambazwa huyo hapo mm. memsikia eh? apa yeah. alikuwa akiongelea namna ambavyo serikali itaweka mkakati mzuri wa kukabiliana na momonyokw maadili ambapo akafafanua kutokana masomo huko shuleni na nini yeah. ili watu ao wa maadili mm. lakini like, kilichovutia zaidi ni yeile kusimama kutoka kwenye yyy mpakamheshimiwa f anakula makofi mengi pale kanatai ah, Kwenye unaibu waziri ambaye tayari uko kwenye siasa ni nani nikiwa pili anaweza akapata nafasi kubwa ambayo sijui yee ndoto yake ni urahisi yeah. ila namwona kwenye nafasi kubwang mm. mm. uh, alikuwepo sugu Mm. sugu wakati ule aliokua mbungen wengi wengi utawaona ni uh, wananaongelet <laughs> amefunu wa mara ya kwanza uhusiansam matarajia yawat i kuonaae ma mchi bone oa maariakifahai koea moiu a askiakenye simuankaaa aa anaienda hata ndoaharusi yake tukuwa tuna imajini ngekuya gharama expenson mm. fulani hiv yeah. lakini bona tukuviona hivyo vyote kuna namna amezungumza na watu okay. damn snapchat must be longer so jokingly he says you know what i'm gonna marry you next year and we made a video about it. it was on snapchat it's just like a joke and this year he comes to south africa it's during ramadan and it's like i'm gonna marry you and i've been talking to people in the community the shakes i'm like wait that is like have you even thought about this i thought he's like i'm gonna marry you and i'm like okay one, two, three, before I know it, he's spoken to the sheikhs, the date has been set, and this is in a period of 24, 48 hours, somewhere there. Yeah, that's why I wasn't ready. I didn't have anything very special to wear. I just got onto my habaya, whatever it is. Bam, we're off to get married. I got nikah. It's not a competition. It's never a competition. I live in my land. I do my own shit. I do what I feel is right for me. I am not. I do not have competition. Okay. So we, I called, we called the relevant people. He called his family. Um, I spoke to my family and I'm like, okay, this is what's going down. They're like, are you sure? Are you ready? Do you really love him? Do you want to be with this person? I'm like, yeah, we did. Like. You know, um, he's really my eyes tear because of mascara. Do you know, yeah, but I'm looking pretty. So, um, before I know it, everything is is in place and we got the card. It's not because of pressure. I'm not competing with anyone. So just because somewhere in another country got married. watu wanaolewaga zamani wengine mbona imekua imekuawarakaraka likuwa anaelezea kwamba mume wake huyo ambaye hu uh, jamanraiawa kiganda anafahamikaetambulishawinma nafahwasaa on ni mchumawake ma tulinanaiua na nchauwama ia wanziliokua tukendana u nye kaiaga sijakuonaul wanaume akifungua mdomo akiongea <laughs> <Chuchote. laughs> <ule> <laughs> <saibu zani. Hey. laughs> nilimsikia tu mara mbili zar kuna watu wanatakiwa kupewa hela afndabeba pochi akaambiwa mm. naomba hela hapo kwenye pochi ndo akamuuliza ch Ni hiyo nilisikia tofauti napo sikusikia kitu kingine aongeimuani yake an hivmimi nimefika aratuchangamkia niko na watu wengine ambao tuko nao ajatusalimia ahitaji salamu yetu <laughs> ana mda rasisi n yani kama aliambiwa kwamba mm. ukienda bongo lolote utakaoongeaekuja <laughs> <laughs> amba aongei afanyi chochote sasa no, a anasema huyu mume wake wa sasahivi yeah. alimwambia mwaka jana kwamba atamuoa aswakajua utai mm. kliokua kufika siku yenyew mbao ni mwanzonishazungumza na wazee na, waze, na washee mm. ili tufunge ndoa a aknona kamaka enye ilipofika siku akamwambia ndo skuena ajanda ailoilo akalivaa harakaraka kena akafunga ndoa mm. hiyo kwa jibu wakeadoa nice unauliza kwanini watu wanajadili wanajadiliwajna wat wkaiu wakiawa aomeak wenzumaoa maswa n watu wahis wm w aushhautmhhali atayan achn hekaon hiyo picha ilipostiwa kwa mila kwenye instagram anaitwa mwalubadu asnory ana maisha yake yeah. kule lakini kuwapaalikizo na alikuwepo uwanjani yeah. picha yake ameenda sana ir namna alivyokuwa amejikunyata unajua kila mtu ana mapenzi na kitu chake yeah. yeni shabiki wa yanga nayanga siku hili ilifungwa goli mbil kamaaoseambilibilambnajuwataeleai eh? yeah. yeah. <laughs> <laughs> no, uh, lakini mi ilitaka nisikie pale ilikuwaje baadaya ile picha kwenda hali aliweza kuishihi vii aiicailaajana sitoke ndani kabisa pichaa mijifungie tu snashughuli ingine yoyote hamaansiae kadakaa sabini ile kasabinusharoagoalimelalanaonamipangoamnainonganaayatu inonga kila kija aunnakila kija kinatusema vilevile naj mpira ndovyee ujinga wake ndiiaaw waushho enye aa ni official countdown ni amplifier tunamshukuru video vidox kwa kuishi na sisi ukimkosa kwenye radio utaishi nayo kwenye internet anatumia at @vidovidox video_vidox mm. tukaeka watu hapa ni Milad Ayo pale ni Frida Amani na leo saa 11:55 tuna ratiba ya kutoa mkwanja mzuri tu 5000 kupitia mchango pesa ambao ni 5000 nitakupa maelekezo zaidi baadaye lakini kwa sasa chap chap kama unaweza kama una shilingi 1000 kwa itigo pesa mpesa ya Telman halopesa au ti pesa right now pamba obelakola5aka kwako itumirenda kwenye namba ya kampuni ya mchongo pesa ambao ni3213 namba ya kampuni ya mchongopesa ni323 kwenye sehemu ya kuweka kumbukumbu namba ya malipo andika neno es -E kwenye kiwango cha pesaweah1 ruhusu amala alaishik tim ileile ni countdown ileile ile, hapa lifyni cloud fm minaitwa milad yo haujakoseaaujapotea niko na frida manta coudofrinow ni tim ya pg namb 2 lakini kabla upewe peg namba b unapewa kwanza vidonge na maji ya kumezeam mm, yes kuna mchongo pesa na ratiba ya pesa inasema leo saa 115 ndo pesa inatoka mcono umka cnukaa n fr la mchongoajutoktoumezljsfla no. e, mchonoa uhfadhtu fjabai unawek yakulunaek vnywaj sasa mchongo esa inapenda uufahamisha kwamba wiki hii haitakuwa na uwezo wa kuhifadhi siri za mtu yeyote kwani frij lake haligandishi hivyo mambo yafuatayo yako hadharani yes watangazaji na madj wa clouds wameshadaka mazawadi na mahela ya sikukuu ya kutosha na milioni kama 2v50 na siri nyingine ni kwamba wanapaswa wakupe wewe mchongo wako ili holiday na mipango mingine ya maisha iende vizuri na wewe kuchagua mgao utoke kwenye fungu la hha sasa tumashigaefu moja yako sasahivi kuaweka wenye nafasi ya kushinda o nvit ambayo imeanzishwa na bees logic solutions nvit bana ni njia rahisi ya kutengeneza na kusambaza kadi za mwaliko yani corporate invitations, business invitations. matamasha harusi ama shughuli yoyote ile ambayo inahitaji kutumia mwaliko e -E inarahisisha kadi kufika kwawakati waia amtandao anya kawaadi zuitum w wenyehuhuliyako nakua naorodha kami anmeshafia nado nakila wakati unawezajua idai yawageni mao walioaaeo mumouu aahissha saycanoaus Uh, n vitu vingine kwanjiaa kidigitalina unakamirisha ahad zako zote bila amatatiamuanznianajihusisha uh, na, na utengenezaji huu waa matumiyote yaekai iashaa bafs ceo eim oa wanapatikana upanga mtaanal 36ewapi88318 ritoksotimyapage mm. okay. yeah. namba mbili sidio kabla oouehatapge namb mbl ino pg namba mbl leo kwenye ify inatoka mtwara mm. na ni moja ya habari ambazo nadhani zitaingia kwenye habari ambazo hazikua nzuri kwa 223 kwa mtwara eh? mm. eh, mtu mmoja andaiwa kumuua kaka yake na kujeruhi mke wake na kisha y kujiua e, jeshi la polisi mkoani mtwara linafanya uchunguzi wa tukio la mauaji ambalo linadaiwa kufanywa na mtu aitwaye swalehe isa mwituka mwenye umri wa miaka 6 mkazi wa kijiji cha chiwale wilaai masasi ambaye anadaiwa kumuua kaka yake kwa kumchoma kifuani na kitu chenye chakali na kumjeruhi mke wake kisha kujinyonga adikufa Mm -hmm. inaye kamanda wa polisi mkoa wa mtwara kamishna msaidizi wa polisi nicodemas katembo enye sababu ya f hiyo ni pegi namb2 alimjeruri mke wake aitwamwana hawa -hmm. herman omari mwenye umri 56 huyu mwera mkulima na mkazi wmiicha chiwale kwa kumkata na kitu chenyei chakali kichwani na mgongoni na kumsababishia majeraha makubwa katika sehemu hizo mara marabada tukio hilo mtumia salee isa mwituka alijinyonga hadi kufa kwa kutumia kamba ya manila aliyotundika juu ya kech la paya nyumba yakemwanahawa herma omar aliyejeruhiwa katika tukio hilo amelazwa kituo cha afya chiwale kwa ajili ya matibabu hanzo cha tukio hii bado kinachunguaso okay, is awajasema chanzo kinaweza kuwa ninini kkakaake akanamke yeah. yes, wakaau yeah. Al ukiangaliaumriwake umenami wake, ume wake? miaka, eh. miaka si ba Yeah. Anyway, apho kwenye namba mbii tunayona waziri wa utalii zazibanajuazaia wamekua wenyei karibuni kuhusiana eh? na meli kubwa ambayo imebeba watalii 75 iliyoingia tanzania unaambiwa iyo meli ni star, eh? mm. ship. Mm. na usiku mmoja unaambiwa unalipia dola 2 <laughs> nyama robo aambiw dol e, 80na e, unambiwa o meli likuwa imebeba wazee tupu <laughs> ni naoma so katika bandari ya dare ssalam iliasili uh, april 17 meli kubwa ya kitalii inaitwa sibo E, ikiwa imebeba watalii mia inawezekana kuna mambo mengi inawezekana ujui kuhusiana na na na hiyo hiyo meli meli meli waziri wa utalii zanzibar simai amekaa kwenye exclusive ni ni gali na ya sana, ya ya ya sana lakini pia ilikuwa imebeba wazee miaka mpaka wote wakiwa wastaafu usiku usiku mmoja ndani inazidi milioni za kitanzania kwa inaeekan uks eliwa watl z uh nabanahapo bado aijapikwabichaya anaweza kawa matokeo pia ya roy okay. <coughs> ni utalii unafunguka au inakuaje hiyo kwanza na sita ni anza wengi ni watu wazima ni ni, ni watu wa ni pengine na pesa wale -very kwa steak, ama, waw, steak. Steak, ni ni ama, kwa moja nyama nyama wao ile nyama watueea aia enieaesa engi aai ei nusu kilo knunua waau ol theaiitkil alafu ndo ipikwe iuwe kenye hiyo ni mkahawa ndani ya meli wale yamlwa wagenw wg watumiaka sabini sitinna tano thamanini thamanina mbili sabini na tano sitinna sita sitinina nane watu pesa zao washafanya kaziwtuma mda kwetu okua inapanga ratiba yakenemei anga au asaso tu umsikal mataa nnait inahfawmahini unyama sani kama te linatembea mnakaa mwezi mzima kwenye baharibwayande mm. hey, pand naani kwa yani, meli Na kubwa a mawimb yakweina oja aliona ujerumani ambao wanazunguka ulaya nzmaashawakiwa naishi miaka mingi yani mimi sijui kwanii kila nikifikiria naiona titaniyan isa juarihaiharih ifya cloud fm ndo hi apa oko vizuri eh, ah, tu so yeah. na tumekaa na wewe fridaamani niko nani time ya ukurasa watatu soni kibanda furaha na mi ninayo furaha kuambia kwamba leo kuna mechi kati ya chlc sindio na real madrid ni na mambo yake kiukwei aa aumukiaa iksaw m liianaiumzityake wa ilipitaa sinio tanu 21 ndo yanga alishinda hilizofata sana zitawala namai ahama chazn ni katibu wa chama za timu ambazo kiukeli tunameumiza ia tunazpendanama ndo hiyohiyo so kuna mech kibao zinaendelea na esa iko hapo naona nafasi ya kuchagua kamana s ao mt otot chini okay. ya miaka 18 na ushauri wangu sisi tunampiga maiau sio banak sawa tukawekaa watu na tujifungia vizuri sasa hivi Naam. tuzingatie kukumbuka kwamba hakuna mtu yeyote ambaye atapata shida ya yat yake ya gari 23 hii kama alichagua kuwa na s yes, tafadhari sana zile nyaya za kubosti tupa kule zile simu za maderevamese na maderevabajaji wajkuokoe tupa kule ukiwa na peke ake kwenye gari yako kwenye bajaji yako kwenye basi lako kwenye ndinga lako lolote lile una uhakika wa kufanikisha kwa sababu ni hakuna janja janja na unapewa ya mwaka mzima haunayeot mwenye kujiamini mwenye bidhaa isio na viwango ambaye atakupa ya mwaka mzima kwa sababu atajua anapata hasara yeyote ambaye anakupa a ya kuanzia miezi sit na kuendelea huyo anaj, anajiamini nakiaminia na, na, na, ambacho anakisambaza tofadhali sana Chloride, Exide. wapigie simu sasahivi na uzuri kama ukod arusha au mwanza unaweza ukaletewa popote pale ulipo na wakakufuniawai mm-hmm. yes. imuaene nama o i i tm ya p n3 na peg nam 3 kama dawa kama sawa tunaishi na yaha ya njenge kw ajili ya vitu vyaotuo daniyatuko vizuri sasasasa kwakua tumeshafika ndani ya kinachofuata i ufunahuna yeah. kini Uh, leo bwana klabu ya simba kupitia afisa habari wake ahmed ali yeah. wamefanya mkutano na wanahabari kueleza mipango yao ya maandalizi kuelekea mchezo wa mwishoni mwa juma mchezo wa ligi ya mabingwa barani afrika yeah. ambao simba watakuwa wanacheza dhidi athletic ambayo inakuja kucheza hapa daressalam yeah. lakini miongoni mwa vitu ambavyo vimenifanya nije na stori hii hapa yeah. ni kwanza ni stori ya matumizi ya ambayo itatumika pia kwenye hiyo mechi mm-hmm. lakini jambo la pili ni stori ambayo kwa mujibu wa ahmed aliikumbushia ali, ali kwamba uh, mwaka 23 simba ilifanikiwa kumwondoa bingwa mtetezi zamalek katika mashindano haya ya ligi ya mabingwa barani afrika okay. na mwaka huu 223 manake ni miaka 20 baadaye simba amepangwa tena kukutana na ambaye ni bingwa mtetezo wa michuano hii ya ligi ya mabingwa barani afrika kwa hiyo nini ambacho kitatokea lakini kabla ya mimi kuendelea tumsikilize kidogo ahmedi ali ahe Ahmed l amefunguka ufungukaji mm. eh, uliozingatiwa ukweli ni kwamba mwaka 23 tulipangwa zamalek zamalek ya moto kwelikweli zamalek haishikiki zamalek bingwa afrika zamalek alikuwa anapiga kila mtu amale akapangwa na simba sports simbab kila mtanzania akawa ameshaiondoa simba mashindanoni kasoro simba wenyewe tukaamini tunavuka kwenda hatua inayofuata ngoma likapigwa hapo shamba la bibi uwanja wa uhuru zamani uwanja wa taifa tukatoka tuka, hapo nyumbani kwao mpaka hi leo zamalek hajawahi kuwa na akili sawasawa alivurugwa kwelikweli baada ya kufanya kitu kibaya mwaa2 kicho hicho, hicho ndicho ambacho tunakwenda kukirudia tena mwaka 22 miaka ishii imepita lakini historia hiyo linayokumbuka na inshallah tunakwenda kukirudia tena hata amini macho yake kasblanka tunakwenda kumfanyia baraa kubwa kweliweli tuna hiyo timu ya kutupa jeuri tunahuo uwezo wa kutupa confidence. mwenyezi mungu tu atusimamie lakini dhamira yetu kama simba safari hii ni kuona kwamba tunavunja mwiko wa kuishia robo finali kwa muda wa miaka mitano dhamira yetu kama simba safari hii ni kucheza nusu finali na dhamira yetu simba safari hii ni kumtua athletic club mm. Mm hiyo yeah. sto mwaka 2 ilikuwa ni simba ambayo k a kijana san yeah. uh, wakati walikuepo marhem crex masa yeah. uh, a maaakiwa ndonawa kikosi ambaye uh, kwa sasa ni sehemya enchi la ufundi la smb wa mda mrefu an llwalio a wengi ambao walikuwa, kwa kifupi walikuwa na kikosi kizuri sana simba hiyo mm. na safari yao ilikuwa walianza kwa kucheza na timu moja bdf ya li waianz kuche toad yab wakfa uonaanm an naofata wakakutana na ya santos kla ya yaafrika ya kusini mm-hmm. wakaiondosha nayo mchezo unaofuata wakalazimika kucheza dhidi ya ambayo ilikuwa ndio ilikua ndiobingamtetewa mashindanolikua baada ya mchezo huo dio wanakwenda kwenye makundi ambayo wakatihulikuwa makundi ni mawili aniukivuka makundi unaendanusu fainali tofausau maundwdauwa simba akacheza mechi ya kwanza na naa asslam mm. akashinda moja bila mechi ya kule a misri simba akafungwa moja bila wakaenda kwenye matuta ndokasj akafanyia ukatili zamalik na christopher alex masawe marehemu mm. akafunga penati ya mwisho ya simba na kuwafanya waende katika hatua ya makundi kwao ni moja kati ya stori ambayo imekuwa ikikumbukwa kwa, kwa, kwa miaka na miaka kutokana na ukubwa wa zamalake kwa wakati huo na ukija mwaka 223 wiad ndio bingwa mtetezi wa hii michwano na anakwenda ku anaenda kucheza na simba ambayo mazingira yake hayana tofauti kubwa sana na ile mwaka 23 ana kikosi kizuri ana kikosi ambacho kina wachezaji wengi ambao ni wazoefu mm. lakini uh, kitu ambacho unaweza kusema ni, ni unajua simba na, na, na hawajakutana mara nyingi kwenye hii michuano mm. mara ya mwisho kumbukumbu zinaonyesha walikutana mwaka 211 ndio aampekee ambayo po kwenye kumbukumbu kumbu. mwaka 211 na, na walilazimika kucheza mechi moja tu haikuwa homnd awai kwa sababu sitathen ilivyokuwa simba alitoka, alitoka kucheza na tp membe mm-hmm. mechi ya homndawe simba alipoteza zote mbili okay. lakini baada ya muda simba wakafanya uchunguzi wakagundua kwamba tp mazembe walimtumia beki basala bukungu ambaye wakati huo bukungu alikuwa anamkataba mkataba na klabu ya srane ya tusia mm. kao simba wakakata rufaa y af wakashinda wakajiridhisha waka kwamba kweli mado alimtumia yule mchezaji kimakosa mm. na mwisho wa siku uh, af akaamuru kwamba inabidi kwa sabau mudauliua mesha kwenda na wanahitaji timu ziende kwenye kwahiyo simba wakatakiwa kucheza na mech moj atakayeshinda anakwenda kwa hiyo wakacheza mechi ikachaguliwa venyu ikawa mm. ni misri ambako ni katika mji wa kairo wakaenda kucheza uh, wote kila mmoja asiwe nyumbani kwa maana ya widad kutoka moroko na simba kutoka tanzania hiyo mechi simba alikufa goli tatu kwa bila Oh. kwa hiyo ndo mechi pekee ambayo inakumbukwa uh, simba na waliweza wali kukutana kwenye hii michuano ya ligi ya mabingo barani afrika kwao baada ya kufungwa hapo uh, akaenda kwenye makundi na nakumbuka ni msimu ambao alifika ali fainali alifungwa na nasran walikuwa kundi moja na sran wakafuzu wote kwenye lile kundi wawili kwa maana ya esperance wakaenda nusu fainali yeah. baada ya hapo wakaenda kukutana tena wao wenyewe na a akawabingwa akamaliza nafasi ya pili wahio wenye kumbukumbu za maana ya head to head ya, ya na simba simba haipo kwenye oien nzuri ya kuweza kufanya kitu kwamaana rekodi zna lakini rekodi dhidi ya mabingwawatetezi uh, rekodi zake dhidi ya a 2 naezekana zikawafanya simba wawanakwenda kwenye wakiwa wanajiamini kwamba tuna uwezo wa kufanya vile visivotarajiwa na wengiama ambavo anatumia hiyo kauli kwamba lolote <laughs> <laughs> laeza likatokea kwa hiyo mazingira yanaonekana yako katika sura ya namna hiyo lakini kitu kingine ambacho uh, kwa mujibu wa ahmed vara itatumika kwenye huu mchezo kwahiyo hmm. tayari mchakato wa kuhakikisha maandalizi yanafanyika vizuri na vra iwe uh, vile vifaa viweze kuwa tayari tayari ameweza kufanyika na kwenye hii michuano nafikiri ni mwaka watatu sasa uh, wameamua wa kwa dhatu kwamba kwenye ligi ya mabingwa inapofika hatua yarobo fainali yeah. wa, la, lazima ara inatumika kwangu mimi tahadhari pekee ambayo ni muhim sana nkwenye hi aamuhim sana kwa simba kuichukua s kwa wachezaji yan kujitahidi kuwa wasafi uwanjani navozungumzia usafi simaanishi usafikwa maana ya, nguo yake labda isiwe imechafuka au vitu vingine usafi wa matendo uwanjani okay. kwa sababu ubaya wa veiara ni kwamba unaweza ukaichukia wakati inatoa hukumu ambayo ni sahihi yeah. ukifanya kitu chochote ambacho unahisi kwamba hiki ni siri labda umempiga mtu ngumi ukiamini kwamba haitoonekana viara watu wakaenda wakiona wakijirihisha kwamba ni kweli ulimpiga ngumi mwenzako utapewa adhabu ambayo unastahili utaonyeshwa e maana yake sasa kitachotokea mashabiki inawezekana na viongozi wakati mwingine wakaihukumu sana vara imetuua mm. kumbe mwisho wa siku sio imekuua Ime, imetenda haki isipokuwa ile haki kwa upande wako inaonekana imekuumiza ina yapokuwa inaonekana ilikuwa ni haki kwa hiyo la muhimu sana ni hilo kwamba kuamini kwamba namna pekee ya kufanya vizuri uhea atika nia i ambao isao ini ii shaeabituia hzao zi ii autaumuaitumia chi hii aene iwak watauwa katikakufanya maamuzi japokuwa um, unakuta kwa mfano mechi yao nakumbuka dhidi ya orlando simba dhidi ya horlando mm. kiukweli haikni yani nadhani tukokama kumbukumbu zikosaa ni tukio moja labda pekee ndio ambayo uh, waamuzi walionekana kudili na vaiara matukio mengi waliamua bila matumizi ya na wakati mwingine sio kwamba ni lazima ile ipo kwa ajili ya kufanya maamuzi kwenye yale maeneo ambayo mwamuzi anaona hana uhakika anahitaji kujirihisha lakini kama anakuona kabisa kwamba yule amemtandika mwenzie kiwiko kinaonekana kil pale amempiga huwa mm-hmm. haina ulazima wa kwenda kikubwa atakuita atakupa unachostahili basi maisha yatakuwa yanaendeleakwahiyo na, ya muhim sana kuchukua hiyo tahadhari nule yani, uhuniuhuni Am, mdogo mdogo ambao unaamini unaweza usionekane mm. ni muhimu sana kuweka kando ili kuepuka mazingira ya kuipa harama tim yakucheza pungufuwakati mwingine kasabau unaweza ukafanya oa dogo ikatazama watu wakajiridhisha ukaa mwisho wa siku ukafanya tim mda mrefuicheze pungufu nahuata yaaaoj omazumza zaidiaupandwamnwaatumaheoojia ka baadhi ya yeah. mechiaanoaaecheabnga ya, uh, ya dunia Uh, kabingo ya dunia nafikiri walimaliza nafasi ya tano kama sikosei unaona ni timu ambayo tayari wao wameshapitia experience ya kucheza kukiwa kuna hayo mazingira ya teknolojia nyingi kutumika sijuvaiara maeknoloj haya inatumika mateknolojia mengi mengi tu kwa hiyo wao wamezoea hiyo hali kwa hiyo inawezekana tayari wao wamejiandaa kukabiliana na mazingira ya uwepo wa teknolojia pengine kuliko sisi kwaiyo ni muhimu sana wachezaji kuandaliwa sana kolojia waishi waingie uwanjani wakiwa wanaamini kwamba njia pekee yakufanya vizuri ni kufanya vitu kwa usahi sio kufanya ujanjujanj okay. yes. so yes. wm <laughs> Eh, imaginaafu apombele kuna sikukuu eh, wesa mchezo eh, unyama ni mwingi yani kuna aina hata ya smil unakuwa naye eh. We, a akuweka kumbukumbu namba ya malipo andika neno pesa pesa kwenye kiwango cha pesa weka shringf1 ruhusu mwamala ishike clouds oh, yes. Yes. 03oo aya nmb na nmb wamesimama na sisi kwa wivu mkubwa sana mm -hmm. yes na sasa hivi bado wanaendelea kuishi na sisi kupitia bonge la mpango bonge la mpango ni la moto sana na hawajapoa kwa sabau gani kwa sababu wanatoa mazawadi kwa wtanzania yni nje nje zile ipoe14 ambao walikuwa anaiona kwa watu naitamani auz ufrij za kisasa smartv na zawadi nyingine si pikipiki na nini hivyoo tunaweza wakavipata kwenye zawadi rahisi zaidi ukiwa anatumia nmb mm. s yes. <coughs> na kwa wale wateja wenye akaunti za mwanachuo wana uwezo wa kujishindia pesa taslim kila wiki simu janja aina ya samsong na washindi wa kwanza na wapili mwisho wa ligi kujishindia ap aina ya hp hii ni kwa kutumia akaunti zao kulipia uh, vitu kwa kutumia qr mashine za nmb kwa manunuzi yao ya kila siku kwa kupitia kadi pia na akaunti ya nmb yes. bonge la mpango vigezo vya kushiriki ni kuweka pesa kwenye akaunti ya nmb akaunti binafsi inaeza kawa akaunti binafsi akaunti ya bonus akaunti ya wekeza akaunti ya muda maalum n akaunti ya vikundi na akaunti za watoto chipukizi na akaunti ya mtoto es hweka pesa katika akaunti yako ya fedha za kigeni pia vilevile vile, au hamisha pesa au kutoka benki nyingine au mtandao wa simu kuenda akaunti yako ya aiba yamkumo mm. yeah, namna hiyo naomba nikupe taarifa kutokea tigo bakishua tunajuana na tumekaa vizuri na tunaendelea kuletea michongo yakishua sasa kupitia tigo rusha ukiongeza salio au kununua kifurushi chochote kile utapata ba yams na hizi ni bure ni rahisi hivyo yani hamna kubabaisha tena unaenda kwa muuzaji wa tigo rusha anakurushia kifurushi au muda wamongezi na unapatams za bure hapohapo hapo endelea kuchat kuperuzi na kuongea upendavy wa tigo zantel huku kifurahia ofa ya tigo rusha na sms buri tembelea muuzaji wa tigo rusha karibu yako furahie ofa hii tigo livetleok heoeiht un n pesa au ti pesa kama unayo sasa hivi tumekona kwenye namba ya kampuni ya mchongo pesa ambayo ni 321333 namba ya kampuni ya mchongo pesa ni 321333 kwenye sehemu ya kuweka kumbukumbu namba ya malipo andika neno pesa pesa kwenye kiwango cha pesa weka shilingi 1000 ruhusu mwamala ishike clouds naam so leo tunaanza simulizi ya Lord Eyes rapper mkali wa hip hop kutoka N2N nako tunako soldiers kutoka weusi na ambaye anasimulia vitu vingi sana. kufikia staji hii ya lord is kukiri namna ambavyo dawa za kulevya zilimewaribu kukiri jinsi ambavyo alitumbukia kwenye dawa za kulevya ni stji ambayo inahitaji ujasiri na inahitaji nguvu sana na inahitaji mtu ambaye ameamua kusema ukweli kwa jili ya kuokoa vizazi na vizazi vijavyoo unanzanay l n hichi ni kipindi muhimu sana kwenye karia yangu kwa sababu mm. ni kipindi pekee ambacho yeah. nimeanza kufanya kazi za Lodaiz, kama make siku zote toka hata nikinata mwenyewe nadandiwa nakuana watu hivi kwa hiyo mm. ni kipindi kwenye karia yangu kwa sababu mm. nataka hey, sinajua nataka hey, nimfanyie kazi ia kidogo ndomana mona tera ametokea sema, sema kuna nguvu fulani sana sasahivi unayo hata ib yako pia ni kama kuna kitu behind kimeush usogee mbele zaidi nimetafuta ni, asira kwa muda mrefu sana mm -hmm. kwa sababu wa, watu wamekuwa wanamchezea unajua urafiki na niliambiwa siku nyingiayo mm -hmm. shiayako marafiki make. unajikuta hea, unafanya e ka ajili yetu lakini kila mtu anajifikiria yeye kwa hiyo nikuwa natafuta bana nifanye kazi kwa ajili ya ili toe siokugombana na mtu wala siokuwa na tofauti na mtu lakini kuna ile kazi ya wewe unajua wewe kwanza alafu ndo utaweza kupenda watu wengine usipokuwa wewe wa kwanza hata watu wezi kuwapenda kwa hiyo ni kwa sababu pia eh, miaka inakimbia na kuna leo na kesho kwaiyo kama nimepata uo muda hiyo nguvu na nafasi ona nivaa na, ni na kuhudumu si unajua kuna ule wakati wa mungu ndio mm. sahihi o, okay. ukisema hivyo utansaidia kene right naiskia uh, na naifil na, na ni kama uh, una nguvu yako uliotumia labda kwa nakotunako weusi si, kwa like... si mm. sababu ndo ilomjenga w le na... upendo na kipaji alichonipa mungu euna aendeeauaai naona mungu na watu wananidai hiyo linayofanya mm. na ndo limefungua geti mm. na liko wazi namshukuru mungu okay. God is kwamba kwanza nikiwaza kitu kinakua okay. naogopa kuwaza vitu va kijingana ngu ka im niko na watu niko nana na, na, na rafiki mmoja ambaonajua sikuhizi sina marafiki nmarafiki rafiki ambaye naweza kushia naye nafikiria nini ama nataka nifanye nini ama kuna hii na hii vipiaakiwakinukaaas faaasiaafia nawanangu an le ni damu unajua i jinako najua damu ee, ee, una, ni yangu makini najuashapita urafii dam mdogo wanu naadam yanshaaa umesemaweusi wamekuwa familia waotena enye eaibwa i na kipnn weu amo ipndi ca Hmm. yesidi hmm? hmm. yes. na tena huwa ajielezi sana hmm. lakini kukia vipi pia sijawahi kumfundisha mtu sio bangi sio ninikusma hakizawatu wengi tuami ifundsaaihmbayo najua watu wa kike mimi nawaheshimu na, hmm. na siwezi kushindana al twanauewenyeiuuiku kukea uwam tumeikamikuananayeehaanat lakini mimi kuwahi kumfundisha mtu yoyote iwe hizo he iwe bangi iweniisijawai tena nikimwona enzi zangu natumia ee namkataza okay. na ee, mtu yoyoteso <laughs> <Okay, laughs> so, tuweke tusawa hapo kwamba hedu kama nimekuelewa mimi vizuri ni unga kabisa hedru o kama hizo huye nayo mfan okay. il, yes. ra, rafiki yetu mm -hmm. ambay e, tukienda abid tumpelekee wa il kuumpelekea najuwnaju kuvibeba hio itu hatai na nao knd kuinunu tujaribu ma inaaza rrra baadale inakuwa lazima kishakuwa lazima ndo iwapo ni lazima upate kwa hio unajikuta unazunguka eenmadini yes, ni mengiitu i vingi yauokot oh, yeah. inietsta kesho wenye nyingine wanzia saamoa ini ioni mpa botueomhbudaskuuu ao ga tkioot akwa aez wan Okay. Nom. Um. E-Fresh Isada. Okay. Yeah.