the, the, the badman president of the street ambasd of the geto voice of the mane kennedy the remedy 8m macine the original copy the best of east africa mamy baby the frontirin commanda the broher from naza maza the kingkong supermanage the kingkong alongside my best striker adamu ncov X Gila X, mi hatua. W X become larger. Cool, who, who, cool baby. Welcome back. You ready to start this show? This is Drake. Y- you know me. Hey yo, it's DJ Khaled. DJ Khaled. What's up, everybody? It's the, the goddess closer to the real. Hey yo, this is Convoy. Kana, Kana. This is Convoi. Convoi represent. The body's O M G. It's awesome, baby. Ah, DJ kwenye of na hii yeah. apa nakupai nakupaujakutana nayo sehemu yoyote mdhibiti, uh, mdhibiti na mkaguzi mkuu wa burudani tanzania amethibitisha kumekuwepo na upotoshaji mkubwa sana He -he. haswa inapofika mida ya mchana E, maana wasema kuanzia mida ya saa saba mpaka saa kumi e. kumekuwa na wapotoshaji e. wapotoshaji hao wamekuwa wakisema kwamba e. wanatoa burudani e. ili hali ukiangalia ni ubadhirifu e. sasa si tuko hapa kuweka wazi bayana ripoti kuu e. e, ya mdhibiti e. na mkaguzi mkuu wa burudani tanzania tanzaniaesz <laughs> kwa mashavu kutokea kwa mamlaka tuliopewa na sri tumeambiwa kabisa tuwakumbushe watu sawa Mwanapeo. unapitia sijui siju mbanmnaitanininaita hey. nini, Mnaita nini. Ma, ma, ma, ma, uh -huh. ugaigai sijui ninibalnini siu challenge kwa kiingereza hivi hey. vyote vimetekewa na sprite sprieida utuskuele ndogo ya mililita mia 3 a 5 amal a ia6 chupa ya plastiki lakini like, siogopeausio hey, kao kamko wengi wengi hivi baadaye mweza mm. mkaenda kufuturunaele ya lita moja mm. mm. anaita obaminita kenned thee na burudani uh, min mdhibiti na mkaguzi mkuu wa burudani hey. tanzania akasemazigidi hey. endelea asim yeah. yamwisho ya mbusi ksm k Yeah. Uh, eh, ukisikiaganakawamejama uh, ukisikea... eh? eh. anakuwa sindi ame sindio adeiaasiakuna kitu kinaitwa kitu, kitu, ksulmanakama eh. eh. ame mix, taifalabatanzania nanaitwa 5.5kama unanielewa kidogo <laughs> lakini ame, amesema kwamba nitafanya eh. na rapes wengine wakali hapa tanzania nkiswhatsapp mm -hmm. alafu akaendelea akamtag mwanangu anaitwa ra na nabandoma sainabidi tupiget na luya kwasababu hichi kitu alishaiitangazaga kama unakumbukanafanyaawao okay, I... yeah, <laughs> okay. okay, yeah, kasema kuna wap nawaaminia sanahan kanamybe wale wakatiaso ah, no, ni wa moto sana lunya tunasikilizia mwanangu si tukapa tayari kwa ajili ya huo mchongokwa kisani kubwa ya igo ulikua hujuibchukua hi55egoinnhni tim ya mbili tanotano exa na hiiiwxcel ith me msanuaji john jacksonwanasemaizdai amemtaja rema kama moja ya msanii ambaye yuko ploud naye sana kwa sababu amekuwa akishuhudia ukuaji wake siku hadi siku kuna time anajiuliza huyu ndio huyu kijana ambaye nilikutana naye kwa mara ya kwanza studio akiwa kimya haongei chochote studio alipokuja kutambulishwa na mshikaji anaitwa d prince ambaye of course ndo aliyemtoa rema kwenye game kwa mara ya kwanza lakini nao anamiliki biggest hit across the inaitwa glbal down Speaking of like Afrobeats, the movement where it is right now, are you proud? Of course, definitely. I, I saw Rema in New York. We just had Rema on the show. Oh wow! I saw yeah. Rema in New York two days ago, and I hugged him. I was like, I'm so proud of you, because I remember like him coming over like to my house, like with the Prince back then, I just like chilling quiet in my living room, didn't say a word, not knowing like yo, he's gonna have like the highest Apple Music song ever. Yeah. And well, calm down, calm so you down. Selena Gomez, and you know what I'm saying that's crazy, you know, just a kid from Benin. And then you see that happen Like You know It makes you like Believe in miracles Of kind course of, You know what I'm saying So the avenue for that You know for, for a lot of people to escape Is music You know what I'm saying These are things that the Government should be doing mm-hmm. You know what I'm saying But we're happy that Nigeria has entertainment Africa has that, Another side of it That can You know. stamia kwako ni wasani gani wabongo ambao hukon ukiwaangalia umeshuhudia ukuaji wao na sasa hivi unaona unafanya vizuri sana e, e, e, ni akinanani abwapo ah, kama watatuwa uh, uh, kwanza ni nach nacha ni zao langu kabisa ni mdogo wangu kabisa na ni yani, miongoni mwa watu ambao tulipambaniagoniake mpaka leo hata ngoma yake ya ya kwanza kwenye yawana kwa hiyo na hata ngoma yake ya sasa hivi ambayo inafanya vizuri pia kafanya nami ni mdogo wangu ambaye ukuaji wake na sana na upenda, na wiki, na, Kwayo, wake na, kwa sababu anafanya vitu kwa hiyo ieshuhudia ukuaji wake kwa mwingine ni naye i proud Etumona, beni, yani na enjoy. kwa sababu vijana hao ambao tangu tunawaona kwenye vitu mpaka mpaka wenyewe kwamba bwana hapa wa kwanzao, ay, pia proud sana mwingine kama kama anajua ni kimuona navoankaau noijana mbao tanu wanaaaaanaaakuona tangu maisha JT kipindi cha malemuge mungu amlazima alisema m walikuwa ni wale wasanii ambao wanafo mapema yani wasanii wa kwanza wale kipini wanaanza na goroka nini nanielewa mpaka wanakuwa kwenye kama watufani waotu sio waimbaji kabisa lakini ameipambania game yake mpaka sasa hivi ni one of the best mimi ye yeah, anaweza kawa si yeah la huwezi amini ngoma za jmelodi mi naimba zote inaziimba zote yani nazipenda yani zote nazipenda recently nimekuwa shabiki yake mkubwa sana kwa hiyo au ndo watu ambao nimewaona watu ambao nimewaona kabisa wanakuwa na ukuaji wao mpaka sasahi sofa nadzani ni ao kama kuna wengine uh, unaweza kukuta labda kuna wengine wamekuwa lakini hawajapitia kwenye yale macho wangu jua kuna msanii mwingine anaweza akawa anafanya vizuri lakini hamjahusiana naye kwenye chochote lakini ao nadhani nimehusiana nao kwenye vitu vingi sanayao kwa miaka miwili iliyopita c aliweka sokoni mjengo wake ambao uko kipande cha atlanta nchini marekani na alikuwa anatafuta mteja ambaye atakuwa na kibunda cha dola milion42 sawa na tariban bilioni 1 ful hivi za kibongo atumaye mteja amepatikana ambaye ni big boss mwenyewe ambaye ni Ricky ross ni nibos wake na nac ametoa hicho na kufanikiwa kununua mjengo ambao uko kipande cha atlanta McMill pamoja na kuuza mjengo bado ana, ana, ana pl za kununua na kujenga mijengo mingi zaidi anaamini ni moja kati ya biashara ambazo zinaweza zikabadilisha maisha kwa kiasi kikubwa sana especially uh, kwa maeneo kama marekani kuwa na ardhi ni moja kati ya kitu fulani kikubwa big time kama unakumbuka Ah, kanye west kuna moja ya intevye zake aliwahi kuzungumza kwamba yeye ni mwekezaji mkubwa sana wa ardhi kipande cha marekani na anaamini ni biashara kubwa kinomanoma ambayo inamwingizia kipato hata kama hana chochote so kama ukipiga hela yako mchongo pesa au nisikupangia masharti mwanangu Niku nataka nikushauri lakini ungenua mjengo tu aue manake kuna vibunda vingi vinatolewa kupitia mchongo pesa so getbs namba ya kampuni ni tatu mbili namba utaandika neno pesa menyeo tajua unafanyaje lakini ni ushauri tu unaweza ukaupokea au kutokaupokea pia ukipiga mtonyo wako wa mchongo pesa rihana naye ametengeneza rekodi nyingine tena kwenye mitandao ya kijamii hususan ni mtandao wa twitte ambapo amekuwa ni mwanamke pekee duniani ambaye anaongoza kwa kuwa na wengi zaidi katika mtandao huo akiwa na milioni 182 na so inamfanya kuwa ni msanii ambaye uh, sio tu msanii peke yake inayofanya kuwa ni mwanamke pekee duniani ambaye anaongoza kwa kuwa na wafuasi wengi zaidi kwenye mtandao wa twit wakishua tunajuana tunaendelea kukuletea michongo kila siku so kupitia tigo rusha ukiongeza salio au kununua kifurushi chochote unapata bonus ya SMS Hamsini, bure kabisa ni hivyo unaenda kwa a0 bu kurushia kifurushi au muda wa mwongezi na unapata sms bure papo hapo endelea kuchati kuperuzi na kuongea upendavyo kutoka tigo zantel za huku ukifurahia ofa ya tigo rusha ya sms za bure kabisa tembelea muuzaji wa tigo rusha karibu yako uweze kuenjoi ofa hii kutoka mtandao wa tigo tanzania usio ofcouse tigo leeta lakini pia bila kusahau mchongo pesa tena kwa mara nyingine tena nafahamu ah, kuna chambuzi kama chambuzi la mchongo pesa e, eo linatoa shilingi lakitatu kwa mshindi na jezi mbili au sio utachagua timu gani kati ya simba na sioenye tachagua timganikati amb yanuafahamuh inafanyika jumapili hii kwa hiyo inabidi unacheza sure mchongo pesa ushinde jezi yako kama ni ya yanga au ya, ya, ya simba ukana fu uka kipande cha benjamin mkapa pale kushuhudia timu yako ambayo inacheza kati ya yanga au simba au sio mi naitwa msanuajili sa kumi kamili za jioni sioendelea kuenjoy55bw sekunde kubwa m na2ithrback thrda has just landed na he no 16n ndani ya xcel na mimi naita naxi bailyto yo karibu sana kwenye 12 wmbe unasikiliza sasa hivi isyo time kujua ni yapy ambayo ameweza kutrend kupitia mitandao ya kijamii First story ni ishu nzima ya jami fox ambako familia ya jamie uh, imetoa taarifa kuwa jami alipatwa na tatizo la kiafya na kukimbizwa hospitalini na hii imethibitishwa kupitia kurasa za instagram uh, za mtoto wake wa kike corin fox ambaye aliweza kuchapisha taarifa hizo na kusema kuwa kwa sasa jani anaelekea kuwa sawa kutokana na huduma za haraka alizopatiwa lakini uh, hawakuweza kuelezea ku, ku, ni tatizo gani ambalo linamsumbua jani ingawa wamesema kwamba hayuko sawa kiafya so tuendelee kumwombea mwigizaji huyo jan ox ili aweze kupata nafuu ya kiafya lakini pia kupitia page za moja kati ya ra matata sana oaaanasi mbaye amethibitisha kuwa ameshafika faanaupiti zake amewea kuandikaamesema kwamaamewezakusafiri takribanmasaasib iliuwa kust a mzikiwake o mshk dky un9iki vkiibnabunab <laughs> <laughs> wanaliwa vichsaaunaipiga kiekenye kumbya mwishoamesikiliza enyeanaitainatoki wenye anaaitawanaiwa c Eh? Eh. No, imebeba ime jina la, la ep no, na no. wakati unazungumza wa na jumakini nilipenda yeah. the, the way ambavyo amefikiria mm. mm-hmm. unakuta kuna av madi ya singeliy alafu ukijiangaliami kupiga singeli siwezi mm-hmm. na huwezi kufos kwa sababu pengine utaaribu na utajiaibisha mm. <laughs> fanya kituwalau wa, uwebasi yani u uwe eh. ustoke sana nje yani. eh. wat ageesu naongelea mapiano niniwanapiga eh. na unawashaaa mapianoyamnanoaeoa may kukisa vizui Ah, nekama ujapata nafasi ya kuenjoi p mm. iko kwenye digitalplfom yes, zote yes. itafute uicheki alafu uisikilize mm -hmm. uenjoi nayo yeah, utatuambia well. thewa shughuli inaenda the moment ambao mlikuwa mnaisubiria kwa muda mrefu ladies an genlemen kenye cfmtuliambia kwamba tuna biga leonahiig yeah. yeah itakuwa nfogetabashkaa uh, tunashukuru mmetuvumilia imekuwa muda mrefu mekuwa na sisi xcl kila siku monday to friday saa saba mpaka saa kumi Uh, kama ulifanikiwa kupata michongo kupitia x pia tunashukuru au sio yeah. kama ulikuwa ukipata burudani kupitiaxx pia tunashukuru uh, na, na kiu kweli mm -hmm. uh, kwa sababu tuna waheshimu tunaheshimiana uh, ifike pahala heshima iendeleebantu napigaga na makofi pale sasa ngoma za ta uaga uh, ni madude mm-hmm. ya kuamsha poochatoa yeah. yeah. mende kwenye saioutingisha yeah. uh, ku- kutingishaagoa yani kutingisha. mm-hmm. S- <laughs> <laughs> huyo ndo dj0 sasa tunapiga mizinga mitatu Aha. kwa heshima ya wana familia kwa sababu familia imeendelea kuwa kubwa uh -huh. e, na tunashukuru na tunashukuru sana yeah. e, kwa sababu kila siku tunaongeza watu mm -hmm. sasa tulikuwa na ndugu zetu na tumeongeza ndugu zetu wengine familia imezidi kuwa kubwa washikaji zangu mko tayarinafkiri tupige mizinga hiyo mitatu kwa heshima kabisa yeah. mo Bili Satou Karibu Vodafone Come It's a party for the double yeah! so X my brother I'm singing it I'm singing it banakwa mara ya kwanza kabisa yeah. tunatangaza tunatangaza mm. uh, tuongee tu tu, tu na uongozi kwanza utuombe tu, tutiserehe juu kwa juu tunaomba tiseree tunafunga madisko sehemu mbalimbalinomasan kumbiri zalibalala awajalibaukapiga simuafu mtoto mbona mi namsikia sana anasema nanimani bwana ageskiliza we mwambie aji kijito nyama leo mezani kwa raisi wawambea limekuja faili la moto mpaka na ugopa unaujua wimbo huu wa numziwanda muki wa makomando na ucho unaitwa penzi jipya aka k wangu kuna gospl sing anadai kwamba eti melodi ya nguma hii ameibiwa kwenye line niko na pius okay lakini ilikuwaje sasa sinario hadi ya ngoma yako wakawa wameimba wao kivingine ah uh, scenario ujue kwa navofahamu mimi unasikia ndio hata ile ngoma ile ya wangu hiyo ile ngoma soo yake ila kaweka tu kwa sababu yuri. kuna dogo flani wameimba naye wambo watatu mle yupi huyo dogo kuna dogo naye mle katikati anaitwa muli mule si uko muki yupo numziwanda yupo ucho sasa hey, hey, huyo muki m Kijo hiyo ndo ngoma yake na kipindi mimi walinie yao nikawa nawapelekanikapinikaa kama naimba na maana ndo nilikuwa nimeanza kutunga kutungatunga kora sini maana kwa siku yes, za katikati nikiwa sina harakati nawasha za taxi mtandao napiga kaona kuwa napigapiga akupatapata na piju a piju a piju a nini uh-huh. wakanie yao madogo wawili sasa nani sasa muki pamoja na huyo mwingine huyo simfahamu jina ucho ucho yes labda huyo kutoka wapi kwenda wapi walikuwa pale likuwa ni mawasiliano hadi kimara mwisho uh-huh. hadi pale nikawaacha sasa baada ya pale nilishangaa maana ya kwanza ilitokaga ui kwanza walitokaga kwanzau sasa nikaa kama nashangaa yni nini kimefanyika mi kuja kutoa na watu wangu wa karibu wengi wananiambia bana umekopi umeimba nymbo kuna nyimbo ya mapenzi san naimba hivi na hivi umeinda hivyo so nikawa najaribu kuvuta picha ilivyotokaga video nikawaona wale wadogo ndo nikajuanzim hii ishu nyimbo kuijuanii nikuwaja lakini kama isingetoka nisingewajuasbau ia iwajui majina ilivyoona tu u nikawajua kwamba ni awa. okay walikurequest wao lini ilikuwa aisi ni ni, ni mwaka jana sijui kama sio mwezi wa kumi na moja kumi na mbili yes. izo tarehe hizo za katikati kwa asababu mimi yimbo wangu nimetoa nimetoa kwenye tarehe kama ishirini na nane kabla blatujavuka kuja mwaka mpya sasa wao wametoa hizo tarehe za hapo nyuma. okay siku ambayo uliwabeba kwenye taxi mtandao muki pamoja na ucho ilikuwaji mpaka ukaiplay ngoma yako o, kwa sababu hata kipindi mwanzo wanani nilikuwa hipo naendelea kuna nirii kwa sababu nikioga kwenye gari ndo muda ambao unapata namimi niki nakuwa nasikiliza ndo mara ya kwanza nilikuwa nimeanza kuimba hiyo a ujandikae ya kwanza wala ya pili ulikuwa ushairekodi ilikuwa bado ilikua bado sija sia reoiila ilikuwa nabiti alikuwa ameshamipigia produsa wangu amenipatia wa kwa ajili ya niweze kuandika nikikamilisha niweze kuna niniwao Wakasik- uk- wakaisikia sasa pale pale ndo nahisi walipoisikia pale wao oh, waka- waka- okay, okay. wakatoa maoni gani para wakuongea wa chochote ila nakumbuka kuna dogo mflani huyo huyo mu, muki huyo yeah. kipindi inaimba ni kipindi nah, inapiga ile biti nakasema hey, mwanangubiti kali ibiti kali hapo hapo wakaendelea tu na stori zao sababu walikuwa pia wanaenda naisi studio Uh -huh. wee yako inaimbwaji yumbo yangu huyo hiyo iyoinaitaiyoa naimba asante yeah. mungu wangu kwa kulipenda kweli umemikomboa wandipambana kuaribu kesho yangu ukati mama leo wameaidika ndiyo sawa sawa se kama umeibiwa kweli kusema kweli umepokonywa haki yako tulia hivyo sawa muki Oy. mambo vipi muki oh shwari, shwari wapi sasa hivi hiv hivi unapoa kimara eh? no nakaa hapa ndo u kimara kwa kina ucho Aa, ucho anakaa anakaa pia kwakinauch mbona mnendaga sana kimara we na ucho kimara eh. nyanimi, kimara nini enahucho sasa kuko na kukonaishu moja hivi lilegoma la nani lile penzi ile e, wangu. E, <laughs> ile anu, ah, ile ah, ile wangu ngoma ngoma na ucho ah kali sana kapiga nani aoakapiga alianza mwenyewe akaja wa akafanya finishing na na mastering mixing ya lakini ulimpelekea idea akajaaaaeekea Si wangu <laughs> you are very talented and genious mamen Uh, mnani pale ule wimboule wimboulikuepo ilikuwa inapigwa ucho e kapata kwa merousiwaendie maesan wangu aafu mna chemistry nzuri sana ujui wenyewe ndo tumeiona pale baada ya kufanya hiyo kazi tumeiona hiyo chemistry atumeionahyoyetuliokua sawa sawa lakini sasa mbona sasa amjampa mtu nani kredit zake mlechukua nani melodi yake yule dereva wa tei mtandao e, saliwapaif tena mkakwara mpaka melodi tena mm vitu yu, kwa sababu wimbo pale pale studio na ucho, labda ucho, lakini, pari, labda lakini uh, pius niko naye hapa yupo kwenye line y yeah, anasema ni dereva wa taxi mtandao anasema kuna siku aliwapakia akawaimbia ulikuwa na ucho akaimbaimba pale mkaipenda ile kwani kwan nani pius eh. naam anakusikia muki uh, muki hapa eh. mambo merodanausikia Ah, ah, sasa hapo mambo vipi za nini hiyo amani amani yani hapo povu baba mwaga povu povundonasemaje <laughs> niliwabeba kama unakumbuka vizuri niwapeleka kimara mlikuwa mnaenda kuekdi s studio gani kimara imar niliwapeleka kimara mwisho pale kimara pemdeni pale nikawashusha pale pale kuelekea bondeni kama unakumbuka ni dereva dereva kupitia maona mimi ni, ni msanii naimba nilivyowabeba pale kama unakumbuka kuna bichi yangu nikawa nimeplay na kuna ngoma nikawa naimbaimba pale na imba ilikuwa mwaka gani nyie mlivyotoa nyimbo kipindi mna maandalizi ya kutoa hiyo ya, nyimbo nyie ilikuwa ni mwaka gani sasa kumbe ushasema na na maandalizi ya ya kutoa gari na angu, na gari gari kimara kimara au nikwambie siku ile ganialkusi huyo jamaa mlikuwa watatu nauli ilikuwa kama shiingiefu saba mkaniambia wao mwanangu tuasit turushe nikawarusha kumbukumbu kumbu, ah, zote i kimara mwisho unazunguka ile ilenanikuelekezo ieleonazunguka ila yabati unaingilia stendi magari anayoenda mjini kwa nyuma pale nikawashusha nikawashushaya kimara mwisho pale kama unaijua wako ulikuwa kutoka au ishieni hapo hapo muda hautoshi kesho tunaendelea yeah, yeah. And yes. yeah. ha -tri, ha -tri. na taama umesikiliza ya kwanza leo mm. ni kutoka kwanave ku au sebana inaitwa ukamili ipo mm. kwenye ip yake inaitwa i na li a2o binafsi nave ni moja kati ya wasanii ambao nadhani wabongo inabidi sasa tu tuondoe tu n ile kasumba ya uh, kukariri kukaririndan hey, za kinyemwezi mm, yeah. au kama ambavyo lui leo yuko hapa unajua yeah, zile kwa sababu ah. ametafuta engo yake flani ya tofauti ya kinyemwezi huyao yeah, sasahiia yeah. huapanakuja sna so, mi binafsi mm. naona kabisa atafanya vizuri yeah, ni kama movement, sa yeah, na mm. licha hivyo mm, yang lunye ameanzisha an, anafanya fe ya tano amesema5 na ameni nave kwamba ni moja kati ya wasanii ambao wametiashughuli yake utaee noma anwaa ne li uh, kuna siku ulizungumzani wewe ulizungumza na Jay, right? mm. eh, akawa anashangaa hewambavyo lui um, yani kama amekuja kwa kuchelewa sana wenyewa sababu li yeye yeah, yeah, ameambiwa miaka kadhaa huko nyuma na watoto wakishua an kuna jamaa naitwali noma sana huko yeah. mtandaoni anaua noasana mi mm. uwa uh, naamini wenye Yes. Uh, wanasema time is the best anasema sndio yeah. uh, ama, ama tim ndo medicine pekee ambayo mm. iko tu hapo wa sure, wapo sababu sure. hata ukimeza hiyo daa napewa hospitali mm. unambua ka baada ya mm. muda fulani utapona kwa hiyo muda of course ndo mwalimu so i think labda pengine ndo uh, time ya, ya ya- lui watu wakaanza kumuelewa ndo ikaanza kupik naninn nanini mm. akaondoka lakini hiyo nimefikiria tu ye yeah, mwenyewe ni kwelial wow. karibu sana enyeanawezagasema ni kama miezi lastime nakumbuka nimekuja kunanii ilikuwa nihen kama so n mwaka jana mwezi wa knmsokama miezi fulani mitano hivia abulifanya mwezi watano mwaka janaa kutoka mwezi wa knsaau ulika mbazo aokeana ta mbazo inatembea uusuulwija wananuanaezakasema wamba mashabikiwaambao nakopoa kabisa kabisana kii alikua amehusika wenyea unajua ndani ya mda mfupiuna vitu unajua ndo mahali ambapo pia nilijua liaakapigwa ench moja matata sana <laughs> yeah. uh, kwenye hiyo miezi kadhaa ndo nilipata nafasi pia kujua li <laughs> alishawi kuishi magetoni na mwanangu mmoja yeah. e, sahivi mwana ni mkulima wa parachichigaparachichinoma sananamjuaaila nikweli unajua watu wengi wanadhani luini wakishuaau najua uh. mimiaikutana unakumbushanaioio shekilangkipindi hicho alikuwa na gari yake moja naaika airudindondokipindi hichobado nipo na mziki kablatapa <inaudible> ima so um, ni mda mrefu sana mima watuakinangalinaea aisdgojaakishulakini kkanatakwambia mi ni mda mrefu sanaashaana kwani mmoja kati ya watu ambao waliniaminisha kwamba ana kitumikua kutanarafiki yanguaawdndeobaashkujaaa ultemt kwambianaiv ni mimi a anachanganyakuleteamangomaashkuunmaisha kwanini kwasaabu meanza mziki mda mrefu kwanini kuja kipindi hichi ndomnakumbuka um, okay. nakumbuka kuna siku um, fred wayn alikuwa anasikiza nyimbo zangu kwa mwanangu mmoja naitwatule alikuwa mtu ambae anaile sound yangu kabla sijakutana nastukizi nice mm-hmm. fekuna kipindi ya makomando, makomando. kaja pae akanisikiliza kipindi ma uh, ruge yupo mm-hmm. kaniskiliza akasema ukipata nafasi marmreakikusikiliza weo yani, mm-hmm. bs shughuli imeisha huyo chifelia alikuwa the same chalikuwah ekasema unajua mwanangu upo mbele ya muda mm-hmm. yaani wewo tezo lako we ni muda tu muda wako ni bado so oi nikasema ni kwamba kwa kwasababu mimi akumbuka kuna siku lkao m aliko wamitegokpinfis pande kuaae nadambda na uh, aliko pembeni mm. akanaambiasema ah, nini sema huwezi jua unajua kuna siku inaweza ikatokea bwana ba mm. naja vitu kama hivi mm-hmm. so tangu kipindi hicho mpaka leo hii kuja hapa ni kama testimony unajua yeah. so, oh. so ni kitu ambacho um, ikitu kiinakihikkkuiktnaaaitayakeaai jambo la heri yeah, na... so <laughs> yeah, <ina upaya> sananaunah <laughs> yeah. yeah, Uh, safari yako ya kabisa bana hapa ilibidi niwe hivi ili hivi na wanatuambia siku zote changamoto tumeumbiwa sisi yeah. eh, wanazakuaki, wanazakuaki, kwa sababu kuku anaza kwake mbu anaza kwake binadamu pia tunaza kwetwaalitngenezeee Yeah. umeona katika top 3 alikuwa wa kwanza alikuwa ni, ni, ni diamond kama sikosei au harmoniz yeah. alafu wa yeah. pili uh, alikuwa ni revani Van. mm. watatu akawa ni, ni yeah. kila mtu akashangaa yeah. kwambahuyu ni naninakuaji yeah. yeah, <laughs> yeah, Una, unafanyaje ku, ku, kupeleka kazi zako kama hivyo uh, nafasi kama hizo. Um, uh, kabisa napenda kusema kitu kimoja kwa chakwan ks anda kma kt a o kama hwatzanwaaw wangu naea nkasema labda um, kuna watu ambao yes. so, wako uh, um, kule wanamsikilizao wakimsikiliza a kwasababu h kule zinavyofanya kazi ni kwamba zile kwa mimi nayanguanaita bongo warevawareva waomimi nikiona hii nyimbo inasikiliza sana kwenye na mimi mtaichukuakwanuahuusozikiwa yes. ni ying mm-hmm. po ndoku um, kuna il uskilizaji kwa mwezi ambao unakuwa unaongezeka mm. kwangu mimi naweza nikasema labda um, nikisema lugha itakuwa ni uongo yeah. mm. kwa sababu kama ni lugha basi ningekuwa na mamoja naweza yeah. nikasema ni kwamba um, kwasababu o ukiangalia mtu wa kwanza na mimi watatu au wanne watano yeah. tunatofutiana tu labda lakitatu laki lakianoknglia msani wakwan nisilizashwanavoeza hmm. kunisikiliza, ah, okay. so, kunisikiliza ndio mda ambao wanaweza kubai idia zangu na mziki wangu na leyangu na vitu vinginezako nimeona upo kwenyeilamle ndani una iaanauamo ubwalikwaji kwaj Um, mwaka mm. um, eh, no, no, eh, okay. mm. jana mwezi wa kuminamoja hi nilienda kwa ajiliya kuu ambao niomiminashidufanyamiwaktioul mtu ambei napenda sanauongepcha zake mkwkewmblikuam nataka ataka kapigia simu moja alikuwa na shughuli zake kabidi nendemii zanu anynymbo kuoka kwanummatufanye mishwa siku nyimbo akazipenda baainombanyimbo ingikn bamyangu n livokua hii hivo aaa mwsh wa siku nikasemabamtu kama kamanamba miminyimbo kwake mimi sinankaongea na leb yangu uzuri wali palepale jamani tuwekee tuondokenimda ndoyuaeaafaaws ato yake sazote zichanganyeautengeneza hilo bomu nilikwambia nimskaisikilizayako kipindi kile sa wanzapata shida kwa, kwa, kwa sabau nikija hewani yeah. unatamani kumwambia huyu ambae anaskiai kwambahivi unamskiawa kin pakanikaonasana ah, mabasabraa kampen sasa imetosha sasa eh. mkubwa nikaonass natoshalakini uh, kwa namna moja manyingine ile ipili kupelekaasana s- right? mm-hmm. kwa sababu ndio uh, kitu pekee ambacho mpaka sasa hivi mtu akiangalia hiv kiangalia ilekiangla yani sasana oi zangu n mba umefanya kazi kampunih kampuniii wakijaa kabla kw ajili nakuangaliambnaiki njona ni kamana mm. yeah, mm. ah, no, uzuri umepata nafasi ya kuin na wasanii wengi wakubwa wa, wa afrika juskati niliona umein ume, ume na mesahizi kwenye mashin moja ya hatari sana mechio mm. mm. natengeneza madude pale mekna enyehebu shea kidogoeien ya uo mchongo kwanza kabisa the thein nimeweka dp ile mm. pae itachukua muda sana kutoka kwa sababu mtizi ni mtu ambaye yni kipindi sound yake inakuja yes. ai ilikuwa mtu fani ambaye alishangaza watu wengi sana mm. mtu ambaye ana ile low lowo voice kama besi afu mm. anaimba kwenye mabiti fulani kwao la, lazima ikushangaza yeah kipindi hicho likwa ni kipindi macho aakimbia nymo namn soo aiakukua lifikape okamwitabada ykufika pale mm. kanaay ngoma kaea kasema ngomanianani kashana kumeaba mimi kila siku nivyotoka wndanyimbo naisia mm -hmm. sioksiowapiauai najua mii najua ni davido kaimba hiyo nyimbo sasa leo napla nasema tani kuuzi mbona sa pale jina la davido akaambia mna huu ni mchizi mmoja mwanangu anaitwa lui yupo tanzania wapi tanzania sasa hasa tanzania unajua anapajua na biashara zake tanzaniae Ah, imbwndo wake kanangile kena j yangu mdauo sina sina nini eh, eh, eh. Ah, namba yake napata wapi kaokabidi amcheki um, ule jamaa tengeayababuluku uh, eh, eh. ule e uh, eh, mbalikpalepa eh. tarikotabia eh. Tariko, bana lui namba yake apa ikwazam kngeaawaaaa pili nnaekweinkamtumiakapigapaepaunaishu gani kama fresh wikaaa <laughs> aaishiaii nivo easiainanoma jumaa natakauje kufika so, so so, <false> <Çünküevic> <Runner> mh ko mikachili kwenye hotel jioni sana akanishtua kafika pale jioni bahatimbaya katokaa tarifa ey yeah. yeah. ye yeah. alikwa na mpango kuta hey, hey, oh. a hey, hey. najua tanzania kunaab kuna, kuna ipajua masoko yako hivi nahivi na msani wangu fataatufa kazi hapa tufanye kazi uwe kamauna mangoma yako chukua tn yakopla magoma yotea mimi nataka nifanya tunawe ngomakafangomaafanyatufanye tue akakazake pembeni uchukua yangu nikatoa nikaambiabea mene jangu akaa naangalia ambtulhokaa ulivoauskafunguapafungua kwanziaaun ya kwanza mpaka saudi ya thelathini ithi kilaa nambia skteneafaiaenye fanye faae baadae amkaam wanza akanmbia sasa wewe unasubiri nini ah. Kani kama unaona <laughs> hey. hmm. k nini kambia bndoho aapambana akapinda n zangu akachukua nyimbo pale kadhaa nyimbo nyingine nikamchorea ninginake a hizi voko munakamazijengia viz kweli anarudi amaasma ko zijenghasahenovodei baadaye a kanamba unajua kwanini nimekusikiliza pale ni kwa sababu sasa hivi mi naweza nkaa labda ndiyo msta hizi watu wamsikilizi hivo kama navyokusikiliza kwao sisi tunadesturi moja kwamba tunaelewa auaameacha kuandika mikikitamb san wmii saakusk auawuoaa i sijajishusha na ijakuchukulia aalekanaichkitu cha msing ndomanajamaawanaia atoka hivyo baadaye karudi tanzania nanini mambo mengine tunapigana amalio bwanaeiaatoke kwa ta yake natokatafanyaunahaokeaatuzungukeyote naeza malipio yake ni ayo k sahivi ni, nikianza kufikiaezo dola elf a s ef k hivi 3sahiviltaget yako ni soko la, la ndani au la njeiikoje hap ya... mimi naweza nikasema kletaget yangu kubwa sana mm. sanasana staa nikishtuka kwenye usingizi ni nje mm. kwa sababu naweza nikasema ndani hapa tunafanya lakini um, wote tunajua yeah. tukiitwa kwenye shows tunajua bei zetu mm. tukiitwa kwenye tunajua tunapewa shingapi hiyo ni kwa sababu u uh, wapo wenye ela nawanaona m aini tena mdawanuanza kuwaza bongo naimba na, yeah. na, na wasikilizaji wangu mashabiki zangu tanzania mm. ila waza kule alipo k pale yani kila nachfanyaotanam kile, yeah, kile big. Mm. na kitaka mimi kioke ki kwanunajuai ndoto yako tu wenyewekutishasiwezi kusema olakima yeah. una uwezo kwa hiyo naona hata pia kwenye majadiliano tofauti tofauti watu wanasambanajua uh, ukiacha flana flani na mm-hmm. flani pia lui ana uwezo wa kubeba mikoba ya kupeleka mziki wetu <laughs> yani kubeba mziki wetushahiv noma sana sawa shikaji zangu yeah. stori zetu ni nyingi <laughs> hatutamaliza uh, lakini kuna trak naitwa wet yeah. kama utarusu tusikilize E, kama mtaruhsuunacho tuna stori naye nyingi sanahapo <laughs> ni kidogo yani ando hiyo sasa hiyo hapohapo sasa huku chini huku na mzigo oh, mrefushara <laughs> sana kwa bobo mm. mwanae kabisa na jan ackson huyu oh. hapa mwanangu ukienda unavoondoka yeah. hivi ndaunaondoka na wana ujue Hmm. natupatupaanaeleweshaena <laughs> ah, ha, ha, ah, no, yeah. yeah. <laughs> na sio tu kuwa na, na pao igongwe sana miuri ndio e. e. e. miongoni mwa pao ambazo zinagongwa sana mm. ni pao ya wa mchezaji wa senegali lakini e. anachezea hivi bsahivisaidmane mm. yeah. papo yake imejaa vitabu Chasuka. kama sita chafka sana mm-hmm. aenda zake munich aenda zake uh, speini enda zake uh, last time alikuwa hapo uh, manchester unaona bwana yeah. lakini mtu mwingine ambaye paspot yake naye inaweza kuwa inachafuka ina kama ambavyo bobo inatakiwa paspot yake naye nayeje kuchafuka mm-hmm. e, anaitwa bena Yeah. unaonabana waao yake naye inagongwa sana miuli kuna mtu anaitwa ya eicoaai <laughs> <Real Madrid>. <laughs> yake naye inachafuka sananaonaana una kuna mtu mmoja vitabu kama 0 uh. anaitwa mao matera uh. hey. uh. na mshikaji mmoja anaitwa zn azzidan uh. wameshajaza nyingi sana ah, watu wote nimewataja kwa sababu kuna stoi ambao inafanana uh-huh. ni washikaji ambao wote wamewapiga wachezaji wenzao <laughs> unaona bwana ah. lakini bobo anapiga anagonga btbbanagonga mai washikaji pamoja na kucheza mpira wao wamewapiga wachezaji wenzao sasa naanzia kwa sadiomane <laughs> mm. yes. ah, baada ya mechi ambayo unaiona hivi hapo kupitia dstv ni mechi ambayo baada ya kumalizika sadiomane alikuwa na mazungumzo ambayo kama wana, wanatunishiana misuli na, na mchezaji mwenzake mm. wa timu hiyo hiyo anaitwa ban mchenanaitwasn abe bwana vipi kama kuna maneno fulani hayakuwa mm. sawa sasa baadaye wakati wanaelekea kwenye vyumba vya kubadilisha nguo yeah. sadioman ambaye wanasema ndio binadamu ndio mchezaji ambaye ni hambo zaidi mm. jamaa muda mrefu sana ametulia na soma zake qurani nini yeah. kikamtoka kitasa bwana yeah. e, cha mdomo akampiga ngumi mchezaji mwenzake Eba, kampasua yeah. papap kwa juu jamaa damu nyingi nini baadaye uongozi uh, kabidi uwaite umezungumza nao baada ya kuzungumza nao wakamwita uh, waka timu ya en ya, yasadiomane ya ya bwana inakuwaja wamezungumza leo jamaa wameingia mazoezini asubuhi sadiomane yuko upande huu mshikaji um, sen yuko upande wa kule mbalimbali kabisa jamaa ameingia ameficha lips zake yani amezibana fulani kwa sababu ule mvimbo unaonekana kwa juu yeah, kwa hiyo jamaa ameficha anaonekana mshikaji bado sasa amemandsasasaman alipoulizwa shida nini anasema yeah. kuna namna jamaa alikuwa ananiongelesha mm. haikuwa sawa yeah. kuna maneno fulani alikuwa anayatoa kama alikuwana yani kata sasa hapo kwenye maneno huwa wachezaji wengi sana maneno ndi yanawaumiza kuliko kitu chochote mm-hmm. zinedini zidane aliambiwa na mako kwamba mm-hmm. we nini yaani mimi kupewa nini na dada yako bora nichukue nini kuliko maneno ambayo ni mabaya sana jamaa ambao akageukanasmai ndo hio akampiga kicha fedeico ed awakati i wake alikuwa na ujauzito wife wake alitwaga mm. ali taarifa fulani kwamba daktari anatuambia kuna uwezekano tusifanikiwe kupata mtoto tukapata mm. kwa sababu ya mo b baadaye daktari akaja kuwa kuwapatiba fulani wakawa fresh kabisa mm unaona bwana sasa mshikaji baada y liyetukio tu mke wake vavede kutangaza bana akamfata vavede akamwambia sasa ulikua unalinga mm. mke amkwalialtuone eh, kama utampata y mooamtarajia eh akampa hizo kwa mujibu wa federico vaed mm. kwao mshikaji akaumia sana jamaa baadaye baada ya mke wake kujifungua salama sasa real madrid na varial mm wakati huo mechi ilivoisha jamaa akaenda kwenye paking akasubiri mm. vavede akamwambia ule jamaa haya mke wangu kajifungua salama zungumza maneno louarudia mm. zungum- mm. kabla jamaa jarudia akawa kitasa <laughs> yeah. unaona bwana kwa wiki hii ni wiki ambayo imekuwa na vitu kama hivyo vingi sana ambavyo hatu v lakini yeah. tunapenda pia watu wasitoleane yani maneno makali um. wanasema silaha kwanza ambayo inaanza kuanzisha vitu mm. ni ulimi mm. k ukiweza kuuchunga ulimi wako yeah, basi nakuweka eh, pembeni Safe. na matatizo yeah. mengi sanaumepangaawangepewataapenda no, <laughs> <kwa DNA. mangi. laughs> Uh, shara sana kwa kazimili gamaya kupitia twitte anasema ukimsikiza uh, okay, uh, mziki wa luis naweza ukasema kama jamaasom tanzania ni no, nigeria no, no, no. umeona uh, uh, malimajuni anasema Uh, ilikuwaje lui akatoa ile vesi kwenye albam ya mario utatujibia hiyo lakini uh, mkli adeso uh, john anasema huyo li kama sio mbongo hivi shaogent anasema naomba niungane na watu wote wanaamini kuwa kuna bonge moja la tobo uh, la kwenda nje kimuziki kwa lui kama yuko mbele sana ya wasanii wengi waliopo tayari huko ulimwengune endapo tu ataendelea kukomaao yeah. so, hayo mm. ni maua yako my brother Yeah. Yeah, nastunapenda si iwe hivomobana yeah, uh, hongera uh, mziki unalipamziki uh, yeah. <laughs> unalipatumeona uh, ile siku shot yako ban wnaistukiliyotangaza yeah, yeah. ki, ki, ki, kiwango kimatakima kima cha chiniima cha chinikil kwa mujibu wakima cha chinimilioni nne peke akeutngene kibnda mezal zilikuwa ni kumi kikumi mi na histukii tunafanya sana kazi kuwa uh, oh, tunafanya sana kazi nyingi so soheohe day alivyofanya vile mimi nikamtext nikaambia bro hii price ni kweli au ndo unatuchanganya akambia ni kweli ambbasananoma basi mimara ifanyike ndo zile nikafanya nika ikatuma so watu asia kufikiria kwamba ikitucha asabu byhet imeshakamilikaakitoka pnda ustukia kuvpengele a u aeaayadaaaa wezi kusema labdakaongea muna mtu mwingine alimfanyia zaidi yahiyogsasa unajua baada ya pale anadanganyaanadanganya so mdau um, wetu kutokea uh, kwasbuaonekana kwa kama ulikuaefanya kamakwakwenda kwaakaa watu wanasema lui kadanganya lui kasema hajadanganya tumsikilize u mdao ni meneja wa crdb bank simbenking paleambej kwa majina anaitwa mangire kibanda ni meneja mwandamizi huduma mbadala za kibenki kutoka benki ya yes, crdb ukiwa na huduma ya sim benki unauwezo wa kuamisha pesa kutoka kwenye akaunti yasrarib kwenda kwenye benki nyingine na unaweza kuhamisha mpaka kiasi cha shilingi milioni nane kwa siku kwa maana ya application lakini pia unaweza ukafanya milioni nane kupitia kwenye huduma yetu ya usb lakini pia huduma ya imbk inaweza kusaidia pia kuamisha pesa kutoka benki ya srarb kwenda kwenye mitandao ya simu ambapo unaweza kuamisha mpaka milioni nane kwa siku lakini kwa mkupua wa milioni mbili mbili kwa kila mwamara ambao unaofanya lakini kwenye huduma hii pia tumeweza pia kuwezesha wateja wetu kulipa ankara kwa maana ya bili tofauti tofauti na uu pande wa ankara kwa mfano malipo ya serikali hapa hakuna ambayo tumeiweka kwa hiyo mteja anaweza kulipa kutegemeana na kiasi ambacho atakuwa amedaiwa au amepewa bili ambayo atakuwa amepewa na anaweza kulipa kupitia kwenye huduma ya umeona akwani maishaji ume- ume- ume- ume- ume- kwasamasama milioni nanenhyo yeah. watu wanashinda kuelewa so mbnime yote yani, oh, moja kwa moja hapana ah. yani nilita ni ile kwanza kiasi nyingine amshotia kwamba okay, uh, what's okay. Yeah, k nyingine ni niso watu wakaelewa okay. tofauti kwamba mimi nimea milioni abana 5 you know, yote kwa muda mmoja mda mmojabama mshikaji hapa ni mtu wa pili ndani ya mwezi huu kusema mm. kwamba muziki unalipa yeah. baada ya j Melod. Mm. j ay amesema alhamduillahmiimama yeah. eh, ni nimemjengea mwenyewe aliita kibanda mm. eh, lakini nyumba Yeah. bwana mi mwenyewe mp- mpira ambayo nawapush yeah. e, mnaona kabisa kwenye kwenye mitandao na nini unaona yeah. bwana kwa hiyo mi mwenyewe namna inavyoonekana tu wanasema utamtambua mtu hata unaona bwana naona bwanaumesmy umesema yote yote uh, umesema yotelui uh, kulikuwa kuna sintofahmu ilitokea katikati uh, tukaambua mara umepishana kiswahili lugha kidogo na iliokua management yako mara management mara tunaambua kuna akaunt mbili kuna kunas yani kuna vitu kama hivyo nini kilitokea Um, aktually kabisa kabisa unajua uh, siofam ilianzia mm-hmm. pale kwenye nyimbo ya mario yeah. unajua ile nyimbo ya mario uh, yeah, mm-hmm. unajua ile nyimbo uile nyimbo ilikuwa ni nyimbo ya aba wewniita studio kama vile um, you know, dj na ngoma yangu nataka upite lakini ukipita kila kitu itatoka, kupite, kupite zangu. Yeah. Aba, vinihita, studio nikafanya ile nyimbo nikaandika muanzo, umuisho, verse na verse mm-hmm. nyimbo, kama kawaida ikapenda lamo kaamwanzo time tulikuwa knymo atmaa aua nymbo n Aa, nakumbuka s nyimbo gani tu tunatoa mda ule kayo lb ikapenda kaama una uwezekano tuchukue nyimbo tuwezi kuitoa sisiomii oh. nakbaaa hamsini sisi kwa hamsini ah, hmm. <clears throat> sababu mimi meimba mwanzo mwisho yeah. we ni nyimbo uaa hamsini kwa hamsini kesho yake mario kaenda studio mai kuenda studi akasikiile so nyimbo na aba unajua mario na aba zinaiva mm, mm, mm. baada kusikiza ile nyimbo mario akapenda bwana mimi kwa sababu albamu yangu ndo naimalizia basi naomba mimi nifanye ves t alafu kingine hii nyimbo hiyo kwenye albamu yangu aba kanaambia mwaangu bro kesho njo studio kuna surprise mdahuu mimi na mari nampanga w kufanya nyimbo mm. niofika paeuta naile nyimbo ngangu nyimbo ni ya kwako mimi sina noma vitu yeah. vingine vyote uta kwanzia sasahivi kupeleka wapi kwenye lebo yangu mm. utaongea nasonawajua mm. k baada ye apo nkachuua nyimbo nikapelekea b kupleakwabayaishimar tena imekuaje unajua nyuma kulikuwa kuna ile um, mimi naa nyimbo mbazo a tufanye sasa mm. mar kwa na ishu nyingi sana za kufanya kunakosa lemd kkaa yeah. leb yangu ikante tofautinasliako hamsini iba paepaenmeandika nyimonmboadandia uukwajuu a nyimboaiaini asl yao aiaweikaa hamsini mimi aii unyumba mi naichukua utafanya video utafanya promotion na nini yeah. mimi nikamwelewa mario wasanii kama wasanii yeah. kwaikawa tofauti emaana saaasiyetu ika pale mish wa siku nikasema sasa basi cha msingi chakufanya mimi najitoa pembeni ni pambaneni sasa ikawa kuna mtafaruku kati ya usimamizi wa aba na, na, na ibut za mario kwasabu uh-huh. libakia tu masaa labda saa 6 usiku wa leo ndo mpaka pa, le. sahivi bado hatujaelewana unajuabado hatujamaliza vitu kama hivmimi yeah, yeah. nimetulia lakini ssa mwisho siku taarifa sasa zikafika mm. kwamba lebo ikaichukua ika, ika, ika, ika, ika lile swala kwamba haiwezekani aiwezekani yai labkaa upandie wangu mimi kwamba na ile asilimia hamsini marionanipiga mm. simu pembeni oya mbonambona watu ah, wako hivi unajua abanipiga simu pembeni sa kabidi mimi niliingilile swala katikati ndokosalangu mm. nilofanya nikaingilile swala katikati bwana e, skeni ni kitu hii nyimbo ilikuwa ni a mimi aa uupandwta abada baada kuingilia hjamani mii naubaasilimia heain sh wa marioni marioni mashabiki wangu hizo hizo ni mtanzania jamani tusichukue namazmtanzania waiijamai tulipeleke hivi nikaonekana kwamba waka bwana nawechi ni kiburi kikubwa sana haiwezekani ukaingelea vitu kama hivi mm-hmm. kwao baada ya parsa mimi nika unajua asira zikanijia nikamin na nini kwene kumind kajeka pembeni nyimbo ikashushwa nyimbo kendeenaa das na, hit, na, hit, na hit. After, sa nyimbo msanii yeah. sa, mm. kila nikipost oh, yeah, eh, ndio yeah. yeah. k- mario moe ii kman story nyingi sana Okay. kwayo nikipita huko huku ah, mdogowangumbona hivo na, na sahvjfaa umekua tnanakwambia hivo mish wa siku uwezikuanza kuelezea hiv yeah. mimi ile ikaniuma ikanipe kujaribu kuuja kwenye lebo na nini mambo akatokea pana, kuna mambo mengine akatokea siwezi sinkasema mm. nikaunganisha mafail kwa asira unajua sometimes ukifanya vitu kwa asia unakua mm. panic mm. nikatoka nikasema bana nikasemaaaishumi nachanna kwayo chamsingi mimi hivi labidi nikae pembeni kwanza mimi na lebo yangu sasa ikafika muda mpaka napiga simu tuongee mimi kasina sitaki tena kusikiliza mm. akufan kwai vyote vika nyimbo zikaenda zikaenda zikaenda mpaka sinaza kunona mimi hapa tangu mwezi wa kumi nambili mwaka jana mm. tulikuwa tupo katika hizo sintofahamu zapaso yeah, yeah. yani ishi imetoka ye nyumba mario hmm. mimi lengo langu lilikuwa ni zuri na lengo la labe likuwa ni zuri lengo langu mimi ilikuwa ni kwamba tusiangalie hii paent sasa hivngalie sokomamboyetu imeishaunaju nini kinaendelea sasahi uh, cha kwanza kabisa ambacho kina kuna mazungumzo ambayo mimi nibidi sasa unajua kama walezi kama watu ambao wamekutoa katika point a poiaoib mm. nimejaribu kutafuta namna unajua kuweza kuongea lakini naona kabisa niktafuta mtu aal kuweza kumcheki anaweza kakusikiliza bana tufanye maongezo kuna vitu vingi vimetokea yeah. taarifa nyingi zimeenea kwamba mm. li kuna abc imetokea na hiv na hiv mm. mimi kitu ambacho niitaka kusema no maana leo asubuhi Uh, be rahi kwa mashabiki zangu wote kwayote bayo ieeakutokea kwasababu imechanganya mashabikkama mii nichukue mda nije kwenyemkmambpokea a big media kama since day yeah, kwa kwa mashabiki zangu kwamba nicho kifanya nikosa na nimekosea na akiri kukosea kwa akili zangu tsijalazimishwa na mtu yoyote naongea leo kingine ni kwa lebo yangu kayot mzakutokeanaeakawafikia yeah. lebo na right now, tuko eh amna ishi yoyote m namari na ishi yyote mayonaendeea mbaya kuhusu m na lebo yangu so nitaka nithea na kila mtu awezi kuiona kwamba n na mm. watu wasubirie mengi mimi kwa hnawenginmmi msinisamee sasah m apei mblibidi mi iautafutanamnaua kuta mkufanya mzikasaauukg a peyanuai yabo unaimetokahnyimbo zanu nyinginemmambomimi nipo e na mm. yeah, right. lebo yeah, okay. yangu mm. right na kitu mbachokinaendeleaowat so wasb maboa mabo angine eng