hakuna mtu yoyote anayekufa kama hajazaliwa e bibilia nasema katika kitabu cha ayubu ya kwamba mwanadamu aliyezaliwa na mwanamke aliyezaliwa na mwanamke siku zake za kuishi si nyingi tena zimejaa tabu hakuna mtu yoyote anayeweza akafa pasipo kuzaliwa mtu yoyote anayeweza kufa maana yake amezaliwa kwa hiyo mtu anayeamini pasa kama mimi basi anaamini kwamba yesu alizaliwa ndio maana alikufa bwana yesu sana asifuesana ya leo naomba nizungumze kidogo tu kwa ufupi haleluya juu ya nguvu ya pasaka kwahiyo kichwa cha somo lako andika nguvu ya pasaka, nguvu ya pasaka. kwenye kiingereza tunayo maneno mawili tofauti kuna neno Passover na kuna neno easter hayo ni maneno mawili ambayo yanashabihiana lakini akiwa katika matokeo tofauti tofauti neno pasaka linawakilishwa kwenye bibilia na neno pasove na neno easter haleluya bwana yesu asifiwe sana tunapozungumza pasaka tunamaanisha nini ni siku maalum siku maalum ambayo tunakumbuka kusulubiwa kufa na kufufuka kwa bwana wetu yesu kristo kwa ajili ya msamaa wa dhambi kwa ajili ya msamaa wa dhambi ni siku maalum ambayo tunaikumbuka au tunaiazimisha sehemu kitu kile kile ambayo yesu kristo alisulubiwa alikufa na akafufuka wa ajili ya dhambi zetu na kwenda kuzungumza juu ya nguvu ya pasaka tunapozungumza neno nguvu tunamaanisha ya uwezo wa kufanya jambo ka tunapozungumzia nguvu ya pasaka tunamaanisha uwezo wa pasaka bwana yesu asifiwe sana uwezo uliomo ndani ya pasaka bwana yesu asifiwe sana nisome maandiko machache kidogo alafu baada ya hapo niseme kidogo na kumaliza nimemwomba roho mtakatifu anisaidie nisongee sana leo kama ikiwezekana nifanye nusu saa dakika arobain nikuachilie ukapumzika nyumbani mwana yesu asifiwe sana aleluya namwomba roho mtakatifu na wale wanaoniombeaga waniombea leo kwa bidii kidogo leo nimeamua kuwa mpole taratibu na kwa muda mfupi nimeamua kuwa mpole taratibu na kwa muda mfupi so kwa wale ambao wananiombeaga asante mungu awabariki leo niombee kwa bidii kidogo lengo langu niwe mpole taratibu na kwa muda mfupi bwana yesu sana aleluya fungua pamoja na mimi kitabu cha injili ya yohana sura ya kumi na tisa injiri ya yohana sura ya kumi na tisa nitasoma mistari mingi kidogo hapo tu kwa ajili ya kutengeneza picha kidogo ya kuweza kupata ujumbe injili ya yohana sura ya kumi na tia njili ya yohana sura ya kumi na 9 kuanzia ule mstari wa kwanza kuanzia mstari wa kwanza ntasoma hiyo sura yote ya the Book of John, chapter 19, from verse 1 9oh basi ndipo pilato alipomtwa yesu akampiga mijeredi askari wakasokota taji ya miiba wakamtia kichwani wakamvika vazi razambarau wakawa wakimwendea wakisema salamu mfalme wa wayahudi wakampiga makofi kisha pilato akatokea tena nje akawaambia mtu huyu namleta nje kwenu mpate kufahamu ya kuwa mimi sioni hatia yoyote kwake ndipo yesu alipotoka nje naye amevaa ile taji ya miiba na lile vazi zambarau pilato akawaambia tazama mtu huyu basi wale wakuu wa makuani na watumishi wao walipomwona walipiga kelele wakisema msurubishe msurubishe pilato akawaambia mtwaeni ninyi basi mkamsurubishe kwa maana mimi sioni hatia kwake wayahudi wakamjibu sisi tunayo sheria na kwa sheria hiyo amestahili kufa kwa sababu alijifanya kuwa mwana wa mungu basi pilato aliposikia neno hilo akazidi kuogopa akaingia tena ndani ya ile praita ulio akamwambia yesu wewe umetoka wapi lakini yesu akumjibu neno lolote basi pilato akamwambia usemi nami juu ya kuwa mimi nina mamlaka ya kukufungua nami nina mamlaka ya kukusulubisha yesu akamjibu wewe hungekuwa na mamlaka yoyote juu yangu kama usingepewa kutoka juu kwa hiyo yeye aliyenitia mikononi mwako yuna dhambi iliyo kubwa zaidi na tangu hapo pilato akatafuta kumfungua lakini wayahudi wakapiga makelele wakisema ukimfungua huyu wewe si rafiki yake kaisari kila mtu ajifanyaye kuwa mfalme umfitini kaisari basi pilato aliposikia maneno hayo akamleta yesu nje akaketi juu ya kiti cha hukumu mahali paitoapo sakafu ya mawe au kwa kebrania gabata nayo ilikuwa maandalio ya pasaka yapata saa st akawaambia wayahudi tazama mfalme wenu basi wale wakapiga kelele mwondoshe mwondoshe msurubishe pilato akawaambia je nimsurubishe mfalme wenu wakuu wa makuani wakamjibu sisi hatuna mfalme ila kaisari kusurubiwa kwa yesu basi ndipo alipomtia mikononi mwao ili asurubiwe nao wakampokea yesu akatoka ali akijichukulia msalaba wake mpaka mahali paitapo fuvu la kichwa au kwa kebrania golgotha wakamsurubisha huko na wengine wawili pamoja naye mmoja huku na mmoja huku na yesu katikati naye pilato akaandika anwani akaiweka juu ya msalaba imeandikwa yesu mnazareti mfalme wa wayahudi basi anuwani hiyo waliisoma wengi katika wayahudi maana mahali pale aliposulubiwa yesu palikuwa karibu na mji nayo iliandikwa kwa kuhebrania kwa kirumi na kwa kiyunani basi wakuu wa makuani na wayahudi wakamwambia pilato usiandike mfalme wa wayahudi bali ya kwamba yule alisema mimi ni mfalme wa wayahudi pilato akajibu niliyoandika nimeaandika nao askari walipomsurubisha yesu waliyatoa mavazi yake wakafanya mafungu manne kwa kila askari fungu lake na kanzu nayo basi kanzu ile haikushonwa ilikuwa imefumwa yote pia tangu juu basi wakaambiana tusiipasue lakini tuipigie kura iwe ya nani ili litimia ndiko lile line nalo waligawa nguo zangu na langu wakalipigia kura basi ndivyo walivyofanya wale askari na penye msalaba wake yesu walikuwa wamesimama mamae na la mamae mariamu akropa na mariamu magdalen basi yesu alipomwona mama yake na yule mwanafunzi aliyempenda amesimama karibu alimwambia mama yake mama tazama mwanao kisha akamwambia yule mwanafunzi tazama mama yako na tangu saa ile mwanafunzi yule alimchukua akamchukua nyumbani kwake baada ya hayo yesu ali akijua ya kuwa yote yamekwisha kumalizika ili andiko litimizwe akasema naona kiu kulikuwako huko chombo kimejaa siki alisema imekwisha kolikuwako huko chombo kimejaa siki basi wakatia sifonko iliyojaa siki juu ya ufito wa isopo wakampelekea kinywani basi yesu alipokwisha kuipokea ile siki alisema imekwisha akainama kichwa akaisarimu roho yake yesu achomwa mkuki ubavuni basi wayahudi kwa sababu ni maandalio mihili sikae juu ya misalaba siku ya sabato maana sabato ile ilikuwa siku kubwa walimwomba pilato miguu yao ivunjwe wakaondolewe basi askari wakaenda wakamvunja miguu wa kwanza na wapili aliyesulubiwa pamoja naye lakini walipomjia yesu na kuona kuwa amekwisha kufa hawakumvunja miguu lakini askari mmojawapo alimchoma ubavu kwa mkuki na mara ikatoka damu na maji naye aliyeona ameshuhudia ushuhuda wake ni kweli na yana jua ya kuwa anasema kweli ili ninyi nanyi mpate kusadiki kwa maana hayo yalitukia ili andiko litimie hapana mfupa wake utakaovunjwa na tena andiko lingine la nena watamtazama yeye waliye kuzikwa kwa yesu Ba-a, na, hata baada ya ayo yusufu arimataya naye ni mwanafunzi wa yesu lakini kwa siri kwa hofu ya wayahudi alimuomba pilato ruhusa ili auondoe mwili wake yesu na pilato akampa ruhusa basi akaenda akauondoa mwili wake akaenda nikodemu naye yule aliyemwendea usiku hapo kwanza akaleta mchanganyiko wa manemane na udi ya pata latirimia basi wakautoa mwili wake yesu wakaufunga sanda ya kitani pamoja na yale manungato kama ilivyo desturi ya wayahudi katika kuzika na palepale paliposurubiwa palikuwa na bustani na ndani ya bustani mna kaburi jipya ambalo hajatiwa bado mtu yeyote ndani yake humo basi kwa sababu ya maandalio ya wayahudi wakamweka yesu maana lile kaburi lilikuwa karibu twende sura inayofuatia injili ya yohana sura ya ishirini kuanzia mstari wa kwanza injili ya yohana sura ile ya ishirini mstari wa kwanza taruka nitasoma mstari wa kumina9i taruka nitasoma mstari wa ishirini nitamalizia mstari wa 2h1 ya yoana sura ya ishirini kuanzia mstari wa kwanza hata siku ya kwanza ya juma mariamu magdalena alikwenda kaburini alfajili. kungali giza bado akaliona lile jiwe limeondolewa kaburini basi akaenda mbio akafika kwa simoni petro na kwa yule mwanafunzi mwingine ambaye yesu alimpenda akawaambia wamemwondoa bwana kaburini wala hatujui walikomweka mstari wa pili litasoma basi akaenda mbio akafika kwa simoni petro na kwa yule mwanafunzi mwingine ambaye yesu alimpenda akawaambia wamemwondoa bwana kaburini wala hatujui walikomweka twende mstari wa 1i 9 ikawa jioni siku ile ya kwanza ya juma tale walipokuwapo wanafunzi milango imefungwa kwa ofu ya wayahudi akaja yesu akasimama katikati akawaambia amani iwe kwenu naye akiisha kusema hayo akawaonyesha mikono yake na ubavu wake basi wale wanafunzi wakafurahi walipomwona bwana basi yesu akawaambia tena amani iwe kwenu kama baba alivyonituma mimi mimi nami nawapeleka ninyi twende tusome kitabu cha chamatayo sura ya 26 262728 kitabu cha matayo sura yamatayo 26 mstari wa 2627 na 28 utasoma katika jina la yesu nao walipokuwa wakila yesu alitwaa mkate akabariki akaumega akawapa wanafunzi wake akasema twaeni mle huu ndiyo mwili wangu akakitwaa kikombe akashukuru akawapa akisema nyweni nyote katika hiki kwa maana hii ndiyo damu yangu ya agano imwagikayo kwa ajili ya wengi kwa ondoleo la dhambi 28 kwa maana hii ndiyo damu yangu ya agano imwagikayo kwa ajili ya wengi kwa ondoleo la dhambi stari wa 2shi8 kwa maana hii ndiyo damu yangu ya agano imwagikayo kwa ajili ya wengi kwa ondoleo la dhambi baba katika jina la yesu sante kwa ajili ya siku njema ya leo tuko mali hapa bwana kukuwadhimisha wewe ninaomba mungu sema na sisi watoto wako ukatuponye bwana ukatubariki ukatuinue bwana nasiokuwa na si majibu yakapate majibu kwa utukufu wa jina lako takatifu katika china la baba mwana na roho mtakatifu m nimesema nini maana ya pasaka nikasema pasaka ni siku maalum siku ambayo tunakumbuka au tunaadhimisha mateso kifo na kufufuka kwa bwana wetu yesu kristo kwa ajili ya msamaa wa dam kwa ajili ya msamaa wa dhami nimesoma maandiko mengi sana kwa sababu ninahitaji kuongea kwa ufupi kidogo lakini lengo langu upate picha na mtiliriko wa kukusaidia kuna nguvu kubwa tatu za pasa zungmza juu ya nguvu ya pasaka na awali nikasema kwamba nguvu maana yake ni uweza kuna nguvu kubwa tatu za pasaka nguvu ya kwanza ya pasaka ni damu ya yesu nguvu ya kwanza ya pasaka ni damu ya yesu nguvu ya pili ya pasaka ni msamaa wa dhambi nguvu ya pili ya pasaka ni msamaa wa dhambi na nguvu ya tatu ya pasaka ni uzima wa milele nguvu ya tatu ya pasaka ni uzima wa milele maana yangu ni nyepesi Kama tukiondoa damu ya yesu kristo kama tukiondoa msamaha wa dhambi kama tukaondoa uzima wa milele hakuna pasaka ili pasaka iwepo ili pasaka iwe hai lazima iwepo damu ya yesu lazima uwepo msamaha wa dhambi na lazima uwepo uzima wa milele mambo matatu ndio yanayotufanya tusherehekee pasaka kinachofanya mimi na wewe tusherehekee pasaka ni kwa sababu ya hizi nguvu tatu katika maisha yako au katika maisha ya mwanadamu kwa sababu ya damu ya yesu kristo tunasheerekea pasaka kwa sababu ya msamaa wa dhani tunasheerekea pasaka kwa sababu ya uzima wa milele tunasheherekea pasaka pasipo damu ya yesu kristo hakuna pasaka pasipo msamaa wa dhambi hakuna pasaka pasipo uzima wa milele hakuna pasaka kila mtu aliyemwamini yesu kristo kwa bwana na mwokozi wa maisha yake anayetambua nini maana ya damu ya yesu anayetambua nini maana ya msamaha wa dhambi anayetambua nini maana ya uzima wa milele huyo atasheerekea pasaka bwana yesu asifiwe sana bwana yesu asifiwe sana ukianzia kwenye historia ya pasaka kwenye agano la kale kitabu cha kutoka sura ya kumi na mbili tunazungumzia juu ya Passover tunazungumzia juu ya wokovu wa wana wa israeli kutoka katika mateso na masumbufu ya wana wa misri tunakuja kwa picha hiyo mpaka kwenye agano jipya ambapo tunamkuta sasa picha alisi ambaye ni yesu kristo mwenyewe akitoa maisha yake pale msarabani kwa ajili yangu mimi na wewe ili tupate ondoleo la dhambi pasaka ni yesu kristo yesu kristo aliyekubali kuimwaga damu yake pale msalabani na kila mmoja anaelewa hata bibilia inasema katika kitabu cha walawi ya kwamba damu ni uhai yesu kristo alipomwaga damu yake pale msarabani maana yake aliutoa uhai wake kwa ajili yangu mimi na kwa ajili yako wewe mimi na wewe tulipata manafasi ya kuhukumiwa kifo cha milele mimi na wewe mimi na wewe tulikuwa tumepotea mimi na wawa tulipoteza sifa ya kuitwa watoto wa mungu lakini yesu kristo kama anavyosema katika kitabu cha injili ya yohana sura ya tatu mstari wa kumi na sita kwa jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanae wa pekee ili kila amwaminie asipotee bali auwe na uzima wa milele pasaka tunapoiangalia tunaona upendo wa mungu katika maisha ya mwanadamu kwa sababu mungu wetu aliye hai alitupenda na ndio maana yesu kristo akaamua kutoa uwai wange kwa ajili yangu mimi na kwa ajili yako hata bibilia inakiri na kusema hakuna upendo uliokuwa mkubwa namna hii wa mtu kutoa uwai wake kwa ajili naongea na mtu hapo inaongea na mtu apo ninaongea na mtu hapo bwana yesu asifiwe sana bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe tena biblia yangu inasema maneno mazuri sana katika kile kitabu cha matayo kuna maneno mazuri sana no niende kwenye kitabu cha ibrania waibrania sura ya 1 na bili na ule mstari wa 2shirin nanne fungua bibilia yako tusome wote kwa pamoja katika kitabu cha waibrania sura ya 1 na bili na ule mstari wa 2shinne bibilia na maneno mazuri inasema hivi na yesu mjumbe wa agano jipya Hmm. na yesu mjumbe wa agano jipya na damu ya kunyunyiziwa inenayomema kuliko ile ya abilibiblia inasema inenayomema haleluya kuliko ile ya abili <laughs> damu ya yesu kristo inanena mema ukisoma bibilia katika kile kitabu cha mwanzo sura ile ya nne bibilia inasema maneno haya damu ya abili damu ya abili bibilia isemi inanena bibilia nasema inalia inalia ah. bwana yesu asifiwe sana sa? bwana yesu asifiwe sana sa? bwana yesu asifiwe au tusome hapo kidogo imfungua biblia yako katika kitabu cha mwanzo sula ya 4 mstari wa kumi anasema hivi akasema umefanya nini sauti ya damu ya ndugu yako inalililia kutoka katika ardhi bwana yesu asifiwe aasifiwesana damu ya abili inamlilia mungu kutoka kwenye ardhi damu huwa inaongea lakini damu ya abili ilikuwa inalia kwa maneno mengine damu ya abili ilikuwa ina mshitaki kain kwa kitendo alichokifanya damu ya abili ilikuwa ina mlaani kain damu ya abili ilikuwa ina vibaya kain ambaye amemua inamlilia mungu inamshitaki kaini kwa mungu kwa maana amemuua kwa makosa kwa kutokupenda abili ya kupenda kuawa alishtukia tu yuko kwenye mikono ya yule mwovu aliyemuua ukisoma kitabu cha waibrania sura ya 1in bl mstari wa 2hi4 waibrania 2aibania224 angalia maneno hayo na yesu mjumbe wa agano jipya na damu ya kunyunyiziwa inenayo mema kuliko ile ya abili damu ya yesu kristo ailii damu ya yesu kristo inanena mema damu ya yesu kristo haikushitaki wewe mbele za mongo damu ya yesu kristo inanena msamaha juu yako mbele ya yesu kristo mbele ya mungu baba aliye hai Ah, naongea na mtu hapa jona na subu yaleo nataka uangalie nguvu ya pasaka nguvu ya pasaka iko kwenye damu ya yesu kristo kristomwanamaungo ali ay na biblia inatamka ya kwamba damu ya yesu kristo inanena mema inanena mema kwa ajili yako mewe na mimi damu ya yesu kristo haikushitaki wewe damu ya yesu kristo inatamka msamaha juu ya dhambi zako wewe haijalishi umefanya jana aijarishi umefanya leo umeomba umeombaa damu ya yesu kristo ah, when you read the hen youradebibe english yesu kristo anatamkwa kwamba ni advocate advocate niototisijui kama unajua advocate maana yake so maana yake ni kwamba advocate ni mtu anayesimama kwa ajili ya mtu mwingine kumtetea aleluya mbele ya akimu oh, oh. nachotaka kusema ni kwamba yesu kristo kwa damu yake ya dhamani anasimama kwa ajili yako anasimama kwa ajili yako anasimama kwa ajili anakutetea mbele ya madhabahu ya mungu aliye hai usihukumiwe wewe usishtakiwe wewe ya kwamba dhambi zako zimesamehewa nikilijua hilo kwa nini nisishangilie pasaka kwa nini nisiseme ya kwamba nahitaji kusheelekea pasaka katika maisha yane nani anaweza kukusamee dhambi nani anaweza kukufutia dhambi katika maisha yako kama sio kukulipia kisasi na tunao mfano wa abili pale ambapo alihukumiwa na kuwawa na ndugu yake hatuoni msamaa wa dhambi ukitoka kwa abili tunaona kilio cha mashitaka kwa toka kwa abili ndivyo wanadamu walivyo kaa na mwanadamu hata kama ni mama yako mzazi kuna siku atakutamkia maneno magomo usioweza ku katika maisha yako nataka niseme na mtu umetamkiwa maneno mabaya na rafiki yako na mama yako na bibi yako na mjombo yako usiwe na shida iko damu ya yesu kristo mwanamungu ali hai ambaye inasimama kwa ajili yako inakutetea <laughs> hey ndiyo maana biblia yangu inanena maneno mazuri sana ambayo ninayafurahia na, biblia inasema katika kitabu cha walumi hakuna hukumu ya dhambi juu yako hakuna <laughs> haleluya bwana yesu wasifue sana nikapata ufunuo ya kwamba inabidi ninapozungumza na watu juu ya injili lazima niwaeleze ukweli injili ya yesu kristo haihitaji elimu haihitaji sayansi aihitaji darasa elimu ya yesu kristo inahitaji imani inahitaji imani aijarishi ni darasa la kwanza ukiamini ya mambo yanafanyika aijarishi huko darasa la pili ukiamini ya mambo yanafanyika aijarishi huko fomfo aijarishi ukwenda shule ukiamini unapata msamaha wa dhambi aijalishi tali quenda secondari aítali quenda choqueko aleluya ta yayes yeah, <laughs> nilipoelewa hayo nikasimama nikakumbuka enzi zangu nilipokuwa niko jeshini makutopola ukitaka kumwheshimu kiongozi wako wa jeshi wakati anapita wakati anasimama inabidi kidogo utulie kidogo nikasema yesu na kuheshimu <laughs> nikikumbuka makolokolo yangu nilionayo yote yamesamewayote yamesameewa nini unataka tena unataka nini wewe ninauliza swali wewe unatakani eh? niseme aulizaism niseme, niseme. niseme. niseme. niseme simama ju simamaju simama juu nimemaliza si nimemaliza na usibu nipa zawadi leo sijui inua mkono wako akiume juu aleluya nataka nimsaidia mtu ukisoma bibilia yako kuanzia mwanzo kitabu cha mwanzo mpaka kitabu cha mwisho cha ufunuo ukuti pasaka inasheelekewa kwa kula upwabwa na maalage ukuti shepasaka inasheelekewa kwa kula mbuzi nyama ya kuchoma kiti moto ukisoma bibilia yako unagundua ya kwamba pasaka ilisheelekewa kwa mambo matatu tu na mwenye masikio asikie ilisherehekewa kwa kuubiri injili habari njema kwa kila kiumbe ndivyo jinsi ya kusherekea pasaka pasaka tusherehekei kwa kula ubwabwa ubwabwa ukila unajaza tumbo la mwili wako alihusiani na mambo ya rohoni aiji taarifa kumgusa yesu hayo ni mambo ya mwilini na yesu kristo ni roho aimgusi bwana yesu asimee sana lakini yesu kristo alikuja ili watu wakapate kupokea habari njema wakupokea msamama wa dhambi zao wakapate kuokolewa tunasheerekea pasaka kwa kubilinjiri kwa wenye dhambi ili waje kwa yesu sememe lakini namba mbili tunasheerekea pasaka kwa kumega mkate unapomega mkate Una haleluya unasheerekea pasaka yesu kristo akasema katika bibilia ya kwamba pale mnapomega mkate basi mnaitangaza mauti yango mpaka pale ni japo sememe njia pekee nyingine ya pili ya kusheerekea pasaka ni kumega mkate diyo maana mara kwa mara tunatakiwa kumega mkate nyumbani kwetu haleluya lakini lazima muwe wawili na kuendelea mbele sio peke yako bibilia hairuhusu mtu aliye yake kumega mkate bwana yesu asifiwe a bwana yesu asifiwe sana bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe haleluya lakini njia ya tatu ya mwisho yakusha ira kea pasaka ni kumkubali yesu kristo awe bwana na mwokozi wa maisha yako ni kumwamini yesu kristo kila siku kwenye maisha yako unapopita na kuishi kwa imani ukimwamini yesu kristo kwamba ni bwana na mwokozi wa maisha yako hapo unasheerekea pasaka haijalishi huko ndani ya basi ni unamwamini yesu kristo unasheerehkea pasaka haijalishi huko kijijini kwenu uchagani unasheerekea pasaka unasheerekea kwa kumwamini yesu kristo kuwa bwana na mwogozi wa maisha yako sema amen! hatusherekei pasaka kwakula ubwabwa hatusherekei pasaka kula pilau hatusherekeipasaka kwakula kitimoto hata kama napenda hatusherekei pasaka kwakulaps hata kama napenda tunasherekea pasaka huy kwa meza ya bwana haeluya kwa kuubili njiri haleluya kwa kumwamini yesu kristo katika maisha yetu kwa sababu hiyo nakupa changamoto leo kabla kablaujafika tafuta mtu wa kumleta kwa yesu kwanza ili ukamilishe pasaka yako pasaka yako ni ya rohoni kula chakula na msosi japokuwa sio zambi ilo ni jambo lako la mwilini kabla ujasheelekea kuku na pilau pita mahali mwambie mtu aje kwa yesu mwambie mtu habari za yesu kristo lazima ulete mtu kwa yesu leo naongea na mtu na juu umeandaa ubwabwa vizuri na umeandaa soda sawa na umeandaa ubwabwa a na mahalage kachumbali kidogo pilau sawa lakini uruhusiwi kula hiyo pilau kwa sababu hiyo pirau haina connection yoyote na yesu kristo na kuitoa damu yake pale mzabani kwa ajili yako ah, cha kwanza hubiri injili lete mtu kwa yesu mmoja wawili watatu wanne alafu nenda kale pirau yako italeta maana kwenye maisha yako lakini sio unatoka hapa mbio tu moja kwa moja kwenye pirau hiyo ni ziro yesu akasema tatizo ni kwamba mwelewi kinachomtia mnajisi mtu sio kile kinachoingia tumoni ah, kile kina kimtokacho Kwanini? kwa nini kwa sababu kimwingiacho tumoni kinakwenda uh, kina kinapita eh? kinatoka ameelewa hiyo kinafanya nini hata ule magunia mawili wanaweza watusadania mikono yako a mikono yakoc inewa mikono yako juu lakini kabla sijaomba eh, si, si, si, sinamalizia kabisa Kuna, kama upo hapa ujaokoka tafadhali tafadhali sana kama upo ujaokoka hapa sitaki kukuacha uondoke hapana kwa sababu kama kweli tunaadhimisha pasaka lazima uokoke lazima uje kwa yesu wakati tunanyosha mikono yetu juu wewe ambaye bado ujaokoka upo katikati yetu naomba uchukue hatua usogee hapa mbele kama upo kuatua tafadhali njo hapa mbele kama upo haleluya jo kwa yesu ili pasaka yako ilete maana mbele za mungu siku njema ya leo kama upo kama upo kama upo kama upo nakusubiri kama upo kama upo tafadhali kama upo sansa karibu mwanangu kama upo kama upo yes kama upo kama upo bado ujeokoka na kusubiri njo hapo njo mpe yesu maisha yako ndio njo mpe yesu maisha yako nilikuwa na tafakari jinsi dunia isivyokuwa na faida dunia haina faida vinginevyo umemhubiri kristo vinginevyo umeokoka nje hapo dunia haina faida ziro yesu we sana utateswa wewe utagandamizwa wewe utaumizwa wewe mpaka siku unaenda motono mpe yesu maisha yako jo mpe yesu maisha yako maishao karibu karibu karibu karibu asante karibu karibu kai karibu karibu karibu, karibu, karibu, karibu. mwingine mwingine mwingine mwingine yani mkija nyinyi hapa kwa yesu wangapi moja mbili tatu nne tano da mtaji kabisa wakula ubwabwa leo mimi toka hapa nawtafuta kiti moto haleluya bwana yesu asife sana mungu awabariki uamuzi ambao mmeamua leo amaamuzi mazuri maikufanya hapa duniani hii ni mojawapo hata hatami unaniona apa -tamba, na tambatamba naongeongea unanishanga shangaa lakini na nami nilianza hivyo hivyo kama wewe nami nilikuwa hey, na msimamo kweli kweli ke kwelikweli kwaiyo nawe ukiwa na msimamo kweli kweli mambo yatakaa sawa tu atakasawat usiogope aeua us amikono yako sema bwana yesu bwana yesu bwana yesu sema bwana yesu sauti yako niisikie sema bwana yesu asante yesu kwa neema hii ambayo umenipatia siku ya leo ninakili mbele zako mungu angu hai kwamba mimi ni mwenye dhambi nachukua nafasi hii ninatubu dhambi zangu zote kwa kumaanisha kuziacha kabisa na na kupokea rasmi leo bwana yesu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu ni na mimi sasa nimeokoka asante yesu kwa kunisamea dhambi zangu asante yesu kwa kunihesabia haki kwa damu yako thamani asante yesu kwa kuniokoa eme baba katika jina la yesu na kutukuza na kukuimidi asante kwa ajili ya roho hizi ambazo wameziingiza kwenye ufalme wako ninakabidhi mikononi mwako mfalme katika dhizi lako ninawaingiza mfalme wapate kuwa kondoo zako na wewe mchungaji wao mwema ninakubariki katika china la baba mwana na roho mtakatifu m tusimame simama juu simama juu yaani nakuomba tena kwa msisitizo mkubwa ukitoka hapa kabla hujakalia hiyo pirau yako kabla hujakalia huo msosi wako haleluya hata kama ni ugali na mahalage hicho ni chakula leo pasaka kabla ujala ukakaa ukala tafadhali lete mtu mmoja kwa yesu toka hapa nenda kashuhudie toka hapa nenda kwa jirani yako yeyote unayemjua hili ni agizo la kusheherekea pasaka leo kwamba leo baba skofu kaagiza lazima ni umuhubilie mtu aje kwa yesu kabla sijapiga msose kwa hio kwa maneno mengine ukichelewa ndo unajicheleweshi ya kula umeangaikaangaika umeshindwa akumpata saa Saku, kumi imefika hakuna kula iyi umekwenda wenzako wanapiga pilau pale na kuku wewe angalia tu aleluya hakuna kula saa kumi na mbili imefika hakuna kula e cha msingi apofanya tu utakapoweza nenda kituo cha basi pale wako watu kibao pale utawakuta saba kumi na tano pale kituo cha basi nenda hivyo hivyo hivyo hivyo nenda fika kwa mmoja pale usimwambie bwana yesu azifiwe mwambie habari za saizi ukimwambia bwana bwanayezu azifiwe mapema atakuangalia pembeni mwambie habari za <laughs> bwana bwanayezu azifuwe sana alafu muhubilie umuhubilie ukimaliza hapo umepata ruhusa ya kwenda kula chakula ujafanya hivyo ikifika saa tatu wa usiku bado am inu wa mkono wako juu sema bwana yesu bwana yesu asante yesu asante yesu kwa kuimwaga damu yako pale msarabani kuajiri ya dhambi zangu asante maana yale mashtaka na ile hukumu imefutwa mimi niko hulu mimi ni kiumbe kipya mimi nimeokoka mimi yesu kristo ni bwana na mwokozi wa maisha yangu leo leo naadzimisha pasaka kusulubiwa kufa na kuzikwa kwako bwana yesu kwa aa h kwa sababu hiyo sintokula leo sinto kula leo mpaka nimemshuhudia mtu mmoja hata kama amekataa lakini nimemshuhudia nimepanda mbegu asante yesu kwa kunipa nehema kwaikunikutanisha naye na asante kwa sababu kwa neno hili anakwenda kuokoka katika jina la baba mwana na roho mtakatifu sema semaeme ukishindwa sana mubilie mumeo nyumbani si siajaokoka ukishindwa sana mubilie mkeo siajaokoka au kishindwa sana mubilie mwanao si siajaokoka hata kama yuko mgeta yuko kule wapi piga simu haleluya maana ngino na aibu sana kilikusaidia aibu yako piga simu akipokea mwambie mwanangu unajua kama yesu kristo ni bwana na makozi e, okoka sitaki o basi nimemaliza naenda kula pilau ame chukua sadaka yako ya zaka chukua sadaka yako yakoya