Me, me, me. Yep. Ah uh, Mchungaji. Shepherd. What's the verse of the day? God damn it. Verse of the day is two fish deep. Uh huh. Chapter two. Uh-huh. Verse verse two. Verse two. Verse two. Two, verse two, two, two. two. two, two. two, two. Hey, what does it say? The verse says that even Jesus himself. Jesus Christ of Nazareth? Yes. Yes. He told his parents, Leave me. I'm in my father's house. Yes. Go deeper. Are we already too deep? umesema mkombozimbo mbauoa yes. kwa mauti akakufa msalabani kwa mamlaka ya ponso uh pilato -huh. akateswa akazikwa siku ya tatu akafuka katika wafu uh -huh. amepaa binguni amekaa kiume kwa mungu baa mwenyezi <laughs> <laughs> <Man. laughs> <laughs> Last was very uh -huh. we talked about the of wanaume mbona mnateseka kichwani uh -huh. nimekuja na maneno ya mabinti mabinti wana uh -huh. women they have wanaheshimanimeitwa no mechinamechi uh -huh. nimeitwa mechi uh -huh. <laughs> na Nime mechi mechi uh nimeitwa -huh. ka rnd yes. nikasema leo nimecheza home game sana uh -huh. let me go for away match. Yes. Away match, unajua ni mzuri uh -huh. mzuriatachinakuanga nae uh -huh. nilikuwa na naenson sana uh -huh. nimekuja pale nimetandazwa na mankuli uh -huh. <laughs> nimefurahia nimenjoy yes, akasema na, I you to taste what my mama amymamam nikafikiria na letewadhufu mokimo shapati uh -huh kumbe tunaingia kwenye chumba ni maneno ya kuto, ni maneno ya utupu mimi nikaingia moja kwa moja kama mkenya mzalendo uh-huh. nikapiga kazi nikajieshimisha uh-huh. nikalala nikaamka asubuhi na mapema nikasema hapa paalliamka uh-huh. mapema for your exit fo nimeamka mapema sana ndugu yangu ku kuexit uh-huh. senye nimeamka kuvaa loni uh-huh. <laughs> uh-huh nikapenduka nyuma hivi uh-huh. binti bado amelala mtoto mrembo uh-huh. ako na ile makucha ndefu lakini si mrefu sana uh-huh. ni medium ake uh, niuzakashikilia akaingia katikati ya u akajikuna akiwa bado amelala wa akaleta mkono akafanya akaendelea kulala nikapigwa na na baridi nabaridi <laughs> ya arufu ambay sikufrahiamenita mpaka leo nikamwambia uh -huh. of jezebel niwache <laughs> lakini sasa na usiku ngapi nililala nap nillalusiku yote nikilalnipitishe mkono hukkuzakua <laughs> <laughs> ah not forgive myself nandio maana skuhizi nimekuja with wao pia tukisagfuraihaadowaame na alikuwa namwanaumelinapenda kutembea uchi siku ingine tumepatana jikoni mm-hmm. mabolingo zinagonga tu mapaja sasa nikashindwa hapo unasemanga nini niniaunen unamsalimia unamwambia ni handshake aanawambiadmpigenajua sasa alikuwa anakuja kwa fridge uh-huh. na uh-huh. niko hapo kwa kwakitchen uh-huh. natengeneza mayai uh-huh am we nimetoka pale aaaaamekuja tu uh-huh. mayaimelalai uh-huh. ma, yanumikaaaaaaaeneneza uh-huh. pa, maya mayai, mayai kidogo hivnaona naokakasemawahataahata yeah, naeye aliambia mwingineptuliangaliana uh-uh. uh-uh. uh-uh. tu <laughs> <laughs> kila mtu kila akaendelea na shughuli yake akatoa id Ak akachukua kikombe akaweka uh -huh. <laughs> jamaa kuwa Kulukuna, to that usiku pia akawekalainijamaa hivi unanishinda kidogo <laughs> <laughs> ndiyo mana its impotant yu yeah. live by yourself you move out uachane na pia marme wako yani ujikaishe kwa sababu sasa mtu wa kuadvocate wakuadvoeta People should move out of their parents' house. Eh? Akuna time frame you to? As soon as you can. Okay, let me ask you a question. Hey. Uh, this, I think, is a discussion that a lot of people have been talking about on mm-hmm. social media. Mm-hmm. What's the age that you're supposed to sit and say, enough is enough, my father? A man shall leave their father's house <laughs> and go unite with their wife and they become, will become one. Time uh-huh. Ghani. i idon't think move out ya pressure. Pressure jana is moeoang thiiowheyouae suose toty ton yoselthenoaooosela8nethaiw <laughs> na. Ile na tatu Alafu, eh? ni eh? room, eh? yes, nini eh? Iko na anafwanaumet nakuana mnachukuamnaishi wanaume sita mm. kwa nyumba moja mm -hmm. sindio mm. lakini kuna bedroom pale siya kutumiwa kitu ingine nikichinjio hasekhapana hey! <laughs> ukulia mtu kadabodeka sindio maana unapo ujitengeemee uweze kufanya ninini kesa zingine ni... mfuko ikubali ni tuko, ni tuko uh-huh. media unyesha, kila mtu amepiga picha na kifungu, ya uh-huh. na si kifungu. Si na gari uh-huh. Camry. Uh-huh. ama uh-huh. ya yeah? uh-huh. uh-huh. uh-huh. uh-huh. m that day, I don't want you guys to have iweiamb ticho ko hu ndani kila kitu iko niko na mini fridge nimeweka uh -huh. ukitaka kupupu si ndio hapa unatoka nje kwa kit so, eh. na unajua venye huko kuna kuanga kuangaah mm anatoma no <laughs> naboboojaay ana, ana <laughs> <Anakuliwa. Anarepiwa. laughs> uh, uh -huh. sasa ametoka hapo ameenda ampatanaboi mwingine saa kwa hiyo nyumba badoananambi bado hey. mm. ua kuja kwangu iyoae to an tenleautemimi nadinya huyu marafiki zake isaogozoe no uh -huh. sababu watajua mm -hmm. kicinjio uh -huh. uh -huh. uh -huh. ni ile moja unaona sasa so, alkamajaribia kwa ariaftaotel <laughs> lakini kaa unataka iro lazima tui nkama no, mtu wao anatoka 11 uh -huh. make sure anatoka sue anatokanaweza kuwa na mwingine kuja utaaribu maneno <laughs> na wafai kupitana kwa mlango uh -uh. kuna mlango mmoja ya clse imeandikwa majina kama ni uh -huh. room uh -huh. <laughs> Close, closet aiendi nataka three bedroom nidainiandmahalinataka uh -huh. <laughs> uh anaonyeshe -huh mwingine tuko tuko hapa deep down ngapi. Sita. <laughs> <laughs> who will know who will know mwenye monyata ni mtu tumeambia lakini tumeambialakini we are not telling anybody about matters of our house sasa uh-huh. what we do uh-huh. kila mtu ako natagia jina yake kuna, kuna wengine jina ayo jashokesiwa hapo uh-huh. sasa ni ile siku master bedroom uh-huh. tunabadilisha sign uh-huh. unaambia alau hii mlango usiwaiguza uh-huh. mlango nendi mahali ya uh-huh. kupanga viatu uh-huh. hakuna room <laughs> nataka tu nikuonyeshe tuko watatu kwa hii nyumba uh-huh. na living room tumepamba vizuri hakikisha uh-huh. unasafisha uh-huh. nakuambia ndugu yangu ii maisha saa zingine usijitese uh-huh. but mi nasema ya out from your father's house mm. mimi labda baba yangu anifukuze e, atakuwa bila shati hapa anakuja kwa rid mimi naye na naujaawambihyahya mzee uko salama umekula <laughs> uko sawa <laughs> yeah. uh -huh. nimemea ndevu nywele kwa kifua uh -huh. naye hapa tunasukumana hapa kama fahali wawili tukikuja kwa ri naiyo hiyo ni am oya kumbe bado uko uko uko huku huku nimefikiria a mzee hata nimekuona my guy uko salama unahitaji kitu uh -huh. afa, kitu nimekuja tu mko wako nione kwa sababu the the bible says uh -huh. a man will leave the parents house go re to do. Yeah, with your wife. with the wife wife uoefa ea miekuna mhoalam ahita kitui where am i going <laughs> una... ah, nafia naaka ni, ni, mimi nikipata bibi yangu yeah. nikiamuka tu hivi nisikie naweza ingisa nini yangu mahali nakua tunaingiza sina sihivyo <laughs> free unafaa kukua y kuna venye tunaonanga ukiishina mse yoyote uh, inakuanga kuna kuna, uh, kuna restrictions nazo yeah. other inakuana kunaunakuanga nazotumiache hiyo maneno man, man, in, in the past. Me, sa zingine nikiwa a ataka neneiyabawaskaawaskie de mkata kutoa sauti na kuchuna iko iko na na nini spring kuchunawaliwose wakuweka kitandenye ikona nama eh, ikona i ililekelele fulani kuna enye jafuno fiti so ukifanya nini unasikia nin unasik unaendamimi sia mchezo uh-uh. mimi ni mtu wa eh. nashimkai <laughs> menikumbusha stori inginesiukmapigahistori uh-huh. kwa hii umepitia vitu vitu binti ameiva uh-huh. ameiva uh-huh. bana hiiakuna ah, niko hapo zile zaya nakwaga uh-huh. na lugha uh-huh. maneno yangu mnajua ni ier kidogo tumeingia si kwa rm uh-huh. bwe wangu mark wena uh-huh. amekaa pale kwa living room uh-huh. ametulia tuko kwa uh-huh. ah, nimeingia pale kwa rom Uh, mi kwanza ndio niliingia kwanza uh-huh. mi hata sikua na intention ya kufanya nini, na nini. Uh-uh. Uh, kwa room. nikasema wacha nipige huko mtu akaniguza akaniambia nikamwambia nimetulia naniniuaa aiu ndogo kasema unanitest <laughs> wewe unanitest <laughs> kasema sawa uh -huh. kapenduka akaniangalia akaniambia uh -huh. kisikia msichana mkenya amesema Can you hold me nani baba uh -huh. uh -huh. uh -huh. tumelala hivi minenianbabatumelala hivianashinda amejisongeshakasema wewe <laughs> I've never done this but <laughs> mkono mtoto lamba otoan uh -huh. uh -huh. kwenda kupanda juu hivi uh -huh. kwanza nilikuwa nimeficha magwanda kwa kicho kitanda ile kitanda nakwanga q eye nakwanga imejikunjakunja hiimekunja nimeingiza hivi nikapeleka uh -huh. uh -huh. ni ni mkono touching touching signal signal signal kapap kamia <laughs> nikashika <laughs> iimkono ingine bado iko busy uh -huh. bado ikobbado naaunimerarua uh -huh. nikashika nikavaa uh -huh. nikasema katambe uh -huh. shikilia mguu hivi uh -huh. akaweka mkono mbili hapa uh -huh. katikati akaniambia i didn't come ready for sex. Mifanya, nikashuka tu najua mi ni mtu don't force nikashuka nikajilalisha on the side mm -hmm. akasema but don't nikasema akaniambia ah, nika akani i mad mad situlale you didn't come ready. Ah. Ay, ay, Ayye, I understand There yes. is tomorrow akasemaonaeamsujakaniambiakambiaapanamnoaaidaestomorroatukufi uh -huh. uh -huh. leo uh -huh. akaniambia No, no, no, no i really want to to do it but don't judge me nyau hapa na kando kazi talk to me, my naye apana kand kunakabakoa enkafanaaineheaieni ileil kina nyama iti uh -huh. miwambia yangu kisimama hata kai. ukuwe kaii yangu <laughs> wacha nibeban wacha nipigane na laana mi nakwambia wacha nipigane na laana huwezi ni nao niache ndugu e yangu nilitoa ngodha hivi si kuaminia mtoto wa nyoi mtoto wako na kichaka bro <laughs> mkonoko kumemaliza kazi lazima bado ele kagua hapa pia ndugu hey, yangu alikuwa na kichaka kichakanani nywele zingine zimekaa tu hivi nikaangalia hivi sao nimevaa kondo bado ikamwambia sawa eli yuko nikaamka bana nikaenda tu kapiga nika ona katoka kwabafu maka miniangalia hivishikia <laughs> tuthv tu kaenda nika nikatoado nikarudi k nika nimelalaban sam so, akaamka <laughs> akavaa na akaishia mpaa alioamskiaaanand aianakialiuananywele mingi nilifungwa nikasema hata stories imekaa hivi ya nani deep utaka kunyoa kunya kama, kama ndevu ikimea hey. ile yenye unaingia tu uh-huh. uh-huh. uh-huh. <laughs> ni uh-huh. iko uh-huh. <laughs> na roughness lakini unaona alishugulikaymea tu na ao motokma <laughs> naeza mchapa kama mtota yangu nimfunze ikiuieitanga iinkaulaboya ja tairiwasichanawajalukuinjaana tairiale winaimaama mwanaume mwana mwana mwana anatembea na maganda hna anaishi na waa anakuja ananyonga kwa mzazinaana ataadabu huyu ni mtu mwenye ananyongea kwa mzazi kwa nyumba ya mzazi unachukua unachukuaya kukamua kwa mzazi wapi kich sindio ikitu imetoa wapiaaini uh-huh. hey. likuwa ni nafanya kwa kitcheninazingineufaualileta uh-huh. uh-huh. <laughs> <laughs> <laughs> shida inahitaji inahitaishaunahizi kaunte kuna venye naona ni kama yeah. uh-huh. Another good thing ni ona bado sijatumia nilikuwa natumia baby oil. Uh-huh. baby sijatumiaaumbbb inasaidia kusmoothen. Uh-huh. Eh, baby bab ni key uh-huh. baby bb ni muhimu katika mambo haya uh-huh. lakini what i l lakiniwhai uh-huh. hakuna age ya kumove kutoka kwa mzazik kama mzazi hajachoka na nawewe kama mzazi asiki kukufukuza uh-huh. ishi kwa mzazi uh-huh. mzazi ana mbio ya yawee kwenda mahali uh-huh. wanazeeka pia wanataka mo. <laughs> yeah. uh-huh. na pia mzazi asipokukuliza usaidie bills uh-huh. kierere ya ya uh-huh. <laughs> we, we, we ni wazazi yako for wapo usijipekierereao wakusaidie kama kamawa mzazi nikikaa uh-huh baba yangu watakangi nilipe bills uh-uh. sasa unaona kwanini ijipee kiereenga a uiwaenda kwa dukaaamama oh, yangu kupika uh-huh. mama yangu si mchezo kwa maneno ya uh-huh. Uh-huh. sasa apo ni muhimu sana lakini kama ujafukuzwa na mzazi kama mzazi aja kufukuza mm. uijipee kierere Apana. tausi tulanwymaa <laughs> mm-hmm. nikuulize situation ya, kukulana, sasa ni? yeah? S- situation ya ni ni? kwa kukanatafanyaan <laughs> <laughs> mnikikuomba kea utaninyimandgu wakowabnukewatkkuvwa kiaouaombe <laughs> <Unenda kudu? laughs> <laughs> kamaudugianguemaaena karummedmaishahuku ine si nyanyayakomaisha huku nje ina uruma maisha huku ni, ni, ni, ni, ni msumeno yeah. inakata mbele na na nyuma na nyuma uh -huh. sasa vitu wakuja kutoka nakwambia i was living in Alaska, uh -huh. I by nnaakambatvituntada a y meo that life is depressing manthin yea bro uh -huh. i think mame the only timestar kuan on a roommate ni uh senyenda -huh. oa because my wife will be my roommate uh -huh. but till then man i can't live alone brohat's depressingyo hey, manene you know, mi... a personal space hey. i can't do it i sucks mime personally i cannotmenonanga Uh -huh. najijua when is the period ankakujifrahihaaaahei kujua kama you know yousel uh -huh. nisenye unaweza nyonga bila picha ama bila Bro, I'm you as bilapona Uh -huh. ni useme, i know oin enye utafikiusemaieni uh -huh. ataimeenye unanyonga bila picha uh -huh. bila biabila simu bila mziki ni wewe tu umeshikilia mjulus. That... Na picha Uh, oh, nitumie vidio uh, o oh, siju umeenda umnyonba bauaaambienyonmiiwach uupeneunenaga kuzasaona gs <laughs> asijui <Kwa laughs> na picha na ma sound effect na sijui hapana hey. uh -uh. mimi namwambia ni pe uh -huh. naenda hapo kwa hiyo ofisi yenyu naingia hapo ndani na katiba constitution constitution nasikilia hivi should be killed ha, ha, ha. na unajua nani unaongelesha <laughs> n <laughs> unakuanganerasa man eh? no yourself no your parameterssiwborenda nyumbani ujitest ujitesti weneka unajijabila picha kisanata unamnimagination uachaanga saoatabaiaumenekmbosha si br br pl kitu ingine apo eh, nini so si siunajua penye tunakwanga mm-hmm. but kuna msei walikua wnaenda t mm. e, ukiingia kwa hizo manin mabao mm. unaenda hapo wanaume wanakukujia sasa mm. unyonge kwa sasanaakunyongeafanyatukutkia unit yetu sasa, yo, mimi bila hata kuikabro <laughs> <Ay>, minijawambia <laughs> mimi ni ule msee neza kuwa maalimabumi na pu pu marisasi nanijifrahishe tu apor you. yourself watu wanafikiri kujijua ni kujijua what you like and yor dislike eh. Know your parts noosaa <laughs> zingine atahitaji mafuta saa zingine ashikilia tukichoi time alisemaaieaoianilikuambia nini uh -huh. kunyonga ni mara tatu kwa siku asubuhi saa saba uh -huh nikose na jio, a ema kaisale eh, yeah. <laughs> <laughs> mi najistwanga <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <wa> <laughs> <laughs> <laughs> sainnajua kunyonga sana naye ni mbaya i affect an kuna siku hapa ni nimekimbia mpaka kwa duka uh -huh. nikanunua plan b kwenda kumeza nukasema, oh, shit. oh man <laughs> He's using <my> hands. <laughs> yaani. nilikuwa worried n <laughs> <laughs> <laughs> niliamka nikasema omy oh odisno 24 hours here <laughs> <laughs> nikatoka mbio nikakimia ni nikanunua no pla b nikanunua mpaka nikashika ni box nikaitokwabox nikashikilia ebutisife Uh, uh, yoa <laughs> sanikulize ahegea do naasan na asan na sasa use yhesame nini kwake mm. ati anaweza kaa kwako alo akmysn mrashak huko kupia kwangu unapiga kazi weni pakasi uh -huh. nikitaka nyasi ikatwe uh -huh ni wewe hakuna kuleta sasa ameishi kwako nini god forbid bibi yako amekuacha sukuna mm. anasa mue nimeenda imendoko <laughs> kupi... nje kutafuta unakaa oh, kwa nyumba yangu unalala tu unataka kukula maali moja na mzazi a ndakunakuna <laughs> kitovu tu hivi lana <laughs> akuwe wazimu kwanza asikukua wazimu naenda kwa mganga roga huyu roga roa huuanachukua jina kwanza kwanza na na leta apa. leta hapa hapa hiyo jina step mama anakula <laughs> sasa alikuwa nini nini kwa anakubali yanguannmeita <laughs> ereverevaan umefanya <laughs> lakini najuamiinafananaumefanya performance unajua paka mzee naye inaswaga <laughs> mm? eh? unaweza unawzaa tena after bibi yako wapasi yeah? mini... mimi hata before mwili <laughs> <laughs> niko tinda <laughs> kwa <laughs> wakatiawaenyewanakuanana ya bwana na mtote yake yeah. kikubwa yeah. wakati mwali, mwili inapeleka huko chini wacha nikwambie uh -huh. wachana hata we, we sana sanawe uh -uh. umeshafika kwa fue uh -huh. mwili yake ikiwa kwa frio <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> dohido think idon think i, don't think, I don't think the way i feel about my girl right now najua niko ni mtu rihtnow naja mii mini mtuamakeuyhin god cause my girl understands me stans sijui kana ni nindstandolakii ata ikwe nini mimi a imain imain upatane na luka eh. hey. eh, mm. like yako mm-hmm. upate mtu kama vibe yeah, yeah. ukipata tabia kama yangu yansaiekua dem kwa Ungekuna hii ungekunakatianatukakwaipodcast ama ukunipeopeachiwakon yeah. mix work peewunikuliza hey. hey. swali kuna mtu tunaonagaaaandakupigschaai ku <laughs> <Nataga> ku <-target laughs> <saraya, nakuona. laughs> ni work partner partner wangu huyo i woarnwangu huyoeaheasoungekua sing sai alafu akujahuku hni Years. Si uh -huh. make a with teaaaawatungineanaanao kuna vitu vingi nimeongea wasamesomeo them asomothema but mnajua mnasemanga every word that i speak, uh -huh. there is some truth, yes. truth? maikula one uh -uh. We we of one kijana vitu tu upate aaiaoamofwa no, no. uh -huh. so kama one uniamini alikuagaa namother of one huko alaska uh -huh. alikuwa naitw elizabeth huyo uh -huh. <laughs> mama alinifurahisha uh -huh. alikuwa na watoto huyo watatuhyo uh -huh. akuaooo uh -huh. alikuwa na watoto watatu na msichana yake alikuwa bwanaake alikuwa jeshi uh-huh. on the line lieofduty hata hyo room nilikuwa nikiingia uh-huh. picha yo jamaa iko hapo kwa meza na bado nilikuwa tuapadogituatuhaulakinisim niliwkakwa iakalikufa ymama alikuwa nagoa thraot nai niipata wapi brio kanavyakenyabt si knya nikasema ma nikule woto wawililakini <laughs> eh? e, lakini mama alikuwa nanifraishanga alu anajua kupika mara kwanza anaan hio miua naukamwongelesha kiswahili akaniambia kaamba oh, Because uh, I love it. Uh-huh. I love the, the, the flag of Kenya, the yeah, way it looks. And yeah, yeah. they're oh my God, I'm Kenyan. And then we catched up, we exchanged numbers, we started texting. One time she invited me to the house. The kids were not there. She took me for like a house tour. The to kwa rooma tu kutoka. kuna a picture. kai. who's that looking at me? Uh-huh. Like, oh that's my husband. He died. voya jeshi h died nikasema mababi kidogo niko mafutani oh, <laughs> <laughs> <laughs> mafutaniiikwapaiatoy of my life mtanihara lakini ifeel like nimeshare so much in this podcast oast mm -hmm. i se seasons podcast unasha ingipodcast nakaanikama misiishingi maishe nikaa nika ni melalahewti alafunonamka nakuja kusikiza stori zakoanaunatoaama stori zingine hapo apo ianashun <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> sasa uh -huh. lakini mi naenda hizihnemaishae Story ni isto yeah. sexual content ni virgin vajoo huyo uh, ni bikra anaongoja uh, holy kra sij naongojaishuketaa jia yake ataja namwongee aaa k hwwhwachani sig d Deep, man. <laughs> yeah, man. so nikuulize yes, ni wa, kutafuta ukiendaukiendkutafutamvi mm. ya kuwatch ukiona ni tv unaachana unaachana nayo nayo uh -huh. nayo uh -huh. pg ukiona ni R -rated, mm. with nudity mm. uh -huh. mi sa, mi na tu eh. kama ukinipeleka unachananayunachana naynachananayukin niah but i i don't don't support violence donekwanza chakichanwakipigana na donien donienawachuae Ah, natoka na naataka ninuetaisatim aona imba ukisikia ni sho mtu akisema kona mimba yangu ali- juualiyokota my pacem akaekeakama Aka <laughs> ene k alifanyang siku inginemdem si alienda akachukua from ofo akeka kanmi yake akua pnant na mtotia so siukama alikuanga pregnant ukweli but alipelekana ngadi so lawsut Alif, alifanyangai eh, walif, walifikishana kokoti a that t my speimen yangu yeah, to that point. So, ama unakapeimen yangua nataka kua aaw nfanya niaenanaana waowanmsfanya k mi nkimwaga hivi naisika Dude. Two fist Deep <laughs> <laughs> You should wear the Official Prince Kev, man. It's been real. Thank you so much for the support. Thank you so much for the love. Thank you so much for being with us. And thank you so much for always rocking with Two Fist Deep, man. And follow us on the, on the Instagram at Official Prince Kev. Go go the king, man. Show us the love, man. Let's do this. God damn it. ihave never done this till next time Peace. Peace. huda huda the anachonga unapiga kupiga hiyo timezunulize hudasi udaeaachinwodalilia tukaa matakov yake Ujai, kuingilia chini mtu ile kuingilia chini shinangwujeijifunza kuniia hi uikungiia unaingia nakigihi