Straight toka kita strait from h kama ulikuwa hujui bas chukua hii kwanza kabisa unajua ninatenda na 55 extra o ni crazy fridy kama w kwenyel na hii ni timu ya bl exi ithme msanuaji john jackson katika kutimiza agizo la shangazi bigi leo tm x ther pamoja -E. na Ciz kita tulikuwa kipande cha mbagala cha mazi kwa ajili ya ile moyo wa mawingu na tulienda kutoa vitu kwa watu wenye uhitaji ambao ni watoto yatima kipande hicho ilikuwa ni enpoa sana tulipiga stori na mkurugenzi mtendaji wa kituo hichoimejskia vizuri safw maana kama unavyoona mlikotoka mpaka mfike hapa ni mbari e, kwa hiyo tunapopata watu kama nyie mnakuja hivi na mvua hizi zote najua ni upendo wa hari ya juu nimefurahi sana kuwaona naomba mje tena na tena e, naamasisha na watu wengine wawe na moyo wa upendo kama nyie wakumbuke kwamba sisi ni wa kwa matatizo ya wa wako za ngumu hiyo mara nyingi tunasambaza anayeweza kidogo kidogo mpaka tunaweza kusogeza miaka ataota kama unavyoona aw yetu sana mm-hmm. kuta zetu unaziona rangi vitanda ndani vimechoka magodoro kwa hiyo tunahitaji tupate hata miradi ya kujiendeleza tusiweombaomba tunashughulika na kilimo kidogo lakini unakuta saa zingine hata dawa za wadudu zinatupa chenke kwa hiyo vitu kama hivyo kuna mm. amba ya, ya kuchangia lolotya yeah, ipo sufuri saba kuminatisa mojamoja nne tautatu yatima sufuri saba moja tisa moja moja moja tatu tatu jumla wako watoto mahaisaba watoto kutoka ustai wa jamii sio kwamba wanakuwa na matatizo wametupwa wamekataliwa na ndugu hilo suala ni gumu kuliherezia zaidi labda mkionana na ustai wa jamii ndio wanaweza wakawaherezea ye yeah, unye mwezini ancoso uh, yuko kwenye r rhno right namzungumziaog ambaye kwa mujibu wa mtandao wa daiylod wameripoti kwamba kwa mujibu wa imdbg ana iq ya 147 yani kiwango chake ni cha juu kabisa tunaye dr isaac maro dot hebu tuelezee kiundani zaidi mtu mwenye iq ya mia1oja 4robasaba ndo anakuaje hiyo ni akiko juu sana mwanake goma ana akili nyingi sana kwa sababu kawaida ni sisi watu wa kawaida inakga ni katikati aizidi mia kumi na tano kwahiyo inakga ni kati so ya themanini mpaka mia kumi na tano hiyo nditukapo baada ya hapo kutoka popaka mia moja theathi hivi hiyo ni a kidogo huy ana akili au tunamwita alafu ukenda mpaka mia arubaini uko mia arobain na tano esasandi anake nyingi sana yaani anaia aidialeniwatonye talentena mwisho kwa kwenda juu ma 0 huko huyo ni kabisa knaaknimani mwanamzikiao kitu kama ni yaani hapo kitu kama kuandika kukarii nyimbo nyimbo e, nyimboma mamia aeza kuzikumbukaiyoyote inaingia kwenye kwenye naniia yeye yeah, yeah, wakishua kutoka tigo tunajuana tunaendelea kukuletea michongo ya kishua kila siku sasa hivi kupitia tigo rusha ukiongeza salio au kununua kifurushi chochote unapata bonus ya ss 50 kbisaso endelea kuperuzi eh, kuchati kuongea upendavyo kutoka tigo zantel huku ukifurahia ofa hiyo ya tigo rusha na sms za bure kabisa kama unahitaji maelezo zaidi unaweza unazokatembelea pale kwa muuzaji wa tigo rusha karibu yako ili uweze kupata ofa hiyo nauweze kuenjoi kinyamwezi kabisa tigo laet ilikuani 25l ipoi saa ki kamili za jioni mchongo pesa pia ipo kama kawin so kampuni ni 3213 kubukumnambo utaandika neno pesai Sanuadi John Jackson, Double XL, Baby Crazy Friday, two five five extra.