konjia ionekanayo kwasawa kwa mauti lakini mwisho wake ni njia za mautimeno lako linasema licho langu likiwasaf mwili wangu wote na mw. nipe macho nipacho ni adyeaoyada hey, hey. mione kama uona viowweadiye macoyadai mion miegoyamuiubli Ni oni, sawa, sawa. mara nyingi watu hutazama nje lakini wewe wa ona dani kwa nje mtu wonekana mwima kumbe ndani ni hatari mwaka ume nanataka nione ili nikae salama nipemachomiuuyesu ni nipemacho nipe magumu kamwona yesu amesimama mkono wa kume wa mungu baba nipe macho nimwone muitaji nipemacho nion naveona yesu maco yangu yana onani mevaha kumbewaniona mbu mara najiona ni grkumbe wnns Ni one, macho yangu yana onani nguvu kumbe wani mnyonge tena nanjiona na busara kumbe wani ona mnjinga macho yangu yana ya usoni wewewona mwisho kabla ya mwazu nipe macho ni n So on saw him. He be macho, not macho, Kwa kwa na mimi napenda nione ukini tendea napenda nione ukini briki aeda on kii iukk aenda none ukini ponya naenda none ukini fariji ada onkiiinkilakicu kwakoanai na penda neno oh, lako na penda ekima zako a penda sifa zako yesu kila kitukwako mimi na penda na penda ukumu zako na penda huruma zako na penda rehema zako kila kitokachokwako mimi na penda na sifa zako yesu kila kitokachokwako kito oh, kito na penda na penda ukumu zao na penda zako na rehema zako kila kitokacokwako mimi na penda naupnda Ya magumu sana nimepitia nikajaribu tafuta msaada si nikaendea wanadamu mwisho wakanidharau kumbe msaada wa mwanadamu unatoka kwa muungu ili wako wenye haki ya kubarikiwa tu kumbe baraka ni haki ya kila mmo mebadili waso langu namwelekee mundu kwake msaada wangu unapatikana msaada wa mwanadamu ni wa muda ufupi nambi za mujangu kubarikiwa we wakati ni huu nashija za dumia napokea pako baba napokea pako nimejipanga hadi nione matunda yakekali mungu amewekeza ndani yangu najua mungu yuku kazini unikamilisha akisema nimevarikimevarikia nime u hata ukipinga weveleo mimbi nimevarikiwau sausuaribuumu s usiloliweza josigani sitokwako usiloliut DJ Brizzy you. Oh. <laughs> ameli ni ikisema ni nimependaemanaanshanamaisha ni hazina iliyo mikononi mwa mungu hakuna ajuwaye zalio nazikuzate ukiona ni mzima leo kujuikeshe takuaje iyo mana nimeona nikukumbushe habari za yesu ukimupokiyaleo ana badili historia yako atakuchukua hivo uliva wa kufanya kiumbe kipya ata kamaonaliyaleo cuwa kesho kutacheka uyu mwana umbe yesu ni wa adebu walahana mfano wake upende wekiulivo mkuu kwetu akaona alikuwepo yesu na yeye yeah, yeah. aliali kwa pamoja na wanafunzi wake yeah, yeah, yeah. yesu akamwambia Gumu, you are surely Mungu sema Mungu sema Naki sema Wala hava In place of shame He'll give you double double In place of dishonor He'll give you everlasting joy But I am Ibu Akani Pomarato Fudu Qua to go for a game bwana onifatia uambie nafsi yangu mimi ni wokovu wako utowe mkuki uwapike o uambie nafsi yangu ataniva maitaji yandu kwakai ya utajiri wake aniba uusua hataumahatanepa mahitaji yangu kwakajo ya utajiri wake kwa kipindo chakuja 8aikuwa ajiwezieye yeah, yeah. yesu katembele ya birikalile hakamwana mkonjwa yule mara kanza sababu zake malaika kifika anaingia kisimani anativwa maji na mimi nakuwa wa mwisho hey, wataka kutendeniniweyesu ks Ke tsu ke godoro lakona uende Yuhai, mtetezi wng yesueezi wangu yesu anaixile mtee